close buttonclose buttonclose button
ไปดูหนัง ยังเสียวได้อีก

ไปดูหนัง ยังเสียวได้อีก

เรื่องเสียว · 16496

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องเกิดเมื่อวันที่ 17 พ.ค. 2552 นี่เองครับ ไม่บอกห้างแล้วกันนะ บอกแค่ว่าอยู่แถวนนทบุรี เป็นห้างเก่าแต่เค้าปรับปรุงอยู่น่ะ ใครอยู่แถวนนท์ น่าจะเดาออกนะ เริ่งเลยละกัน เย็นวันนั้นผมไปเดินเล่นที่ห้างนั้นพอดี กะว่าจะไปดูหนังคนเดียว แต่ระหว่างรอหนังเข้า ด้วยความที่ห้างมันเล็ก ไม่รู้จะไปเดินที่ไหน ก็เลยไปเดินที่ ซุปเปอร์มาเก็ตตอนนั้นประมาณ 5โมงเย็นน่าจะได้ เราก็เดินดูของไปเรื่อย ๆ ไม่ได้คิดว่าจะซื้ออะไรเราเห็นเด็กผู้หญิงคนนึงดูจากชุดนักเรียน เรารู้เลยว่าเรียน แถวๆ นี้แหละ ประมาณม.4-ม.6 เนี่ยแหละ หน้าตาก็น่ารักดี (เท่าที่สังเกตุนะ) น้องเค้าสะพายเป้อยู่ เราเห็นเค้าหยิบของใส่ประเป๋าเป้ไปสองชิ้น เราเองก็งงว่าหน้าตาก็ดี ไม่น่าทำอย่างนี้ เสร็จแล้วน้องเค้าก็เดินไป เราก็เดินตามคิดว่า น้องเค้าจะจ่ายเงินมั้ย ปรากฏว่าน้องเค้าเดินออกไปเลยไม่ได้จ่ายเงิน เราก็เดินตามอีก ทีนี้น้องเค้าเดินลงไปชั้นใต้ดิดที่เป็นที่จอดรถ(ห้างนี้มีชั้นใต้ดินชั้นเดียวแล้วก็ทั้งเปลี่ยวทั้งมืดเลย) เราคิดว่าต้องไปออกหลังห้างแน่ ๆ ตอนนั้นความคิดชั่วแล่นเข้ามาที่สมองพอดี คงไม่ต้องบอกนะว่าคิดอะไร เราเรียกน้องเค้าหยุด ทีแรกน้องเค้าไม่หยุด เราเลยเดินไปคว้าแขนน้องเค้าไว้ น้องเค้าทำท่าตกใจมาก แต่คงเห็นเราไม่ได้แต่งตัว แบบ รปภ.มั้งเลยพูดกับเราว่าพี่มีอะไร(ตอนนั้นผมเพิ่งสังเกตุว่าน้องเค้าน่ารักมากเหมือนกัน ตัวขาวๆ ปากนิดจมูกหน่อยอะไรประมาณนั้นแต่ไม่ถึงกับสวยมากนะครับ) ผมเลยบอกไปว่า พี่เห็นว่านอ้งหยิบอะไรใส่เป้นะ เท่านั้นแหละครับน้องเค้าหน้าเสียเลย แต่เราบอกไปว่า ทำไมไม่ซื้อ เค้าบอกว่าแพงเกินไป ไม่มีเงิน เราก็บอกว่าขอดูหน่อยว่าเอาอะไรมา น้องเค้าเปิดกระเป๋าให้ดูปรากฏว่าเป็นครีมอะไรซักอย่างผมไม่รู้จักหรอก แต่ราคาน่าจะแพงอยู่เหมือนกัน แล้วผมก็ถามน้องเค้าไปว่าน้องชื่ออะไร น้องเค้าบอกว่าเค้าชื่อ ฟ้า ผมเลยบอกว่าจะให้พี่ทำไงดี น้องฟ้าเลยบอกว่าอะไรก็ได้อย่าส่งน้องเค้าให้ทางห้างก็แล้วกัน มาถึงนาทีนี้เราเริ่มสังเกตุว่า น้องเค้าไม่ใช่แบบเด็กแก่แดดแน่ ๆ เพราะดูกลัว ๆ ผมยังไงก็ไม่รู้ ตัวสั่นตลอดเวลาเลย ผมคิดว่าถ้าเป็นพวกขโมยมืออาชีพ หรือประเภทเอาตัวเข้าแลก น่าจะดูกล้ากว่านี้ ตอนนั้นในใจผมนึกสงสารขึ้นมาแล้วเพราะน้องเค้าเริ่มมีน้ำตาแล้ว แต่อีกใจก็โอกาสทองแล้ว ว่าแล้วผมก็บอกน้องเค้าว่าเอางี้พี่ไม่บอกทางห้าง แต่น้องต้องทำอะไรให้พี่อย่างนึง น้องเค้าถามว่าจะให้ทำอะไร ผมยิ้ม น้องเค้าเหมือนรู้ตัว เค้าบอกผมว่าอย่าทำแบบนั้นได้มั้ย นอกนั้นเค้ายอมทุกอย่าง ผมเริ่มลังเล น้องเค้าบอกว่าเค้ากลัวแล้วก็ไม่เคยด้วย ผมบอกน้องเค้าว่าเอางี้ถ้าไม่ทำถึงขนาดนั้นทำได้ทุกอย่างเลยใช่มั้ย น้องเค้าก็พยักหน้า ผมเลยจูงแขนน้องเค้ามาทางด้านหลังมันเป็นทางเข้าลิฟท์เก่า แต่ตอนนี้เค้ายังไม่เปิดใช้ ซึ่งมันก็มิดชิดพอสมควร ตอนนี้ผมบอกให้น้องเค้าวางกระเป๋าลงก่อน ดูน้องเค้ากลัวมากเหมือนกัน ผมเริ่มหอมแก้ม เอาตัวน้องเค้ามากอด แล้วก็จูบ ทีแรกน้องเค้าไม่ยอมเปิดปาก ผมทำตาดุใส่ น้องเค้าเลยยอมเราแลกลิ้นกันอยู่พักนึง ผมรู้แล้วว่าน้องเค้าน่าจะไม่เคยจริง ๆ ถ้าเคยก็น่าจะภายนอกเท่านั้น จูบยังไม่เป็นเลย ตอนนี้ผมให้น้องเค้าหันหลังให้ผมแล้วผมเข้าไปกอดทางด้านหลังเอื้อมมือไปจับนมน้องเค้า น้องเค้าสั่นมากเลยตอนนี้ ผมก็ไซร้คอไปเรื่อยๆมือก็ขย้ำนมไปเรื่อย นมน้องเค้าไม่ให้มากหรอก ผมกระซิบถามว่า อายุเท่าไหร่ น้องฟ้าบอกว่า 19 ผมเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อ แล้วก็ล้วงเข้าไปในเสื้อใน หัวนมน้องเค้าเล็กนิดเดียวเอง ผมถามอีกว่าเรียนม.อะไรแล้ว น้องเค้าบอกว่า ม.5 ระหว่างนั้นมือขวาของผมลูบลงไปที่หน้าท้องแล้วค่อย ๆ ดึงกระโปรงขึ้นมาน้องเค้าจับมือผมไว้ บอกผมว่าไหนว่าจะไม่ทำไง ผมบอกว่าก็ไม่ได้ทำซะหน่อย จะจับเฉย ๆ น้องเค้าก็ขืน ๆ แล้วผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในความรู้สึกบอกว่าขนยังไม่เยอะเท่าไหร่ผมกดนิ้วไปที่ติ่งเสียวน้องเริ่มหอบ ๆ แล้วอีกมือก็คลึงนมไปเรื่อย ๆ ตอนนี้น้องชายผมแข็งจนจะระเบิดอยู่แล้ว ผมปล่อยมือข้างซ้ายจากนมน้องเค้า แล้วรูดซิปกางเกงควักเจ้าน้องชายออกมา แล้วบอกน้องเค้าว่าจับไว้หน่อย น้องเค้าก็เอื้อมมือมาทางด้านหลังแล้วจับน้องผมเอาไว้ ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลยมีมือขาว ๆ นิ่ม ๆ มาจับค..