close buttonclose buttonclose button
นายดวงดี 3

นายดวงดี 3

prak977 · 20387

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: January 15, 2011, 03:04:38 am
ดีครับพี่น้อง...........ผมกลับมาเริ่มงานแล้ว หลังจากไปเสียวที่สมุยหลายวัน ผมพักที่หมู่บ้านค่อนข้างหรูหน่อยๆครับ เพราะเป็นบ้านพ่อแม่ หลังจากท่านเกษียณ(ตำรวจ) ก้อย้ายไปอยู่ปากช่อง(โคราช) ท่านชอบธรรมชาติน่ะ จะมาเที่ยวหากันบ้าง แต่มักเป็นผมไปมากกว่า..วันนี้เลิกงานตามปกติครับ กลับมาถึงบ้าน ตกใจครับ เจอพี่นกสาวข้างบ้านแกมาแอบอยู่ที่หลังบ้าน(รั้วบ้านทุกหลังไม่สูงมากครับ)แกเจอหน้าผม ก้อดีใจใหญ่ ผมงง แกว่ามีคนมาป้วนเปี้ยนหน้าบ้าน พี่กลัว ผมถามว่าแล้วมีเรื่องอะไร..แกว่าสามีพี่ถูกยิงตายเมื่อปีใหม่ แล้วมีคนมาด้อมๆมองหน้าบ้าน ผมว่าแล้วไม่แจ้งยามล่ะ ให้เรียกตำรวจ (หมู่บ้านผมคนนอกเข้าออกยากอยู่แล้ว) แกว่าจริงด้วยพี่มัวแต่กลัว..แต่.......แกเงียบ สุดท้ายแกว่าไม่กล้ายุ่งกับตำรวจอีก เพราะสามีแกที่ตายเพราะพัวพันเรื่องค้ายา ผมเหนื่อยๆ เลยบอกเอางี้ พี่พักที่นี่ก่อนก็ได้ แกขอกลับไปเอาเสื้อผ้าก่อน ผมแอบหาขอมูลในเน็ต สามีพี่เค้าถูกยิงจริงด้วยครับ พาดหัวข่าวเลย ผมอึ้ง..มองออกไปเห็นพี่แกย่องแอบๆๆ ปีนข้ามรั้วมา พี่นกอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าสบายๆ เรานั่งคุยกัน แกไม่เคยรู้เรื่องสามีแกเลย เค้าจะให้เฝ้าแต่บ้านเลี้ยงลูก ส่วนเค้าออกไปทำงานอาทิตย์มาครั้งสองครั้ง มารู้เรื่องค้ายาในข่าว แกเล่าไปร้องไห้ไป ผมเห็นแล้วสงสาร แต่ตาดันลามกครับ แอบมองอกขาวๆของพี่นกตลอด ผมถามเรื่องลูก แกว่าแกเอาไปฝากแม่แกที่ชลบุรี ส่วนแกกลับมาเอาเอกสารที่บ้านดันเจอคนตาม เราคุยจนตี 1 แกยังไม่หลับ ผมเลยบอกแกว่ายังไงก็ต้องนอนบ้างจะได้มีแรง เอางี้พรุ่งนี้ผมขับรถไปส่งเอง แกค่อยสบายใจ ผมไปหยิบยานอนหลับของพ่อ(แกกินเหลือตอนเข้าโรงบาล) มาให้พี่นกทาน แกกินสักพักก็หลับ ผมนอนไปได้พักก้อสะดุ้งหมามันเห่าครับ ผมลุกไปดูมีรถมาจอดเยื้องบ้านพี่นก แล้วจอดแช่เลย สงสัยมาซุ่มแน่...ผมเดินมาดูพี่นก แกนอนที่ห้องเล็ก เข้าไปโห..................ไฟหัวเตียงเปิดอยู่...นมขาวๆๆ ย้ำว่าขาวมากๆๆๆ พ้นเสื้อมานิดๆ xx มาก หน้าท้องแกขาวเนียน หุ่นดีเหลือเกิน แกอายุน่าจะไม่เกิน 35 (สามีพี่นกแก่แล้วสัก 45-50) ผมคิดชั่วอีกแล้วครับ ผมย่องเปิดเสื้อแกขึ้นเบาๆ โนบราครับ หัวนมแกยังสวยอยู่เลย ขนาดมีลูกแล้ว ผมงับนมแกเล่นไปมา แม้จะหลับแต่นมแกสู้ลิ้นครับ มันแข็งนิดๆ ใจจริงผมกะแค่นั้น แต่เสียงหายใจพี่นกแกสยิวดีได้ใจจริงๆ ควยผมแข็งปั๋งเลย ผมรูดกางเกงแกออก สุดยอดครับ คนอะไรขนไม่มีเลย..........