close buttonclose buttonclose button
วางแผนเอาพี่สาว

วางแผนเอาพี่สาว

เรื่องเสียว · 84198

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 28, 2011, 10:32:14 am
ผมเป็นคนกรุงเทพ อยู่ในครอบครัวที่เรียกว่าปานกลางออกไปทางมีฐานะครอบครัวหนึ่ง ครอบครัวผมมีด้วยกันสี่คน คือ พ่อ แม่ พี่สาวและตัวผม ซึ่งก็แน่นอนอยู่แล้ว เรื่องของผมก็ต้องเป็นเรื่องระหว่างผมกับพี่สาวแสนน่ารัก (บางคนว่าพี่สาวผมสวยนะ) แต่สำหรับผม ผมยอมรับนะครับว่า สมัยเด็กนะ ผมมองว่าพี่สาวผมนะธรรมดามาก คนอื่นสวยหรือน่ารักกว่าพี่สาวผมมาก แต่ไม่รู้ว่าเพราะอะไร ตอนเริ่มเป็นหนุ่ม พอได้ยินคนอื่นชมพี่สาวผม ไม่ว่าจะเป็นญาติด้วยกัน เพื่อนผม โดยเฉพาะอย่างยิ่งเพื่อนผู้หญิงของผมด้วย ที่ชมว่าพี่สาวผมนะสวย น่ารัก ยิ่งทำให้ผมเริ่มแปลกใจและเริ่มหันมามองพี่สาวผมมากขึ้น จนในที่สุดผมก็ต้องยอมรับว่าพี่สาวผมนะเป็นคนสวยคนหนึ่ง จนทำให้ผมเริ่มคิดไม่ดีกับพี่สาวขึ้น เริ่มจากวางแผนแอบมองหน้าอกพี่สาว หน้าท้องและเนินหีทั้งที่มีเสื้อผ้าอยู่นี่แหละ จนมาถึงแอบเจาะรูตามแนววงกบประตูห้องนอนและห้องน้ำ เพื่อแอบดูเวลาพี่สาวอาบน้ำหรือเปลี่ยนเสื้อผ้า และสุดท้ายถึงกับติดกล้องรูเข็มไว้แอบดูพี่สาวในห้องนอนเลยที่เดียว แต่ตอนนี้ของพวกนี้ไม่จำเป็นสำหรับผมอีกแล้ว เพราะไม่ถึงสองปีที่ผ่านมานี่เอง ที่ผมสามารถมองสิ่งเหล่านี้ในตัวพี่สาวผมได้อย่างใกล้ชิด รวมถึงการลูบคลำได้อย่างเต็มที่ ถึงจะไม่บ่อยก็เถอะ เฉลี่ยแล้วก็ราว ๆ อาทิตย์ละวันเท่านั้น นั้นก็คือทุกวันเสาร์เพราะเป็นวันที่ผมและพี่สาวไม่มีเรียน ส่วนพ่อแม่ผมก็ไปทำงานนั่นแหละครับ ครับผมยอมรับครับว่าที่ผมทำอย่างนี้ได้นะ ผมเป็นคนกระทำลงไปในลักษณะที่เรียกว่า ขืนใจพี่สาวผมเองก็ว่าได้ แต่มันก็แค่ช่วงแรกเท่านั้น เพราะหลังจากนั้นพี่สาวผมคงทำใจยอมรับมันได้นั่นเอง (นี่เป็นความคิดของผมเองนะ)
   ครับมาเข้าเรื่องระหว่างผมกับพี่สาวของผม ดีกว่า แต่ก่อนอื่นผมขอให้แทนชื่อพี่สาวผมว่า เอ และผมว่า บี นะครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อประมาณสองปีที่แล้ว ก็ประมาณเดือนต้นตุลาปี 51 นั่นแหละครับ หลังจากที่แอบมองรูปร่างพี่สาวทั้งผ่านทางรูที่แอบเจาะไว้ กล้องรูเข็ม มาเกือบสามปี ผมก็เริ่มวางแผนที่จะหาทางรวบพี่เอเป็นของผมให้ได้เสียที เพราไม่งั้นปีหน้าพี่เอเข้ามหาลัย คงต้องมีหนุ่ม ๆ เข้ามาจีบพี่เอ และอาจพลาดให้กับหนุ่มคนใดคนหนึ่งไปเสียก่อน (อ๋อตอนนั้นพี่เอเรียนโรงเรียนหญิงล้วน) แต่ก็มีหนุ่ม ๆ เข้ามาจีบกันเยอะแล้วนะ เพราะมีทั้งหนุ่มแถวบ้านผม พี่ชาย น้องชายเพื่อนพี่เอ รวมถึงบรรดเพื่อนผมด้วย ที่มันพยายามหาทางมาบ้านผม ก็ตั้งใจมาหาพี่เอนั่นแหละ เพราะพอมันเข้าบ้านผมได้ ถ้ามันเจอพี่เอ มันก็จะเอาแต่คุยกับพี่เอ แต่ถ้าไม่เจอมันก็จะถามหาพี่เอเสมอ แล้วผมก็คิดว่าถ้าผมหาโอกาสไปเที่ยวกับพี่เอสองต่อสอง ผมคงมีโอกาสมากกว่าที่จะอยู่กับบ้านแน่นอน เพราะบ้านผมนะเป็นตึกแถว ถ้าผมคิดจะทำอะไรพี่เอ ตอนช่วงปิดเทอม ถ้าพี่เอร้องออกมาแล้วข้างบ้านได้ยินผมคงอ่วมแน่ จึงคิดว่าถ้าผมชวนพี่เอไปเที่ยวต่างจังหวัด หาโอกาสรวบพี่เอซะ ถึงจะร้องก็คงไม่ค่อยมีใครสนใจหรือไม่ก็คงไม่ได้ยิน อย่างมากก็มีสองอย่างคือ สำเร็จและสุขกับพี่เอ กับพลาดหรือสำเร็จแล้วรอรับโทษจากพ่อแม่ คิดอย่างนั้นแล้ว ผมก็เริ่มวางแผน เริ่มจากการหาสถานที่จะไป บังกะโลหรือโรงแรมที่พัก รวมถึงวิธีการ คำชักชวน คำแก้ตัวถ้ามีอะไรเกิดขึ้น จนถึงคำพูดขอโทษพี่สาวหลังจากพี่สามารถพิชิตพี่สาวได้สำเร็จ แล้วแผนการณ์ของผมก็เริ่มขึ้นด้วยการเลือกสถานที่จะไป ก็มีทะเล (ชะอำ หัวหิน เกาะเสม็ด) เขาก็ เขาใหญ่ น้ำตกก็มีทั้งกาญจน์ สระบุรีและปราจีน หลังจากที่วางแผนแล้ว ผมก็เลือกในใจเองนะว่าเป็นทะเล เพราะคิดว่าถ้าไปทะเล พี่เอคงต้องเล่นน้ำทะเลแน่นอน ซึ่งก็ต้องใส่ชุดว่ายน้ำด้วย และอีกอย่างก็ไม่ไกลเท่าไหร อีกอย่างก็คือถ้าผมสามารถหาบังกะโลได้ ก็คงสะดวกสำหรับผมที่จะทำอะไรพี่เอได้ โดยค่อนข้างปราศจากคนรอบข้าง แล้วผมก็เริ่มแผนโดยการออกปากขอแม่ว่าผมอยากไปเที่ยวหัวหินกับเพื่อนสามสี่ วัน ซึ่งแน่นอนแม่ก็ต้องไม่ยอมให้ผมไปลำพังแน่ เพราะเพื่อนผมนะมีแต่ผู้ชาย กลัวไปมีเรื่อง แรก ๆ แม่ก็ไม่ยอมให้ผมไป แต่ผมก็อ้างว่า มีพี่เพื่อนและพ่อแม่เพื่อนผมบางคนไปด้วย สุดท้ายผมก็บอกแม่ไปว่า ถ้าอย่างนั้นก็ให้พี่เอไปด้วยก็ได้ จะได้ไปคุมผม รวมถึงถือว่าไปพักผ่อนก่อนที่เตรียมตัวเอ็นท์ด้วย และประโยคสุดท้ายนี่แหละที่ทำให้แม่เริ่มเห็นดีด้วย ก็พี่เอนะจะเอ็นท์ในปลายเทอมหน้าด้วยนั่นเอง แม่จึงไปคุยกับพี่เอ จนในที่สุดพี่เอก็ยอมตกลงไป โดยผมอ้างกับพี่เอว่า พ่อเพื่อนผมจองบังกะโลไว้แล้วห้าหลัง (บอกพี่เอไว้ว่า มีคนทั้งหมดประมาณ สิบสองคน มีพี่สาวเพื่อนไปด้วยสองคน) หลังจากคุยกันแล้ว ผมก็รอวันแห่งความสุขของผม และวิธีการที่เตรียมไว้ ไม่ว่าจะเป็นยาคุมฉุกเฉิน รวมถึงยาคุม ที่ผมไปซื้อที่ร้านแห่งหนึ่งที่เปิดในห้าง(คนขายคงคิดว่าคงมีคนฝากผมซื้อ) รวมถึงถุงยางที่อันนี้ผมแอบไปหยอดเอาจากห้องน้ำในห้างก็เกือบยี่สิบอันเลย แหละ รวมถึงแผนที่จะให้พี่สาวผมไปซื้อไวน์จากร้านสะดวกซื้อตอนที่ไปถึงที่นั่น ก่อนเข้าที่พัก แล้ววันเดินทางของผมกับพี่สาวก็มาถึง วันนั้นผมบอกพี่สาวว่า จะไปเจอเพื่อนที่นั่น เพราะเพื่อนจะไปกันก่อน แล้วผมก็ทำเป็นโทรหาเพื่อน ถามเรื่องชื่อบังกะโลห้องพัก เบอร์ห้อง ซึ่งผมก็ทำเป็นบอกชื่อบังกะโลที่ผมแอบจองแล้วโอนเงินไปแล้ว พร้อมทั้งอ้างว่าคนจองชื่อ (xxxx) ชื่อพ่อเพื่อนผม ก่อนที่จะโอนเงินทางเอทีเอ็มไปให้ ก่อนที่จะอ้างอิงหมายเลขรายการโอนเงิน แล้วการเดินทางของผมกับพีสาวก็ไปถึงที่นั่นตอนนั้นก็ราว ๆ บ่ายโมงนิด ๆ จึงหาอะไรกินกันก่อนที่พากันไปที่บังกะโลที่พัก ซึ่งคราวนี้ผมเป็นคนไปติดต่อขอกุญแจตามชื่อที่เคยคุยไว้ พอได้กุญแจมา ผมก็พาพี่สาวไปที่ห้องพัก พอเข้าห้องพัก ผมก็แกล้งทำเป็นโทรหาเพื่อนอีกครั้งก่อนที่จะมาบอกพี่สาวผมว่า พวกมันไปเที่ยวชะอำ เย็น ๆ จะกลับมาพวกเพื่อนอีกสองคนที่มีพี่สาวมาด้วย ซึ่งจะมานอนกับพี่สาวผมนั่นเแหละ ผมเลยบอกพี่สาวผมว่า พี่สาวผมพักห้องนี้แล้วจะมีพี่สาวเพื่อนมานอนด้วยสองคน ส่วนผมจะไปนอนกับเพื่อน พี่สาวผมจึงจัดการเก็บเสื้อผ้าและข้าวของเข้าห้อง ส่วนผมก็ทำเป็นทิ้งกระเป๋าไว้ในห้องก่อนที่จะทำเป็นชวนพี่สาวไปเล่นน้ำทะเล จริง ๆ แล้วผมอยากให้พี่สาวเหนื่อยจะได้ไม่ค่อยมีแรงสู้กับผม และอีกอย่างก็คืออยากเห็นพี่สาวใส่ชุดว่ายน้ำ หรือเปลี่ยนชุด เพราะตอนนั้นพี่สาวผมใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ แต่พี่สาวผมก็บอกว่ายังไม่อยากเล่นเพราะแดดยังแรงอยู่ แต่พี่สาวผมก็เปลี่ยนชุดเป็นเสื้อยืดกางเกงสามส่วน ก่อนที่จะบอกผมว่าอยากนอนก่อน ถ้าเพื่อนผมมาให้ปลุกด้วย แล้วพี่สาวผมก็เข้าห้องไปนอน ผมจึงรู้สึกดีใจอย่างที่สุด เพราะตอนนั้นเท่าที่ผมสังเกตุคือรอบข้างในบริเวณใกล้เคียงผมไม่มีคนเท่าไหร่ จะมีบ้างก็ตามชายหาดซึ่งก็ห่างพอสมควร และอีกอย่างก็คือถ้าพี่สาวผมนอน ผมคงมีโอกาสทำอะไรกับพี่สาวได้ง่ายขึ้นและอีกอย่างก็คือ พี่สาวผมเปลี่ยนกางเกงยีนส์ออกแล้วนั่นเอง แล้วผมก็รอสักพักก็เกือบยี่สิบนาทีได้ ก่อนที่จะทำเป็นเปิดประตูห้องเข้าไป เห็นพี่สาวผมนอนหลับสนิทอยู่บนเตียง ผมจึงเริ่มจัดเตรียมของ ก็มี ถุงยางและยาคุมฉุกเฉินที่เตรียมไว้ ก่อนที่จะเริ่มเดินเข้าไปหาพี่สาวที่ยังนอนหลับไม่รู้ตัวอยู่บนเตียง ผมยืนมองทำใจอยู่สักพักก่อนที่จะนั่งลงข้าง ๆ ตัวพี่เอ เริ่มเอามือไปลูบตามแขน ตามตัว ผมและใบหน้า แต่ก็ไม่เห็นว่าพี่เอจะมีอาการอย่างใด นอกจากบางครั้งที่เอามือไปปัดผมออกซึ่งคงเป็นตอนที่ผมไปลูบผมเพราะมันคงไป ปัดโดนหน้า ผมจึงรอสักพักจนกระทั่งเห็นว่าพี่เอ คงไม่ตื่นแน่ จึงเริ่มเอามือไปวางเบา ๆ ไว้แถว ๆ หน้าอก และบริเวณแถว ๆ ต้นขาและเนินหี ก่อนที่จะเริ่มเคลื่อนมือไปมา มันตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก โดนเฉพาะตอนที่พี่เอเอามือมาปัด ไม่รู้ว่าพี่เอรำคาญหรือรู้สึกอย่างไรกันแน่ รวมถึงตอนที่พี่เอพลิกตัวด้วย แต่พอพี่เอนิ่งผมก็เริ่มใหม่ จนกระทั่งผมเริ่มคิดอย่างเห็นภายในร่มผ้าพี่เอ จึงเริ่มหาทางที่จะปลดกางเกงรวมถึงถลกเสื้อขึ้น ซึ่งตอนนั้นนะผมเตรียมตัวขึ้นไปอยู่บนเตียงเรียบร้อยแล้วเพราะคิดว่าถ้าพี่ เอรู้ตัว ผมคงต้องคล่อมทับตัวไว้แล้วออกแรงปล้ำเอาเลย แล้วมันก็จริงอย่างที่ผมคิด เพราะทันทีที่ผมเริ่มถลกเสื้อขึ้นก็เริ่มเห็นเนินหน้าอกแล้วนั่นแหละพี่เอ ลืมตาทันที ก่อนที่จะแสดงสีหน้าตกใจ ร้องออกมาว่า "ว๊าย" เท่านั้นแหละครับ มือผมทำงานอัตโนมัติเลย ตรงเข้าปิดปากกดไว้ก่อนที่ตัวผมจะโน้มไปคล่อมทับตัวพี่เอไว้ พี่เอตกใจพยายามร้อง แต่พอจะร้องก็ไม่ร้องไม่ได้ จึงเริ่มดิ้นครับ ทั้งดิ้นทั้งผลักทั้งถีบเลยครับ คราวนี้เลยกลายเป็นทั้งร้องทั้งดิ้นทั้งถีบเพื่อเอาตัวเองให้รอดแต่มันก็ทำ อะไรไม่ได้มาก ก่อนที่น้ำตาพี่เอจะเริ่มไหลออกมา และเริ่มแสดงอาการเหนื่อย แต่ก็ยังคงพยายามร้องและดิ้นอยู่นะ แล้วในที่สุดผมก็เริ่มรู้สึกว่าพี่เอหยุดดิ้นและผลักตัวผม แต่ก็ยังคงพยายามร้องและร้องไห้อยู่ ผมจึงมองหน้าพี่เอ เห็นหน้าพี่เอเต็มไปด้วยน้ำตา ตาเริ่มแดง ใจผมก็เริ่มเกิดอาการสงสารขึ้นนะครับ จึงเริ่มปล่อยมือที่ปิดปากพี่เอไว้ พี่เอจึงร้องไห้สะอื้นออกมา ก่อนที่จะร้องถามผมว่า "ทำไมทำอย่างนี้" "จะทำอะไรแจ้ ทำไมทำอย่างนี้" มันทำให้ผมเริ่มรู้สึกผิดอย่างไรไม่รู้ แต่แล้วพอพี่เอพยายามที่จะผลักตัวผมลง แล้วพูดว่า "ปล่อย แจ้จะกลับบ้านแล้ว" ผมก็เริ่มกอดรัดตัวพี่เอทันที พี่เอก็ยังคงพยายามผลักและร้องให้ปล่อย แต่ผมก็ยังคงไม่ยอมปล่อยแต่กลับพยายามกอดรัดตัวพี่เอไว้ แล้วพี่เอก็พูดออกมาทั้งน้ำตาว่า "ปล่อย ไม่งั้นแจ้ร้องนะ" แล้วพี่เอก็พยายามที่จะร้องออกมาด้วยเสียงดังว่า "ปล่อย อุ๊บ" พี่เอร้องออกมาได้เพียงว่าปล่อย ปากผมก็พุ่งเข้าประกบทันที คราวนี้มาเลยครับทั้งเล็บทั้งหยิกทั้งข่วนที่ต้นแขนและมือผม ฟันที่พยายามจะกัดปากผม แขนที่เริ่มออกแรงดันตัวผมอีกครั้ง รวมถึงเข่าที่พยายามจะเข่าใส่ตัวผม แต่ผมก็พยายามกดทับตัวพี่เอไว้ กอดรัดขาด้วยขาผม ก่อนที่จะสลับเข้าแทรกขาเข้าอยู่ระหว่างขาทั้งสองข้างของพี่เอ ส่วนปากก็พยายามประกบปากพี่เอ สลับกับมือที่เข้าไปปิดปากพี่เอกันพี่เอร้องไว้ แล้วหันไปไซร์คอ ซึ่งพี่เอก็พยายามดิ้นหลบและสู้เต็มที่ แต่แล้วความพยายามเอาตัวรอดของพี่เอก็เริ่มสิ้นหวังลง พี่เอเริ่มเหนื่อยอีกครั้ง คราวนี้เริ่มนิ่งมือตกอยู่ข้างลำตัว เอาแต่ร้องไห้ พอผมปล่อยมือที่ปิดปากไว้ พี่เอก็ยังคงนิ่งเงียบไม่ได้ร้องอะไร ผมจึงเริ่มไซร์ไปตามหน้า ซอกคอและไหล่พี่เอ ส่วนมือก็เริ่มลูบคลำบีบคลึงหน้าอกและเลื่อนไปกดคลึงบริเวณเนินหีพี่เอ พี่เอเอาแต่ร้องไห้ ไม่ดิ้นอะไรอีก ผมจึงถือโอกาสล้วงมือเข้าไปจับหน้าอกภายใต้เสิ้อรวมถึงเนินหีภายใต้กางเกงใน พี่เอด้วย พี่เอยังคงนิ่งเอาแต่ร้องไห้ และยิ่งร้องไห้หนักขึ้นตอนที่โดนผมล้วงเข้าไปจับเนินหี พี่เอยังคงไม่มีอาการต่อสู้ขัดขืนอะไรอีก เอาแต่ร้องไห้ ผมจึงเริ่มหยุดบ้าง คงเพราะความสงสารพี่เอ แต่ก็ยังคงพยายามจูบประกบปากพี่เอ พี่เอก็ยังคงเอาแต่นิ่งเอาแต่ร้องไห้อยู่อย่างนั้น ผมจึงมองหน้าพี่เอ หอมแก้มพี่เอ แล้วจึงพูดว่า "แจ้ อั้วขอโทษนะ อั้วรักแจ้นะ อั้วขออึ๊บแจ้นะ" ผมพูดอย่างนี้กับพี่เอจริง ๆ พี่เออึ้งทันทีที่ได้ยินผมพูดอย่างนั้น หยุดเสียงร้องไห้สะอื้น มองหน้าผมดันตัวผมขึ้นเล็กน้อยแล้วพูดด้วยน้ำเสียงโกรธนิด ๆ ว่า "ปล่อย กูจะกลับบ้าน กูเป็นแจ้มึงนะ" แล้วพี่เอก็ออกแรงผลักตัวผมอีกครั้ง ผมก็เสียจังหวะเหมือนกันจึงล้มไปข้าง ๆ ตัวพี่เอ พี่เอจึงถือโอกาสพยายามจะลุกขึ้น ผมจึงรีบคว้ามือพี่เอไว้ พี่เอพยายามสะบัด แต่ผมคว้าไว้แน่นก่อนที่จะออกแรงดึงเข้ามากอด พี่เอจึงดิ้น ผมจึงหันและผลักตัวพี่เอให้นอนลงก่อนที่จะคล่อมตัวทับขวางตัวพี่เอไว้ แล้วประกบปากพี่เออีกครั้ง พี่เอจึงดิ้นอย่างแรงอีกครั้งแต่เหมือนว่าครั้งนี้พี่เอจะหมดโอกาสแล้ว เพราะทันทีที่ผมประกบปากพี่เอได้ ผมก็รีบกอดรัดตัวพี่เอไว้ คล่อมตัวทับตัวพี่เอไว้ทั้งตัว ล้วงมือเข้าบีบจับหน้าอกพี่เอ ก่อนที่จะเริ่มดันถลกเสื้อพี่เอขึ้นจนเผยให้เห็นหน้าอกที่ตอนนั้นยังไม่ได้ ใหญ่อะไรนัก (ตอนนี้ก็ยังไม่ใหญ่ครับ เพิ่ง 33 คับบีเอง) ทันทีที่เสื้อถูกผมถลกขึ้นพี่เอก็รีบเอาแขนมาบังหน้าอกไว้ ผมจึงเอามือจับแขนพี่เอให้กางออกก่อนที่จะก้มหน้าซุกไปที่หน้าอกพี่เอที่ตอน นั้นคงราว ๆ 30 นิด ๆ นั่นแหละ เท่านั้นแหละครับพี่เอร้องไห้โฮออกมาอีกครั้งทันที แต่ครั้งนี้ผมไม่สนใจแล้วครับ เอาแต่ก้มซุกหน้าอยู่ที่หน้าอกพี่เอ ก่อนที่จะเริ่มเอามือดันเอายกที่ก็ไม่ได้เรียกว่าเซ็กส์ซี่อะไรเท่าไหร่ เพราะมันปิดหน้าอกพี่เอไว้เกือบมิดออกทันที ทำให้หน้าอกพี่เอออกมาชูชี้หน้าผมทันที ผมจึงได้โอกาสก้มไปดูดอมหน้าอกพี่เอที่ตอนนั้นทำอะไรผมไม่ได้ ได้แต่ดิ้นและพยายามดันตัวเพื่อเบี่ยงหนีหน้าผมเท่านั้น ในที่สุดหน้าอกพี่เอก็เข้าไปอยู่ในปากผม ผมจึงดูดอมยอดอกพี่เอจนได้ พี่เอจึงเริ่มหยุดดิ้นเพราะคงคิดว่าดิ้นอย่างไรผมก็คงไม่ปล่อยแน่ จึงเริ่มร้องไห้สะอื้นแล้วพูดออกมาว่า "พอแล้ว แจ้เจ็บแจ้ยอมแล้ว" คำพูดนี้ทำให้ผมหยุดได้เช่นกัน ผมมองหน้าพี่เอ ก่อนที่พี่เอจะพูดทั้งน้ำตาอีกครั้งว่า "แจ้ยอมแล้ว แจ้ยอมแล้ว" แล้วพี่เอก็เริ่มกอดคอผมไว้ มองหน้าผม ผมจึงก้มหน้าไปดูดหน้าอกพี่เออีกครั้งแล้วเงยหน้ามองพี่เอพร้อมกับพูดว่า "แจ้ยอมให้อั้วอึ๊บแล้วหรอ" พี่เอได้ยินผมถามกลับอย่างนั้นก็นิ่งเล็กน้อยก่อนที่จะพูดตอบกลับมาว่า "อย่าเย็ดแจ้เลยนะ เราเป็นพี่น้องกันนะ" พี่เอนิ่งสักพักก่อนที่จะพูดต่อว่า "แจ้ยอมให้บีดูดนม จับนมแจ้ แต่อย่าเย็ดแจ้นะ" แล้วการเจรจาต่อรองระหว่างผมที่คิดแต่จะเย็ดพี่บีให้ได้ เพราะคิดว่าถึงขนาดนี้แล้วถ้าผมเย็ดไม่ได้ ผมคงหมดโอกาสแน่ และอีกอย่างมีแต่ซวยกับน่วมแน่ จึงพยายามที่จะขออึ๊บพี่เอ แต่พี่เอก็ยังคงไม่ยอม คงแต่ขอร้องและยอมให้ผมทำแค่ดูดนม จับนม ก่อนที่จะเพิ่มให้ผมล้วงจับเนินหีได้ แต่ในที่สุดผมก็ต่อรองว่า "ถ้าอย่างนั้น แจ้ต้องถอดเสื้อให้หมด แล้วให้อั้วล้วงจับหีด้วย ไม่งั้นอั้วไม่ยอมแล้ว" เท่านั้นแหละครับพี่เอถึงกับหน้าถอดสี แต่ก็พยายามต่อรองผมอีกว่า "อย่างนั้นแจ้ขอเหลือกางเกงในไว้นะ" แล้วพี่เอก็มองหน้าผมเหมือนอ้อนวอนผม ผมมองหน้าและเริ่มคิดว่าถ้าผมไม่ยังไม่ยอมพี่เอคงต่อรองกับผมอีกแน่ แล้วคงเสียเวลาผม และอีกอย่างผมก็คิดไว้ว่า ไม่เป็นไร ไว้ผมจะเลียร่องหีพี่เอให้เสียวของต้องออกปากขอผมเองให้ได้ ผมจึงยอมรับปากแต่ผมก็ต่อรองพี่เอออกไปว่า "แต่แจ้ต้องยอมให้อั้วเอาควยอั้วเขี่ยหีแจ้นะ" พี่เอได้ยินก็นิ่งไปสักพักแต่ก็ยอมรับปากแต่ก็ขอผมว่า "แค่ข้างนอกกางเกงนะ แล้วก็ให้ทำไม่เกินครึ่งชั่วโมงนะ เพราะแจ้หิวแล้ว" ผมจึงพยักหน้ารับปากไป แล้วเวลาแห่งความเสียวของผมกับพี่เอก็เริ่มขึ้น ด้วยการที่ผมบอกให้พี่เอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เหลือเพียงกางเกงในตัวเดียว แรก ๆ พี่เอจะไม่ยอมถอด ผมจึงขู่กลับไปว่า ถ้าไม่ถอดเดี่ยวผมจะถอดให้หมดเลย พี่เอจึงยอมเริ่มถอดแต่ก็ถ่วงเวลาจนผมถอดของผมออกจนหมด พี่เอถึงกับตะลึงเพราะท่อนควยผมถึงจะไม่ใหญ่มากแต่มันก็แข็งตัวชี้เด่ไปหา ตัวพี่เอ ยิ่งผมหันหน้าเข้าหาตัวพี่เอด้วย ท่อนควยผมมันจึงชี้ไปตรงหีพี่เอพอดี