close buttonclose buttonclose button
แม่พิสมัย กับ นรินทร์

แม่พิสมัย กับ นรินทร์

เรื่องเสียว · 62819

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ขณะเวลาเดียวกัน นรินทร์ขับรถมารับคุณแม่เขาที่ค่ายทหารที่แม่ทำงานอยู่.. พิศมัยนั้นเธอเป็นนายทหารหญิงฝ่ายชำนาญการอาวุธนำวิธีของกองทัพบก ยศพันเอกหญิง เมื่อนรินทร์มาถึง..คุณพิศมัยดูเวลาแล้วก็บอกให้คอยก่อน..เพื่อถ่วงเวลาให้สองพ่อลูกออกจากบ้านไปก่อนนรินทร์เข้ามานั่งอยู่ในห้องทำงานของแม่..พิศมัยเธอก็ทำงานอยู่ที่โต๊ะ..หน้าจอคอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊ค..ดูเหมือนเธอทำงานอย่างเคร่งเครียดแต่จริงๆแล้วเธอกำลังอ่านเรื่องราวของแม่ลูกที่สมสู่กันเป็นผัวเมียกันในบอร์ดเกี่ยวกับเรื่องอินเซทท์ในครอบครัวของต่างประเทศอยู่..นรินทร์เอนกายอย่างสบายที่โซฟาทำท่าเหมือนจะหลับ..แต่เขาหรี่ตามองลอดเข้าไปใต้โต๊ะทำงานของแม่ต่างหากเห็นคุณแม่เขาถ่างขาออกหุบเข้า..บางครั้งก็เห็นเอามือมากดเน้นตรงโคกหี..แล้วก็ถ่างขาออกจนเขามองลอดเข้าไปเห็นโคกโหนกนูนอยู่ในกางเกงในตัวบาง…ความมืดโรยตัวลงมาจนต้องเปิดไฟสว่าง..พิศมัยแอบเห็นนรินทร์มองลอดโต๊ะมาดูหีของเธอเหมือนกัน..เธอแกล้งถ่างขาออกให้เขาดูอย่างท้าทายทำเหมือนไม่รู้ตัว…นรินทร์เห็นแล้วควยเขาลุกดักกางเกงจนเป็นรอยนูน พิศมัยสังเกตุเห็นอยู่แล้ว..พอกะเวลาว่าสองพ่อลูกออกจากบ้านแล้ว..เธอจึงปิดคอมพิวเตอร์พับเก็บแล้วลุกขึ้น..นรินทร์ทำเป็นแกล้งหลับ..พิศมัยมานั่งลงข้างๆแล้วปลุกลูกชาย…”รินทร์..กลับบ้านได้แล้วลูก…มืดแล้วนะเนี๊ยะ..แม่ทำงานเพลิน..ไปหน่อย” “ครับแม่..แหม..แอร์เย็นๆผมเลยเผลอหลับไป..ไปครับผมช่วยถือ..”นรินทร์หยิบกระเป๋าเอกสารของแม่มาถือ..พิศมัยเดินนำหน้า..นรินทร์มองสะโพกผายของแม่ที่ส่ายไหวตามจังหว่ะเดินภายใต้กระโปรงชุดเครื่องแบบแล้วดูเซ็กซี่เหลือเกินจนเขาจะอดใจไม่ไหวอยู่แล้ว…พิศมัยบอกให้นรินทร์แวะร้านอาหารเพื่อทานอะไรกันก่อน..กลับบ้านเพราะวันนี้คุณพ่อไม่อยู่บ้านไปงานเลี้ยงกับพิมผกา ขณะนั่งทานอาหารพิศมัยก็สั่งไวน์มาดื่มไปด้วย..มองๆดูเหมือนหนุ่มสาวที่ออกมาทานอาหารนอกบ้าน.เพราะพิศมัยเองเธอดูไม่แก่เลยยิ่งตอนนี้ดื่มไว้เข้าไปสองแก้มเปล่งเป็นสีชมพูนัยตาหวานเยิ้ม แล้วสองแม่ลูกก็พากันกลับบ้าน..เมื่อจอดรถเดินขึ้นบ้าน คุณพิศมัยนั้นมึนๆเดินนำหน้านรินทร์ เขาจึงมองดูสะโพกของคุณแม่ซึ่งมันสวยเซ็กซี่ที่สุดในสายตาเขาเวลานี้ ยักย้ายส่ายตามจังหว่ะเดิน..