เห็นเนินหีเต็มๆ แม้จะน้ำตาลนิดๆ แต่เห็นแล้วเงี่ยนมากๆ ผมใช้นิ้วเขี่ยเล่นไปมา หีแกเนียนมากครับ จนผมอดไม่ได้ ผมเลียลงไปตามร่อง กลิ่นสาบอ่อนๆ ยิ่งทำให้ควยมันแข็ง เป็นครั้งแรกกับการลักหลับของแท้เลย แกหลับไม่รู้เรื่องเท่าไหร่ ผมเลียอยู่นาน จนพี่นกหายใจแรงขึ้น แต่ก็ไม่มากมาย น้ำแกก็มีนิดเดียว ผมเลยไปหยิบเบบี้ออย มาทาควย มันแผล็บเลย..ผมอั้นไม่ไหวแล้วผมกดควยลงเบาๆ ไม่แน่นมาก แต่ก็ไม่หลวม ได้ฟิวส์ดี ผมกระเด้าช้าๆ เนิบๆอยู่นาน...สุดท้ายน้ำเสียวผมก็แตกกระจาย..เกือบดึงออกไม่ทัน ผมแอบเอากล้องมาถ่ายพี่นกเล่นๆๆหลายรูป ยิ่งถ่ายยิ่งสวยควยแข็งอีกแล้วครับผมจัดการพี่นกอีกรอบคราวหลังผมเอามาแตกใส่หน้าแกเลย ได้อารมณ์เหมือนหนังx เลยครับ สุดท้ายเลยต้องทำความสะอาดแกให้เกลี้ยง กลัวแกรู้ครับ ผมกลับมาหลับจนเช้า ตื่นมารถยังจอดซุ่มหน้าบ้าน ผมออกไปหยิบหนังสือพิมหน้าบ้าน ชายในรถรีบลงมาหา...ตกใจสิครับ ผู้ชายคนนั้นแกทักผมว่าน้อง..พี่ตำรวจน่ะ แกโชว์บัตร แกว่าแกเคยเป็นลูกน้องพ่อผมท่านสบายดีไหม ผมยิ้มตอบ แกก็ถามเข้าเรื่องเลยแกว่าบ้านข้างน้องไปไหนกันหมด ผมส่ายหน้า ผมว่าบ้านนี้มันแปลกไม่สุงสิงใคร ไม่เคยทักทายกันหรอก แกยิ้ม ขอบใจ ถ้าเห็นคนเข้ามาโทรบอกด้วย ผมรับปาก แกกลับไปที่รถต่อ..ผมเข้ามาปลุกพี่นกให้เตรียมตัว แกซ่อนเบาะหลัง แล้วขับรถออกไป ผมส่งแกไปถึงปากซอยบ้านแม่พี่นกแกบอกให้จอดก่อน มันเปลี่ยวเหมือนกัน แกว่าขอบคุณกรมากน่ะ ผมยิ้ม แกอยู่ๆ ก็หอมแก้มผมแล้วลงจากรถ แกว่าจะเดินเข้าเองทางมันแคบ ผมตามใจ ผมขับรถกลับบ้านมาตามปกติ แต่ชีวิตผมกลับเปลี่ยนครับ เพราะพอถึงบ้านไม่นานพี่นกก็โทรมาแกว่าพี่ลืมสมุดธนาคาร กรแอบเอาที่บ้านให้หน่อยได้ไหม(แกมีกุญแจสำรองซ่อน) ผมโอเค เพราะมองไปไม่เห็นใครมาซุ่มแล้ว ผมย่องทาหลัง เอากุญแจในที่เก็บรองเท้าเข้าบ้าน โห..ท่าจะรวยจัด ของแต่งบ้านหรูๆ ทั้งนั้น ผมเลยสำรวจเล่นๆ แก้เซ็ง ผมเอาสมุดธนาคารในห้องทำงานเล็กแต่สวยมาก..มาดู โห เยอะแหะ เกือบ 8 ล้าน ผมลองนั่งเก้าอี้ตัวใหญ่เล่น ตาดันเหลือบไปเห็นเชือกแดงโผล่พ้นกรอบรูปมานิด ผมไปดูหลังกรอบรูปมีช่องลับครับ ยังกะหนังฮ่องกงเลย ในนั้นมีกระเป๋าหนัง 4 ใบ ซองกระดาษ ผมเปิดดูเงินล้วนๆ 3 กระเป๋า ทองคำอีกกระเป๋า มันรวยอะไรขนาดนั้น ผมไม่รู้ว่าพี่นกรู้ไหม แต่พอเปิดซองยิ่งกว่าครับ มันเป็นอัลบั้มภาพพี่นกกับสามีเอากันครับ ทั้งคู่ดูจะแปลกๆ เพราะทุกรูปที่เอากันจะมีหมามาช่วยเลียหีให้พี่นกตลอด มีหลาบใบมาก มีทั้งแบบที่พี่นกแต่งพยาบาลอีก ผมดูแล้วแข็งอีกแล้ว ได้แต่ห้ามใจไม่ชักว่าว$$$$ แอบหิ้วกระเป๋ากลับบ้านมา 1 กระเป๋า บ่ายผมตีรถกลับเอาสมุดแบงค์ ไปให้พี่นก แกขอบใจใหญ่ ผมยื่นรูปถ่ายให้แกด้วย แกตกใจมาก แกว่าไปเอามาจากไหน ผมว่าเก็บได้ในห้องทำงาน แกขอร้องให้เก็บเรื่องแกกับหมาเป็นความลับ แกว่าแรกๆแกไม่ชอบเลย แต่สามีแกบังคับ ฟังแล้วควยแข็งเลย แกสังเกตเห็นเป้าตุงของผมแกยิ้มครับ แกว่ากร..