close buttonclose buttonclose button
เต็มอิ่ม ลืมไม่ลงจริงๆ

เต็มอิ่ม ลืมไม่ลงจริงๆ

เรื่องเสียว · 20207

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้เอง คือผมทำงานบริษัทครับ ฝ่ายที่ผมทำงานอยู่นั้นมี

ผู้หญิงเป็นส่วนใหญ่ กลุ่มที่สนิทกับผมก็เป็นผู้หญิงถึงสามคน โดยมีผม เป็นผู้ชายคน

เดียวในกลุ่ม คนแรกชื่อเอ สูงขาวนมจะเล็กไปสักนิด คนที่สองชื่อหนุ่ยไม่สูงเท่าไร

แต่หุ่นพอเหมาะ ส่วนคน สุดท้ายชื่อแอ้ ขาวอวบและนมใหญ่มาก ทั้งสามคนมีแฟนกัน

แล้ว ผมคิดว่าพวกเธอคงเคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟนเธอกันแล้ว ผมได้อยู่ในกลุ่มนี้โดยทำ

ตัวเป็นสุภาพบุรุษ สนิทสนมกับพวกเธอจนพวกเธอไว้ใจ แต่ความคิดผมนั้นอยากจะฟัน

เธอทั้งสาม แต่ก็ได้แต่เก็บภาพตอนเธอนั่งโป๊ กระโปรงร่นมาถึงโคนขาไปชักว่าวที่

บ้านแทบทุกวัน แต่แล้วความฝันของผมก็เป็นความ จริงขึ้นมา เมื่อหนุ่ยทะเลาะกับ

แฟน เกิดงอนกันขึ้นจึงเกิดความคิดที่จะประชดแฟน โดยชวนเอและแอ้ไปเที่ยวเกาะ

เสม็ดกัน ทั้งสามคนกลัวว่าไปกันเฉพาะผู้หญิงจะไม่ปลอดภัย จึงชวนผมไปด้วย เข้า

ล็อคเลย ผมเตรียมการล่วงหน้าทั้งวัน ทั้งที่เจาะ ไม้ เหล้าที่ผมผสมยานอนหลับแล้ว

และบอกพวกเธอว่าเปิดแล้วเหลือเอาไปกินกันด้วยดีกว่า วันเดินทางผมขนของเสีย

พะรุง พะรัง พอถึงเกาะเสม็ด ผมหาห้องพักที่ติดกันเป็นเรือนแถว โดยให้ผู้หญิงนอน

ห้องหนึ่ง ผมนอนอีกห้องหนึ่ง พอเข้าห้อง ได้ก็สำรวจห้องน้ำทันที เหมือนโชคเข้า

ข้าง ห้องน้ำเราติดกันอีก ผมค่อยๆ เจาะฝาด้านบนซึ่งเป็นไม้เอาไว้ หลังจากจัด ข้าว

ของแล้วผมก็ได้ยินเสียงน้ำข้างห้องผม โดดประจำที่เลย หนุ่ยนั่นเองเธอกำลังเปลือย

กายอาบน้ำอยู่ตรงหน้าผม นมเธอ ไม่ใหญ่มากกำลังพอดีมือ หัวนมคล้ำนิดหน่อย ใจ

ผมสั่นไปหมด หูชาเลยแหละ ผมสังเกตเห็นหมอยเธอเยอะมาก เต็มง่าม ขาไปหมด

เธออาบไม่นานก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกไป เอก็เดินสวนเข้ามาอาบต่อทันที เธอถอดเสื้อผ้า

ออกทีละชิ้น จนเธอถอด กางเกงในออก แล้วเอามาดม สงสัยพิสูจน์กลิ่นตัวเอง เธอ

ขาวมาก หัวนมยังไม่คล้ำเลย แม้จะเล็กไปสักนิด แต่ที่สะดุดตา ผมก็คือส่วนล่างของ

เธอ หมอยมีไม่ค่อยมากแต่โหนกนูนจริงๆ ผมไม่รู้ว่าผู้หญิงที่เค้าว่าจิ๋มใหญ่น่ะ วัดกัน

ยังไง แต่ที่แน่ๆ เธอโหนกจริงๆ ผมเล็งหมอยที่ลู่เพราะสายน้ำ ตัดกับผิวขาวของเธอ

จนแทบระเบิด จึงถอดเสื้อผ้าตัวเองจนเหลือแต่ตัว ล่อนจ้อน แค่มือผมสัมผัสไอ้หนูก็

จะแตกให้ได้ ผมกำลังสาวเพลินๆ ก็มีเสียงเคาะประตูหน้าห้อง ผมรีบวิ่งคว้ากางเกงขา

สั้น ใส่อย่างเร่งรีบ แล้วไปเปิดประตู ปรากฏว่าแอ้นั่นเอง เธอมาบอกว่าเดี๋ยวจะออก

ไปเดินเล่นกัน ตอนนั้นไอ้หนูของผมยังลง ไม่สนิทเลย เธอก็คงเห็นเหมือนกันถึงแม้มัน

ยังอยู่ในกางเกง แต่ก็ตุงจนเห็นชัด ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวขออาบน้ำก่อน หลังจาก ที่เรา

เดินเล่นตามอ่าวต่างๆ และแวะกินข้าวเย็นกันเรียบร้อย เราก็สั่งกับแกล้ม น้ำแข็งมากิน

กันต่อที่ห้อง โดยที่กินคือที่ห้อง พวกเธอ ผมจึงได้โอกาสเอาเหล้าผสมยานอนหลับ

ออกมากิน โดยที่พวกเธอกินกันอย่างไม่รู้เรื่องเลย ส่วนผมเลี่ยงการกินโดย อ้างว่า

ปวดท้อง ขอไปเข้าห้องน้ำที่ห้องก่อน ผมทิ้งช่วงสักพักจึงเข้าไปร่วมวงโดยที่ยังไม่

กินเหล้า ตอนนี้พวกเธอเริ่ม ตาปรือกันแล้ว กินกันได้ไม่นานก็เริ่มเอนนอนป้อแป้กัน

หมด แอ้บอกไม่ไหวง่วงเหลือเกิน สงสัยจะเพลียมากไปหน่อย จึงเลื้อย ขึ้นไปนอนบน

เตียงก่อน หนุ่ยก็ฟุบหน้าอยู่กับเตียง ส่วนเอเห็นเข้าจึงช่วยพยุงหนุ่ยขึ้นไปนอนบน

เตียงอย่างทุลักทุเล แล้วก็ หันมาบอกว่ากินไม่ไหวแล้ว ช่วยเก็บของให้ด้วย แล้วถ้า

จะกลับห้องให้ล็อคประตูให้ด้วย ผมบอกไม่ต้องห่วงจะจัดการให้

หลังจากที่ผมเก็บของเสร็จก็ล็อคห้อง แต่ผมก็ยังอยู่ในห้องนั้น จัดการรูดม่านหน้าต่าง