กำลังเพลินๆคุณพิศมัยก็สดุดขาตัวเองเซ..นรินทร์รีบคว้าเอวพยุงไว้ตรงประตูหน้าบ้าน บัดนี้ส่วนหน้าของเขาแนบสนิทกับสะโพกผายของคุณแม่จนพิศมัยรู้สึกได้ถึงควยดุ้นใหญ่ที่อัดอยู่กับร่องตูดของเธอ เขากระซิบที่ริมหูของแม่พร้อมกับกอดแม่แน่นจากทางด้านหลัง”ระวังหน่อยครับแม่ แม่เมาแล้วนะ..” “นั่นสิ..แม่รู้สึกมึนๆรินทร์ประคองแม่ไปหน่อยนะลูก..อื่ม”นรินทร์ได้โอกาสจึ้งพาคุณแม่เดินโดยตัวเองซ้อนอยู่ข้างหลังเข้าบ้าน พิศมัยแกล้งทำเข่าอ่อนรูดตัวลงเพื่อให้มือของนรินทร์เลื่อนขึ้นมาจับนมของเธอ…ซึ่งก็เข้าล๊อกนรินทร์อยู่แล้วเขาจึงประคองเต้านมของแม่ไว้ พิศมัยหายใจแรงหัวนมลุกตั้งดันเสื้อออกมาจนนรินทร์รู้สึกได้ นรินทร์ประคองคุณแม่ไปนั่งที่โซฟาตัวยาวโดยเขานั่งโอบอยู่ข้างๆมือยังคงจับนมบีบเคล้นเบาๆพิศมัยมิได้ห้ามเพราะใจมันปรารถนาอยู่แล้วแต่ก็ยังกระดากอยู่บ้างที่จะบอกลูกตรงๆ“แม่ครับ รินทร์ขอดูดนมแม่เหมือนสมัยเด็กๆได้มั๊ยครับ..นมแม่นุ่มและหัวนมแข็งน่าดูดจัง..” “โตแล้วจะทำตัวเป็นเด็กๆอีกเหรอลูก..ตอนเด็กๆรินทร์ชอบจับนมแม่ข้างหนึ่งและดูดข้างหนึง จนหลับทุกที..” เธอไม่ได้บอกอนุญาตแต่ไม่ได้ห้ามนรินทร์จึงแกะกระดุมเครื่องแบบคุณแม่ออกทีละเม็ดแล้วแบะเสื้อออกข้างๆมองเห็นยกทรงลายลูกไม้ห่อหุ้มเต้าใหญ่ไว้หมิ่นเหม่ที่โผล่พ้นออกมาขาวผ่องเขามองหน้าคุณแม่นิดหนึ่งเชิงขออนุญาต พิศมัยพยักหน้าน้อยๆเขาจึงซบลงไปกลางร่องนมสองมือประสองด้านนอกลูบไล้เบาๆพิศมัยแหงนหน้าหลับตาพริ้ม นรินทร์สอดมือไปด้านหลังปลดตะขอยกทรงออก รูดให้พ้นสองเต้า เขาได้สัมผัสกับเนื้อแท้ของเต้าเต่งตรงหน้าเห็นได้ถึงตุ่มขนเห่อขึ้นมาด้วยความเสียวสยิว..อย่างไม่รอช้านรินทร์อ้าปากงับยอดถันดูดเลียอย่างแผ่วเบาทั้งช้ายขวา..เพื่อเร่งเร้าอารมณ์พิสวาทของพิศมัยให้ลุกฮือยิ่งขึ้น..เขารู้ดีหากหญิงใดยอมให้ชายจูบเลียนมถึงเพียงนี้มีหรือจะทนไหวต่ออำนาจกามราคะได้..พิศมัยยามนี้ลืมสิ้นหมดทุกอย่างแล้ว..และตัวเองก็มีอารมณ์วิตถารอยากให้ลูกชายทำอย่างนี้อยู่แล้ว..ปากดูดนมมืออีกข้างค่อยๆลูบขาอ่อนของแม่ไล่สูงขึ้นจนกระโปรงร่นตามมือ ขณะมือเขาจะถึงหีของพิศมัยอยู่นั้น เธอผวาขึ้นเหมือนสติจะกลับมาจับมือนรินทร์ไว้ผงกตัวขึ้น..”เดี๋ยวก่อนรินทร์..อย่าลูก..เราจะทำอย่างนี้ไม่ได้…เราต้องคุยกันก่อน..” “ทำไมครับ..แม่..