close buttonclose buttonclose button
นายดวงดี 4

นายดวงดี 4

prak977 · 20127

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: January 18, 2011, 02:22:47 am
ดีครับพี่น้อง ผมได้เงินมาจากบ้านพี่นก....มากโขเลย แต่ก้อช่วยแกเยอะเหมือนกัน คือไปช่วยแกลงทุนทำร้านกาแฟ + บังกาโลเล็กๆ หุ้นกันคนละครึ่ง (แกเข้าใจว่าผมติดใจแก) แต่จริงๆผมอยากตอบแทนแกบ้าง ผมลาออกจากงานมาต่อโท(เรียนแค่เสาร์-อาทิตย์) เลยมีเวลาเพียบ ผมไปสิงสถิตที่ชลบุรี ดูคนงานสร้างร้านแทบทุกวัน จนมาสังเกตุพี่นกท้องครับ...ผมเสียววาบเลย เย็ดได้แค่เดือนท้องเลย แต่แกเฉลย...ว่าท้องลูกสามีแกที่ตาย โล่งเลยครับ แกว่า 3 เดือนแล้ว ผมเลยให้แกพักมากๆ เรื่องร้านผมดูให้...แกตกลง แล้วเรื่องเสียวสยองก้อเริ่มขึ้นอีกแล้ว..คืนนี้ผมขี้เกียจกลับกรุงเทพ เลยค้างที่ร้านเลย ร้านมันเป็นร้านกาแฟด้านหน้า ด้านหลังเป็นห้องพัก 12 ห้อง แบบบังกาโลเล็กๆ ครับ ยังสร้างอยู่ ดึกๆคนงานไม่อยู่แล้ว ผมพักห้องที่สร้างเสร็จแล้ว นั่งๆเล่น ไฟดันดับครับ ผมเลยนอนเซ็ง แต่ไม่นานครับ ก็ได้ยินเสียงดังเบาๆ เสียงคนร้องไห้ครับ ผมมองออกไปเจอเด็กผู้หญิงมาร้องไห้ที่สวนหย่อมข้างร้าน ผมเดินออกไปทักทาย แกยังร้องไห้อยู่ มือยังถือเชือก แกเงยหน้าขึ้น โห น่ารักครับ ผมถาม แกเล่าว่าแม่จะแต่งงานใหม่ นีไม่อยากมีพ่อเลี้ยง แม่โมโหด่าแก แกเลยหนีออกมาจากบ้าน แกว่าแม่ไม่รักแกก็จะแขวนคอตาย แรงมากครับเด็กสมัยนี้ ผมเลยปลอบโยนให้แกทำใจ ป่านนี้ที่บ้านคงเป็นห่วงแล้ว แกยังไม่ยอมจะตายท่าเดียว ผมขำความคิดเด็กๆ(แกน่าจะไม่เกิน 15 ปี) ผมว่ายุ่งเยอะเข้ามาคุยข้างในดีกว่า เยอะจริงครับ เราเข้ามาคุยในห้อง ไฟมาพอดี ตัวแกมอมแมมมากเลย แกบ่นว่าแม่ไม่รักแกแล้ว ถึงจะแต่งงานใหม่ ผมเลยเล่าแบบตรงๆว่ามันต่างกัน กับนีรักแบบลูก แต่กับผู้ชายรักแบบเสียวๆ นีงงครับ ผมเลยว่านีเรียนชั้นไหนแล้ว แกว่า ม.1  (ตัวโตเกินวัยมากเลย)แล้วไม่เคยมีแฟนเหรอ แกส่ายหน้า ผมแกล้งว่า งั้นนีอยู่เฉยๆน่ะ แล้วตอบว่ารู้สึกแบบไหน ผมเดินไปกอดนีจากด้านหลังถามแกว่ารู้สึกยังไง แกว่าเฉยๆ ผมจูบลงที่คอ ไซร้ไปที่หลังใบหู แกขนลุกครับ แกว่าจักกะจี๋ ผมคลึงนมแกไปพลางจูบที่ปาก แกนิ่งทำตัวไม่ถูก