close buttonclose buttonclose button
เมียล่อกับเพื่อนฝรั่ง

เมียล่อกับเพื่อนฝรั่ง

YAI BA · 25697

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
    • View Profile
ก่อนอื่นต้องบอกว่านี่เป็นเรื่องจริง ที่เกิดขึ้นกับตัวผม แบบไม่เคยนึกมาก่อนว่าจะเป็นตัวผมที่ต้องมาเจอแบบนี้ครับผมทำงานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ไม่ค่อยมีเวลาให้กับภรรยามากนัก ภรรยาผมเองทำงานเป็นเซลล์อยู่บริษัทฝรั่งลืมบอกไปครับภรรยาผมชื่อนุ้ย หน้าตาเรียบร้อย หุ่นดี ขาว ก้นงอน อายุ26 ใครเห็นก็คงอยากฟัด นุ้ยเองมีเพื่อนฝรั่งอยู่เยอะ เวลาไปกินเลี้ยงซึ่งไปบ่อยมาก จะมาขอหรือโทรบอกผมก่อนเสมอ กลับมาทีก็ตีสองตีสาม ช่วงแรกผมไม่ติดใจอะไรแต่พักหลังๆเริ่มผิดสังเกตุเพราะพอกลับมานุ้ยจะเพลียมาก ผมขอเย็ด ก็ไม่ยอม พอเธอหลับผมก้มไปดมหีเธอหวังจะเลียหีให้เธอมีอารมณ์ แต่ทำให้ผมตกใจมาก เพราะที่ผมได้กลิ่นคือกลิ่นถุงยาง และมีกลิ่นอสุจิอย่างแรงมาก วินาทีนั้น ทำให้ผมแทบคลั่งตอนแรกจะปลุกเธอมาเคลียให้มันรู้กันไป แต่ผมพยายามสงบใจ และคิดว่าเธอคงทำมาหลายครั้งแล้ว ช่วงหลังๆ ผมจะจับผิดสังเกตุมากขึ้น แต่ผมจะทำเฉยๆ ไม่รู้เรื่อง และก็จะพบว่าเธอคบเพื่อนฝรั่งหลายคนครับและสุดท้ายผมทนไม่ได้จึง สะกดรอยตามนุ้ยหลังจากงานเลิกในวันศุกร์ โดยผมไปยืมรถเพื่อนมาขับ กลัวนุ้ยจำได้และก็เห็นนุ้ยคุยกับฝรั่งตัวโตมาก แถวที่จอดรถบนตึก หัวเราะกันสนุกสนานเลย คุยไปจับมือกันไป ถ้าไม่บอกนึกว่าเป็นแฟนกันแน่ๆ หลังจากนั้น เค้าไปกินข้าวกันที่ร้านแห่งหนึ่ง ผมจอดรอตรงทางออกของร้านเลย หลังกินข้าวเสร็จนุ้ยโทรมาบอกผมว่าจะไปกินเลี้ยงกับเพื่อนๆคงจะกลับดึก ผมนึกในใจว่า วันนี้นุ้ยต้องแอบไปเย็ดกับไอ้ฝรั่งแน่ๆจึงบอกนุ้ยว่า ไม่เป็นไร เพราะผมจะกลับดึกๆเหมือนกันเพราะมีงานเข้ามาแล้วทั้งสองคน มาต่อกันที่ผับใต้โรงแรม ใจผมอยากจะเข้าไปดู แต่กลัวว่าจะโดนจับได้ เลยต้องหาที่เหมาะๆจอดรถซุ่มดูอยู่ รออยู่ประมาณชั่วโมงผมจึงโทรหา ก็ได้ยินเสียงเพลงดังมาก คงยังอยู่ในผับ นุ้ยก็ยังบอกเหมือนเดิมว่าจะกลับดึก เพราะเกรงใจเพื่อน พอเวลาเกือบห้าทุ่ม ผมโทรเข้าไปอีกที ตอนนี้รู้สึกแปลกมาก เพราะไม่มีเสียงเพลงเลย มีแต่เสียงเหมือนทีวีเปิด ผมคิดว่าต้องเปิดห้องเย็ดกันแน่นอน เธอบอก เดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะโทรไป ผมเลยแกล้งบอกว่ายังไม่ได้กินอะไรเลย ขากลับซื้อมาฝากด้วย เพราะกลัวนุ้ยจะสงสัย ไม่นาน ผมเห็นรถของไอ้ฝรั่งออกมาจากที่จอดทีนี้ผมรีบบึ่งเอารถไปเปลี่ยนแล้วกลับบ้านก่อนเลย กลัวเธอจะสงสัย แต่โชคร้าย ผมช้ากว่ารถไอ้ฝรั่งเพราะผมเห็นมันเลี้ยวเข้าซอยก่อนผม ตอนนี้ผมไม่รู้จะแก้ตัวยังไงดีแล้ว พอดีเห็นรถไอ้ฝรั่งมันจอดริมทางตรงบ้านผมจะเป็นบ้านเดี่ยวๆแต่ละบ้านจะห่างๆกัน แล้วผมก็เห็นรถไอ้ฝรั่งจอดอยู่มุมที่ไม่มีคนอยู่ ทีนี้ผมรู้เลยว่า สองคนนั่นต้องทำอะไรกันอีกแน่ๆผมจอดรถรีบเลาะพงหญ้าไปดู ผมถึงกับบอกไม่ถูก เพราะเห็นนุ้ยดูดปากกับมันเสร็จแล้ว ก็คว้าควยมันซึ่งใหญ่มากเอามาดูดแล้วนุ้ยถ่มน้ำลายลงไปที่ควยมัน และสาวขึ้นๆลงๆ อย่างเร็ว ไม่นานนุ้ยก็คร่อมไอ้ฝรั่งตัวโตๆ ถึงจะมืด แต่ผมเห็นได้ชัดเจนมาก นุ้ยขย่มฝรั่งเหมือนในหนังเอ็กซ์เลย รุนแรงมาก ไอ้ฝรั่งก็เกร็งสู้กับเมียผม สองมือมันบีบนมนุ้ยจนแทบทะลักออกจากมือ บางจังหวะมันบีบตูดงอนๆ ของเมียผม ผมได้ยินเสียงตีก้นดังเพียะๆ เลยนุ้ยกระเด้าก้นเข้าๆออกๆ ไอ้ฝรั่งก็ส่ายหัวไปมา มันคว้าหน้านุ้ยมาดูดปากกับมัน แต่ตูดนุ้ยยังไม่หยุดกระเด้ารถของมันไหวขึ้นลงเหมือนวิ่งบนทางลูกระนาด ทั้งสองคนกระแทกใส่กันนานมากๆจนสุดท้ายไอ้ฝรั่งคงไม่ไหว มันจับไหล่เมียผม แล้วกระแทกแรงๆ นับไม่ถ้วน สุดท้ายมันแตกแล้วกอดดูดต้นคอนุ้ยเมียผมได้แต่เอามือจิกอกมัน แล้วก้มหน้าไปดูดปากกันนัวเนียไปหมด แล้วมันก็เปิดประตูรถ ผมแทบตกใจนึกว่าโดนจับได้ ที่จริงมันโยนของออกมานอกรถ ตอนหลังผมไปดูก็เป็นถุงยางที่ใช้เย็ดกับเมียผมเมื่อกี้ กับกางเกงในเมียที่เลอะอสุจิมัน เต็มไปหมด สงสัยมันจะไม่มีทิชชู่เลยมาใช้เกงในเมียผมเช็ดแทนผมนึกขึ้นได้ เลยโทรบอกนุ้ยว่า ผมจะค้างที่บริษัท (ซึ่งปรกติผมค้างประจำ) นุ้ยบอกไม่เป็นไร แต่ผมฟังน้ำเสียงเหมือนเธอจะดีใจมากๆ ไม่นานทั้งสองก็พากันเข้าไปในบ้าน ผมนึกแล้วเชียวว่าต้องเข้าไปเย็ดกันอีกรอบแน่ผมรีบวิ่งตามไปติดๆ พอจะเห็นฝรั่งมันเอามือล้วงหีเมียผม แล้วขย้ำขยี้เมามันมาก เมียผมแทบเดินไม่ไหวพอไปถึงโซฟา มันดึงกางเกงใน พร้อมถลกกระโปรงเมียผมขึ้นแล้วจับตูดเมียผมยกขึ้น มันก็จับควยใส่แบบไม่รอ เมียผมงี้ส่ายหัวพร้อม ร่อนตูดไปมา ฝรั่งมันตีตูดเมียผมดังป้าบๆ มันซอยเมียผมในท่าหมาไม่นานก็แตกข้างในหีเมียผมเลย ตอนมันแตกมันดึงตูดเมียอัดเข้ากับควยมันแน่นมาก พอมันดึงควยออก น้ำควยไหลจากหีผ่านรูตูด แล้วหยดเลอะบนพื้น เต็มไปหมด แล้วทั้งคู่ก็นอน กันแถวโซฟา จนหลับไปได้ครู่ใหญ่ ช่วงที่เค้าหลับกันผมงุ่นง่านใจอย่างมาก ไม่รู้จะทำอย่างไรดี แต่ก็สำเร็จด้วยมือตัวเองไปสองรอบ อยู่ข้างนอกบ้าน.พอใกล้จะเช้า ได้ยินเสียงดังกึกๆ ผมชโงกหน้าดู เห็นฝรั่งมันกระเด้าเมียผมอีกแล้วทั้งๆเมียผมยังหลับไม่ค่อยรู้สึกตัว เธอนอนหงายถ่างขาให้ไอ้ฝรั่งกระเด้าไม่ยั้ง แต่เมียผมซิครับ สงสัยเพลียมากนอนนิ่งเลย ประมาณสิบนาทีมันก็แตกใส่ในหีอีกรอบ หลังจากนั้นมันอาบน้ำ แล้วขับรถออกไป ทิ้งให้เมียผมนอนน้ำเต็มหม้ออยู่ที่โซฟาหลังจากวันนั้น ผมได้เห็นอะไรดีๆ อีกเยอะมาก เพราะไม่ใช่แค่ไอ้ฝรั่งคนนี้คนเดียว ยังมีคนอื่นอีกที่คอยมาเย็ดเมียผมเพราะผมแอบฟังโทรศัพท์ มาตลอด แล้ววันหลังจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ.

By เล่าเรื่องเสียว.com  http://www.xn--72c8cbhnqt2b5aq9gce9he.com/index.php/topic,336.0.html