และเพราะพี่เอพยายามถ่วงเวลาไม่ยอมถอดเสื้อผ้าผมจึงรีบจับกางเกงพี่เอ พร้อมทั้งกางเกงในเลยพยายามจะถอดออกพร้อมกัน พี่เอจึงตกใจรีบห้ามผมถอดกางเกงใน ผมจึงได้แต่ถอดกางเกงพี่เอออก รวมถึงเสื้อและยกทรงด้วย ก่อนที่จะรีบกอดและดันตัวพี่เอให้นอนลง ก้มหน้าทั้งดูด ทั้งบีบจับหน้าอก รวมถึงกดมือไปตามร่องหีพี่เอโดยที่มีกางเกงในพี่เอนั่นเอง พี่เอได้แต่นอนเกร็งตัว พร้อมทั้งพยายามมเอามือจับมือผมที่บีบกดร่องหีพี่เอไว้ จนสักพักร่องหีพี่เอก็เริ่มชื้น ผมจึงเริ่มยื่นหน้าไปประกบปากจูบปากพี่เอ พี่เอยอมให้ผมประกบปาก แต่ไม่ยอมจูบปากกับผม ผมจึงเริ่มเลื่อนหน้าลงต่ำมาเรื่อย ๆ เริ่มจากหน้าอก ดูดและอมหน้าอกพี่เอสักพัก แล้วจึงเริ่มเลีย ดูดไปตามใต้ฐานนม หน้าท้อง สะดือ ก่อนที่จะเป็นเอวและมาหยุดที่เนินหว่างขา พี่เอจึงพยายามมองผมจึงเลื่อนหน้าไปที่เนินร่องหีพี่เอ ทันทีที่หน้าผมตรงเนินหีพี่เอ พี่เอก็พยายามเอามือมาดันหน้าผมออก แล้วร้องว่า "อย่า ไม่เอา" แต่ผมก็ไม่ยอม เอามือพี่เอออก แล้วเอามือจับขอบกางเกงในพี่เอ ก่อนที่จะพูดกลับไปว่า "จะให้ถอดรึเปล่า" พี่เอจึงหยุดดันหน้าผม ผมจึงซุกหน้าไปที่เนินหีพี่เอ ก้มหน้าไซร์ ดมกลิ่นร่องหีพี่เอ ที่ตอนนั้นเริ่มแฉะมากขึ้นแล้ว แล้วผมก็แลบลิ้นเลียร่องหีพี่เอทันที เริ่มจากร่องก้นผ่านขึ้นมาที่ร่องหีก่อนที่จะหยุดที่ร่องหีอีกครั้ง พี่เอถึงกับสะดุ้งยกเนินหีลอยเลย ก่อนที่จะพูดออกมาอีกครั้งว่า "อย่า พอเถอะ อย่า" แล้วพี่เอก็พยายามคว้าหัวผม ผมจึงเลียพร้อมทั้งกดลิ้นลงไปที่แนวร่องหีพี่เออีกครั้ง พี่เอถึงกับสะดุ้งและแอ่นเนินหีลอยอีกครั้ง ก่อนที่จะเริ่มบีบมือเกร็ง ผมจึงเริ่มต้นเลียจากร่องก้นขึ้นมาที่ร่องหีอีกสองสามครั้ง ทุกครั้งพี่เอก็จะเด้งเนินหีลอยทุกครั้งและเริ่มส่งเสียงครางออกมาเบา ๆ เหมือนกลัวผมจะได้ยิน ผมจึงเลื่อนหน้ากลับขึ้นไปประกบปากพี่เออีกครั้ง ส่วนเนินหีพี่เอ ผมก็เริ่มกดนิ้วไปตามแนวร่องหีพี่เอ

Reply #1 on: January 28, 2011, 10:32:56 am
ก่อนที่จะเริ่มล้วงจากด้านข้างต้นขาพี่เอไปกดที่ร่องหี พี่เอยังคงนิ่งหลับตา แต่คราวนี้ยอมประกบปากกับผมมากขึ้น กอดคอผมประกบปากแน่น ยิ่งตอนที่นิ้วผมกดเข้าร่องหีพี่เอด้วยแล้ว พี่เอยิ่งกอดคอประกบปากผมแน่นเข้าไปอีก (ตอนนั้นผมไม่รู้นะว่าพี่เอรู้ตัวหรือเปล่าว่า มือผมนะล้วงเข้าไปในกางเกงในแล้ว) พี่เอยังคงกอดคอและประกบปากกับผม เหมือนพี่เอจะเริ่มประกบปากกับผมมากขึ้นเพราะมีบางครั้งที่ผมยื่นลิ้นเข้า ปากพี่เอ พี่เอก็ยื่นลิ้นมาสัมผัสลิ้นผมมากขึ้น ผมจึงประกบปากพี่เออยู่อย่างนั้น ส่วนมือที่ล้วงร่องหีก็เริ่มกดและแหย่เข้าร่องหีพี่เอมากขึ้น จนพี่เอเองเริ่มร้องครางออกมาสลับกับร้องเจ็บออกมาบ้างเป็นบางครั้ง แต่ผมก็ได้แค่ล้วงด้านข้างเท่านั้นนะเพราะพอผมจะล้วงจากขอบด้านบนกางเกงใน หรือดึงออก พี่เอก็จะเอามือมาดึงมือผมไว้ไม่ยอมให้ผมดันกางเกงในออก จนผมต้องเลิกหันกลับมาล้วงเนินหีพี่เอจากด้านข้างกางเกงในต่อ จนในที่สุดผมก็ดันเสียจนตัวกางเกงในพี่เอไปรวมอยู่ที่ขอบขาพับบริเวณหว่างขา พี่เอทั้งหมด มันทำให้ร่องหีพี่เอเผยออกมาโดยที่ไม่ต้องถอดกางเกงในออก ผมไม่รู้นะว่าพี่เอรู้ตัวหรือเปล่า เพราะตอนนั้นนิ้วผมนะแหย่เข้าออกร่องหีพี่เอแล้ว ส่วนพี่เอก็ได้แต่หลับตาและเริ่มร้องครางออกมา ผมจึงเริ่มคิดสลับกับการปล่อยให้กางเกงในพี่เอเข้าที่เดิมแล้วเอาท่อนควยผม กดเขี่ยไปตามร่องหีพี่เอโดยมีกางเกงในกันอยู่ แรก ๆ พี่เอก็ลืมตาก้มหน้ามองเหมือนกัน แต่คงเห็นว่ายังมีกางเกงในอยู่ก็ไม่ได้ห้ามอะไร ผมจึงกดและเขี่ยไปมา สลับกับการแหวกส่งนิ้วเข้าร่องหีพี่เอ จนพี่เอเริ่มครางอีกครั้ง แล้วผมก็เริ่มเอาท่อนควยไปจ่อ ๆ อยู่ที่ปากร่องหีพี่เอโดยที่ไม่มีกางเกงในกั้นดู พี่เอนิ่งไม่ได้เอะใจอะไร ผมจึงออกแรงกดท่อนควยเข้าร่องหีพี่เอทันที "โอ๊ย" เป็นเพียงเสียงเดียวที่พี่เอร้องออกมาก่อนที่จะเริ่มดิ้นขยับสะโพกหนี แต่มือผมก็ดึงรั้งสะโพกพี่เอไว้ พร้อมทั้งออกแรงกดท่อนควยที่ตอนนั้นมันเริ่มมุดเข้าร่องหีพี่เอแล้วอีกครั้ง "โอ๊ย" คราวนี้เป็นการร้องพร้อมทั้งการผลักและดันตัวผมออก แต่มันก็ทำอะไรไม่ได้แล้ว เพราะท่อนควยผมมันเข้าไปเกือบครึ่งท่อนแล้ว และถ้าเพราะมันไม่ติดอะไร ผมก็คงคิดว่ามันน่าจะเข้าไปได้ทั้งท่อนแล้วด้วยซ้ำ พอพี่เอรู้ตัวว่าเกิดอะไรขึ้นพี่เอก็เริ่มพยายามผลักและดันตัวผม รวมถึงพยายามดิ้นขยับสะโพกหนีเพื่อให้ท่อนควยผมหลุดออก แต่ผมก็รีบรั้งขาไว้ก่อนที่จะโน้มตัวไปทับตัวพี่เอไว้ คงเป็นเพราะจังหวะที่ผมรั้งขาพี่เอและโน้มตัวไปข้างหน้า น้ำหน้กตัวผมมันจึงไปกดให้ท่อนควยผมมุดเข้าร่องหีพี่เออีกครั้ง คราวนี้สุดเลยครับ พี่เอร้องออกมาอย่างดังและน้ำตาไหลทันที "โอ๊ย เจ็บ" พี่เอร้องและจิกหลังและคอผมอย่างแรง ก่อนที่จะเริ่มคลายเล็บออกและเริ่มร้องไห้และร้องออกมาว่า "เจ็บ บี แจ้เจ็บ เอาออกนะ แจ้เจ็บ" พี่เอร้องและบอกให้ผมเอาออกแต่ผมก็ยังคงคาท่อนควยไว้อย่างนั้นแล้วพยายามที่ จะประกบปากพี่เอ พี่เอก็พยายามเบี่ยงหน้าหนีแล้วเอาแต่ร้องบอกให้ผมเอาออก "เจ็บ เอาออกเถอะเจ็บนะ" ส่วนผมก็พยายามที่จะประกบปากพี่เอ แต่ก็ยังคงไม่ได้ ผมจึงขยับท่อนควยออกจากร่องหีพี่เอนิดหน่อยก่อนที่จะกดเข้าไปอีกครั้ง "โอ๊ย" เท่านั้นละครับ พี่เอยอมให้ผมประกบปากทันที แต่ก็ยังคงจิกเล็บไปที่แขนผม รวมถึงพยายามดันและจะร้องบอกให้ผมปล่อย ผมจึงพูดกับพี่เอว่า "แจ้ แจ้เป็นของอั้วแล้วนะ อั้วจะทำให้แจ้มีความสุขเอง" แล้วผมก็รีบประกบปากพร้อมทั้งกอดพี่เอไว้แน่น เพราะตอนนั้นพี่เอเริ่มส่งเสียงร้องไห้ออกมาดังขึ้นและพยายามที่จะดิ้น ผมจึงคาท่อนควยไว้อย่างนั้น ส่วนปากก็พยายามประกบเพื่อปิดเสียงร้องพี่เอ ไม่นานพี่เอก็เริ่มเงียบเสียงร้องลงรวมถึงแรงดิ้นและดันตัวผมด้วย ผมจึงมองหน้าพี่เอแล้วพูดกับพี่เออีกครั้งว่า "แจ้ เป็นของอั้วเถอะนะ" แล้วผมก็เริ่มโยกท่อนควยออกก่อนที่จะกดเข้าไปอีกครั้งช้า ๆ พี่เอถึงกับผวาทุกครั้งที่ผมกดท่อนควยกลับเข้าไปในร่องหี กอดและจิกเล็บลงทั้งมือและท่อนแขนผมแน่นทุกครั้ง จนกระทั่งผ่านไปได้สองสามครั้งเหมือนอาการของผมจะกลั้นไม่อยู่แล้ว ผมพุ่งน้ำเสียวเข้าร่องหีพี่เอเต็ม ๆ เลย พี่เอถึงกับสะดุ้งเฮีอกผวากอดผมแน่น ก่อนที่จะยอมให้ผมประกบปากจนแน่น จนสักพักพี่เอก็เริ่มคลายกอดผม หายใจหอบ ทั้งผมและพี่เอ โดยที่ท่อนควยผมยังคาอยู่ ถึงมันจะเริ่มอ่อนตัวแล้วก็เถอะ จนสักพักท่อนควยผมก็หลุดออกจากร่องหีพี่เอ พี่เอจึงดันตัวผมให้ลงจากตัวพี่เอ ผมจึงล้มตัวลงนอนข้าง ๆ พอผมล้มตัวลงจากตัวพี่เอ พี่เอก็หันหลังให้ผมแล้วเริ่มร้องไห้ทันที ส่วนผมก็ยังคงหอบจึงพักสักพักจนเริ่มหายเหนื่อย จึงยื่นหน้าไปหาพี่เอที่ยังคงนอนร้องไห้ ถึงจะไม่มีเสียงก็ตาม ก่อนที่ผมจะพยายามพลิกตัวพี่เอ แต่พี่เอก็ไม่ยอมพลิกตัวกลับมา ผมจึงเริ่มเอ่ยปากถามพี่เอว่า "แจ้ เจ็บหรือ" เงียบพี่เอไม่ยอมตอบอะไร เอาแต่ร้องไห้ ผมจึงพูดต่อว่า "แจ้ อั้วขอโทษนะ" แล้วผมก็พยายามที่จะพลิกตัวพี่เอให้หันหน้ากลับมาทางผม แต่พี่เอก็ยังคงฝืนตัวไว้ ผมจึงพลิกตัวมาอีกข้าง พอพี่เอเห็นผมพลิกตัวมา พี่เอก็รีบหันหน้าไปอีกทาง ผมจึงจับตัวพี่เอไว้แล้วรีบพลิกตัวสลับไปอีกข้างทันที คราวนี้ผมจึงได้เห็นหน้าพี่เอที่เต็มไปด้วยคราบน้ำตา ผมจึงเอามือป้ายคราบน้ำตาออก ก่อนที่จะพูดอีกครั้งว่า "แจ้ อั้วขอโทษ อั้วรักแจ้จริง ๆ นะ" พี่เอได้ยินก็มองหน้าผม แต่ก็ไม่ยอมพูดอะไรออกมา ผมจึงพูดอีกครั้งว่า "แจ้ อั้วรักแจ้นะอั้วอยากได้แจ้เป็นเมียนะ" เท่านั้นละครับพี่เอมองหน้าผมทันที แล้วตอบกลับมาว่า "แต่เราเป็นพี่น้องกันนะ" ผมจึงเงียบไม่กล้าพูดอะไรอีก ได้แต่โอบตัวพี่เอมากอด จนเกือบสิบนาที ผมจึงเริ่มพูดอีกครั้งว่า "อั้วรักแจ้นะ แจ้เป็นเมียอั้วแล้วนะ อั้วรักเมียอั้ว" พี่เอได้ยินก็มองหน้าผมอีกครั้งก่อน ผมจึงพูดต่อว่า "อั้วรักแจ้นะ แจ้เป็นเมียอั้วแล้วนะ" ผมพูดแล้วจึงเว้นสักพักก่อนที่จะพูดต่อว่า "แจ้รักอั้วหรือเปล่า" พี่เอยังคงนิ่งไม่ตอบอะไรผม ผมจึงดึงตัวพี่เอเข้ามานอนกอด พี่เอก็ยอมให้กอดจนสักพักพี่เอก็เริ่มหยุดร้องไห้ และพยายามที่จะลุกขึ้นเพื่อจะใส่เสื้อผ้า ผมจึงลุกตามพี่เอ แล้วหยิบเสื้อผ้าตัวเองแล้วพูดกับพี่เอว่า "เดี๋ยวอาบน้ำให้นะ" แล้วผมก็จูงมือพยายามจะพาพี่เอเข้าห้องน้ำ แรก ๆ พี่เอก็ไม่ค่อยยอมไป แต่ผมก็พยายามดึงไป ในที่สุดพี่เอก็ยอมเดินตามเข้าห้องน้ำกับผม พอเข้าห้องน้ำพี่เอก็ไม่ยอมให้ผมอาบให้ แถมยังคงไม่ยอมถอดกางเกงในตัวเดียวที่ติดอยู่กับตัวอีก กลับบอกให้ผมหันหลังไป แล้วพยายามจะอาบคนเดียว ผมจึงไม่ยอมหันมาพูดกับพี่เอว่า "มาเดี๋ยวอาบให้" แล้วผมก็แย่งฝักบัวอาบน้ำมาฉีดตัวพี่เอและตัวผม ก่อนที่จะหันไปหยิบสบู่เหลวมาบีบให้มือแล้วถูไปที่ตัวพี่เอ พี่เอพยายามเอาแขนกันไม่ให้ผมโดนนม แต่ผมก็ไม่ยอมถูจนทั่วทั้งตัว โดยเฉพาะอย่างยิ่ง เนินหีพี่เอนะ ผมล้วงเข้าไปในกางเกงในถูเลย พอถูตัวพี่เอเสร็จ ผมก็หันมาถูตัวผมเองจนเสร็จ แล้วผมก็ออกจากห้องน้ำพร้อมพี่เอ พอออกมาพี่เอก็เดินไปหยิบกางเกงในตัวใหม่ แล้วพยายามจะใส่ ผมจึงตรงเข้ากอดแล้วเริ่มระดมจูบและเริ่มลูบไล้ตัวพี่เออีกครั้ง พี่เอจึงห้ามแล้วพูดว่า "อย่า เย็นแล้ว เดี่ยวเพี่อนก็มาแล้ว" เท่านั้นละครับ ผมจึงได้สารภาพไป พี่เอถึงกับอึ้งเพราะคิดไม่ถึงว่า ผมจะหลอกพ่อแม่ผมเรื่องมาเที่ยว แล้วยังเรื่องการวางแผนทั้งหมดเพื่อหวังอึ๊บพี่เอ พี่เอจึงสวดผมเป็นการใหญ่เลย ก็เกือบครึ่งชั่วโมงได้ ก่อนที่จะเริ่มใส่เสื้อผ้าแล้วออกจากห้องไป ผมจึงต้องรีบใส่แล้วตามออกมา จนมาพบพี่เอที่หน้าร้านขายยา เพราะพี่เอเข้าไปซื้อยาคุมฉุกเฉิน พอพี่เอเห็นหน้าผมก็รีบเดินหนี ผมจึงต้องรีบเดินไปประกบข้างแล้วพูดเบา ๆ ว่า "แจ้ อั้วขอโทษนะ แจ้จะไปไหนนะ" พี่เอไม่ยอมพูดอะไร แต่ก็ตรงเข้าร้านก๋วยเตี๋ยวแล้วสั่งก๋วยเตี๋ยวกินจนเสร็จ แล้วจึงเดินกลับที่พัก ก่อนที่จะเดินไปหยิบกระเป๋าเสื้อผ้าแล้วเตรียมจะหยิบเสื้อผ้าใส่กระเป๋า ผมจึงตรงเข้าไปขวางก่อนที่จะถามไปว่า "แจ้จะไปไหนนะ" พี่เอจึงตอบกลับมาว่า "จะไปหาที่อื่นอยู่" เท่านั้นแหละครับผมรีบขวางต่อทันทีพร้อมกับพูดว่า "ก็แจ้นอนที่นี่กับอั้วสิ" พี่เอจึงมองหน้าแล้วตอบกลับมาว่า "นอนให้เย็ดอีกหรือ" เท่านั้นแหละครับ ผมจับตัวพี่เอหันแล้วประกบปากทันที