close buttonclose buttonclose button
นายดวงดี 5

นายดวงดี 5

prak977 · 23180

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: January 20, 2011, 03:58:11 am
สวัสดีครับพี่น้อง.............หลังจากผมได้เย็ดน้องนี แล้ว เราก้อแอบขย่มกันตามโอกาส จนครอบครัวน้องนีย้ายเข้ากรุงเทพฯ (ตามพ่อเลี้ยงไปครับ) ผมเองก็ยุ่งๆ เพราะร้านเสร็จแล้ว เตรียมเปิด ต้นเดือนหน้าแล้ว ช่วงนี้ ลองขายกาแฟไปพลางๆ พี่นกแกดูแลการขายไป เย็นก็จะมีฝรั่งมาจิบเบียร์เล่นๆ ก็พอไปได้น่ะครับ วันที่ 2 ก็เกือบปกติครับ ช่วงทุ่มมีคนหนุ่มสาวมาหาห้องพัก..ดูน่าจะมาจากต่างถิ่น ผมเลยแนะนำให้พักที่นี่ก็ได้ ประเดิมเลย ผมจัดห้องแรก อยู่ถัดจากห้องทำงานผม เพราะอยากแอบดูด้วยครับ หนุ่มสาวคู่นี้ทั้งหล่อและสวยมาก...แต่ท่าทางแปลกๆ ห้องที่ 1 ผมออกแบบเองเลย ติดกระจกที่ผนังด้วย แต่พิเศษตรงที่ผนังที่ติดกับห้องทำงานผมนะ ผมใช้กระจกนิรภัยคือหนาพิเศษ แถมเป็นกระจกที่ผมมองเข้าไปเห็น ส่วนในห้องมองไม่เห็นผม(จะเห็นเป็นกระจกเงา) ขนาด 2*2 เมตร แล้วเอากรอบรูปใหญ่มาแขวนทับอีกที พี่นกเองแกไม่มายุ่งอยู่แล้ว แกจะง่วนเฉพาะกับร้านกาแฟ ผมดับไฟแล้วนั่งมองเข้าไป ได้ยินเสียงคุยกันไม่ดังมาก ว่าพี่สืบ เราปักหลักที่นี่ไหม นายชอบ(ผมถึงได้รู้ว่าชื่อ สืบ กับนาย) สืบว่าก็ดี พี่ว่าพ่อนายคงหาเราไม่เจอหรอก ผมว่าคงพากันหนีมาแหง๋ๆ สืบเอากระเป๋ามาเทลงที่เตียงว่าพี่เอาเงินมาจากบ้านเท่านี้ ดูไม่น่าเกิน 2 หมื่น น้องนายเองก็เอาเงินออกมาวางรวม ดูแล้วก็พอสมควร ทั้งสองหารือกันไม่นาน เจ้าสืบก็เริ่มจูบไซร้ นายเองก็รุกรับ ตามจังหวะแลกลิ้น ทั้งคู่อายุไม่น่าเกิน 18 ได้ ไอ้สืบมันลิ้นดีมากเลยครับมันทั้งจูบทั้งเลียไปทั่วตัวน้องนายเลย นายเองแอ่นหีรับลิ้นไอ้สืบตลอด เสียงครางมีมาไม่ขาดสาย มันเลียแม้กระทั้งรูตูดเลยครับ น้องนายเกร็งจนเอามือจิกหัวมันแน่น แล้วไอ้สืบก็งัดควยออกมา ควยมันขาวกว่าควยผมอีก ขนาดแทบจะใกล้กันเลย มันจับควยถูไปตามร่องหีแล้วกดลงจนสุด น้องนายสะดุ้งกอดรัด ไอ้สืบมันซอยถี่ยิบเลยครับ ผมว่ามันพลาดแล้ว แค่ไม่กี่นาทีน้ำมันก็แตกมันกดควยแช่แบบนั้นกอดรัดน้องนายไว้ นายเองก็รัดตอบ ผมว่านายต้องไม่เสร็จแน่..