close buttonclose buttonclose button
แฟนชอบอวด

แฟนชอบอวด

เรื่องเสียว · 51760

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 17, 2011, 08:30:49 am
เราชอบเที่ยวตอนกลางคืนโดยเฉพาะต่างจังหวัดหรือสถานที่ๆไม่ค่อยมีใครรู้จักเราแฟนผมชื่อมิ้นท์ เธอเคยมีแฟนมาหลายคนแล้ว แต่ความที่ตัวเธอเล็กผิวขาว หน้าตาสวยมาก และที่สำคัญเธอชอบแต่งตัวโป๊สุดฤทธิ์ ขาของมินท์สวยมากจึงทำให้ใส่กระโปรงสั้นได้เซ็กซ์มาก ที่สำคัญเธอรู้ว่าผมชอบจึงต้องการเอาใจ แต่เธอชอบอวดมากกว่า ตอนเราไปเที่ยวกลางคืนเราชอบที่จะนั่งแท๊กซี่ไป โดยผมจะให้เธอนั่งหน้ารถกับคนขับ ส่วนผมจะนั่งข้างหลัง เรามักจะเริ่มกันเล็กๆด้วยการยั่วคนรถ โดยนัดคุยกันในรถว่า กางเกงในที่เธอใส่มันคับมากเธอรู้สึกรำคาญ ผมก็บอกว่าลองหันมาดูซิมิ้นท์ก็หันมาพร้อมทั้งแยกขาออกและให้ผมเอามือล้วงเข้าไปจัดกางเกงในเธอผมก็ล้วงไปและเปิดกางเกงในเธอออกแล้วก็ขยับไปมา สังเกตว่าคนขับเริ่มมีอาการหงี่พอสมควร แต่เราก็ให้ดูเท่านั้น ตอนลงจากรถก็จะมีบ๋อยมาเปิดประตู ผมก็จะให้แฟนค้างขาเอาไว้พองามเพื่ออวดกางเกงใน นับเป็นการสร้างอารมณ์แบบเล็กแต่รุนแรงดี ผมชอบให้แฟนแต่งตัวแบบผู้หญิงหากิน ซึ่งเธอก็ทำได้ดีมาก คืนหนึ่งเราไปเที่ยวซอยนานา ผมบอกว่าวันนี้เป็นกระหรี่ให้หน่อยนะ มินท์ก็โอเค เธอใส่กระโปรงสั้นมาก เสื้อเกาะอก ไม่ได้ใส่เสื้อใน เราเข้าไปดื่มกันหลายแก้วจนเธอเริ่มเมา ผมจึงเริ่มถอดเสื้อมินท์ลงมาและเริ่มดูดนมโชว์ฝรั่งที่เข้ามาเที่ยว แต่ก็ไม่ค่อยมีใครสนใจใครมากนักเพราะข้างในผู้หญิงอื่นเยอาะมาก เมื่อเริ่มดูดได้ที่ผมก็ถอดเสื้อมินท์ออกและให้เธอส่ายนมโชว์โต๊ะใกล้ๆ กัน ซึ่งก็ได้ผลพอสมควร ผมบอกให้มิ้นท์ลองไปเต้นโชว์โต๊ะฝรั่งข้างๆ ซึ่งก็ได้ผล ฝรั่งก็เล่นกับเธอเต็มที่ดูดจนนมแดงไปหมด ส่วนผมก็ได้แต่จับมิ้นท์อ้าขาแล้วเอามือลูบคลำอวัยวะเพศของเธอจนเธอเก็บอาการไม่อยู่ แล้วผมก็ถอดกางเกงในมิ้นท์ออก ขณะที่เธอนั่งบนตักฝรั่ง ต่อมาเธอก็เลื่อนมานั่งที่ตักผมแต่โน้มตัวลงไปอมของฝรั่งข้างๆ และเริ่มใช้ลิ้นเลียควยฝรั่งอย่างเมามัน ส่วนผมก็แยกขาเธอออก พอดีคนคุมบาร์เดินผ่นมาผมเลยบอกน้องช่วยเล่นหีเธอหน่อยซิ คนคุมบาร์ก็เลยงรูดซิบงัดออกมาแล้วเสียบเข้าหีมิ้นท์ทันที เพลงที่ดังลั่น ห้องมืดๆต่างคนต่งไม่คนใจใครยกเว้นฝรั่งที่โต๊ะกับคนคุมบาร์ มินท์ถูกจับนอนบนโซฟา ปากก็อมควยฝรั่งส่วนหีก็ถูกสอยอย่างเมามัน ส่วนผมแกล้งทำเป็นนั่งบังคนอื่นและช่วยมิ้นท์เป็นครั้งคราว จนกระทั่งนำ้แตกทั้งคู่ แต่มิ้นท์ยังไม่หายมันเธอบอกว่าอยากเย็ดอีก ผมจึงบอกว่าใจเย็นๆก่อนกินเบียร์กันก่อน จนรอบสองผมถามคนคุมบาร์ว่าจะให้มินท์ขึ้นไปเต้นข้างบนได้มั๊ย เต้นได้แต่ต้องแก้ผ้าหมด ผมถามมินท์ว่าสนมั๊ย ยังไม่ทันตอบเธอก็ถอดกระโปรงแล้วตามนักเต้นคนอื่นๆขึ้นไป เมื่อขึ้นไปข้างบนเธอก็โชว์เต็มที่ มินท์เต้นแอ่นหน้าหลังได้เมามันมาก มีอยู่ช่วงหนึ่งเธอไปยืนอ้าขาต่อหน้าฝรั่งคนหนึ่งแล้วบอกใก้ฝรั่งเอามือแหย๋รูหีเธอแล้วเธอก็กระเด้าเข้าออกจนนำ้เธอแตกบนเวที เมื่อลงมาข้างล่างตอนเข้าห้องนำ้้ล้างตัว มีคนคุมบาร์อีกสองคนตามมาแล้วบอกว่าจะช่วยล้างให้มินท์ก็โอเคให้ทั้งสองคนตามเข้าไป / เอาไว้ต่อวันถัดไปนะครับ