พี่เอก็ดิ้นสู้นะครับ แต่ก็ดิ้นสู้ได้ไม่นาน ในที่สุดพี่เอก็โดนผมกดลงบนเตียงนอนแล้วแก้ผ้าออกจนหมดอีกครั้ง ก่อนที่จะโดนผมกดท่อนควยเข้าร่องหีอีกครั้งหนึ่ง โดยที่ผมไม่ได้มองหรือปลุกเร้าอะไรมากเรียกว่า จับแก้ผ้าได้ก็รีบกดเย็ดก่อนเลย พี่เอถึงกับร้องโอ๊ยเพราะความเจ็บทันที พอได้ยินเสียงโอ๊ยของพี่เอ ผมก็เริ่มได้สติกลับมา มองหน้าพี่เอที่ตอนนั้นเหมือนเครียดแค้นผมมาก ผมจึงกอดพี่เอไว้แล้วพูดกับพี่เอว่า "แจ้ นอนกับอั้วที่นี่นะ แจ้เป็นเมียอั้วแล้วนะ" ผมพูดแบบเกร็ง ๆ ก่อนที่จะกอดพี่เออีกครั้งแล้วจึงพูดต่อว่า "คืนนี้นอนกับอั้วที่นี่นะ แล้วพรุ่งนี้แจ้กับอั้วเราไปเล่นน้ำทะเลกันนะ" ตอนนั้นพี่เอคงรู้ตัวว่าทำอะไรไม่ได้แล้ว จึงได้แต่นิ่งเงียบไปสักพักก่อนที่จะตอบผมกลับมาว่า "ได้ แต่พรุ่งนี้ไปห้ามทำอย่างนี้กับแจ้แล้วนะ ไม่งั้นแจ้จะกลับบ้านแล้วฟ้องป๊า ม้าด้วย" นั่นแสดงว่าพี่เอคงให้โอกาสแล้วนั่นเอง ผมจึงรีบรับปากไป แล้วจึงเริ่มโยกท่อนควยเข้าออกร่องหีพี่เอสองครั้งก่อนที่จะถอนออกมา พี่เอจึงมองผมด้วยความแปลกใจ จึงถามผมว่า "เสร็จแล้วใช่ไหม" ผมจึงส่ายหน้าแล้วตอบว่า "ยัง แต่อยากทำอย่างอื่นก่อน" แล้วผมก็เริ่มต้นบีบหน้าอก และคลึ่งเนินหีพี่เอ ก่อนที่จะเริ่มจูบปากและไซร์ไปตามตัวพี่เอ ก่อนที่จะมาหยุดที่เนินร่องหีพี่เอที่ตอนนี้ไม่มีอะไรติดตัวอีกแล้ว ผมจึงก้มหน้าก้มตากับเนินหีพี่เอจนไม่รู้ว่าเพราะน้ำลายของผม หรือน้ำเสียวของพี่เอกันแน่ที่นองจนไหลออกมาที่ช่วงขาพับ ส่วนพี่เอก็ได้แต่หลับตาพริ้มแล้วเอาแต่ร้องคราง ปากก็ร้องห้ามว่า อย่า แต่มือกับกดหัวผมลงที่เนินหีเป็นจังหวะ แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเลื่อนตัวขึ้นทาบทับตัวพี่เออีกครั้งแล้วจึงจับ ท่อนควยกดเข้าร่องหีพี่เอ พี่เอร้องเจ็บทันที "โอ๊ยเจ็บ" ผมจึงหยุดคาไว้ หันมาดูดหน้าอกต่อก่อนที่จะค่อย ๆ กดท่อนควยเข้าช้า ๆ พี่เอก็ได้แต่ร้องโอ๊ย เป็นช่วง ๆ จนกระทั่งท่อนควยผมเข้าร่องหีพี่เอหมด ผมจึงหยุดสักพักก่อนที่จะถามพี่เอว่า "ยังเจ็บหรือเปล่า" พี่เอส่ายหน้าแล้วตอบว่า "ไม่ แต่มันอึดอัดแน่นตรงนั้นนะ" ผมจึงพูดกับพี่เอ อีกครั้งว่า "ทนหน่อยนะ" แล้วผมก็เริ่มโยกท่อนควยเข้าออกร่องหีพี่เอจนกระทั่งเริ่มคล่องและพี่เอก็ เริ่มกอดรัดผมกลับ ก่อนที่จะเริ่มเด้งสะโพกขึ้นรับการกดโยกท่อนควยของผม จนกระทั่งผมทนไม่ไหวพุ่งน้ำเสียวเข้าร่องหีพี่เออีกครั้ง พี่เอจึงกอดรัดผมแน่น ทั้งผมและพี่เอจึงหอบทั้งคู่ แต่ก็ยังคงนอนกอดคาท่อนควยไว้ในร่องหีพี่เออย่างนั้น จนกระทั่งมันหลุดออกมาจากร่องหีพีเอ ผมล้มตัวลงนอนข้าง ๆ ตัวพี่เอ กอดพี่เอไว้ จนสักพักพี่เอก็บอกผมว่า "ปล่อยเถอะ แจ้จะใส่เสื้อแล้ว" ผมจึงยิ่งกอดพี่เอไว้แล้วพูดว่า "อย่างเพิ่งสิ อั้วยังไม่หายอยากเลย" พี่เอได้ยินก็มองหน้าผมแล้วถามผมกลับว่า "ยังไม่พออีกหรือ แจ้จะกินยาแล้ว เดี๋ยวท้อง" แล้วพี่เอก็ถามผมต่อว่า "ยังไม่ได้กินข้าวไม่ใช่หรือ ดึกแล้วนะ ไว้กินข้าวเสร็จ แล้วมีแรงค่อยทำแล้วกัน แจ้เหนื่อยแล้ว" แล้วพี่เอก็พยายามลุกจนสามารถเดินไปหยิบเสื้อผ้ามาใส่จนได้ ก่อนที่จะเดินไปเทน้ำมากินกับยาที่ผมเห็นเป็นแผง ดูแล้วมันคล้าย ๆ ยาคุมฉุกเฉินที่ผมเตรียมมา ก่อนที่พี่เอจะหันมามองผมที่ยังคงนอนไม่ได้ใส่เสื้อผ้าว่า "แต่งตัวแล้วไปหาข้าวกินไป" แล้วพี่เอก็มาดึงฉุดมือผมขึ้น ก่อนที่จะพูดต่อว่า "แจ้จะนอน แต่งตัวเสร็จออกไปปิดประตูใส่กลอนให้ด้วยนะ"  แล้วพี่เอก็ล้มตัวลงนอน ผมจึงแต่งตัวจนเสร็จแล้วจึงออกไปหาของกิน ก่อนจะกลับผมก็แวะซื้อน้ำอัดลมกระป๋องและน้ำเปล่ามาด้วยอย่างละโหล พอกลับถึงห้องพัก พี่เอยังคงหลับอยู่ ผมเห็นพี่เอแล้วก็เริ่มเกิดอาการอีกครั้ง คือท่อนควยผมมันแข็งโด่อีกครั้ง จึงเริ่มคิดที่จะหาทางลักหลับพี่เอ ผมจึงค่อย ๆ วางของที่ซื้อมาไว้ในตู้เย็น ก่อนที่จะเดินไปที่เตียง นอนลงข้าง ๆ ตัวพี่เอ เริ่มล้วงมือเข้าไปในเสื้อเพื่อที่จะสัมผัสกับหน้าอกพี่เอ ที่ตอนนั้นเหมือนมันยังแข็งอยู่ คือแข็งกว่าตอนแรกที่ผมสัมผัสนั่นแหละ พี่เอสะดุ้งตื่นทันทีที่มือผมสัมผัสถูกหน้าอกพี่เอ พี่เอจึงลืมตาพร้อมกับถามผมว่า "กินข้าวแล้วหรือ" ผมก็ตอบว่าใช่ แต่มือก็เริ่มคลึงวนอยู่ที่หน้าอก พี่เอจึงถามต่อว่า "อะไรไม่พออีกหรือ ท้องอื่มแล้วไม่ใช่หรือ" ผมจึงตอบพี่เอกลับไปว่า "ท้องนะอิ่มแล้ว แต่จู่ยังไม่อิ่มนะ" แล้วผมก็เริ่มล้วงเนินหีพี่เอทันที พี่เอจึงคว้ามือผมไว้ ตบที่มือแล้วพูดว่า "บ้า พอได้แล้ว แจ้เจ็บระบมหมดแล้ว" ผมจึงตอบกลับไปว่า "ไม่เชื่ออะ ขอดูหน่อยสิว่ามันช้ำหรือเปล่า" แล้วผมก็เล่นดึงกางเกงพี่เอ พรึบเดียวทั้งตัวนอกตัวใน จนพี่เอเองยังสะดุ้งแล้วร้องว๊ายออกมา "ว๊าย เดี๋ยวกางเกงขาดหมด" ผมจึงดึงกางเกงพี่เอออกจากขา ก่อนที่จะมองไปที่เนินหีพีเอ พี่เอได้แต่พยายามเอามือปิด พร้อมกับพูดว่า "อย่า ไม่เอาอย่ามองสิ" แต่ผมก็จับมือพี่เอออก แล้วตอบพี่เอกลับว่า "ไม่เอา ไม่มอง ถ้าจะมองต้องเอาด้วยใช่มั๊ย" แล้วพี่เอก็ว่าผมว่าทะลึง ส่วนผมก็แหวกร่องหีพี่เอออก มองเห็นรอยแดงพร้อมทั้งคราบน้ำเหนียว ๆ ที่บริเวณปากร่องหี ผมจึงเอานิ้วไปแตะ แล้วเอามาเข้าปาก พี่เอเห็นก็รีบร้อง "อี๋ สกปรกนะ"