แล้วก็จริงครับ พอไอ้สืบมันเข้าห้องน้ำ นายก็ล้วงหีตัวเองเล่นเบาๆ พอทั้งคู่อาบน้ำเสร็จก็หลับเลยครับ ผมล่ะเสียดายความสาวสวยของน้องนายจริงๆ ถ้าเป็นผมจะจับเย็ดไม่ให้ได้หลับได้นอนเลย เช้ามาทั้งคู่มาทานข้าว ผมทักด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม ทั้งคู่ว่าอยากมาหางานทำ ทั้งคู่เพิ่งจบ ม.6 ผมเลยแนะนำให้ไป สมัครที่ห้างที่เลยที่พักไปไม่มาก ทั้งคู่เข้าห้องไปหารือกัน ผมแอบตามไปดูคิดว่ามีล้างหน้าไก่ กลับฟาล์ว ครับ ไอ้สืบว่ามันจะไปสมัครงานเองช่วงแรกให้นายอยู่ที่นี่ไปก่อน ถ้าลู่ทางดีค่อยขยับขยายกัน นายแย้งว่าอยากช่วยหาเงิน มันว่าอย่ากลัวคนตามเจอ ทำงานห้างต้องเจอคนเยอะ แล้วมันก็แต่งตัวไปสมัครงาน ซึ่งก็ได้ครับ ผมว่าเพราะบุคลิกหน้าตามันดีเลยหางานง่าย ผมเลยว่าเอ้าไหนๆก็เป็นลูกค้ารายแรกแล้ว พี่เลี้ยงเบียร์เอง ผม พี่นก สืบ นาย นั่งกินเบียร์ กันตั้งแต่บ่าย ยันเย็น ผมสะกิดพี่นกเข้าห้อง พี่นกส่ายหน้า แกไม่ให้ผมเอามาเกือบเดือนแล้ว แกว่าตอนนี้แกอยากเริ่มต้นใหม่ พอดีมีครูที่บ้านใกล้ๆ มาติดพันแก อายุมากกว่าแกแค่ 2 ปี แกเองก็ชอบ เราเลยเป็นแค่คนร่วมธุรกิจ เรานั่งกินกันต่อ ถูกคอกันบ้างแล้ว ทีวีดันพูดถึงดาราหนังโป๊ญี่ปุ่นอายุ  70 กว่าๆ ทั้งสืบกับนายหัวเราะกันใหญ่ ว่าอายุมากขนาดนี้ยังไหวอีก ผมเลยเดินไปหนังของตาลุงนี่มาให้ทั้งคู่........(ในห้องทุกห้องมีทีวี VCD ตู้เย็นครับ) จนเกือบสามทุ่ม สืบเมามากเลยครับดูคงคออ่อน ส่วนนายหน้าแดงๆ หัวเราะร่วน ผมเลยให้ทั้งคู่ไปพักผ่อน เข้าห้องทั้งคู่นั่งคุยกันร่วน ไอ้สืบมันอยากรู้รีบเอา VCD มาเปิด หนังที่มีสาวมาดูแลคูณปู่แล้วโดนคูณปู่จับเย็ดนั่นล่ะครับ ไอ้สืบมันคงเงี่ยนเลยจัดการเลียเหมือนเดิมครับ มันเกิดมาเลียจริงๆ มันเลียตั้งแต่เท้ายันหี ไม่เว้นแม่แต่รูตูด นายเองก็ครางลั่น สุดท้ายมันกระเด้าถี่ยิบตามเคย คุณปู่ในจอยังไม่เสร็จน้ำมันแตกไปเรียบร้อย แล้วมันก็หลับไปเลยครับ น้ำก็ไม่อาบ นายลุกไปอาบน้ำออกมา นายนอนดูทีวีต่อไปด้วยลีลาคุณปู่เหลือร้าย นายเองคงเงี่ยนค้างเลยใช้นิ้วเกี่ยวเบ็ดตัวเอง ข้างๆ ไอ้สืบจนเสร็จไปพร้อมๆกับปู่จอมพลังในจอทีวี  สักพักมีเสียงครุขลักจากข้างนอก ผมเองก็งง นายก็คงกลัวแอบไปมองที่หน้าต่าง ผมตามไปดูเป็นพี่นกครับ แกเดินประคองมากับครูชื่อสม คงกินเบียร์กันต่อหลังจากผมเข้าห้อง บ้านพี่นกอยู่ด้านในซอย สงสัยวันนี้ไม่กลับ แอบมาเอากันแน่ๆ แกจูงกันไปที่ในร้านกาแฟ ซึ่งมีมู่ลี่ปิดอยู่ เย็ดกันแน่ๆ แต่ผมช้ากว่าน้องนายครับ แกย่องออกจากห้อง มาแอบที่ข้างแท็งค์น้ำ น้องนายขึ้นไปนั่งยองๆบนโท่วางข้างแท็งค์น้ำ เพื่อแอบมองเข้าร้านผ่านช่องมู่ลี่ ผมไม่รู้ว่าข้างในทำท่าไหนกันบ้าง แต่ดูจากท่าทางน้องนายแล้ว คงเร้าใจน่าดู แกถึงกับเอามือลูบหว่างขาตัวเองเบาๆ ดูแล้วควยลุกเลยครับ ภาพตรงหน้าของผมคือสาวสวยในชุดนอนคลุมยาว นั่งคุกเข่าบนโต๊ะเตี้ยๆ เอามือลูบหีตัวเองไปมา ตาก็แอบดูคนเย็ดกัน...ผมเองก็แอบดูอีกทอดหนึ่ง ผมตัดสินใจเข้าไปแล้วสอดนิ้วเข้าร่องหีน้องนาย แกสะดุ้งหนีบขาแต่ช้าไป นิ้วผมเขี่ยเร็วไปมาสลับช้า แกหันหน้ามา ผมกระซิบเบาๆว่าเดี๋ยวข้างในรู้น่ะ แกว่าอย่าพี่...เบาๆ ท่าคุกเข่ายังอยู่ แกดันตัวลงผมฝืน สุดท้ายนายก็พ่ายแพ้ต่อพลังนิ้ว แกไม่ขืนแล้วแกปล่อยนิ้วผมล้วงไปมาอย่างอิสระ มือขวาผมบีบนมแกเบาๆไปมา ผมจับแกพลิกหงายขึ้น นิ้วยังล้วงแกยอมตาม ก้นแกหย่อนลงขอบโต๊ะ สองแขนยันพื้น ขาอ้ารับนิ้ว (แกคงอารมณ์ค้างบวกความเมาด้วย) ผมจ่อควยแล้วดันพรวดมันไม่ยากนักเหมือนเด็กที่ผมเคยเอา แต่ก็ตอดดีมากมายเหลือเกิน แกครางดังอ้าๆ ผมรีบจูบปากกลัวข้างในรู้ ผมช้อนอุ้มนายขึ้น แล้วอุ้มทั้งที่ควยกระเด้า ผมพาแกมาที่ห้องที่ถัดจากห้องแก...ห้องใหม่แต่สะอาด(รอรับแขกน่ะครับ) แกเองไม่ขัดขืนแล้ว ผมวางแกลงบนเตียงแล้วทาบตัวลงตามจับขาน้องนายพาดคอ ควยผมยังคงกระเด้าไม่หยุด ช้าสลับเร็ว บดไปมาซ้ายขวา นายครางลั่นดังอุ๊ย อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆตลอดเวลา แล้วสุดท้ายแกก็เกร็งตัวแน่น นิ้วมือนายจิกผ้าปูที่นอนแน่น ผมแช่ควยไว้โชคดีนายน้ำแตกก่อน เพราะถ้านายไม่ผ่อนจังหวะแล้วหยุด ผมเองก็เกือบน้ำแตกแล้ว ความเสียวเริ่มจาง ผมกระเด้าใหม่อีกครั้ง นายร้องห้ามให้พอ แกว่าเหนื่อย ผมไม่ฟังเร่งจังหวะ ผมจับขาแกจากที่พาดคอลงมาที่ด้านขวาทั้งคู่ แกนอนตะแคงรับควยผมที่กระเด้า.....ผมบดควยไปมาจนแกครางเสียว ผมเปลี่ยนแกเป็นคุกเข่า ผมกระเด้าจนแกเริ่มจะเกร็งอีกรอบ เข่าที่คุกรอควยกระแทกเริ่มอ่อนแรงแกนอนฟุบลงกับที่นอนแล้วนิ่งเกร็งเพราะความเสียว แกครางกระเซ่า จนผมอารมณ์กระเจิง ผมตามลงไปกดควยจนสุดน้ำผมแตกกระจายเข้าเต็มร่องหีของน้องนาย ผมทาบร่างลงไปที่ตัวน้องนาย เราแทบไม่ต้องพูดคุยกันแล้ว ความเสียวผ่านไปความรู้ผิดชอบเข้ามา ผมรับรู้เสียงสะอื้นเบาๆ จากร่างที่ผมทับ ผมจูบที่ต้นคอบอกขอโทษ แกยิ่งร้องไห้เบาๆ แต่แปลกควยผมกลับแข็งขึ้นมาอีกรอบ มันแทงทาบร่องก้นถูปากเนินหีไปมา นายรู้ตัวพลิกตัวบอกให้พอเถอะ..