เสร็จก็ค่อยๆ เรียกและ เขย่าพวกเธอดู ไม่มีปฎิกิริยาตอบสนองเลย ผมมุ่งไปที่เอก่อน

เพราะความโหนกเมื่อกลางวันยังติดตาผมอยู่เลย ผมค่อยๆ รูดกางเกงยืดของเธอออก

พร้อมกางเกงในเธอ ความโหนกเมื่อกลางวันอยู่ตรงหน้าผมนี่เอง ผมจัดแจงถลกเสื้อ

เธอขึ้นแล้วดึง ยกทรงเธอลง เพราะปลดยกทรงเธอไม่ได้ เธอนอนทับตะขออยู่ มือไม้

ผมสั่นไปหมด แต่ก็ยังไม่บุ่มบ่าม จากนั้นหันไปหาแอ้ แล้วจัดแจงกับเสื้อผ้าของเธอ

อีกคน เธอขาวและอวบมาก นมใหญ่ที่สุดในกลุ่มขนาดลูกฟักใบใหญ่ทีเดียว แต่กว่า

ผมจะปลิ้น นมเธอออกจากยกทรงได้เล่นเอาเหนื่อย หน้าขาก็เต็มไปด้วยหมอย จาก

นั้นผมจึงจัดการกับหนุ่ยอีกคน ตอนนี้ทั้งสามนอน แก้ผ้าเรียงกันอยู่ต่อหน้าผม จนผม

ต้องถอยออกมาตั้งหลักสูดลมเข้าปอด จนจิตใจเริ่มสงบแล้วจึงตรงไปดูดนมเธอทั้ง

สาม มือก็ควักจิ๋มไปด้วย แต่ละคนก็ดีกันคนละแบบ แต่ทั้งสามหลับเป็นตายเลย ผมรีบ

แก้ผ้าเดินชี้เด่ไปที่เอก่อน จากนั้นค่อยๆ ถ่างขาเธอออกแล้วหวังจะเสียบเลย เพราะ

ทนจะไม่ไหวอยู่แล้ว แต่แยงเท่าไหร่ก็แยงไม่เข้า จึงเอาน้ำดื่มหัวนอนทาไอ้หนู ของ

ผมแล้วแยงเข้าไปใหม่ คราวนี้เข้าไปได้ครึ่งหนึ่ง มันฝืดมาก ผมขยับนิดเดียวก็ทะลัก

ออกมาเลย เพราะกลั้นมาตั้งแต่ กลางวันแล้วครับ ผมถอยออกมาตั้งหลักใหม่ ไม่นาน

นักผมก็เกิดอารมณ์ขึ้นอีก โดยที่ปกติผมจะไม่เคยฟื้นตัวได้เร็วขนาดนี้ ผมตรงไปที่แอ้

แล้วเอาน้ำผมที่นองอยู่ที่จิ๋มเอมาละเลงน้องชาย แล้วเสียบทันที เข้าง่ายครับ ของ

เธอหลวมมาก สงสัยคง เคยผ่านศึกมาพอสมควร หรือของผมเล็กก็ไม่รู้ ซอยไปขยำ

นมอันมโหฬารของเธอไป สักพักก็ตรงไปเสียบหนุ่ยต่อ ของฟิต อีกแล้วครับ ผมซอย

ได้ไม่นานก็ทะลักอีก โดยผมชักออกมาหลั่งข้างนอกเอามือรอง แล้วละเลงที่ปากเธอ

ทั้งสามคน คืนนั้น ผมเสียบจนไอ้หนูของผมปวดไปหมด ผมเอาไอ้หนูผมถูไถบริเวณ

หน้าและนมเธอทั้งสาม จนไม่ไหว จึงเอาทิชชูเช็ดเธอทั้ง สามหมดไปเกือบครึ่งม้วน

จัดเสื้อผ้าเธอแบบลวกๆ เพราะตอนใส่ยากกว่าตอนถอดอีก เลยไม่ได้ใส่กางเกงในให้

เธอแล้วเก็บ ไปเป็นที่ระลึกด้วย ผมกลับมานอนที่ห้องหลับเป็นตายเลย ตอนเช้าพวก

เธอมาเคาะห้องผมชวนไปกินข้าว แปลกแฮะ..ผมว่า พวกเธอตื่นขึ้นมาต้องรู้แน่ แต่

ทำไมไม่เห็นมีใครพูดอะไรเลย แต่ละคนดูเงียบไป คงไม่มีใครกล้าพูด แต่หนุ่ยถามผม

ว่า เมื่อคืนอยู่กินต่อหรือเปล่า ผมบอกเห็นหลับกันหมดก็เลยกลับห้อง เธอก็ไม่เห็นว่า

อะไร เสียดายตอนนั้นไม่ได้ถ่ายรูปพวกเธอ ไว้ดูทีหลัง เพราะหลังจากนั้นพวกเธอก็ทำ

ตัวห่างๆ ผมไป แต่ผมก็ไม่วิตกอะไร เพราะคืนนั้นผมเต็มอิ่มเลย ลืมไม่ลงจริงๆ

Offline vajaras

• Sr. Member
    • เสียว: 0
แจ่มครับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline Bravo2009

• Master Hero