close buttonclose buttonclose button
ปลาต่อ..ค่ะ 4

ปลาต่อ..ค่ะ 4

prak977 · 32247

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: January 15, 2011, 12:24:10 am
มาต่อกันน่ะ ครับ ขอบคุณน้องปลาเจ้าของเรื่องด้วยครับ....
ปลาค่ะ..
วันนี้ปลาตื่นสานค่ะ เกือบ 9 โมงแล้ว..วันหยุดน่ะค่ะ ปลาลุกมาเจอพ่อนั่งอ่านหนังสือพิมพ์อยู่.. ปลาหยิบนมมากิน พ่อว่าเมื่อคืนปลาหลับสบายไหม พ่อหน้าแกไม่ค่อยสู้ดีเท่าไหร่ แกว่าจริงๆปลาก็โตแล้วพ่อไม่ควรเล่นกับลูกแบบนั้นเลย ปลางง..แกว่านี่ถ้าแม่รู้ พ่อกับแม่ต้องทะเลาะกันบ้านแตกแน่ ปลาฟังแล้วใจเสียเลย เพราะเวลาแม่โมโห น่ากลัวมาก ปลาเลยบอกพ่อว่าปลาจะไม่เล่าให้แม่ฟัง พ่อสีหน้าค่อยดีขึ้น เรานั่งดูทีวีกันไปเรื่อยเปื่อย จนเกือบ 11 โมง พ่อชวนปลาไปกินข้าวที่ห้าง ปลาเลยแยกไปอาบน้ำ  จู่ๆ พ่อก็เคาะประตู แกว่าขอแกเปิดน้ำอุ่นไว้ก่อน ปลาแปรงฟันไปเถอะ (พ่อกับแม่ชอบแช่น้ำในอ่างค่ะ) ส่วนปลาชอบอาบใต้ฝักบัว พ่อเราอาบน้ำพร้อมกันน่ะ ปลาพยักหน้า ตอนเด็กพ่ออาบน้ำให้ปลาบ่อยๆๆอยู่แล้ว จะมาห่างๆไปปีหลังๆ ปลาเปิดฝักบัวแล้วอาบน้ำ ส่วนพ่อนั่งที่ขอบอ่าง แกชวนให้ปลามาอาบที่อ่าง พ่อว่าจะถูหลังให้ ปลาส่ายหน้ากลัวน้ำร้อน(พ่อแม่ชอบแช่น้ำร้อน ปลาชอบแค่อุ่นๆ) พ่อว่าไม่ร้อนหรอกน้ำอุ่นกำลังดี แกถอดกางเกงแล้วนอนแช่ในอ่าง ปลาเลยเดินมาที่อ่างพ่อให้ปลานั่งหันหลังให้แล้วแกก็ฟอกสบู่ที่หลังปลาแกลูบไล้ไปมา อ้อมมาข้างหน้า พ่อใช้มือคลึงนวดที่นมของปลา สลับใช้นิ้วบึบที่ส่วนปลายนม มันเสียวจนขนลุกเลยค่ะ พ่อเองคงเห็นแกหัวเราะ แกว่าปลาเสียวไหม ปลาได้แต่พยักหน้า ตอนนี้สภาพเราต่างแก้ผ้าล้อนจ้อน พ่อโอบปลาจากด้านหลัง ควยพ่อมันแข็งดันที่หลังกับก้นปลา พ่อว่าปลาล้างหีบ้างไหมเวลาอาบน้ำ ปลาว่าบ้า..ล้างสิ แม่สอนไว้ ไม่งั้นมันจะเหม็น แกขำๆๆ พ่อให้ปลาทำให้ดู พ่อว่าปลาเก่ง แต่พ่อล้างอีกแบบ ปลางง แบบไหน พ่อเอื้อมมือมาลูบล้างที่ร่องหีของปลา แต่นิ้วพ่อสิไม่เหมือนที่แม่สอน แต่เหมือนที่ปู่เคยทำกับพี่สา ปลารู้แล้วว่าพ่อจะทำอะไร แต่ใจลึกๆๆปลาชอบน่ะ มันสยิวมาก นิ้วพ่อเริ่มกดลงพร้อมกับกระดิกไปมาช้าๆ พ่อควานไปซ้ายขวาเบาๆ ปลาเสียวจนต้องจับขอบอ่างแน่นเลย ก้นปลาแอ่นขึ้นรับนิ้วพ่อตามจังหวะ จนมันลอยจากพิ้นอ่างเลยค่ะ  พ่อโอบให้ปลาขยับตัวนั่งทับท่อนควยของพ่อ มันทาบกับร่องก้นปลา มันอุ่นมากๆๆเลย พ่อกระดิกนิ้วยาวนานไม่ยอมหยุด จนปลายอมแพ้เลยค่ะ ปลาเสียวมากจนตัวเกร็งสมองมันเบาหวิว พ่อว่าปลาเสร็จไหมลูก ปลางง มองพ่อ พ่อเลยว่ามีความสุขไหม ปลายิ้มพยักหน้า พ่อว่าปลาช่วยพ่ออย่างหนึ่งได้ไหม ปลารับคำ(คิดว่าแกให้อาบน้ำให้) พ่อขอเอาควยมาถูที่หีปลา แกว่าของพ่อมันแข็งไม่ยอมลง แบบนี้พ่อใส่กางเกงไม่ได้ ปลาแอบคิดว่าพ่อจะเอามันยัดเข้ารูเหมือนที่ปลาแอบดูพี่สาโดนไหมน่ะ ใจกลัวๆ แต่พ่อให้ปลาคุกเข่าที่อ่างอาบน้ำ ปลาค่อยสบายใจเพราะไม่เหมือนที่เคยเห็น ปลาคุกเข่าเหมือนหมาเลยค่ะแปลกดี พ่ออยู่ที่ก้นปลา แกเอาควยมาถูที่ร่องก้น มันหวาบหวิวแปลกๆ แกสอดมันมาที่หว่างขา เอามันมาถูที่หีปลา มันยิ่งเสียวใหญ่ ปลาพยายามข่มใจไม่ครางออกมา อายพ่อค่ะ แต่พ่อไม่สนใจค่ะแกถูไปมาช้าๆไม่ยอมหยุด ปลาสมองเวิ้งว้างไม่สั่งงานแล้วค่ะ ว่าพ่อทำอะไรบ้าง มารู้ตัวอีกครั้งควยของพ่อมันแน่นคับรูหีของปลาค่ะ ปลาขยับหนีโดยอัตโนมัติ พ่อเองเหมือนรู้แกจับเอวปลาไว้ พ่อว่าอย่าดิ้นจ๊ะ เดี๋ยวปลาจะเจ็บ ปลาว่าพ่อเอาเข้ารูทำไม พ่อว่าอย่ากลัวน่ะ พ่อทนไม่ไหวมันปวดที่ควยไปหมดแล้ว ปลาว่าปลากลัว..พ่อว่าไม่ต้องกลัวน่ะ พ่อแค่แช่ไว้แบบนี้สักพักเอง ปลาก้มลงไปดู ควยพ่อคาที่รูหีปลาเต็มตาเลย มันเข้าไปแค่ไม่ถึงครึ่ง ปลาไม่ถึงกับเจ็บมาก แต่มังทั้งคับทั้งตึง นี่ถ้ามันเข้าไปหมดปลาคงตายแน่ๆ พ่อทำอย่างที่พูดจริงๆ แกไม่ดันแล้ว แต่แกบีบคลึงนมปลาไปมา พ่อให้ปลาหันหน้ามาหาแก พ่อว่าค่อยๆน่ะทำช้าๆ อย่าให้มันหลุดออกมา ไม่งั้นหีปลาจะฉีก นาทีนั้นปลาเชื่อพ่อ เราค่อยๆขยับพ่อค่อยๆนั่งลงเหยียดขา ปลาขยับตามหันหน้าไปหาพ่อ กลัวควยมัหลุดค่ะ ปลาหันมาจนจะเสร็จแล้วแต่เจ้ากรรม ปลาลื่นค่ะที่อ่างมันมีคราสบู่อยู่ปลาล้มก้นจ้ำเบ้า ควยพ่อพรวดเข้ารูหีปลาจนมิดเลยค่ะ นาทีนั้นมันเจ็บแปร็บ.........