close buttonclose buttonclose button
เสียวอะไรปา

เสียวอะไรปา

เรื่องเสียว · 16512

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 11, 2011, 08:29:35 am
เรื่องนี้เกิดขึ้นมาประมาณ 3 ปีมาแล้วครับเมื่อผมได้เข้าทำงานใหม่ ไปรับราชการอยู่ในชนบทมีบ้านพักให้ทำงานไปไดประมาณ 1 ปี ก็มีพัฒนากรมาฝึกงานครับ คือเขายังไม่ได้บรรจุรับราชการแต่ต้องฝึกงานก่อน ปีหนึ่งแต่ไม่มีบ้านพักให้เขามาขอพักกับบ้านพักของที่ผมทำงานอยู่ หัวหน้าผมเขาให้พักหลังเก่าที่ไม่มีคนพักแล้วเธอชื่อ ปาริสาครับ ชื่อเล่น ปา ปาเป็นคนสูงเพรียวหน้าอกไม่ใหญ่มากกำลังดีเลยในสายตาผมผิวดำแดงไม่ขาว เราเลยได้รู้จักกัน เวลาเข้าไปทำงานในหมู่บ้านก็จะไปพร้อมกันเพระเธอไม่มีมอเตอร์ไซ มีอยู่วันหนึ่ง ปา ต้องเข้าไปสำรวจขอ้มูลในหมู่บ้านแต่ผมไม่อยู่เข้ามาประชุมที่อำเภอ เธอเลยต้องรอและออกไปตอนเย็นโดยให้ผมพาไป ทำงานเสร็จตอนทุ่มกว่าๆ แล้วก็กลับ ตอนกลับผมแกล้งบอกว่าปวดท้องให้ ปาขับมอเตอร์ไซ ผมกอดเธอมาตลอดทางเลยครับ เธอก็ไม่ว่าอะไร มาถึงบ้านพักผมชวนเธอมาดูโทรทัศน์ที่ห้อง ปามานั่งดูกับผม ผมมองหน้า ปามองหน้าปาทำไมพี่มีอะไรติดเหรอเปล่าพี่มองคนน่ารักบ้าพี ผมเอามือมาลูบแขนปา เบาๆ จริง พี่พูดจริงๆแล้วผมก็กอดปา พี่ชอบปา นะแล้วผมก็หอมแก้ม ปาบิดตัวหนีแต่ไม่ดิ้นครับผมเลได้ใจไซ้ซอกคอแล้วค่อยๆลงมาเรื่อยๆมือผมก็คลึงหน้าอกปา ปาก็ชอบพี่ เหมือนกันคะ ผมถอดเสื้อ ปา ออกแล้วดูดนมปา ปาเสียวจังเลยพี่ มือหนึ่งก็ล้วงลงในกางเกง ปา แยงนิ้วลงไป แฉะมือเลยครับ ผมรีบถอดกางเกงออกแล้วมาจูบปากกับปาอย่างดูดดื่ม ดูหัวนมซ้ายที ขวาที ปาครางกระเส่าเลย พี่ ปาเสียว ของปาแฉะแล้วพี่ เอาของพี่ใส่เถอะ ผมเอาควยค่อยๆยัดเข้ารูของปา มันยังคับอญุ่ครับ ปาแยกขาออกให้กว้างขึ้นอีก ผมค่อยๆแทงลงไป หัวมุดเข้าถ้ำของปา จนสุด แล้วผมก็โยกจากค่อยๆแล้วแรงขึ้นเรื่อยๆ ปาก็เด้งเอวขึ้นรับการกระแทกของผม เสียวจังเลยพี่
ปาเสียว เสียวอะไรปา เสียวหีพี่ ปาเสียวหี มันหีจริงๆเลย พี่ก็มันควย หีปาเย็ดมันจริงๆเลย ผมเย็ดเธอจนน้ำควยแตกเลย เสร็จแล้วไปอาบน้ำกัน พอออกมา ผมถามปา ปาพี่ยังไม่หายมันเลย ขอต่อได้ไหม ปาพยักหน้าผมเลยต่ออีกครับ คราวนี้ไม่แตกไวเหมือนครั้งแรกแน่ผมจับปา ก้มลงหันก้นมาหาผมแล้วแทงรูปาจากข้างหลัง มันจังเลยปา หีปาเย็ดมันสุดๆเลย มาก็มันพี่ควยพี่เย็ดมันสุดๆเลยแล้วผมให้ปาขึ้นนั่งคร่อมขย่มควยผม ปาครางแบบสุดๆเลยท่านี้ ปาบอกว่ามันสุดๆเลยท่าขย่มตอคืนนั้นผมเย็ดปาน้ำแตก ห้าที่ ส่วนปาบอกว่า 8 ที ตื่นเช้ามาผมขออีกรอบ เพราะเป็นวันหยุด ปาก็ขึ้นคร่อมทันทีเลยครับ ปาบอกผมว่าผมเย็ดมันหีที่สุดเลย ปาเคยโดนพื่อนที่ตอนเรียนจับเย็ดที่หนึ่งก่อนมาฝึกงาน แต่ตอนนั้นปาเมาเลยไม่รู้ว่าการเย็ดกัน มันมันขนาดไหน จนมาโดนผมเย็ดนี่แหละครับ ปีหนึ่งที่ปา ฝึกงานอยู่ เย็ดกับผมแบบไม่เลือกที่เลยครับบางทีไปหมู่บ้านมาตอนกลางคืนระหว่างทางก็จอดมอเตอร์ไซ เย็ดกันก็มี

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: January 11, 2011, 12:16:37 pm
 (1;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: January 12, 2011, 01:24:05 am
 (16; (16; (16;