Reply #2 on: January 28, 2011, 10:36:12 am
แต่ผมก็ไม่สน ก้มหน้าเลียเลยครับ จนในที่สุดพี่เอก็เริ่มร้องคราง แล้วจึงโดยผมปลดทั้งเสื้อและยกทรงออก จนผมเสร็จไปอีกรอบ ผมจึงนอนกอดพี่เอ แล้วเริ่มพูดคุยกับพี่เอ รวมถึงเรื่องยาที่พี่เอกินด้วยว่า เป็นยาอะไร พี่เอจึงบอกว่าเป็นยาคุมฉุกเฉิน ผมจึงถือโอกาสถามต่อเรื่องประจำเดือนพี่เอ พี่เอจึงบอกว่า "ไม่แน่ใจนะ แต่คิดว่าอีกสามสี่วันน่าจะมา แต่ก็กินไว้ก่อนกันพลาด" พอผมได้ยินว่าอีกสามสี่วันประจำเดือนพี่เอจะมา ผมก็หูพึ่งแต่ก็ทำเป็นไม่เข้าใจ แต่ก็ยังคงนอนกอดพี่เอต่อ จนมาถึงเรื่องแผนการณ์ของผมที่วางแผนเอาพี่เอนั่นแหละ พี่เอตั้งใจฟังผมสารภาพมาก ก่อนที่จะถามผมกลับว่า "ถ้าแจ้ไม่มาจะทำอย่างไรต่อกับแจ้" ผมก็ตอบไปว่า "ยังไม่รู้สิ แต่ก็ต้องหาทางให้ได้ หรือไม่ก็หาทางเอาแจ้วันเสาร์ตอนป๊าม้าออกไปทำงานแล้วนั่นแหละ" พี่เอฟังแล้วก็สะดุ้งเล็กน้อยก่อนที่จะถามผมต่อว่า "แล้วไม่กลัวว่าแจ้จะฟ้องป๊าม้าหรือ" ผมก็ตอบไปตามตรงละครับว่า "กลัวสิแจ้" แล้วผมก็พยายามพูดอ้อนขอไม่ให้พี่เอฟ้องพ่อแม่ผม พี่เอจึงทำเป็นเล่นตัว ผมจึงถือโอกาสขู่กลับว่า "ถ้าฟ้องเค้าจะปล้ำแล้วถ่ายคลิปประจานเลย" พี่เอถึงกับสะดุ้งอีกครั้งแล้วผมก็ให้พี่เอรับปากผมว่าจะไม่ฟ้องพ่อแม่ เรื่องนี้ แลกกับว่าอีกสองวันผมจะไม่มีอะไรกับพี่เออีก พี่เอจึงรับปากผม แต่พอเอาเข้าจริง เช้าวันรุ่งขึ้นผมตื่นก่อนพี่เอยังคงหลับเปลือยอยู่ในอ้อมกอดผม ผมจึงถือโอกาสเริ่มกับพี่เออีกครั้ง พอพี่เอรู้สึกตัวผมก็กำลังจะเอาท่อนควยเข้าร่องหีพี่เอแล้ว พี่เอก็ตกใจนะ ก่อนที่จะร้องห้าม "ไม่เอาแล้วนะ" แต่มันก็ช้าไปแล้ว เพราะท่อนควยผมเข้าร่องหีพี่เอแล้ว และที่สำคัญก็คือผมรีบโยกท่อนควยเข้าออกหีพี่เอทันที พี่เอจึงถึงกับแบครางออกมา ก่อนที่จะเริ่มขมิบร่องหีเพราะความเสียว และครั้งนั้นเองที่ผมได้รู้จุดอ่อนของพี่เอ ก็ตรงติ่งหูขวาพี่เอสิ พอโดนผมซุกหน้าเข้าไปเท่านั้นแหละ หลับตาพริ้มเลย ก่อนที่จะเริ่มอ่อนแรงและตอบสนองผมกลับแทบทุกอย่าง ตอนนั้นผมก็แค่สงสัย แต่หลังจากเสร็จแล้ว พี่เอก็ขอตัวไปอาบน้ำ แรก ๆ ก็ไม่ยอมให้ผมตามไปด้วย แต่ผมก็ไม่ยอม อ้างว่า "น่าแจ้ ขออาบด้วยคนนะ กลับไปบ้าน ก็ไม่ได้อาบด้วยแล้ว" พี่เอจึงยอม พออาบน้ำใกล้เสร็จผมก็ระดมจูบหน้าพี่เออีกครั้ง พี่เอก็ดิ้นไม่ยอมให้จูบ แต่พอผมจูบไปที่ติ่งหูขวาเท่านั้นแหละ พี่เอถึงกับตัวอ่อนกอดคอผม ปล่อยให้ผมจูบต่อ ก่อนที่จะมีอะไรกันในห้องน้ำอีกรอบ พอเสร็จพี่เอก็ต่อว่าผมว่า "หักโหมจังเดี๋ยวแจ้ก็ช้ำหมดหรอก" แล้วก็อาบน้ำอีกครั้งโดยไม่ยอมให้ผมยุ่งด้วยเลย ก่อนที่จะพันผ้าเช็ดตัวออกจากห้องน้ำมาแต่งตัว พอออกมาพี่เอก็ล้มตัวลงนอนที่เตียงแล้วบ่นว่า "เหนื่อยอีกแล้ว" ก่อนที่จะบอกให้ผมช่วยออกไปซื้อของกินให้ด้วย ผมจึงออกไปซื้อพอกลับมาพี่เอก็หลับไปอีกครั้ง แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรอีก จนกระทั่งเกือบสิบเอ็ดโมงพี่เอก็ตื่นขึ้นมาพร้อมอาการหิวโซ จึงจัดการของที่ผมซื้อมาฝากทุกอย่างก่อนที่จะบ่นว่าน้อย ยังไม่อิ่มเลย แล้วก็หันมาบอกผมว่า "ไม่เอาแล้วนะ แจ้เหนื่อยและเจ็บด้วย ถ้าไม่เชื่อฟังกลับบ้านจะฟ้องป๊าม้าแน่" แล้วพี่เอก็กลับไปนอนที่เตียง ผมจึงนั่งดูโทรทัศน์อยู่ในห้อง จนเกือบ่สองชั่วโมงพี่เอก็ตื่น พร้อมทั้งทำท่าตกใจเรื่องลืมกินยาคุมอีกเม็ด ก่อนที่จะรีบไปกิน แล้วพี่เอก็เล่าว่า พี่เอฝันว่าพี่เอท้อง แม่โกรธมากเลย พยายามคาดคั้นเรื่องจากพี่เอ จนพี่เอต้องเล่าเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นให้พ่อแมผมฟัง แล้วพี่เอก็สะดุ้งตื่นตอนที่พ่อกำลังจะฟาดผมด้วยท่อเหล็กประปายาวเกือบเมตร ผมจึงพูดปลอบพี่เอไปว่า "ไม่มีอะไรหรอกน่าแจ้ แจ้ไม่ท้องหรอก และอีกอย่างแจ้ก็บอกเองว่า อีกสามสี่วันเมนส์แจ้ก็จะมาแล้ว" พี่เอได้ยินก็ยังกลัว ๆ ผมจึงได้แต่กอดพี่เอไว้ แล้วผมก็นั่งดูหนังกับพี่เอต่อจนเกือบบ่ายสาม ผมจึงชวนพี่เอว่าออกไปหาซื้อของกินมาเตรียมไว้ก่อน แล้วจะไปเดินเล่นหรือเล่นน้ำชายหาดกัน พี่เอก็ตกลงก่อนที่จะออกไปซื้อของกินมาเตรียมเก็บไว้ แล้วจึงเปลี่ยนเสื้อผ้าออกไปเดินเล่นชายหาด แรก ๆ พี่เอจะใส่ชุดว่ายน้ำวันพีช แต่ผมห้ามไว้ บอกว่า "ไม่เอานะแจ้ อั้วหวงนะ เดี๋ยวคนอื่นเห็นหมด" พี่เอจึงถามผมกลับว่า "เห็นอะไรพูดดี ๆ นะ" ผมก็ไม่ยอมให้พี่เอแต่ง พี่เอจึงหันไปเปลี่ยนเป็นเสื้อยืดกางเกงขาสั้นโชว์ขาเรียว ๆ ขาว ๆ อวดหนุ่มตามชายหาด แต่พี่เอก็บอกนะว่ามันเจ็บที่เนินหีนะ เพราะกางเกงมันไปรัดบริเวณโคนขาเวลาเดิน ผมจึงถามไปว่า "แล้วจะไปเดินไหมละ" พี่เอก็ตอบว่าไป พี่เอจึงยอมฝืนไปเดินเล่นกับผม ก่อนที่จะเล่นน้ำทะเลด้วยกัน เรียกว่าหนุ่ม ๆ สาว ๆ ในละแวกชายหาดที่ผมกับพี่เอเดินผ่านหันมามองพี่เอกันเป็นแถว จนกระทั่งเกือบทุ่ม ฟ้าก็เริ่มมืด พี่เอจึงชวนผมเดินกลับ ผมก็มองกับพี่เอว่า "ยังไม่อยากกลับนะ" พี่เอก็พยายามบอกให้ผมกลับได้แล้ว ผมจึงตอบพี่เอไปว่า "อยากเอาแจ้ในทะเลนะ" พี่เอจึงหันมาว่าผม "บ้า" แล้วพี่เอก็เดินนำหน้าผมกลับที่พัก