Reply #1 on: January 17, 2011, 08:34:57 am
หลังจากแฟนผมเต้นข้างบนเสร็จก็เดินลงมาข้างล่าง ก็มีคนคุมบาร์ตามลงมาส่งและถามว่าจะล้างเนื้อล้างตัวก่อนมั๊ย เธอบอกว่าโอเคแต่ขอไปสวมกระโปรงและเสื้อเพราะไม่อยากเดินแก้ผ้าไป เธอกลับมาที่โต๊ะผมสังเกตว่าเธอกำลังอยู่ในอารมณ์ที่มันมากตอนเดินมาที่โต๊ะก็แอ่นหีแอ่นนมมาตลอดและล้อเล่นกับคนคุมบาร์จนมาถึงโต๊ะ คนคุมบาร์บอกว่าแฟนผมกำลังมันมาก รูปร่างเธอดีมากนมอาจจะคล้อยไปหน่อยเพราะอายุแต่ยังสีชมภูอยู่ ส่วนหีก็สวยมากมีหมอยแซมๆอยู่นิดหน่อย เมือ่เธอเดินมาถึงผมถามว่าเป็นงัยบ้างเธอไม่ตอบแต่เต้นอยู่ข้างๆโต๊ะตามจังหวะเพลง และเอาหมอยไปถูกับหัวเข่าของแขกที่นั่งอยู่ข้างๆ แฟนผมบอกว่าอยากจะเข้าห้องนำ้้ ซึ่งคนคุมบาร์ก็อาสาพาไป ผมก็อนุญาตและบอกว่ากลับมาเร็วๆก็แล้วกัน เธอก็สวมกระโปรงและเสื้อแล้วเดินตามคนคุมบาร์ไป ลักษณะที่ใส่กระโปรงเธอก็สวมแบบหลวมๆ และดึงกระโปรงขึ้นมาสูงจนเห็นแก้มก้นและไม่ได้ใส่กางเกงใน คนคุมบาร์พาแฟนผมเข้าห้องนำ้ผู้ชายเพราะในบาร์ไม่มีห้องนำ้สำหรับลูกค้าผู้หญิง ผมก็มองตามไปจนสุดสายตาและหายไปเกือบชั่วโมง ต่อมาภายหลังผมถามแฟนว่าทำไมล้างตัวนานนัก เธอก็เล่าให้ฟังว่า คนคุมบาร์ชวนเธอไปเข้าห้องนำ้ผู้จัดการข้างบน เพราะสะอาดกว่า และเธอก็ตามไป เมื่อขึ้นไปข้างบน ก็พบเสี่ยหุ้นส่วนเจ้าของบาร์กำลังเล่นไพ่กันอยู่แต่ละคนก็อายุมากพอสมควร คนคุมบาร์ก็ขออนุญาตพาแขกเข้าห้องนำ้ แฟนผมก็เข้าไปทำะุระและออกมาเมื่อออกมาเสี่ยก็ชวนดื่มด้วย แต่เธอบอกคนคุมว่าให้ไปบอกผมว่าเธอเล่นไพ่อยู่ข้างบนไม่ต้องห่วง ซึ่งผมก็โอเค เธอเล่าต่อเมื่อเธอดื่มเบียร์เข้าไปก็รู้สึกเงี่ยน และเริ่มเอนตัวไปหาเสี่นคนที่นั่งใกล้สุดให้ช่วยดูดนมให้ ส่วนอีกคมก็เข้ามาถอดกระโปรงเธอออกแล้วจับแฟนผมแยกขาออกพร้อมทั้งเอานิ้วชี้และกลางเสียบเข้าไปในรูหีเธอ เธอบอกว่าเธอเสี้ยนมาก และอยากหาควยมาเย็ด แต่เสี่ยก็ควยไม่ลุก เธอจึงได้แต่ดูดควยและชักว่าวให้เสี่ยทั้งสองจนนำ้แตก แต่แฟนผมยังเงี่ยนอยู่ เพราะทั้งดูดนมและนิ้วเล่นหีสารพัดจนเธอทนไม่ไหว เสี่ยก็เลยบอกว่าเดี๋ยวเข้าไปนั่งคอยในห้องคาราโอเก ร้องเพลงกันก่อน ห้องนี้เป็นห้องเล็กๆมีทีวีและด้านหนึ่งติดกระจกเงาบานใหญ่ แฟนผมก็เข้าไร้องเพลงและเต้นอยู่สักพัก เสี่ยก็เอาคนขับรถเข้ามาทำความรู้จัก แฟนผม เสี่ยและคนรถ สามคนก็ร้องเพลงอยู่ในห้องเดียวกันอย่างมีอารมณ์เพราะแฟนผมเข้าไปร้องกับคนรถ ส่วนเสี่ยร้องได้สักพักก็ออกไป ปล่อยให้แฟนผมและคนรถอยู่กันตามลำพังเมื่อเสี่ยออกมาข้างนอกและบอกคนคุมบาร์ให้ไปตามผมมาที่ห้องทำงานแก เมื่อถึงห้องทำงาน เสี่ยก็ชมว่าแฟนผมดูดเก่งมาก แต่อายุเกือบ 35 ทำให้แกไม่สู้เท่าไร ผมบอกว่าผมดีใจที่เสี่ยได้เล่นแฟนผม เพราะเราทั้งสองชอบอย่างนี้ แฟนผมชอบแก้ผ้าอวด และผมก็ชอบดูคนอื่นเย็ดแฟนผม เสี่ยก็บอกดีแล้วถ้างั้นดูนี่ เสี่ยก็เปิดผ้าม่านห้องคาราโอเกออก ผมก็เห้ฯแฟนผมและคนรถกำลังร้องเพลงกันอยู่ แต่ทั้งสองมองไม่เห็นเรา เราได้ยินเสียงร้องและคุยกันอย่างชัดเจน ร้องกันไปได้สักพักคนรถก็จับแฟนผมมานั่งตัก แล้วแยกขาเธอออกเอานิ้วมือเข้าไปวนรอบๆ หีแฟนผม แฟนผมก็ร่อนตามแรงวนของนิ้วและเริ่มร้องซิ๊ดไปมา ไฟในห้องสว่างมากจนเราเห็นทุกอย่างชัดเจน ตอนคนรถจับแฟนผมแยกขา หีเธอก็บานออกอย่างเห็นได้ชัดเป็นเพราะว่าเธอเพิ่งถูกคนคุมบาร์เย็ดมา หีเธอเผยอออกนิดๆ แคมนอกยังสีชมพูอยู่ ส่วนอีกมือคนรถก็ถอดเสื้อออกเห็นได้ชัดว่านมเธอเริ่มคล้อยนิดๆ แต่ก็ยังดูดีอยู่ คนรถก็เริ่มดูดนมทีละข้างแล้วเริ่มเอาหัวนมทั้งสองชิดเข้าหากันเพื่อดูดพร้อมกันทำให้แฟนผมสะดุ้งเสียวสุดฤทธิ์ คนรถก็เริ่มหยิดขวดเบียร์ข้างๆ ค่อยๆสอดเข้าไปในรูหีเธอและชักเข้าชักออกจนแฟนผมดิ้นไปตามแรง ถึงแม้ว่าแฟนผมตัวเล็กแต่คนรถรู้ว่าแฟนผมหีใหญ่ จึงสอดขวดเบียร์เข้าไปจนสุด แล้วชักเข้าชักออกอย่าแรงจนแฟนผมถึงกับนำ้แตกคาขวด ตลอดเวลาเธอร้องเอาควย เอาควยๆๆๆๆ เสียบหีๆๆ ตลอดเวลา แต่คนรถก็เล่นจนเพลินจนเธอนำ้แตกคาขวด แล้วก็นั่งแหกหีอ้าขาด้วยความเพลีย และเมื่อถอนขวดเบียร์ออก หีเธอเป็นแยกออกเป็นโพลงเหมือนอุโมงค์เลย ส่วนคนรถเริ่มถอดกางเกงออกแล้วเอาควยงัดเข้าปากแฟนผม แฟนผมก็ค่อยๆ อมแล้วดูดอย่างช้าๆ จนคนรถร้องลั่นด้วยความเสียว มือทั้งสองก็บี้หัวนมเธอจนเธอเริ่มเงี่ยนอีกครั้งและก็ได้ที่เธอก็ค่อยๆ เอาควยคนรถใส่เข้าไปในรูหีเธอ เย็ดกันได้สักพักแฟนผมก็ถามว่าไม่มันหรือ คนรถบอกว่าครับเพราะหีแฟนผมหลวมพอสมควร จึงต้องเปลี่ยท่าใหม่ ครานี้แฟนผนนั่งโก้งโค้งท่าหมา ให้คนรถลองเย็ดใหม่ แต่ก็ไม่มีทีท่าว่าจะออก เพราะหีเธอหลวมมาก เพราะเหตนี้ผมถึงอยากให้เธอเย็ดกับคนอื่นเพราะผมก็เย็ดแล้วไม่มันเลยแต่ดูแล้วได้อารมณ์กว่า ในที่สุดคนรถบอกว่าขอเย็ดตูดได้มั๊ยเธอบอกก็ลองดู คนรถก็เลยลองเสียบไปแต่ก็ค่อนข้างยากเพระาเธอเจ็บมากจนไม่ใหว ในที่สุดแฟนผมต้องใช้ปากอมควยคนรถเบาๆ แล้วเอาลิ้นเธอตวัดไปมาเลียกระโปกคนรถจนเสียวซ่าน และเมื่อได้ที่เธอก็เร่งดูดจนคนรถนำ้้แตกในปากเธอไปในที่สุด เสี่ยบอกว่าแฟนผมสวยมากแต่นมยานไปนิดและหีหลวมมาก เอาควยเข้าไปแล้วไม่รู้สึกเลย ผมก็บอกว่าใช่เสี่ยผมก็เย็ดจนหีเธอบานแต่ผมก็รักเธออยากให้เธอมีความสุข ที่สำคัญผมและแฟนก็ชอบเรื่องอย่างนี้ด้วยซึ่งทำให้เรามีความสุขทั้งสองคน เมื่อกลับมาบ้านผมถามเธอว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่าดี แต่อยากเย็ดกับควยใหญ่ๆบ้าง ผมบอกว่างั้นทีหลังก็แล้วกัน และก่อนนอนผมก็เลียหีเมียอย่างทนุถนอมแล้วเราก็เย็ดกันจนนำ้แตกด้วยกันทั้งคู่