ถ้าแม่และผมต้องการทำไมเราไม่ปล่อยให้เป็นไปตามที่ใจเราปรารถนาหล่ะครับ…” “รินทร์ถ้าลูกมีอะไรกับแม่มากไปกว่านี้..ความเป็นแม่ลูกของเราจะเปลี่ยนไป..ลูกแน่ใจนะว่าลูกอยาก..เออ…กับแม่..” “แม่ครับ..”นรินทร์ไซร้เข้าไปตรงซอกคอพลางพูด..”แม่ไม่รู้หรอกว่า..ผมปรารถนาที่จะทำอย่างนี้กับแม่มานานแค่ไหนแล้ว…ผมเก็บรูปร่างของแม่..ไปจินตนาการช่วยตัวเองมาตั้งแต่ผมเริ่มเป็นหนุ่ม..แม่เป็นผู้หญิงคนเดียวที่เป็นยอดปรารถนาของผม…นะแม่..ผมรักแม่..ให้ผมนะครับ”พิศมัยดันตัวนรินทร์สองมือประคองอยู่ที่หน้าของลูกชายมองสบตา..”แม่ก็รักลูก…รักลูกของแม่มากที่สุด…ลูกต้องสัญญากับแม่ก่อนว่ายังจะเป็นลูกของแม่..ไม่ทำอะไรประเจิดประเจ้อ..ไม่ขัดขืนใจแม่…และลูกต้องปฏิบัติตามข้อแม้ส่วนตัวของแม่..”นรินทร์ยิ้มดีใจแม่พูดอย่างนี้แสดงว่าแม่ยอมเขาแน่นอนรีบรับสัญญาทันที..”สัญญาครับแม่ผมสัญญา..จะยังรักเคารพแม่เหมือนเดิม..รับรองไม่ขัดขืนใจแม่จะทำตามที่คุณแม่บอกทุกอย่าง..แม่บอกสิครับว่าจะให้ผมปฏิบัติอย่างไร” “เอาหล่ะก่อนอื่นแม่จะเล่าความลับของแม่กับพ่อให้ลูกรู้ก่อน..โดยปกติหน้าฉากแล้วแม่กับพ่อเป็นคนที่มีหน้าตาในสังคมเป็นสุภาพชนที่เคร่งครัด..แต่ในเรื่องเซ็กของเรา..แม่กับพ่อเป็นคนเปิดฟรีในเรื่องเซ็ก..มาก..เราไม่หวงห้ามกันหากจะหาความสุขในทางเพศจากใครก็ได้ที่เราพอใจ.กับลุงพีระป้าอารยาเราก็แลกเปลี่ยนกันเสมอ..ตั้งแต่เราเรียนมหาวิทยาลัยแล้ว…แล้วอีกอย่างเวลามีอารมณ์ทางเพศเราชอบพูดคำหยาบกัน..ลามกหยาบคาย..แม่กังวลเรื่องนี้ตลอดกลัวลูกรู้และตำหนิพ่อกับแม่..เราอยากเป็นแบบอย่างที่ดีกับลูก..กลัวลูกจะไม่เข้าใจเรื่องนี้ที่สุด..”นรินทร์จับนมแม่ใช้สองนิ้วบี้หัวนม”แม่ครับ..ผมเป็นลูกของแม่กับพ่อ..เราได้เลือดแม่ในเรื่องนี้มาเต็มที่เลย..ผมไม่คิดว่าพ่อแม่ทำผิดนะครับ กลับภูมิใจที่พ่อกับแม่มีเสรีภาพในเรื่องนี้..และผมเองก็ชอบเหมือนแม่ชอบ..เวลา..เย็ดกันชอบพูดหยาบคายและลามกสุดๆเหมือนกัน..แม่ครับรินทร์สัญญากับแม่แล้ว.. เราเย็ดกันนะครับ” นรินทร์บอกแม่ตรงๆ“อุ้ย..รินทร์ลูกแม่..เราเป็นแม่ลูกกันจะเย็ดกันเหรอลูก..ซี๊ด..เย็ดกัน..ลูกพูดว่าเราเย็ดกัน..”พิศมัยประกบปากนรินทร์พุ่งลิ้นเข้าตวัดรัดเกี่ยวกับอย่างร้อนแรง มือนรินทร์ลูบขาอ่อนผ่ากระโปรงขึ้นมาจนประกบคลึงอยู่กับโคกหีอูมพิศมัยถ่างขาออกเด้งเอวรับตูดส่ายร่อนไปมา”รินทร์..ซี๊ด…รินทร์จะทำอะไรแม่จ๊ะ…ดูสิจับหีแม่..หีแม่น่าเย็ดหรือเปล่าคะ..