close buttonclose buttonclose button
ลูกสาว

ลูกสาว

เรื่องเสียว · 40398

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 10, 2011, 12:36:56 pm
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ใครไม่ชอบเรื่องแนวนี้ไม่ต้องอ่านนะครับ เรื่องมีอยู่ว่า...................................ผมชื่อแบงค์ มีลูกสาวอยู่ 2 คน ชื่อหนิงและออย เมื่อปี 43 หนิงอายุ 14 ปี ออย อายุ 13 ปี วันนั้นผมจำได้ดี เพราะเป็นวันที่ออยโดนผมเย็ดหีเปิดบริสุทธิ์ ปกติหนิงกับออยนอนอยู่ห้องเดียวกัน แม่ของลูกสาวผมไม่อยู่ ไปต่างจังหวัด คืนนั้นผมกลับบ้านมาประมาณตี 2 ก็เข้าห้องนอนผ่านห้องลูกสาว ประตูไม่ได้ปิด ผมมองเข้าไปเห็นลูกนอนหลับอยู่ ผมจึงเข้าไปจะหอมแก้มลูกก่อนนอน หอมแก้มหนิงแล้วก็กำลังจะหอมแก้มออย ปรากฏว่าออยลืมตามานิดหนึ่ง แล้วหลับตาต่อ แต่สิ่งที่ผมแปลกใจก็คือออยเอามือมาวางไว้ที่หว่างขาผม แล้วพลิกตัวเอาหลังมาชนหัวเข่าผมแต่มือยังวางไว้ที่เป้าผม ทีแรกผมก็คิดว่าออยคงจะละเมอ ก็จับเอามือออยออกแล้วก้มลงหอมแก้มออย แล้วจู่ๆมือออยก็มาจับที่ควยผมแบบกำเลย แต่ผมใส่กางเกงขายาว ผมเลยแน่ใจว่าออยคงอยากลองเป็นแน่ ผมเลยกลับห้องเปลี่ยนเป็นผ้าขนหนูจะไปอาบน้ำ จากนั้นก็ลองเข้ามาที่ห้องลูกอีกที คราวนี้ออยก็เอามือมากุมควยผมอีก มันโด่ตุงเลยผมเลยก้มลงหอมแก้มและจับนมลูกคลึงเบา นมขึ้นเป็นตุ่มแหลมๆแล้ว ออยนุ่งกางเกงบอล ผมเลยล้วงเข้าไปที่หีออย พอสัมผัสกับปากรูหีลูกซึ่งมีน้ำแฉะๆ ก็เลยรู้ว่าออยคงเงี่ยนแน่ๆ ผมเลยถอดกางเกงบอลออกจากตัวออย ผมสังเกตุว่าลูกผมก็ขยับก้นให้ผมถอดออกอย่างง่ายดาย แต่ตายังหลับอยู่ ลมหายใจแรงมาก คงจะตื่นเต้นจากนั้นผมก็เอาลิ้นลงไปที่รูหีออย ใช้ลิ้นเลียและแหย่เข้าๆ-ออกๆอยู่สักพัก ออยปรือตามองผมแต่ปากเบี้ยวๆดูน่ารักมาก ผมจับออยถ่างขาออกสุดหล้ามองดูหีลูกผม ขาวอมชมพูแดงยังไม่เคยโดนอะไรทะลวงล่วงล้ำมาก่อนแน่นอน เพราะผมหวงลูกสาวมาก และช่องรูก็ดูยังแนบสนิทผิดกับรูหีแม่ ผมมองดูออยปรือตามองผม ผมเลยจับหัวควยผมไปถูรูหีออยซึ่งเปียกแฉะด้วยน้ำเงี่ยนของออย ถูลากขึ้นลากลงปากรูหี ออยขยับสะโพกขึ้น-ลงตามพอจัดอะไรเข้าที่เข้าทาง ผมก็ดันหัวควยผมเข้าปากรูได้นิดเดียว ออยก็สะดุ้งผมสังเกตุเห็นหนิงพลิกตัวหันหน้ามาทางที่ผมกำลังเย็ดหีออยอยู่ ตอนนั้นผมไม่สนใจหนิงแล้วความคิดมีแต่จะเอาหัวควยเข้าไปในรูหีออยให้ได้ ผมหยุดสักพักก็เริ่มเอาปากก้มดูดเลียนมสลับไปมาสองข้าง ส่วนล่างก็กดควยเข้าไปทีละนิด ทีละนิด ออยก็เริ่มเอามือมากอดผมสักพักก็ทำท่าผลักอกผมหน้าตาบิดเบี้ยว ผมก็เลยดูจังหวะว่าถ้าลูกผลักผมก็หยุดแล้วไซ้ซอกคอ ดูดเลียนมไปจนเริ่มมากอดผมก็ดันควยเข้าไปอีก ใช้เวลาสลับไปสลับมาประมาณ 15 นาทีควยผมก็เข้าไปอยู่ในรูหีออยจนหมดผมก็แช่เอาไว้นานเพราะเสียวที่ควยมากรู หีออยตอดรัดควยผมตลอดเวลา หนิงก็นอนกระสับกระส่ายอยู่ผมคิดว่าหนิงก็คงเงี่ยนเช่นกัน จากนั้นผมก็เริ่มชักควยเข้า-ออกรูหีออยแบบนุ่มนวลผมทำได้ไม่กี่ครั้งเองก็ ฉีดน้ำเงี่ยนเข้ารูหีออยแบบมากมายจนผมคิดว่าไม่เคยมีน้ำเงี่ยนออกมากขนาดนี้ มาก่อนเลยในชีวิต ผมจึงแช่ควยไว้อย่างนั้นนานจนควยผมแข็งขึ้นมาอีก ผมก็เริ่มกระเด้าเย็ดหีออยต่อ ไม่ทำรุนแรงหรอกครับเพราะเป็นครั้งแรกของลูกผม ทำได้ประมาณ15 นาทีอิอยก็กอดผมแน่นเลย ผมรู้ว่าลูกเสร็จแล้วผมก็เอาควยออกจากรูหีออยดังบ๊วบ มีน้ำเงี่ยนของผมไหลออกมาปนกับเลือดจางๆมากมายจริงๆ ผมเลยเอาผ้าขนหนูเช็ดรูหีออย แล้วเอากางเกงในกับกางเกงบอลใส่ให้ออยแบบเดิมซึ่งออยก็ขยับก้นให้ผมใส่แล้ว นอนหันหลังหลับไป ทีนี้ผมก็ขยับไปหอมแก้มหนิง ลูกผมคนนี้นมใหญ่เกือบเท่าแม่มัน ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปคลึงๆนมหนิงจากนั้นก็จับที่หว่างขาหนิงดู ลูกผมคนนี้มีเนินหีนูนมาก แต่ผมเย็ดไม่ไหวแล้วเก็บเอาไว้เย็ดวันหลังดีกว่า หากใครสนใจฟังก็โหวตเข้ามาเยอะๆนะครับ ผมจะเล่าต่อตอนสองให้ฟังระหว่างผมกับลูกหนิง

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 10, 2011, 07:25:09 pm
 (19; (19;

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: January 10, 2011, 10:42:25 pm
ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (03; (03; (03; (03; (03;

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #3 on: January 13, 2011, 12:50:46 am
 (7; (17; (16; (21; (7;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #4 on: January 23, 2011, 09:34:47 pm
 (7; thank U  (07;