close buttonclose buttonclose button
เอาสาวที่ทำงาน

เอาสาวที่ทำงาน

เรื่องเสียว · 49489

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 21, 2011, 02:31:58 pm
ผมทำงานหน่วยราชการแห่ง หนึ่ง ผมกับพี่แก้ว ทำงานอยู่ห้องเดี่ยว พี่แก้วแก มีผัวอยู่แล้วละคับ แบบว่าผมแอบมีไรกัน ก่อนหน้านี้อยู่แล้ว พี่แก้ว เป็นคนผิวค่อนข้างดำ หน้าอกใหญ่ ก้นผาย เวลาเอาข้างหลัง ได้อารมณ์มาก ๆ คับ วันนี้ตอนเช้า ผมมาเช้าเป็นพิเศษพี่แก้วแกก้อมาทำงานเช้าเหมือนกัน ผมเข้าไปหาแก ที่ห้อง วันนี้แกใส่กระโปรงสั้นจู๋ ผมเข้าไปข้างหลัง แล้วเอามือล้วงเข้าไปในหีแก แกว่าเล่นบ้า ๆ เดี๋ยวมีใครมาเห็นหรอก ผมว่าไม่มีใครเห็นหรอก เพราะว่าเช้ามาก ผมทั้งล้วงทั้งควักนมแก ใหญ่เพราะว่ามีอารมณ์มาจากที่บ้าน เล่นอยู่นานจนพี่แก้วคงมีอารมณ์เพราะว่า แกกางขาออก ทำให้ผมเอานิ้วแยงหีแก ได้ถนัด แกชอบให้ผมเอานิ้วเขี่ยแตดแก แกจะกระตุกเบา ๆ เมือเจอนิ้วหรือว่า ลิ้นที่แตดแก ผมดึงเก้าอี้แกออก มาจากโต๊ะ แล้วเข้าไปนั่งอยู่ข้างล่างแกเหมือนรู้งาน แหกขาออกกว้างอีก วันนี้น้ำแกออกเยอะมาก ผมเอาทิชชู่เช็ดแล้วจัดการเลียหี แกขึ้น ๆ ลง ๆ แกครางออกมาเบา ๆ ในลำคอ ผมเลียวนแล้วตวัดลิ้นให้ผ่านแตดแก ขึ้นไป แกกระตุกรับลิ้นเป็นจังหวะ น้ำแกออกมาล้นผมต้องเอา

ทิชชู่เช็ดอยู่ บ่อย ๆ ในระหว่างนั้น ผมก็สาวของผมไปด้วย ซักพักที่แก้วจับขอบโต๊ะแล้วดึง เก้าอี้ให้เลื่อนเข้าหาตัวผมอย่างแรง " เอาไรเหรอ " พี่แก้วถาม ผมรู้ทันทีว่ามีคนเข้ามาให้ห้อง ตอนนี้ผมอยู่ใต้โต๊ะ พี่หน้าผม ติดอยู่กับหีพี่แก้ว ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้น แต่พี่แก้ว แกไม่ตื่นเต้น เหมือนผม แกคุยกับพี่อีกคน ซึ่งทำงานในบริษัทเดียวกันนี้แหล่ะคับ พี่เค้ามานั่งตรงข้ามโต๊ะ แล้วคุยเรื่องผู้หญิง ต่าง ๆ นานา ผมตั้งสติได้ ไหน ๆ ก็ไหนแล้ว อยู่ข้างล่างไม่มีใครเห็นหรอก เพราะว่าโต๊ะพี่แก้ว ใหญ่ และสูงมาก ทำให้ผมนั่งอยู่ได้สบาย และไม่ค่อยมีใครมาทางด้านหลังของที่แก้วด้วย เพราะว่าติดอยู่กับผนัง ตอนนี้พี่แก้วเอาท้องติดขอบโต๊ะ ส่วนขายังแหกเหมือนเดิม ตอนนี้ผมเริ่มคิดพิเรน ผมเริ่มแยงลิ้นเข้าไปในรูหีพี่แก้วอีกครั้ง พี่แก้วสะดุ้งนิดหน่อย เอามือมาดันหัวผมออก แต่ว่าผมไม่ได้สนใจ แกจะเลื่อนเก้าอี้ก็ไม่ได้ เพราะผมจับขามันไว้แล้ว ปากพี่แก้วยังคุยกะพี่คนเดิมแต่ว่า ข้างล่างพี่แก้ว โดนผมนั่งเลียหี อยู่ แกบิดสะโพกไปมาเหมือนจะหนี ลิ้นของผม แต่ว่า เหมือนเปิดโอกาสให้ผมแยงลิ้นเข้าไปได้ง่าย ๆ ผมลากลิ้นยัด เข้ายัด