ดูออกจะสั่นๆด้วยซ้ำ แกตั้งสติได้ แกผลักตัวผมออก ผมยิ้มถามว่าเป็นยังไง แกว่ามันไม่ดี แต่หน้าแกแดงเข้มเลย เสียงสั่นๆ ผมว่านี่ล่ะ ที่แม่เค้าขาดหายไป เดิมพ่อนีเคยทำให้แม่ แต่พอพ่อไม่อยู่ มันก็ขาดไป แม่แกอยากเติมที่ขาด นีว่ามันดีขนาดว่าขาดไม่ได้เลยเหรอ ผมว่าไหนๆ นีก็คิดจะตายแล้ว ก่อนตาย อยากรู้ไหมว่าเสียวแบบที่แม่ต้องการมันเป็นยังไง นีก้มหน้า ผมช้อนคางนีขึ้น แล้วจูบเบาๆ ดันแกลงนอนราบกับเตียง ก้มลงตามไปจูบที่ริมฝีปากน้อยๆ แกพยายามส่ายหน้าหนี ผมจึงเลื่อนมาที่ซอกคอ ไซร้ลงมาที่เนินอก....แกใส่เสื้อยอดคอกลม แต่จากสัมผัสไม่มีเสื้อชั้นในแน่นอนครับ ผมเลิกเสื้อขึ้นนมเล็กๆ แค่อูมมือเดียว กลิ่นสาบสาวมันทำให้อารมณ์ผมเตลิดเลย ผมงับลงที่หัวนมแกสะดุ้งแอ่นรับ ห่อไหล่ ผมละเลงลิ้นไปทั่วเนินนมทั้งสองข้าง เลียลงมาที่ท้อง ท้องน้อย ใกล้ถึงจุดหมายแล้ว ผมรูดกางเกงขายาวแบบพละลงมาจนสุด กางเกงในตัวน้อยสีชมพูลอยเด่นตรงหน้า ผรีบจัดการดึงมันออกไปให้พ้น ร่องหีที่ปิดสนิทมันเป็นแบบนี้เองครับ สนิทแนบแน่น ขนอ่อนไรๆยังไม่มีให้เห็น เนินหีเกลี้ยงเกลามันสวยแบบนี้นี่เอง ครั้งแรกที่ได้เจอครับ แกหนีบขาแน่นด้วยความอาย นีเอามือมาปิดที่หว่างขา ยิ่งดูแล้วยิ่งเสียวครับ ผมกลัวแกจะกลัว เลยกลับไปดูเลียที่หัวนม แกสะท้านอีกรอบ แกเอามือมาปิดที่นม หีเลยว่าง นิ้วน้อยๆของผมเลยแทนที่ นิ้วผมทาบถูตามเนินหีตามร่องเสียว...แกยิ่งสะท้าน นีรีบเอามือมาปิดแต่สายไปแล้ว นิ้วผมเข้าร่องเสียวของนีไปแล้ว ขนาดนิ้วหีนียังตอดรัดแน่นปานนี้ คิดแล้วเสียวควยเลยครับ ผมสั่นนิ้วไปมา ควานเบาๆ ตามจังหวะ น้ำหล่อลื่นเริ่มออกมานิดๆ แต่น้อยมาก นีเริ่มครางอูยๆๆๆ เป็นระยะๆๆ ผมทำอยู่นานจนนีสะท้านแกแกร็งตัว ปากเม้มแน่นแล้วแน่นิ่งไป นิ้วผมยังควานอยู่ ดูไม่ออกว่าแกเสร็จไหมครับ เพราะน้ำแกยังน้อยมาก ผมเลยเปลี่ยนไปเลียแทน แกหนีบขาว่าทำอะไรพี่ แกว่ามันเหม็นน่ะ ผมไม่สนตวัดลิ้นเลียร่องหีน้อยๆแบบไม่สนใจอะไรอีกแล้ว ผมทั้งเลียทั้งถุยน้ำลายใส่ร่องหี จนมันแฉะได้ที่ ผมงัดควยออกมา นียังคงนอนเคลิ้มหลับตาพริ้ม จากรสลิ้นที่เลียหีนีอยู่ ผมเอาควยมาจ่อเบาๆที่ปากร่องเลยดันลงช้าๆ นีถึงกับสะดุ้งเฮือก แกเด้งตัวขึ้นจากที่นอนราบ มายันตัวนั่งประจันหน้าผม แกว่าไม่น่ะพี่มันเจ็บ ควยผมยังคาอยู่เลยใครจะห้ามไหวครับ ผมไม่สนใจดันเข้าไปอีก มันคับมาก ควยผมมุดเข้าได้แค่ครึ่งเดียวเอง นีดันตัวผมออก แต่ผมขืนตัว แล้วก้มลงจูบไปที่นม ดูดไปมาอยู่นานกว่าแกจะสงบ ผมเลื่อนมาดูดปากแก เราแลกลิ้นกันไปมา แม้จะยังไม่ถนัดก็ตาม แต่ธรรมชาติก็สอนนีได้ดีทีเดียว จนแกเคลิ้มผมเลยดันเข้าจนสุดช้าๆ แกร้องอ้าส์ๆๆๆ มือจิกหลังผมจนเจ็บปากแกเปลี่ยนมากัดไหล่ผม ผมเริ่มกระเด้าเอวช้าๆ แกผวา รีบโอบรัดเอวผมแน่นแกว่าอย่าขยับพี่นีเจ็บไม่ไหวแล้ว น้ำตาแกไหลด้วย ผมสงสารเลยหยุดแช่ควยไว้ แต่พลาดอย่างแรงครับ นีอาจไม่เจ็บ แต่ผมสิครับ ควยที่แช่มันเหมือนโดนปลาตอดควยเป็นร้อยตัวเลย ผมพยายามขยับ นียิ่งรัดแน่น ผมพ่ายแพ้หมดรูปเลยครับ น้ำผมแตกคาหีน้องนีที่น่ารักไปแบบกระเด้าไม่ครบสิบทีเลย เขินเลยครับ น้ำเสียวพอแตก ควยมันก็เริ่มอ่อนครับ นีคงรู้สึดผ่อนคลายขึ้น(ควยผมขนาด 5 นิ้วเองครับแต่ก็แน่นหีนีมาก แกเลยเจ็บ) แกว่าค่อยยังชั่วแล้วจะดันตัวผมออก ผมไม่ยอมหรอก ผมกดควยแช่ไว้แบบนั้น กระซิบขอนีว่าพี่ขอแช่แบบนี้ก่อนน่ะ เสียวดี แกว่าบ้า ผมว่านี่แหละที่แม่นี ต้องการ แกว่ามันเจ็บจะตายสนุกตรงไหน ผมถามแล้วนีเสียวไหม นีพยักหน้า แกว่ามันเสียวตอนพี่เลียตรงนั้นมากเลย ผมยิ้มภูมิใจ แล้วตอนควยพี่มุดเข้าหีล่ะ แกส่ายหน้าว่าเจ็บจะตาย ผมขำๆ แล้วแกก็สะดุ้งอีกรอบเพราะว่าควยผมแข็งอีกแล้ว แกว่าอุ๊ยๆ..พี่มันแน่นอีกแล้ว ผมไม่สนค่อยขยับเอวไปมาช้าๆคราวนี้มันมีน้ำควยผมคารูหีของนีอยู่เลย เข้าออกง่ายขึ้นบ้าง แต่รู้สึกเลยครับว่าดึงควยออกดันเข้าแล้วเสียวหัวควยทุกดอกมันเป็นแบบนี้นี่เอง ผมกระเด้าจนนีครางจากโอ๊ย..เจ็บ เป็นพี่..นีเสียวๆๆๆ นีไม่ไหวแล้ว พอก่อน เยี่ยวจะไหลแล้ว แล้วแกก็รัดผมแน่น คราวนี้น้ำแกแตกบ้างแล้ว ผมรู้ได้เลย ร่องหีแกร้อนมาก ผมชะลอให้แกพักแว้บ แล้วซอยต่อแกครางลั่นแบบไม่ออมเสียงเลย หีเด็กมันเสียวเหลือรับประทานจริงๆ และแล้วผมก็ถึงจุดหมายน้ำแตกกระจายเลยครับ เป็นครั้งแรกที่ผมรู้สึกว่าน้ำแตกสองครั้งแล้วยังไม่อยากหยุด แต่กลัวนีเข็ดครับ เลยหยุดให้แกพัก แกว่ารู้แล้วว่าทำไม แม่อยากแต่งงานใหม่ นีไม่ห้ามแม่แล้ว