ทั้งแน่น ทั้งคับ มันตึงไปทั้งหว่างขาเลยค่ะ ที่สำคัญมันเจ็บจนปลาน้ำตาเล็ดเลย พ่อกอดรัดตัวปลาไว้ ปลอบปลา แกว่าปลาเจ็บมากไหม ทนหน่อยน่ะ อยู่นิ่งๆ จะได้หายเจ็บพ่อจูบหน้าผาก เลื่อนมาที่สันจมูก ลงมาที่ปาก พ่อสอดลิ้นเข้ามาในปากปลา ธรรมชาติเรื่มสอนปลาแล้วค่ะ ปลาเล่นลิ้นตอบสนอง ความเจ็บปวดเริ่มหายไป..ความหวาบหวิวเริ่มกลับมาแล้ว พ่อเริ่มบิดเอวไปมาทำให้ควยพ่อมันครูดกับหีหนู มันเจ็บบ้างสยิวบ้างปะปนกัน จนแยกไม่ออก แกยกก้นปลาขึ้นเล็กน้อยแล้วกดลงทับควยแก มันยิ่งเจ็บยิ่งเสียว มากขึ้นๆๆๆ ...........แล้วปลาก็รู้สึกร้อนวาบในรูหี มันเหมือนมีน้ำร้อนๆพุ่งในร่องเสียว พ่อกอดรัดปลาแน่น แกหอบหายใจแรง ไซร้ปากไปตามคอหนู พ่อพร่ำบอกว่าเสร็จแล้ว พ่อเสียวเหลือเกิน พ่อรักปลาน่ะจ๊ะ ปลาฟังแล้วมีความสุขมากค่ะ ความคับแน่นมันเริ่มหายไปแล้ว ปลาจะขยับตัวลุก พ่อว่าอย่าเพิ่งลุกน่ะลูก ขอพ่อกอดลูกแบบนี้นานๆนหน่อยน่ะ พ่อมีความสุขเหลือเกิน เรากอดกันอยู่นาน จนพ่อขยับตัว พ่อว่าปลาเจ็บมากไหมลูก พ่อขอโทษ ปลาว่าเจ็บจ๊ะเจ็บมากด้วย แต่ตอนนี้ค่อยดีขึ้นบ้างแล้ว พ่อก้มลงหอมแก้มปลา แกจูบลงมาที่คอ ค่อยๆลงมาที่นมหนู มันสยิวอีกแล้วค่ะ ควยพ่อที่คารูหีหนูมันเริ่มคับแน่นอีกแล้ว แต่มันไม่เจ็บมากแล้ว พ่ออุ้มปลาลอยขึ้นทั้งตัวเลยค่ะ ควยยังปักคาแบบนั้น พ่อว่าเราไปข้างนอกกันดีกว่า พ่ออุ้มหนูมาที่เตียง ระหว่างทางพ่อเดินควยพ่อมันดิ้นในรูหีหนูค่ะ ปลาเสียวมากเลย พ่อวางปลาลงเบาๆเอาขาทั้งสองพาดคอแก แกขยับเอวเข้าออกช้าๆ ปลาตัวลอยตามจังหวะโยกของพ่อเลยค่ะ พ่อทำอยู่นานจนปลาทนไม่ไหวค่ะความเสียวซ่านมันมาอีกแล้ว ปลาจิกที่นอนแน่น สองขารัดหนีบที่หัวพ่อ หนูรู้สึกเหมือนว่ามีน้ำอุ่นๆมันพุ่งออกมาจากตัวหนู มันสุขเสียวมากกว่าที่ปู่เคยทำหรือมากว่าเมื่อคืนที่พ่อทำอีก เรี่ยวแรงที่เคยมีมันหายไปหมดแม้แต่แขนยังไม่อยากยกขึ้นเลยค่ะ...พ่อเองเหมือนรู้ค่ะแกหยุดกระเด้าหีหนูแล้ว แกพรมจูบหนูไปทั่ว แกเอาหมอนมาหนุนหัวหนูแล้ว แกก็ดึงควยออกมาจากรูหี ปลารู้สึกเหมือนจะมีเสียงดังเบาๆ โพล๊ะ....มันโล่งโหว่งเหวงเลยค่ะ พ่อคุกเข่าคร่อมอกหนูค่ะ แกว่าพ่อยังไม่เสร็จเลยจ๊ะ แกเอามันมาถูที่อกปลา มาที่คอ แล้วมาทาบที่ปาก..