Reply #2 on: January 17, 2011, 08:54:34 am
ปกติแฟน ผมชอบแต่งตัวโป๊ๆ ชอบใส่กระโปรงสั้นเป็นประจำ เธอทำงานที่สนามบินและมีเพื่อนร่วมงานส่วนใหญ่เป็นผู้ชายและชาวต่างชาติ เธอเป็นคนรูปร่างดีมาก ขาสวย เอวเล็ก หน้าอกพอสมควร เธอเล่าให้ฟังว่า มีอยู่คืนหนึ่งค่อนข้างดึกมากแล้วเื่มื่อเธอทำงานเสร็จ และเดินกลับเข้าที่ทำงานเก็บเอกสารเรียบร้อยแล้วและดับไฟเตรียมตัวจะกลับ บ้านเป็นจังหวะเดียวกับเพื่อนร่วมงานชาวต่างชาติเดินเข้ามาพร้อมกับเพื่อน สาว ทั้งคู่เมื่อพบว่าไม่มีใครอยู่ในที่ทำงานก็เริ่มฟัดกันนัว แต่ก็มองไม่ค่อยเห็นอะไรเพราะมืดพอสมควร แฟนผมก็เฝ้ามองสักพักจนทั้งคู่เย็ดกันเสร็จและเดินออกไป แต่แฟนผมกลับเงี่ยนมากอยากจะหาคนเย็ดด้วย เธอจึงโทรมาหาผมและบอกว่าให้ไปรับด้วย ผมบอกว่าขี้เกียจออกไปและบอกให้เธอนั่งแท็กซี่เข้ามา แต่เธอรบเร้าและบอกให้มาเถอะเดี๋ยวเธอจะตามใจผมทุกอย่างแล้วเธอก็เล่าเรื่ง ที่เธอเห็นมาให้ฟัง เธอบอกว่าตอนนี้เงี่ยนมาก ผมบอกว่าแล้วเธอจะทำอะไรให้ผมได้สนุกเธอบอกว่าอะไรก็ได้ ผมถามว่าแล้วแก้ผ้าให้คนอื่นดูได้ใหมเธอบอกว่าโอเค ผมไปรับเธอประมาณเกือบเที่ยงคืน นึกอยู่ว่าจะไปใหนดีในเมื่อตอนนี้เธอตามใจทุกอย่างแล้ว เมื่อไปรับเธอพบว่าเธอเปลี่ยนชุดทำงานแล้วและใส่กระโปรงสั้น เสื้อเกาะอก ตอนขึ้นบนรถเธออ้าขาให้ผมดูนิดหนึ่ง เธอใส่กางเกงในตัวโปรดสายเดี่ยวที่ผมชอบ ขับรถออกว่านึกว่าจะพาเธอไปใหนดี สังเกตว่าเธอนั่งไม่เป็นสุขเท่าไรเพื่อเงี่ยนมาก ผมเลยเอานิ้วเขี่ยรอบๆหีเธอเธอก็ดิ้นไปตามนิ้วเลย นำ้เงี่ยนของเธอออกมาจนแฉะไปหมด ตอนรถติดไปแดงผมก็เลือกจอดใกล้ๆรถเมล์ เลือกจังหวะที่ไฟส่องเ้ามาในรถได้ แล้วให้เธออ้าขาแบบพองาม ให้คนขับรถเมล์ได้เห็นกางเกงในเธอ และเมื่อไฟเขียวเธอก็จะเลิกกระโปรงขึ้นให้เห็นเต็มๆ ผมพาเธอไปบาร์อโกโก้แห่งหนึ่งพาขึ้นไปขั้นสอง ข้างบนมีแต่ฝรั่งแทบไม่มีคนไทย ผมมีเพื่อนทำงานที่นี่และบอกว่าผมพาแฟนมาเที่ยวอยากสนุกด้วย