อูย..รินทร์ขา..ทำไมแม่เงี่ยนอย่างนี้…อีกอย่างเวลาเย็ดกันแม่ชอบให้เลียหีแม่ก่อน..รินต้องเลียหีแม่นะคะรินจะเย็ดกับแม่ใช่มั๊ยลูก..บอกแม่สิ..” “แม่ครับ..หีแม่ใหญ่น่าเย็ดเหลือเกิน..ผมจะได้เย็ดหีของแม่แล้ว…ผมได้จับหีของแม่.ผมจะเลียหีให้แม่ครับ..ดูดนมแม่…ผมฝันไปหรือเปล่าครับแม่…รินจะได้เย็ดกับแม่ของรินเองแล้ว..แม่เต็มใจให้ลูกของแม่เย็ด…แม่เต็มใจหรือเปล่า.แม่อยากให้ลูกของแม่เย็ดหีหรือเปล่าแม่จ๋า..ดูสิน้ำเงี่ยนแม่ออกมาเต็มไปหมด..”นรินทร์กระซิบกระซาบพร่ำคำพูดหยาบคายที่อยากพูด”ค่ะ..รินลูกแม่…รินไม่ว่าอะไรแม่นะคะ..ที่แม่เงี่ยนจนยอมให้ลูกตัวเองเย็ด…เราจะเย็ดกัน..แม่เงี่ยนเหลือเกิน…ไม่ไหวแล้วลูก..เลียหี..หี..ให้แม่สิคะ..แล้วเย็ด..”นรินทร์ทรุดตัวลงนั่งกับพื้นแทรกเข้าหว่างขาของพิศมัยสองมือช้อนใต้ขาพับดันขาให้แยกถ่างออกโคกหีอูมเด่นอยู่ตรงหน้าแต่มันมีกางเกงในลายลูกไม้กั้นอยู่..ตรงกลางเห็นรอยน้ำเงี่ยนเปียกเยิ้มนรินทร์ซบหน้าเข้าไปสูดดมกลิ่นหีของแม่ใช้ปากและฟันขบเน้นไปทั่วเนินหีพิศมัยเด้งเอวแอ่นหีใส่หน้าลูกชายเป็นพัลวัล..”แม่ครับ..แม่แหวกกางเกงในออกให้รินสิครับ..รินจะดูดแตดให้แม่…กลิ่นหีน้ำเงี่ยนของแม่หอมอร่อยเหลือเกิน..แม่จ๋า..แม่ทำไมมีหีดีอย่างนี้..”พิศมัยแหวกกางเกงในออกข้างๆสองแคมหีอ้าออกเห็นร่องหลืบภายในแดงเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดโซว์ตัวแข็งชูชัน..”ดูสิริน..หีแม่ของลูก..รินออกมาทางนี้แหล่ะ..อยากกลับเข้าไปใหม่มั๊ย…แต่ลูกตัวโตแล้วคงกลับเข้าไปได้แต่ควยเท่านั้น..เอาสิคะลูกขา…ซี๊ด…จะดูดแตดให้แม่ก็ดูดสิคะ..อูย..”นรินทร์อมเม็ดแตดกลางร่องหี..ดูดเบา.ๆพิศมัยเด้งเอวขึ้นอย่างสุดเสียว”ว้าย..ลูกขา..เสียวแตดจะขาดแล้ว..อูย..ลูกแม่..แม่ให้ลูกเลียหีดูดแตด..ลูกจะเย็ดแม่..แม่กับลูกจะเย็ดกัน…อูยยเงี่ยน..น้ำแทบแตกแล้วลูกขา…”พิศมัยพร่ำถึงแต่คำว่าแม่ลูกจะเย็ดกันที่สะใจสมอารมณ์เธอ นรินทร์ลุกขึ้นตอนนี้ควยเขาลุกโด่ห่างจากปากรูหีของพิศมัยไม่ถึงนิ้ว..มันพร้อมที่จะมุดเข้ารูหี”แม่ครับ..ผมขออนุญาตเอาควยเข้ารูหีแม่นะครับ…” “เอาสิคะลูกขา..แม่อนุญาต..เอาควยเข้าไปในรูหีแม่ได้แล้ว…รูหีแม่คอยควยของลูกมานานแสนนานแล้วรู้มั๊ย…แม่ฝันถึงวันนี้แม่คอยวันนี้..วันที่ลูกจะเอาควยมุดเข้ารูหีของแม่..อูย..ใส่เข้ามาเลยลูกจ๋า…อุ๊บ…อุ้ย..เบาๆก่อนควยลูกใหญ่คับรูหีแม่ไปหมด..ซี๊ด..