ไว้เนี่ย ผมบอกว่าชักด้วยน้องเค้าก็ทำตามส่วนมือขวาผมก็ยังคงล้วงควักอยู่ในกางเกงใน แต่ก็ไม่ได้ล้วงนิ้วเข้าไปลึกอะไรมาก แค่ถูอยู่ข้างนอกก็เปียกมากแล้ว ตอนนี้ผมเริ่มไม่ไหวแล้ว ผมบอกน้องเค้าว่าได้เวลาแล้ว น้องเค้าถามว่าอะไร ผมบอกว่าก็ได้เวลาทำไง น้องเค้าทำท่าตกใจมาก ถามผมว่าไหนว่าจะไม่ทำไง ผมก็บอกว่าก็ไม่ได้ให้ทำยังงั้นซะหน่อย น้แงเค้าถามว่าจะให้ทำอะไร ผมจับน้องเค้าหันหน้ามาแล้วจูบอีกพักนึง ถกเสื้อนักเรียนขึ้นมา แล้วดูดนมมืออีกข้างก็ล้วงที่จิ๋มน้องเค้า ผมบอกน้องเค้าว่าให้นั่งคุกเข่าลงกับพื้นน้องเค้าถามว่าจะให้ทำอะไร (ในใจผมนึกว่าแฟนไม่เคยให้ทำให้ หรือยังไม่มีแฟนวะเนี่ย) ผมกดไหล่น้องให้เค้านั่งลงกับพื้น ตอนนี้ค..ผมแข็งผงาดตรงหน้าน้องเค้าพอดี ดูเหมือนว่าน้องเค้าจะรู้แล้วว่าต้องทำอะไร ผมมองหน้าน้องฟ้า จะบอกว่าได้อารมณ์มาก ตามไรผมน้องเค้ามีเหงื่อออกเล็กน้อย ริมฝีปากเป็นมันเลย เพราะจูบกันนานไปหน่อย ผมทำตาดุใส่น้องเค้าก็เอามือขวามากำค..ผมไว้แล้วก็ชัก ผมบอกว่าเอาใส่ปากเลยน้องเค้าค่อย ๆ เอาน้องผมใส่ปาก ถึงนาทีนี้ได้อารมณ์มากเลย ปากเล็ก ๆค่อย ๆ อมเข้าไปทีละนิด คิ้วขมวดกัน ผมจับหัวน้องเค้าไว้แล้วบอกน้องเค้าว่าให้ปล่อยมือ แล้วผมก็เริ่มซอยช้า ๆ ผมเห็นน้องเค้าทำท่าเหมือนจะอ้วก ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นผมซอยเร็วขึ้น น้องเค้าก็เอามือมาจับที่ต้นขาผมไว้ ผมซอยอยู่ไม่ถึง 5นาทีก็บอกน้องเค้าว่าจะเสร็จแล้ว ผมเร่งซอยปากน้องเค้าเร็วขึ้น จนผมเกร็งตัวเพราะเสียวมาก ๆ น้ำแตกใส่ในปากน้องเค้า น้องเค้าก็บ้วนออกมา ผมงี้เกือบยืนไม่อยู่แน่ะเสียวมาก ๆ ผมบอกน้องว่าช่วยดูดให้หมดหน่อยไม่อยากไปเข้าห้องน้ำ ช่วยทำความสะอาดให้หน่อย ผมส่งผ้าเช็ดหน้าให้น้องเค้าเช็ดปาก หลังจากเช็ดปากเสร็จผมก็ให้ดูดของผมให้หมดน้องเค้าก็ทำตามดูดจะจะเริ่มแข็งอีกแล้วผมบอกน้องเค้าว่าพอเถอะเดี๋ยวอดใจไม่ไหว แล้วน้องเค้าก็ลุกแต่งตัว ผมบอกน้องเค้าว่าถ้าอยากได้ให้บอกผมผมจะซื้อให้ ผมให้เบอร์โทรน้องเค้าไว้ โดยที่ไม่ได้ถามเบอร์น้องเค้าไว้เลย เรื่องของผมก็มีเท่านี้แหละครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
cool!