แกว่าแล้วแกจะกลับบ้านยังไง แกกลัวแม่ว่าที่หนีออกมาจากบ้าน ผมเลยให้แกนั่งรอที่บ้าน แล้วจะไปหาแม่เธอเอง แต่มีข้อแม้ว่าช่วยแล้ว นีจะเก็บเรื่องระหว่างนีกับพี่เป็นความลับ นีสาบาน ผมค่อยโล่งกลัวคุกครับ ผมเดินไปบ้านตามที่นีบอกถัดจากซอยผมไป 4 ซอย ไฟบ้านยังเปิดอยู่เลยครับ ผมหากริ่งไม่มี เลยเดินเข้าไปเองเลย ไม่มีคนอยู่แฮะ ผมเข้าไปเจอรูปของนี แขวนที่ผนัง มีดอกไม่ไหว้อยู่ เหมือนรูปคนตายเลย ผมขนลุกใจเสียเลยครับ ตัวมันชาทำอะไรไม่ถูกเลย แล้วก็มีเสียงผู้หญิงทักว่า ใคร คุณเป็นใคร ผมรีบถามว่ารูปนี้ใครครับ แกมองเศร้าๆ ว่าลูกสาวชั้นเองแต่เสียชีวิตไปแล้วเมื่อปีที่แล้ว สมองผมเบาหวิวเลยครับพี่น้อง แกว่าแล้วคุณเป็นใครเข้ามาในบ้านชั้นทำไม ผมว่าผมเจอนีเมื่อกี้ ผีหลอกแน่ๆ ผมพึมพำ...แกว่าคุณเจอนีเหรอจริงไหม พาชั้นไปเดี๋ยวนี้เลย แกหนีออกบ้านไปหลายชั่วโมงแล้ว ผมงง อ้าวไหนว่าตายไง แกว่านี่รูปของนาย พี่สาวฝาแฝดของนี.......ผมสมองโล่งเลยครับ ค่อยยังชั่ว ผมเลยตั้งหลักเล่าว่านีตอนนี้ผมหลอกให้พักในบ้านผม ผมเจอแกถือเชือกจะแขวนคอ เลยห้ามไว้ แกเสียใจมาก แม่ของนีร้องไห้ แกว่านีคงเสียใจที่ชั้นจะแต่งงาน แกว่าพ่อของนีตายไปหลายปีแล้ว ปีก่อนพี่ของนีก็ตาย เพราะแกไม่มีเวลาดูแลลูกต้องหาเงิน แกเลยจะแต่งงานใหม่กับเจ้านายที่ทำงาน นีจะได้ไม่ลำบาก ผมพาแกไปเจอนี ทั้งคู่วิ่งกอดกันกลมเลย แม่ขอโทษที่ด่าว่านี นีขอโทษแม่ที่ไม่เชื่อฟังแม่ ทั้งคู่คุยกันดีแล้ว ผมเลยอาสาพาไปส่งบ้าน....วันหลังมาเล่าใหม่ครับ   

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 18, 2011, 03:05:27 am
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: January 19, 2011, 03:22:06 pm
thank krub

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: January 19, 2011, 09:41:02 pm
 (1;

Offline birdrock

Reply #4 on: January 19, 2011, 10:26:30 pm
 (007; (007;

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: January 19, 2011, 11:49:23 pm
นายดวงดีจริงๆๆๆๆ...เขียนมาอีกนะ..ชอบๆๆๆๆๆ

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #6 on: January 23, 2011, 09:32:03 pm
 (24; cool