close buttonclose buttonclose button
ชอบเทียว

ชอบเทียว

เรื่องเสียว · 11949

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 17, 2011, 09:37:12 am
แฟนผมชอบเที่ยวตอนกลางคืนและบ่อยคร้งไปเที่ยวกับเพื่อนผู้ชายซึ่งส่วนใหญ่ผมก้ทราบแต่ขี้เกียจตามไปด้วย มีอยู่ครั้งหนึ่งแฟนบอกว่าจะไปเที่ยวกับเพื่อนชายสองต่อสอง ซึ่งผมก็โอเค แต่คราวนี้มีความรู้สึกว่าอยากตามไปดู แต่ไม่อยากแสดงตัวแฟนถามว่าจะให้ใส่ชุดอะไร ผมบอกว่าอยากให้แต่งแบบกระหรี่ ซึ่งเธอก็โอเคเพราะเพื่อนที่จะพบเป็นคนไทยที่อยู่เมืองนอก เธอสวมกระโปรงสั้น กางเกงในบีกีนี่สายเดี่ยว ใส่เสือ้เกาะอกแต่ไม่ใส่ยกทรง และรองเท้าส้นสูง แต่ก่อนไปเธอให้ผมช่วยซอยหมอยออกให้บางๆ หน่อย ผมก็เล็มออกพองาม เราก็ออกไปที่บาร์แห่งหนึ้งในแถวซอยนานา เป็นบาร์ที่ฝรั่งเที่ยวกัน มีเต้นอโกโก้ด้วย ผมส่งเธอลงแล้วเอารถไปจอดสักพักผมก็ตามไปที่บาร์ ซึ่งเธอได้พบเพื่อนเรียร้อยแล้วและนั่งดื่มกันอยู่มุมหนึ่ง ผมก็เลือกนั่งในตำแหน่งที่ มองเห็นทั้งสองชัดพอควร ทั้งสองนั่งดื่มกันสักครู่ก็เริ่มจูบปากกันอย่างเมามัน แฟนผมท่าทางมึนๆแต่ก็พอมีสติ เพื่อนชายเธออายุจะน้อยกว่า แต่ดูแข็งแรงดี ทั้งคู่ดูดปากกันอย่างมัน มือผู้ชายก็ล้วงเข้าไปคลึงเล่นที่โหนกแฟนผม มองไม่ค่อยเห็นแต่พอดูอาการเธอออก ทั้งสองซัดกันจนเสื้อเธอหล่นมาจนเห็นนมอย่างชัดเจน ผมทนไม่ใหวต้องเข้าไปชักว่าวที่ห้องนำ้ก่อน เมื่ออกมาทั้งคู่ก็ไม่ยอมหยุดต่อมาผมก็เลื่อนมานั่งติดกับแฟนผม คราวนี้ได้ยินเสียงคุยกันว่าเธอมีความสุขเหลือเกิน ผู้ชายบอกว่านำ้แฟนผมเยิ้มไปหมดและถามว่าอยากเย็ดใหม แฟนบอกว่าอยากแต่กำลังมันอยู่ เพื่อนเธอก็เอานิ้วคลึงไปรอบๆหีแล้วแย่งเข้าออกจนแฟนผมส่ายก้นไปมาไม่ติดพื้น ต่อมาแฟนผมก้มลงไต้โต๊ะแล้วงดควยเพื่อนเธอมาเล่นบ้าง เธอเอาเข้าปาก ดูดไม่นานเพื่อนเธอก็นำ้แตก เธอก้รีบกลืนนำ้ควยของเพื่อนเข้าปากไปอย่างรวดเร็วแล้วตามด้วยเบียร์ล้างปาก แล้วทั้งคู่ก็นั่งเล่นกันซักพัก แล้วชวนไปต่อกันที่โรงแรมเย็ดกันต่อ /

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 18, 2011, 06:52:35 pm
 (003; (003;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: January 21, 2011, 12:12:40 am
 (19; (19; (19; (19;