close buttonclose buttonclose button
ซ้อครับผมเงี่ยน

ซ้อครับผมเงี่ยน

เรื่องเสียว · 65673

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 25, 2011, 10:26:49 am
ผมทํางานบริษัทเป็นระบบใน ครอบครัวผมอยู่แผนกบัญชีหัวหน้าผมเป็นเมียลูกชายเถ้าแก่ผมเรียกเธอว่าซ้อ ซ้อเป็นคนน่ารักผิวขาวตามแบบคนจีนรูปร่างเล็กแต่นมใหญ่อายุประมาน34-35ปีแต่ ดูดีมากตามแบบฉบับคนรวยผมแอบมองซ้อเป็นประจําเวลาซ้อเผลอเวลาเดินสวนกันผมจะ พยายามเดินเบียดเธอผมอยากxxxกับซ้อมากดูซ้อก็จะรู้เหมือนกันว่าผมแอบมองเธอ แล้วฝันของผมก็เป็นจริงวันนั้นเธอทาลิปสติกสีบานเย็นเธอเดินมาบอกให้ผมขึ้น ไปช่วยเธอหาเอกสารบนชั้น3ผมมองปากของเธอแล้วมีอารมย์มากนึกถึงตอนที่ปากเธอ อมควยผมอยู่มันทําให้ผมมีอารมย์ผมเดินตามเธอขึ้นไปในใจก็จินตนาการไปเรื่อยฯ พอมาถึงห้องเก็บเอกสารเธอให้ผมหาชั้นบนส่วนเธอนั่งยองฯหาชั้นล่างเธอใส่ กระโปรงสั้นเวลานั่งก็เลยเห็นโคนขาขาวฯของเธอทําให้ควยผมแข็งจนแทบระเบิดผม แอบมองไปหาเอกสารไปพยายามเดินเบียดเข้าไปใกล้ฯเธอมองปากเธอเวลาเธอพูดผมเดิน ไปจนติดแขนของเธอเธอก็ถอย

ห่างออกไปอีกผมก็ตามเธอเข้าไปอีกจนชนเธอเซ จนจะล้มเธอเลยเอื้อมมือจะคว้าขากางเกงของผมใว้ไม่ให้ล้มแต่...เธอคว้าผิด.. เธอคว้าเอาควยของผมที่กําลังแข็งอยู่เอาใว้เต็มฯเธอเงยหน้าขึ้นมามองหน้าผม เหมือนอยากจะถามว่าทําไมควยผมถึงแข็งแต่ก็ไม่ใด้ถามพอเธอตั้งสติใด้ก็รีบ ปล่อยมือออกแล้วรีบก้มหน้าหาเอกสารต่อทันทีเราต่างคนต่างเงียบไปพักนึง แล้วอยู่ฯเธอก็พูดขึ้นมาโดยไม่ใด้มองหน้าผมว่า...ตั้ม(ชื่อของผม)เธอกําลัง คิดอะไรอยู่ ผมเงียบไปพักนึงก่อนจะตอบเธอว่าเปล่านี่ครับแล้วก็เงียบไปอีกสักพักเธอก็บอก ให้พูดความจริงแล้วเธอจะไม่ว่าอะไรแต่ถ้าไม่พูดเธอจะฟ้องผัวเธอว่าผมคิดไม่ ดีกับเธอผมเลยบอกเธอไปว่าผมอยากโดนเธออมควยเธอหันมามองหน้าผมหน้าเธอแดงก ลํ่าผมคิดว่าเธอโกรธผมแน่ฯแต่ผมคิดผิดเธอกับพูดว่า..ซ้อ(เธอเรียกแทนตัวเธอ )ทําไม่เป็นเธอสอนซ้อซิจะทําให้แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยนผมจึงบอกเธอให้ผมทํา อะไรก็ยอมเธอบอกให้ผมเลียของเธอให้เป็นข้อแลกเปลี่ยนผมรีบตอบตกลงเธอทันที เธอจึงให้ผมเดินไปล็อกห้องพอผมเดินกลับมาเธอถามว่าต้องทํายังไงบ้างผมจึง