พอถึงที่พักพี่เอก็ตรงเข้าห้องน้ำอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าทันที ก่อนที่จะแต่งชุดนอนออกมา เพราะตอนนั้นมันเกือบสองทุ่มแล้ว แล้วพี่เอก็บ่นว่าหิว ผมกับพี่เอจึงเอาของที่ซื้อเตรียมไว้ออกมากิน จนเสร็จ ผมก็ชวนพี่เอไปนอนเล่นดูหนัง แรก ๆ พี่เอก็ย้ำถามผมว่า "นอนอย่างเดียวนะ ไม่ทำอย่างอื่นนะ" ผมก็บอกไปว่า "ก็นอนดูหนังนะ หรือว่าแจ้อยากให้ทำอย่างอื่นด้วย" พี่เอก็หันมาทุบแขนผม แล้วผมกับพี่เอก็ไปนอนดูหนังด้วยกัน ระหว่างที่นอนนั่นแหละที่ผมเห็นว่าพี่เอไม่ได้ใส่ยกทรง ก็หัวนมพี่เอนะมันดันตัวเสื้อที่กดลงไว้นะ ส่วนกางเกงในผมยังไม่รู้ ด้วยความอยากรู้ ผมจึงแกล้งทำเป็นแอบจับก้นและเนินหีพี่เอ แล้วผมก็ได้รู้ว่าพี่เอไม่ได้ใส่กางเกงด้วย ก็เพราะตอนนผมจับกดนะ ผมแอบกดนิ้วเข้าร่องก้น มันจมเข้าไปเลยนะสิ (ถ้ามีกางเกงในมันต้องรู้สึกหยุ่น ๆ บ้างสิ) แล้วผมก็ทำเป็นไม่สนใจ นอนดูหนังกับพี่เอท่ามกลางความคิดที่จะเอาพี่เออีกในคืนนั้น แล้วผมก็ทำได้สำเร็จ ก็ด้วยติ่งหูขวาพี่เอนะสิ ที่ผมยื่นหน้าไปซุกไซร์ ไม่ถึงนาทีดี พี่เอก็เริ่มหลับตาพริ้มอีกครั้งก่อนที่จะกอดคอผม แล้วยอมปล่อยให้ผมล้วงหน้าอกก่อนที่จะปลดกระดุมเสื้อชุดนอนออก จนตามด้วยกางเกงนอนของพี่เอเองและของผม แล้วคืนนั้นก็จบลงที่เตียงนั้นสองรอบก่อนที่ผมจะเป็นฝ่ายหมดแรงหลับไปก่อน พี่เอจึงลุกขึ้นเข้าห้องน้ำอาบน้ำแต่งตัวอีกครั้ง จนกระทั่งเช้า ผมตื่นมาก็เห็นว่าตัวผมเปลือยเปล่า แต่พี่เอกลับมีเสื้อผ้าอยู่ครบแถมคราวนี้มีทั้งชั้นในชั้นนอกเลยครับ (พี่เอบอกผมที่หลังว่า แรก ๆ ก็ไม่คิดว่าจะใส่นอน แต่ก็กลัวผมจะทำอีก และก็รู้ว่าผมนะรู้ว่าพี่เอไม่ได้ใส่ชั้นในนอน ก็เลยเปลี่ยนใจไปหาของที่เตรียมไว้ว่าจะใส่กลับบ้านมาใส่นอนแล้วรีบไปซักของ ที่ใช้แล้ว เตรียมไว้แทน) วันรองสุดท้ายนั้นผมจึงไม่มีโอกาสเอาพี่เออีก เพราะพี่เนินหีพี่เอนะแดงมากเลยและพี่เอขอผมไว้ ผมจึงได้แต่นอนกอดจนกระทั่งกลับบ้าน พอกลับถึงบ้านทั้งผมและพี่เอก็ทำตัวเหมือนปกติ แม่ถามว่าเที่ยวเป็นอย่างงั้ยพี่เอก็จะตอบแบบ เซ็ง ๆ ส่วนผมจะตอบแบบสนุกสนาน แม่จึงบอกผมกับพี่เอว่า "แจ้าเค้าคงไม่สนุกเหมือนเราหรอกมีเพื่อนไปด้วย แจ้เค้าไม่มีเพื่อนไปด้วยเหมือนเรานี่" แล้วแม่ก็พูดต่อว่า "ไว้เอ็นท์เสร็จสิ เอค่อยชวนเพื่อนไป แล้วเอาน้องไปด้วย จะได้ให้น้องเซ็งบ้าง" ผมได้ยินจึงรีบถามกลับไปว่า "จริงหรือเปล่าม้า" ส่วนพี่เอก็หันมาทำหน้าเข้มใส่ผมแล้วพูดว่า "มันก็สนุกสิม้า มีแต่สาว ๆ" แล้วพี่เอก็เดินเข้าห้องตัวเองไป ส่วนผมก็ขอตัวไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ก่อนที่จะหลับไปในห้องนอน หลังจากวันนั้นผมก็ไม่ได้มีอะไรกับพี่เออีก เพราะวันธรรมดาพ่อแม่ผมก็จะอยู่บ้าน ส่วนพี่เอก็มีนัดกับเพื่อนไปติวหนังสือเตรียมเอ็นท์ แล้วที่สำคัญก็คือเสาร์แรกที่กลับมานั้นประจำเดือนพี่เอก็มาพอดี ผมกับพี่เอก็เลยดีใจเรื่องท้องไปได้ แต่พี่เอก็สั่งห้ามผมไว้ว่า "แจ้ไม่ให้เอาแล้วนะ" แต่สุดท้ายเช้าวันพฤหัสถัดมา ผมก็รู้ว่าประจำเดือนพี่เอหมดแล้ว ผมจึงรอจนพ่อแม่ผมออกจากบ้านไป รอจังหวะที่พี่เอออกจากห้องมา เพราะพี่เอเตรียมจะไปติวหนังสือกับเพื่อน ผมก็ถือโอกาสรวบตัวพี่เอไว้ พี่เอก็ดิ้นและร้องห้ามพร้อมบอกว่า "ไม่เอานะ แจ้ต้องไปติวหนังสือนะ" แต่อย่างที่บอกจุดอ่อนพี่เอนั่นแหละ พี่เอถึงยอมให้ผมดันไปจนหลังติดเตียงท้องติดกับท้องผมจนได้ สรุปวันนั้นพี่เอต้องโทรไปบอกเพือนเรื่องติว แล้วพี่เอก็ติวกับผมอีกสองรอบรวมเป็นสามรอบ ก่อนที่จะหันมาถามผมตอนเสร็จรอบสุดท้ายว่า "ใส่ถุงยางหรือเปล่า" ผมก็ตอบไปว่าไม่ เพราะผมคิดว่าตอนนั้นอย่างไรพี่เอก็คงไม่ท้อง แต่พี่เอก็สั่งผมว่า "วันหลังถ้าจะเอานะให้ใส่ถุงยางด้วยนะ ไม่อย่างงั้นไม่ต้องเลย เดี่ยวท้อง" แล้วผมกับพี่เอก็ตกลงเรื่องวันเวลาว่า ทุกวันเสาร์หลังพ่อแม่ออกไปทำงาน ถ้าเสาร์ไหนพ่อแม่ผมอยู่ก็อด แล้วไม่มีชดเชยด้วย และทุกครั้งผมต้องใส่ถุงยางด้วย เพราะมันเสี่ยงเกินไป เพราะมันเป็นก่อน 7และหลัง 7 พอดี ผมจึงยอมตกลงแต่ก็มีนะครับที่บางคืน โดยเฉพาะประมาณคืนวันที่ 12 13 ของรอบเดือนที่ผมจะเข้าไปหาพี่เอแล้วก็ทุกครั้งเพราะเหมือนว่า วันนั้นพี่เอจะมีอารมณ์สูงเป็นพิเศษ ขนาดที่ว่าพี่เอบอกว่าพี่เอเสร็จไปถึงหกครั้งในคืนเดียวเลย ส่วนผมก็สองครั้งเท่านั้น แรก ๆ คิดว่าจะขอแค่ครั้งเดียว แต่พี่เอเด้งสู้เด้งรับเต็มที่เลย เลยติดใจขอเบิ้ลอีกรอบทุกครั้ง และนาน ๆ ผมกับพี่เอจะหาโอกาสออกไปเที่ยวด้วยกันสองคน เรียกว่าสองปีมานี่ไปเที่ยวด้วยกันไม่เกินห้าครั้ง (นับครั้งแรกของผมกับพี่เอด้วยนะ) ส่วนทุกวันเสาร์ก็อย่างที่บอกทุกเสาร์ งดเสาร์ที่พี่เอมีประจำเดือน จนทุกวันนี้ รูปร่างพี่เอ คราว ๆ นะครับ (ดูจากชุดชั้นใน)  B70 ส่วนกางเกงในก็ 83 (ก็ราว ๆ อก 33 เอว 23 สะโพก 33 นั่นแหละครับ)

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: January 30, 2011, 09:59:55 am
ขอบคุณครับ
 (007; (007; (007;

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: March 11, 2011, 12:41:26 am
 (007; (007; (007;