มีอารมณ์เหรอ ผมพยักหน้า.. แกว่าแกไม่มีอะไรตอบแทนผม แกว่าขึ้นรถสิ แกบอกทางมาที่สุดทาง เป็นสวนยางครับ พอจอดรถ แกก็เอื้อมมือมาจับไข่ผมเบาๆ แกนวดได้ดีมากๆ พี่นกปรับเบาะรถผมลง แกจูบผมไปทั่ว แกดูดอกผมจนเป็นรอยแดง แกดูดลงมาจนถึงควยสุดยอดจริงๆ ลิ้นแกทั้งร้อนและเร็ว ถ้าผมไม่ได้แอบเย็ดแกเมื่อคืน น้ำคงแตกไปแล้ว  แกเลียไปมาจนแกเองคงเริ่มเงี่ยนเหมือนกัน แกถอดกางเกงแกออก แล้วคร่อมมาที่ควยผมเลย ผมต้องดันถอยเบาะเพราะหลังพี่นกติดพวงมาลัย พอได้ทีก้อมีได้เย็ดละครับ แกทั้งบดทั้งโยกย้ายไปมา ช้าบ้างเร็วบ้าง เอาแบบไม่ยั้งอารมณ์เลย ยิ่งเสียงครางแก ยิ่งสุดยอดครับ ออกมาแบบไม่มีเขิน แกบดไปมาไม่น้ำก็นิ่งครับ แกกดหีลงมาชิดควยผมจนสุดลำ น้ำแกแตกแล้ว...แถมกัดไหล่ผมอีก แกรุนแรงมากครับ(ส่วนผมยังอีกนานครับ เพราะเมื่อคืนแตกไปเยอะแล้ว) ผมเจ็บเลยแกล้งเอาคืน แกหอบหายใจพักเหนื่อย ผมก้มลงดูดนมแกแรงๆ แกกลับชอบอีก แกให้ผมตีก้นแกแรงๆๆตอยเย็ด แปลกโคตรเลย สรุปวันนั้นแกเย็ดผมในรถไป 3 รอบ......ผมเลยไม่ขับรถกลับแล้วเปิดห้องนอนมันที่ชลบุรีเลย ส่วนพี่นกไม่ต้องพูดถึงเพราะปากแกอมควยผมไม่เลิก.....แถมท่ทาจะให้ผมเลียหีให้อีก...%555++ เรานอนพัก ผมแกล้งถามพี่นกเอาไงต่อไป...แกว่าชีวิตแกเหลือแค่เงินในบัญชีที่ผมเอามาให้ กับบ้าน บ้านแกจะขายแต่รอเรื่องเงียบ แกว่าเฟอร์นิเจอร์ในบ้านถ้าผมชอบก้อขนไปไว้บ้านผมก็ได้แกให้ ผมยิ้มแสดงว่าแกไม่รู้เรื่องทองกับเงิน ที่สามีแกซ่อนไว้ คิดชั่วตามเคย ผมเลยอาสาช่วยขายบ้านให้แก เพราะน้าผมกำลังจะกลับจากญี่ปุ่น คงสนใจ พี่นกดีใจใหญ่ เลยจัดการผมไปอีกรอบ แล้วจะมาต่อน่ะครับ 

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: January 15, 2011, 02:34:25 pm
thank krub

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #2 on: January 16, 2011, 12:16:34 am
 (23; (03;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: January 16, 2011, 12:31:43 am
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #4 on: January 16, 2011, 02:07:17 am
 (007;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #5 on: January 16, 2011, 01:51:49 pm
ดวงดีจริงๆครับท่าน..ได้เย็ดแล้วยังได้เงินอีก

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #6 on: January 18, 2011, 03:02:16 am
 (010; (007; (007; (007; (007;