ผมบอกว่าอยากให้แฟนช่วยขึ้นไปเต้นอโกโก้ให้ดู หลังจากดื่มกันพอสมควรแล้วเธอก็เริ่มมึนๆ ผมก็เลยถามว่าสนใจจะขึ้นไปข้างบนมั๊ย ซึ่งเธอก็โอเค ผมเลยบอกเพื่อนในบาร์ว่าแฟนผมอยากจะขึ้นไปเต้นข้างบน เพื่อนบอกว่าแต่ต้องแก้ผ้าหมด ผมถามแฟนว่าโอเคมั๊ยซึ่งเธอก็โอเค และถอดกระโปรงและเสื้อออก แฟนผมอายุกว่า 35 แล้ว แต่รูปร่างยังดีอยู่ ไม่มีหน้าท้อง ขาสวยมาก นมคล้อยพองาม หมอยบางๆ แต่หีผ่านการเย็ดมามากพอสมควร เพื่อนผมก็ชมว่ายังพอสู้สาวๆได้ แต่ก่อนขึ้นเพื่อนบอกขอจับหน่อยได้มั๊ย ผมก็โอเค ให้แฟนยืนขึ้นที่โต๊ะเรา เธอเริ่มส่ายไปตามจังหวะเพลง ขณะที่มือเพื่อนก็ลูบคลำสำรวจไปทั่ว เธอเต้นอยู่ที่โต๊ะเรา และหันกลับมาทางเราให้เพื่อนผมได้ดูรูปร่างได้เต็มตา เพื่อนผมก็เริ่มดูดนมและเอามือล้วงหีแฟน โดยใช้นิ้วกลางและนิ้วชี้สอดเข้าไปในรูหี ตอนนี้เธอเด้าไม่หยุดเลยเพลงก็มันมาก แฟนผมยืนกระเด้าเข้าออกอย่างมัน ส่วนเพื่อนก็ทั้งดูดทั้งแยงรูหีมันมาก แฟนผมบอกให้ผมช่วยด้วยผมก็เลยคลึงที่เม็ดแตดของเธอขณะที่เพื่อน ดูดนม แยงรูหี ผมก็บี้เม็ดแตดจนเธอเกร็งไปหมดจนทนไม่ไหวบอกหยุดก่อน เราก็ให้เธอนั่งกลางส่วนผมและเพือนขนาบข้าง แต่ก็เล่นไปเบาๆ พร้อมทั้งดื่มไปอีกจนเธอเริ่มมีอารมณ์อีก ถึงตอนนี้ไม่ต้องอายใครแล้ว เพราะผู้หญิงที่อยู่ในบาร์ก็กระหรี่ทั้งนั้น ขณะที่แฟนผมนั่งผมก็จับขาซ้าย เพื่อนจับขาขวาแล้ว ถอดกางเกงในเธอออก แล้วค่อยๆอ้าขาออก เธอนั่งท่าชันเข่า ขาแยกออกทั้งสองข้างเห็นรูหีอ้าซ่า แขกเดินผ่านไปมาก้หยุดดูรูหีเธอตลอด เพื่อนผมก็เอานิ้วแหย่รูหีตามเคย แต่เธอบอกว่าไม่มันเลย ผมจึงถามว่าเอาขวดมั๊ย เธอก็บอกว่าลองดูผมจึงเอาขวดเบียร์เสียบเข้ารูหี ชักเข้าชักออก ขณะที่เพื่อนก็ดูดนมไปเรื่อย แล้วเปลี่ยนเอานิ้วมาแหย่รูตูดจนเธอสะดุ้งโหยง เพื่อนเอานิ้วชี้เสียบเข้าออก ส่วนขวดเบียร์ก็เสียบเข้ารูหีจนเธอนำ้แตกคาขวด เมื่อนำ้เธอออกเธอก็พักอยู่ที่นั่งนอนอยู่กับโซฟาแต่หียังอ้าอยู่ เพื่อยผมรู้ว่าผมชอบให้เมียถูกเย็ดจึงถามว่าอยากให้ใครมาเย็ดใหม