อย่างนี้ลูกกับแม่เย็ดกันแล้ว..กระเด้าเลยกระเด้าควยให้มิด..”พิศมัยตามองควยลูกชายมุดเข้ารูหีตัวเองด้วยความเงี่ยนมือกดสะโพกนรินทร์ให้เน้นหนักยิ่งขึ้น พอควยลื่นดีแล้วนรินทร์เริ่มกระเด้าลากควยครูดเข้าออกกับผนังหีที่ดูดแน่นหนึบช้าๆปากประกบปากจูบอย่างหวานดูดดื่ม..มือก็ไม่ให้ว่าจับเค้นนมปรนเปรอให้คุณแม่คนสวยขี้เย็ดอย่างเต็มที่..สร้างความเสียวซ่านดานใจให้พิศมัยเป็นที่สุด..”ลูกขา…ผัวขา..แม่เรียกลูกว่าผัวได้หรือยังคะ..ลูกเป็นผัวแม่แล้ว..ซี๊ด…โอย..เมียเสียวหีดีอะไรอย่างนี้…ผัวเข้าใจเย็ดนะ..ค่อยๆเย็ดอย่างนี้เมียอร่อยรูหีเหลือเกิน…เป็นไงคะ..หีเมียเย็ดดีหรือเปล่า..กระเด้าเร็วขึ้นอีกค่ะผัวขา…อูย…””ซี๊ด..แม่จ๋า…ไม่น่าเชื่อเลย..หีของแม่แน่นหนึบไปหมด.ใช่ครับผมเป็นผัวแม่แล้วเมียจ๋า...เสียวควยเหลือเกิน..เย็ดดีอะไรอย่างนี้..หีแม่เย็ดดี..เย็ดอร่อยที่สุดแม่จ๋า…เป็นบุญเหลือเกินที่รินได้เย็ดหีดีอย่างนี้…เสียวควยที่สุดหีแม่ตอดแรง…ผมกระเด้าแรงอีกนะ..เสียว..””เอาเลยค่ะ..กระเด้าแรงๆก็ได้…แม่ก็อร่อยหี..เย็ดกับลูกมันส์หีจริงๆกระแทกแล้วเน้นแรงๆลูกจ๋า..นั่น..อย่างนั้น..อูย…ปลายควยกระทุ้งมดลูกแม่..เสียวใจจะขาด..เย็ดแรงๆ“นรินทร์ลากควยยาวกระเด้ากดแรงและเน้นควงสว่านให้ปลายถอกเสียดสีกับปากมดลูกทุกจังหว่ะกระเด้าพิศมัยห่อปากครางซี๊ดอย่างกินของเผ็ดอร่อยถูกใจเด้งเอวอัดโคกหีกับหนอกควยอย่างร่านร้อนสุดขีด นรินทร์นั้นเอวก็กระเด้าควยเข้ารูหีมือจับขยำเคล้นสองเต้าอวบไปด้วยอย่างผู้ชำนาญการเย็ดและรู้ว่าทำอย่างไรจึงจะให้คู่เย็ดเสียวอร่อยที่สุดได้..”อูย…นรินทร์ลูกแม่เย็ดเก่งจัง..ไปหัดมาจากไหนลูก..เย็ดเก่งกว่าพ่อเสียอีก..” “ผมเย็ดกับอุ๊บ่อยๆไงครับแม่..อุ๊เย็ดเก่งและบอกผมว่าเวลาเย็ดกันผู้หญิงชอบให้ทำอย่างไร..นมแม่เด้งสู้มือจังเลยครับ..ทั้งขาวทั้งอวบ..รูหีก็ตอดรัดควย..ผมเสียวจะทนไม่ไหวแล้ว..ซี๊ด..ผมเย็ดให้น้ำออกเลยนะแม่…ให้ผมเอาน้ำเข้ารูหีแม่เลยนะ..” “เอาเลยค่ะ..เย็ดให้น้ำแตกไปเลย..เอาน้ำเงี่ยนเข้ามดลูกแม่เลย..แม่ก็น้ำแทบแตกแล้ว..เย็ดกับลูกทำให้เงี่ยนจริงๆลูกขา..ผัวขา..ผัวของเมีย..เย็ดเมียแรงๆเลย..เย็ดเมียบ่อยๆเมียมีความสุขเหลือเกิน..ซี๊ด..น้ำจะแตกแล้ว..”นรินทร์โย่งตัวขึ้นจับตรงข้อเท้าของแม่สองข้างถ่างออกโยกเอวกระเด้าเร็วเป็นจักรผันเสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดังป๊าปๆโซฟาสะเทือนตามแรงกระเด้า..