ออก ไปรูแก น้ำแกออกมากขึ้น ส่วนปากก็พูดไป แต่ไม่ค่อยเป็นภาษาเท่าไหร่ เหมือนไม่ค่อยสนใจ ในการสนทนาเลย ซักพักพี่เค้าจะออกจากห้องไป คงเพราะรู้ว่าพี่แก้วไม่สนใจที่แกพูด จะให้สนใจได้ยังไงละคับ ข้างล่างมีคนนั่งเลียหี เลียแตดอยู่อย่างนั้น พอพี่เค้าจะออกไป พี่แก้วสั่งว่าให้ล๊อคประตูให้ด้วย เพราะจะงีบซักพักก่อนทำงาน เพราะเมื่อคืนนอนไม่หลับ " แกร๊ก " ประตูห้องปิดลง พี่แก้วรีบดึงตัวออก ผมลุกขึ้นมายืน เหมือนเป็นการ รู้กัน พี่แก้วรีบเอาปากงับควยผม แล้วทั้ง อม ทั้งดูด ผมงี้ตัวเกร็งจนน้ำแทบระเบิดออกมา ในปากพี่แก้ว ผมดึงตัวพี่แก้ว มาแล้วดูดปากกันอย่างเมามัน ตอนนี้พี่แก้วอารมณ์กระเจิงไปแล้ว ผมยกพี่ขึ้นที่โต๊ะ ทำงาน ถลกกระโปรงแกไว้เหนือเอว แหกขาแกออกแล้ว มองดูที่หีแก มีน้ำย้อยออกมา ที่ขอบโต๊ะ เป็นทาง พี่แก้วแกรู้งานมาก จับควยผม ไปถูไถที่แตดแก แล้วจับยัดเข้าไป ผมอัดเข้าไปจนสุดลำ พี่แก ซี๊ดออกปากออกไป ผมเริ่มซอยเป็นจังหวะเบา ๆ ท่านี้มอง

เห็นควยผม ครูดเข้าออก ในหีพี่แก้วชัดเจนมาก พี่แก้วเองก็มองควยผม เข้า ๆ ออก ๆ แกคงมีอารมณ์มาก แกใช้นิ้วเขี่ยแตดตัวเองไปด้วย ส่วนปากแก ก็วนลิ้นอยู่ที่ริมฝีปากทำให้ผมได้ใจซอยเป็นการใหญ่ กลีบหีพี่แก้ว ยุบเข้า ๆ ออกๆ ตามจังหวะการซอยของผม ผมเปลี่ยนท่าให้ที่แก้วมายืนโก่งโค้งที่โต๊ะ แล้วผม ยกขาแกขึ้นข้างหนึ่ง แกจับควยผมยัดเหมือนเดิม ผมซอยไปด้วย บีบเคล้นนมแกไปด้วย ท่านี้ผมชอบมากเวลามีอะไรกับแก ซักพักแก เอาขาลง ให้ผมนั่งบนเก้าอี้ อันแสนนุ่นของแก แกหันตูดให้ผม ค่อย ๆ หย่อนก้น จับควยผมยัดเข้าไปในหีแกอย่างช้า ๆ

เข้าไปได้ซักครึ่งลำ แกหยุดแล้ววนหี แก ไปมา ผมมีอารมณ์สุด ๆ จับเอวแก กระแทกลงมาอย่างแรง แกโยกขึ้น ๆ ลง ๆ จากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้น ๆ ผมยกก้นแกเป็นการผ่อนแรงแก ตามจังหวะ และเด้งควยสวน ซักพักแก บี้หีแกกับควยผม ผมเอื้อมมือไปเขี่ยแตดแก จับยกขาแกขึ้นพาดโต๊ะด้านหน้า ตอนนี้ควยผมหลุดออกจากหีแกแล้ว มือผมบี้แตดแกอย่างหนัก ส่วนมือแกจับควยผม สาว เป็นจังหวะ ยาว ๆ สั้น ๆ จนแกกระตุกเพราะเสร็จเสียว ส่วนผมยัง เลยยกแกขึ้นวางบนเก้าอี้ โดยให้แกหันก้นมาให้ ผมยัดควยเข้าไป แล้วซอยอยู่ไม่นานนัก ผมก็น้ำแตกคารูแก สรุปเช้านี้ผมเสียวสุด ๆ จิง ๆ เลยคับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 22, 2011, 12:45:10 am
(007; (007; (007;...เรื่องก็เสียว....นางแบบก็น่าเย็ด... (007; (007; (007;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: January 22, 2011, 12:55:10 am
 (00 (007; (007; (007; (007; (010;7;

Offline birdrock

• Super Master Hero
Reply #3 on: January 22, 2011, 11:35:49 pm
cool  (007;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: January 24, 2011, 10:23:30 am
 (007; (007; (17;

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #5 on: January 25, 2011, 01:01:59 pm
ยอด

Offline d200b

• *
Reply #6 on: January 31, 2011, 11:56:17 pm
 (23; (007; (007;

Offline nai20

• Newbie
  • *
Reply #7 on: February 04, 2011, 09:03:43 am
tanking for your

Offline mg007281

• *
Reply #8 on: February 06, 2011, 06:14:48 pm
 (03; (03; (03; (03;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #9 on: February 06, 2011, 06:30:13 pm
ขอบคุณครับ