ผมบอกว่าเอาซิ ลองถามเขาดูด้วย แฟนผมก็ถามว่าใคร เพื่อนก็บอกว่าคนทำงานที่นี่ชื่อเก่งแต่หล่อและควยใหญ่ แฟนผมก็ตอบตกลง เพื่อนผมจึงไปตามอีกคนมา ซึ่งมาแฟนผมเห็นแล้วก็ชอบและโอเคเลย แต่เพื่อนบอกว่าต้องไปเย็ดกันข้างบนฟลอร์ ตอนแรกแฟนผมจะไม่ไปเย็ดข้างบน แต่ผมก็บอกไปเหอะ เพราะดูแล้วไม่มีคนไทย เธอจึงตกลง ทั้งคู่จึงเดินกันขึ้นฟลอร์ เก่งพาแฟนผมขึ้นเวที เริ่มด้วยการให้แฟนผมยืนแหกหีกลางเวทีแล้วเริ่มเลียหี จนแฟนผมดิ้นไปตามจังหวะลิ้น แล้วจับเธอนอนลง กลับหัวกลับหาง แล้วเอาควยยัดปากแฟนผม แฟนผมอยู่ข้างบนดูดควยเก่งเบาๆ ขณะเดียวกันก็แอ่นตูดให้เก่งเลีย ไฟบนเวทีชัดมาก เห็นได้ชัดว่านำ้เงี่ยนแฟนผมออกจนหีเธอแฉะไปหมด และเมื่อได้ที่สังเกตว่ามีผู้ชายอีกคนขึ้นเวทีไปด้วย ตอนเธอแอ่นตูดถูกเลียหีอยู่นั้นก็มีอีกควยหนึ่งค่อยๆสอดเข้ารูหีเธอจนเธอ เริ่มร้องอย่างเมามัน ควยอีกคนเสีบยเข้าเสียดออก ส่วนเก่งก็ยังเลียเม็ดแตดอยู่แฟนผมตอนนี้กระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว เธอหงายหลังอ้าหีออกแล้วจับอีกคนเย็ดอย่างรุนแรง ส่วนเก่งก็ดูดนมจนเธอร้องลั่นไปด้วยความเสียว แล้วทั้งคู่ก็สลับกันเย็ดจนแฟนผมนำ้แตกสามครั้ง และนอนแผ่หลาบนเวที

Offline taezasunday19

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
Reply #3 on: January 18, 2011, 05:38:16 pm
อวดจนฮานบี๋กันไปเลยสิคับ

นม

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #4 on: January 21, 2011, 12:19:39 am
 (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;

Offline toonna

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: January 21, 2011, 04:12:31 am
 (23; (23; (23; (23; (23; (23;ขอบคุณขอรับ (26; (26; (26; (26;

[/quote] (00;

Offline toee11

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #6 on: January 21, 2011, 10:04:30 am
ขอบคุณ (24;