แต่ผิดถนัด แกพลิกตัวมาควยผมก็มุดเข้ารองหีที่เต็มไปด้วยน้ำ พรึบมิดควยเลยครับ....ผมแกล้งบอกนายว่าหีนายฟิตมากเลยพี่น้ำแตกไปเต็มๆเลย นายเชื่อไหม พี่ไม่ได้น้ำแตกแบบนี้มาหลายเดือนแล้ว แกฟังนิ่งๆ ผมจับแกมาอยู่บนตัวผมบ้าง แกทำงงๆๆ ว่าทำไม ผมจับเอวแกโยกไปมาบนตัว แกทำเหมือนไม่เคยทำ เหนียมอาย ขัดๆ ผมทำไม่รู้ไม่ชี้ ปี้อย่างเดียว แต่ความเสียวไม่ปรานีใครครับ ไม่นานนายเองคงเริ่มเสียวแกบดหีลงบนควยผมแรงขึ้น แรงขึ้น จนเสียงควยกระทบหีดังพับๆๆๆๆ (ครั้งนี้ผมยิ่งนานครับ เพราะน้ำแรกแตกแล้ว) นายเองบดหีไปมาโยกตามจังหวะจนท้ายสุดน้ำแตกไปอีกรอบ คืนนั้นผมจัดการเย็ดน้องนายสุดสวยไป 4 รอบ จนแกแสบหี แกขอร้องว่าอย่าให้แฟนนายรู้ ...ผมรับปากนาย.....รุ่งเช้าไอ้สืบมันลุกมาแต่เช้า เพราะต้องไปเริ่มงานตอน 10 โมง เราทักทายกันตามปกติ ผมยังคงแอบเอาน้องนายอยู่เกือบ ครึ่งเดือน จนไอ้สืบมันย้ายออกไปเช่าห้องเป็นรายเดือนประหยัดกว่า(ของผมรายวันวันละ 500) (011;....ผมเลยอดเย็ดน้องนายไปโดยปริยาย แล้วจะมาเล่าใหม่ครับ     

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: January 20, 2011, 02:30:27 pm
สุดยอดเลยครับท่าน...ขอบคตุณครับ

Offline taezasunday19

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
Reply #2 on: January 20, 2011, 10:30:17 pm
สนุกจัง

นม

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: January 20, 2011, 10:44:09 pm
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #4 on: January 20, 2011, 11:05:44 pm
 (007; (007; (007;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: January 20, 2011, 11:33:33 pm
(007; (007; (007; (007; (39; (39; (39; (007; (007; (007; (007;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #6 on: January 23, 2011, 09:31:46 pm
 (24; thank U

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: January 24, 2011, 03:43:53 pm
thank krub

Offline sarotjana

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #8 on: January 25, 2011, 09:05:57 pm
 (7;รูปโคตรได้ใจเลย (24;