จังหว่ะสุดท้ายกระแทกควยแล้วอัดแน่นกับโคกหีจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกันปลายควยพุ่งน้ำเงี่ยนอาบชะโลมมดลูก..พิศมัยรู้สึกได้ถึงน้ำเงี่ยนร้อนวูบในช่องท้อง”ว้าย..แตกแล้วผัวขา..น้ำเงี่ยนแตกแล้ว..อูย..น้ำเยอะจังร้อนในท้องหมด..กดควยกับหีแม่แน่ๆลูกจ๋า…อัดหมอยขยี้แตดแม่ซี๊ด..”นรินทร์พลิกสองขาแม่รัดไว้รอบเอวตัวเองก้มลงช้อนโอบรอบเอวแม่ดึงให้ลุกขึ้น..จึงเป็นว่าเขาลุกขึ้นยืนโดยมีแม่พิศมัยขี่คาบอยู่ตรงเอว..”อุ๊ย..รินทร์จะอุ้มแม่ไปไหนหล่ะเนี๊ยะ..กอดแน่นๆนะระวังแม่ตก..”เธอโอบรอบคอลูกชายเบียดตัวเกาะแน่นกลัวตก..นรินทร์พาแม่พิศมัยค่อยๆเดินควยเขาอ่อนลงเล็กน้อยยังคาอยู่ในรูหีที่ตอนนี้น้ำเงี่ยนล้นออกมาจนลื่น”ผมจะพาแม่ไปที่ห้องนอนไงครับ..เราไปเย็ดกันที่ห้องนอนนะครับ..” “ไปสิจ๊ะ..ไปไหนก็ไป..เย็ดที่ไหนก็เย็ด..จะพาแม่ไปเย็ดตรงไหนก็ได้ทั้งนั้น..เย็ดกันให้ทั่วบ้านเลยก็ได้..แต่แม่ว่าเราไปห้องน้ำกันก่อนดีไหมคะ..แม่ปวดฉี่..แล้วเราจะได้ล้างหีล้างควยกันด้วย..มันลื่นไปหมดแล้ว..เดี๋ยวเย็ดไม่มัน..” “ครับแม่..ผมจะได้อาบน้ำพร้อมแม่อีก..ให้ผมล้างหีให้นะครับ…” “ได้สิคะ..ตั้งแต่นี้ไปลูกจะทำอะไรกับแม่ก็ได้ทั้งนั้น..เพื่อความสุขของเรา..แม่อนุญาตทุกอย่างเลย..ดีไหม..แล้วเวลาเราอยู่กันสองคนไม่มีคนอื่นอยู่ด้วยให้ลูกพูดกับแม่หยาบๆเลยนะแม่ชอบแม่อยากเป็นคนหยาบคายตกลงนะ..” “ดีครับ ..ดีที่สุดเลยถ้างั้นผมเรียกแม่ว่าแม่หีใหญ่ แม่ก็เรียกตัวเองว่าแม่หีใหญ่ดีมั๊ยครับ.....” “ฮิ..ฮิ..ดีค่ะ..ดี..แม่หีใหญ่รักลูกจ๋ะ..ลูกรักของแม่..ทำให้แม่หีใหญ่มีความสุขที่สุด..อื่ม..”คำหลังถูกกลืนหายไปกับจูบของนรินทร์

Offline smrtchmbt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 25, 2009, 12:30:02 am
Thanks.................

Offline tumcia

• Hero Member
 (19; (03; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline mercury

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • Email
สะใจสุดๆครับ ผมคนแหละที่เคยแอบเลียหีแม่ ดมหีแม่แล้วรูดว่าวน้ำแตกคามือมาแร้วสะใจสุดๆเลยอ่ะครับ ดมหีแม่แล้วว่าว.

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2
 (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;.................แหล่มเลย.................. (003;

Offline tanatipp

• Master Hero
  • *
 (007;