บอก ให้เธอนั่งคุกเข่าตรงหน้าผมเธอก็ทําตามตอนนี้ปากของเธออยู่ตรงควยผมพอดีผม รูดซิปกางเกงลงแล้วงัดควยออกมาเธอทําหน้าตกใจมากแล้วพูดว่าใหญ่จังจะอมหมด เหรอผมยิ้มแล้วบอกให้เธอทําตามเธอก็ทําตามโดยดีแต่ฟันเธอขูดควยผมจนเจ็บเธอ ทําไม่เป็นจริงฯเธอไม่เคยอมให้ผัวของเธอเลยผมถามเธอทําไมยอมทําให้ผมเธฮ บอกว่าที่เธอยอมทําให้ผมเพราะเธออยากโดนเลียหีผัวเธอไม่เคยทําให้เธอเลยเธอ เห็นเพื่อนคุยกันว่ามันเสียวมากเลยอยากลองซักครั้งผมคิดว่าจะต้องทําให้เธอ ติดใจคราวหน้าอาจมีอีกก็ได้เธอเริ่มอมดีขึ้นผมบอกให้ดูดเธอก็ดูดบอกให้เลีย เธอก็เลียจนผมเสียวจนทนไม่ไหวบอกเธอไปว่าผมใกล้จะเสร็จแล้วเธอจึงคายควยผม ออกแล้วถามว่าต้องทํายังไงต่อผมเลยบอกให้เธออมแล้วดูดกลืนนํ้าให้หมดเธอจึง อมควยผมต่อจนผมต้องพ่นนํ้าเข้าไปในปากเธอจนเธอสําลักแต่เธอก็กลืนมันจนหมด คราวนี้ก็ตาผมบ้างผมจับเธอยืนโก้งโค้งหันหน้าเข้าหาโต๊ะเอกสารถลก

กระโปรง เธอขึ้นรูดกางเกงในเธอลงผมเริ่มเลียให้เธอตั้งแต่ขาอ่อนขึ้นไปจนถึงหีเธอ แล้วเลยขึ้นไปถึงรูตูดดูเธอเสียวมากผมเลียจนเธอทนไม่ไหวเผลอครางออกมาอย่าง ลืมตัวแล้วตัวเธอก็กระตุก2-3ครั้งแล้วก็ปล่อยนํ้าออกมาให้ผมดูดกินอย่างท่วม ท้นแต่ผมไม่หยุดอยู่แค่นี้แน่เพราะเป้าหมายของผมตอนนี้คือต้องxxxเธอให้ได้ ผมจึงเลียให้เธอต่อจนเธอเริ่มมีอารมย์อีกแต่คราวนี้ผมไม่ให้เธอเสร็จกับปาก ผมอีกผมลุกขึ้นยืนรูดกางเกงของผมลงแล้วเอาควยยัดเข้ารูหีของเธอทันทีเธอ สดุ้งหันมามองหน้าผมผมจึงบอกเธอว่าผมทนไม่ไหวแล้วหีซ้อน่าเย็ดมากเธอไม่ว่า อะไรผมจึงเริ่มซอยเข้าออกหีซ้อฟิตมากจนผมแทบจะนํ้าแตกให้ได้ผมกระแทกซ้อแรง ขึ้นจนตัวเธอโยกไปมาตามแรงกระแทกของผมแล้เธอบอกเธอเสียวมากแล้วก็ร้องออกมา พร้อมกับที่หีเธอตอดรัดควยผมอย่างแรงจนต้องเสร็จตามเธอไปผมฟุบอยู่กับหลัง เธอจนโทรศัพท์ดังขึ้นผมเดินไปรับเป็นเสียงผัวเธอโทรมาตามว่ามีแขกมาขอพบเธอ ผมกับเธอจึงรีบใส่เสื้อผ้าก่อนที่เธอจะลงไปเธอบอกว่าถ้ามีโอกาสเอาใหม่นะผม ยิ้มพร้อมตอบเธอไปยินดีเสมอครับสําหรับซ้อ นี่คือเรื่องจริง

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: January 25, 2011, 11:13:03 am
น่าอิจฉาครับแต่ระวังผัวซ้อนะครับ

Offline VULCA

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 25, 2011, 06:32:04 pm
  ต่อไปคงขึ้นไปหาเอกสารบ่อยขึ้น (00; (00; (00;

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: January 28, 2011, 08:48:21 pm
 (23; ขอบคุณคับ  (03;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: January 29, 2011, 09:14:48 am
โชคดีมากๆๆครับ
อย่า ทำ ให้ ซ้อผิดหวังนะครับ (1;
 (007; (007; (007; (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #5 on: January 31, 2011, 12:02:28 pm
 (011;น่าอิฉาจังงะ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: February 06, 2011, 09:24:13 pm
ขอบคุณครับ

Offline hangon

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #7 on: February 08, 2011, 01:25:36 pm
 (26; (26; (26; (26;

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #8 on: February 08, 2011, 01:37:09 pm
ขอบคุ๊ๆๆๆๆๆๆๆ (5;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #9 on: February 08, 2011, 06:39:08 pm
ต้องการคนช่วยไหม

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #10 on: February 08, 2011, 09:21:44 pm
 (26; (26;