ปลาเบือนหน้าหนี แกยิ้มหยิบเอาผ้ามาเช็ดควยแกที่เต็มไปด้วยเมือกขาวๆ จนมันสะอาด พ่อเอามาถูที่ปากปลาอีกครั้ง หนูเม้มปากแน่น พ่อทำหน้าเว้าวอน จนหนูเผลออ้าปากออก ควยพ่อมันมุดเข้าปากหนู พ่อว่าหนูอมมันเบาๆน่พลูก อย่าให้ฟันมันโดนหนูทำตาม บางครั้งมันแทงเข้าปากลึกจนหนูสำลักพ่อขอโทษเราเริ่มทำต่อใหม่ พ่อกระเด้าเอาควยเข้าปากปลาอยู่นาน จนพ่อแกร็งตัว ปกกดหัวหนูเข้าหาควยแกแน่น พ่อพ่นน้ำนั้นออกมาอีกแล้ว มันพุ่งเข้าปากปลาจนปลาแทบอ้วก....แต่ทำไม่ได้(พ่อกดหัวหนูไว้คาควยเลย) มันขย่อนออกมาบางส่วน แต่ส่วนมามันเข้าคอหนู กลิ่นมันแปลกๆๆ คาวนิดๆ รสชาติปะแล่มๆ พ่อว่ากินมันได้น่ะลูก...หนูไม่เชื่อหรอกแต่พูดไม่ได้ พ่อดึงควยออกจากปากหนู แล้วก้มลงมากอดปลา มันรู้สึกอบอุ่นมากๆ พ่อว่าเราไปอาบน้ำอีกรอบแล้วกันน่ะ จะได้ไปกินข้าว แต่พอน้ำโดนหีเท่านั้น ความเจ็บแสบเรื่มมาเยือนหนูแล้ว หนูสะดุ้งจนพ่อตกใจ แกปลอบหนูอาบน้ำให้หนู แล้วเอายาแก้ปวดมาให้หนูทาน เป็นครั้งแรกที่หนูเที่ยวห้างแบบไม่มีความสุขเลยค่ะ มันเดินแล้วเจ็บนิดๆตลอดทางเลย แถมมันยังรู้สึกเหมือนควยพ่อยังคารูหีหนูตลอดเลย ...เย็นๆเรากลับบ้าน หนูไข้ขึ้นเลยค่ะ พ่อดูรู้สึกผิดมาก หนูเลยต้องกินยาแก้ไข้ แล้วหลับยาวเลยค่ะ ......................

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 16, 2011, 02:08:08 am
 (007;

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #2 on: January 18, 2011, 03:15:00 am
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: January 18, 2011, 10:27:24 am
ขอบคุณครับ

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #4 on: January 23, 2011, 09:20:17 pm
 (7; thank u

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: January 24, 2011, 03:57:43 pm
thank krub

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #6 on: February 02, 2011, 08:10:08 am
 (1; (1; (6; (6; (7; (7; (21; (21; (41;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: February 03, 2011, 01:33:56 pm
ขอบคุณครับ