close buttonclose buttonclose button
สิบหกปีต่อมา

สิบหกปีต่อมา

เรื่องเสียว · 25419

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 12:07:57 pm

อมรากับนรินทร์แต่งงานกันแล้วมีลูกสาวและลูกชาย..วัยไล่กันลูกสาวคนโตชื่ออรอุมาและน้องคนรองชื่อ นรา พิมผกาก็แต่งกับพีระพงษ์เช่นกันมีลูกสองคนคือพิมพรรณกับพิมพงษ์ ทั้งสองครอบครัวที่แยกออกมาก็ยังอยู่ในรั้วบ้านเดียวกัน..ทั้งสองครอบครัวต่างเลี้ยงลูกอย่างเสรีและสังเกตุการเติมโตของเขาเพื่อรอคอยวันที่เข้าพร้อมเพื่อการสมสู่ในครอบครัวเรื่องราวเกี่ยวกับเซ็กก็เป็นไปอย่างค่อนข้างเปิดเผยเพื่อให้ลูกได้เรียนรู้และซึมซับสิ่งที่เขาเห็นอันจะนำพาไปสู่การฟรีเซ็ก ที่จะปฏิบัติกันประจำคือแก้ผ้าอาบน้ำในอ่างเดียวกันทั้งครอบครัวตั้งแต่เด็กๆมาจนบัดนี้ลูกโตเป็นหนุ่มเป็นสาวแล้วก็ยังแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันอยู่เป็นประจำ..เพียงแต่ว่าจะใส่กางเกงในเท่านั้น ส่วนท่อนบนนั้นปล่อยเปลือยเปล่าความที่เคยกันมาตลอดทำให้ทั้งหมดไม่อายกันแล้ว ส่วนกับคุณพ่อคุณแม่ หรือปู่ย่าตายายของเด็กนั้น ทุกสัปดาห์จะต้องไปส่งส่วยกันประจำและเดือนหนึ่งก็จะนัดกันทั้งหมดอีกครั้งสถานที่ก็เปลี่ยนกันไปแล้วแต่โอกาสเหมาะสมเป็นบ้านของนเรศบ้างหรือเป็นที่คลับสวิง วันหนึ่งก่อนวันเกิดอร(อรอุมา)หนึ่วัน อารยา พีระ อมราและนรินทร์ นั่งคุยกันหลังจากอาหารค่ำผ่านไป"คุณแม่คะพรุ่งนี้วันเกิดยัยอร..อายุครบ 17 แล้วอุ๊ว่าถึงเวลาแล้วนะคะที่เราจะเริ่มมีสัมพันธ์กับลูกๆเสียทีแม่ว่าไงคะ.."อมราถามคุณแม่..ขณะที่ตัวเองนั้นนั่งเคลียคลออยู่กับคุณพีระ.."แล้วหลานยายเขาพร้อมหรือเปล่าหล่ะจ๊ะ...อุ๊เคยถามลูกหรือเปล่า..เดี๋ยวหลานรับไม่ได้เราจะเสียผู้ใหญ่นะ.." "เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงหรอกค่ะแม่...เวลาอุ๊กับพี่ริน...เย็ดกัน..สองพี่น้องเขาแอบดูประจำ..อุ๊เคยทำเป็นเผลอลืมรูปที่ถ่ายเปลือยทิ้งไว้...ลูกนรามาเห็น..ยังเอารูปอุ๊ไปแอบชักว่าว...ตอนนั้นอุ๊แทบจะไปแบให้ลูกเย็ดเลยหล่ะค่ะ...พอดีพี่รินทร์มาเรียกอุ๊เสียก่อน...เลยปล้ำพี่รินทร์แทน...วันนั้นไงคะ..พี่รินทร์จำได้ไหม" เธอหันไปถามสามี"อ่อ..มิน่าหล่ะอุ๊ร้อนแรงเสียพี่แทบหัก..คิดว่าพี่เป็นลูกนราหล่ะสิ..เอาสิอุ๊ให้ลูกเย็ดเลยอุ๊จะได้มีความสุขมากๆ" "พี่รินทร์อนุญาตนะคะ..แหม..อุ๊ตื่นเต้นจังจะให้ลูกเย็ด..คงเหมือนคุณแม่ตอนที่ให้นายพีเย็ดครั้งแรกนะคะ..เอ..แต่คุณแม่คะ..อุ๊จะเริ่มอย่างไรดีคะ.." "จะยากอะไรหล่ะอุ๊..ก็แกล้งให้นรา..เห็นนมเห็นหี...ทำสายตาเชิญชวน..เซ็กซี่หน่อย..ขี้ครัานจะวิ่งเขามาเย็ด..." "คุณแม่คะทุกวันนี้เราก็แก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันประจำอยู่แล้วนี่คะ...แผนคุณแม่มันธรรมดาไปมั้งอุ๊ว่า...เอางี้อุ๊ว่าเดียวอุ๊ปล้ำเย็ดเอาเลยดีกว่า...อาจจะชวนดูหนังให้เงี่ยนก่อนก็ได้..พี่รินทร์ว่าดีไหม.."แล้วแต่อุ๊สิจ๊ะ..ตอนนี้พี่ต้องทำหน้าที่ให้คุณแม่มีความสุขก่อน..แล้วพี่จะวางแผนจัดการยัยอรเหมือนกัน เรามาแข่งกันไหมอุ๊ว่าใครจะสำเร็จก่อน""ได้เลยค่ะพี่รินทร์อุ๊ว่าอุ๊ชนะแน่ๆ"

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 07, 2010, 12:26:05 am
 (003;................แหล่มเลย.................. (003;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: June 09, 2010, 08:25:25 am
 (1;

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: June 14, 2010, 10:19:43 am
ขอบคุณครับ (03;

Offline yik2006

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: June 15, 2010, 12:40:00 pm
 (23; (23; (23;แหล่มมั๊กๆ (23;