close buttonclose buttonclose button
วงการมายา

วงการมายา

เรื่องเสียว · 25611

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 06, 2011, 09:33:26 am
ผมมีเพื่อนอยู่ในวงการบันเทิง มากครับมีทั้งเพื่อนเป็นดารา นักร้อง ผู้กำกับมากมาย

เห็นวงการนี้มานานมันก็เป็นอย่างที่ทุกคนรู้กันหล่ะครับ เด็กหน้าใสๆ บางคนดูเหมือน

ไร้เดียงสา แต่ร่านน่าดู หรือเด็กบางคนพรีเซ็นต์ตัวเองว่าเซ็กซี่ แต่ไม่ยอมให้ใครเล่น

ซักที มันก็เป็นแค่ภาพเท่านั้นหล่ะครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ผมได้มีโอกาส รู้จักน้อง

บอล(ชื่อเล่น)ในฐานะเพื่อนของน้องสาว ตั้งแต่ตอนน้องเค้าเรียนอยู่ร.ร.หญิงล้วน แถว

คลองเตย น้องบอลเป็นเด็กน่าหมวยใสซื่อ ผิวพรรณดีถึงแม้ไม่ขาวเหมือนเด็กสาวทั่ว

ไป แต่มีจุดเด่นที่สำคัญคือหน้าอกที่ใหญ่เกินวัยอาจจะเพราะเธออวบๆหน่อยก็ได้ น้อง

บอลนิสัยน่ารักกับผู้ใหญ่ ง่ายแต่ถ้าคนไม่รู้จักจะดูหยิ่งเพราะไม่ค่อยกล้าพูดคุยกับใคร

เท่าไหร่ น้องบอลชอบมาเที่ยวที่บ้านผมบ่อยๆ ทำให้ผมได้รู้ว่ามีคนติดต่อให้ไปถ่าย

แบบหนังสือวัยรุ่นหลายครั้ง แต่เธอไม่ค่อยกล้า จนเข้าม.ปลาย ก็เริ่มถ่ายแบบกับ

หนังสือวัยรุ่นเล่มแรกเพราะเป็นหนังสือที่เด็กๆวัยรุ่นชอบดู เจ้าของชอบเอาเด็กสาวๆ

มาถ่าย หลังจากเข้าวงการนิสัยน้องบอลก็เริ่มเปลี่ยนไปกล้าแสดงออกมากขึ้น ผม

โชคดีที่เวลาบอลไปถ่ายแบบมักให้น้องสาวผมไปเป็นเพื่อน ทำให้ผมได้เห็นเบื้อง

หลังการถ่ายทำ ได้เห็นไอ้พวกเฮี้ยๆ ที่ชอบบอกว่าถ่ายแบบต้องมีศิลป์ แต่จัดถ่ายท่า

ไหนก็เน้นให้เห็นแต่หน้าอก มุมที่มันดูอูมๆ ตอนเค้าเอารูปมาให้เลือกผมก็เห็นแล้วหล่ะ

ว่ามันต้องการแสดงให้เห็นอะไรแต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไรไป หลังๆ จากถ่ายแบบ แค่เสื้อ

ผ้าแฟชั่น ริมสระว่ายน้ำ ก็บอกว่าไหนๆก็มาเช่าเหมาสระแล้ว เอารูปถ่ายชุดว่ายน้ำ

ด้วยแล้วกันนะ น้องบอลก็มาปรึกษาผมก็บอกว่า ก็ลองดูสิไหนๆก็มาแล้ว (ในใจคิดว่า

จะได้เห็นซะทีว่าจริงๆที่ดูข้างนอกใหญ่ๆ จะมีของจริงแค่ไหน) พอใส่ชุดว่ายน้ำเท่านั้น

หล่ะครับ จากแค่เห็นเป็นเพื่อนน้องสาว ผมเริ่มจินตนการไปไกลทันที เพราะชุดที่ใส่

เป็นชุดสีดำล้วน ถึงไม่โป๊เลย ไม่ใช่ทูพีช แต่ พอใส่แล้ว มันจะเห็นสัดส่วนชัดเจนมาก

น้องบอลไม่อ้วนอย่างที่คิดเลย กลับหุ่นดี หน้าอกหน้าใจก็ใหญ่ซะจนใครเห็นแล้วไม่

แข็ง ผมว่ามันเป็นแกย์แน่ๆ แล้วทุกท่านคงรู้นะว่าชุดสีดำล้วนมันมีดีตรงไหน คือถ้ามี

จุดไหนนูน หรือร่องตรงไหนมันจะเห็นชัดมาก ตอนขึ้นจากน้ำผมเห็นหัวนมกับร่องน้อง

บอลชัดมาก แต่น้องสาวผมก็ดันรีบเอาผ้าคลุมไปให้น้องบอลซะนี่ หลังจากช่วงนั้นผม

ก็เริ่มมีงานเข้ามาเยอะไม่ค่อยได้เจอน้องบอลก็ได้แต่ฟังจากน้องสาว ว่าหลังจากเข้า

วงการน้องบอลเริ่มเปลี่ยนไป มีผู้ชายมาติดมากขึ้น โดยเฉพาะพวกในวงการ หวังปั้น

น้องให้ขึ้น จนได้ข่าวว่าเป็นแฟนกับไอ้นักร้องหนุ่มกล้ามใหญ่จนเสียตัวให้มัน หลังจาก

นั้นนิสัยก็เปลี่ยนไป ทุกคนคงรู้อาการติดค_ย เป็นยังไง น้องผมเล่าให้ฟังว่าแรกๆไอ้

หนุ่มนักร้องตามจีบ หลังจากนั้นน้องบอลกลายเป็นคนไปเฝ้าแทน ยิ่งหลังจากน้อง

บอลเข้ามหาลัย แถวรังสิตแล้วยิ่งไปกันใหญ่ ตามไปเฝ้านักร้องถึงในผับ หลังจากเลิก

กับไอ้นักร้องก็ได้ข่าวว่าไปคบกับ ไอ้นักแสดงหน้าอ่อนแบบเป็นผัวเมียกันเลย ผมเอง

ยังเสียดายเลย แต่หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยได้ข่าวน้องบอลอีกเลย จนเธอเริ่มเล่นหนังก็

ได้เข้าในวงการมากขึ้น ข่าวเริ่มออกมาว่าเธอยังติดค_ย อยู่ผมจึงหวังว่าจะได้เจอเธอ

ซักวัน จนในที่สุด ผมก็ได้เจอน้องบอลอีกครั้ง ตอนงานเลี้ยงของกองถ่ายเรื่องหนึ่ง

ผมเห็นเธอมางานด้วย แต่แปลกใจเธอมาคนเดียว วันนั้นน้องบอลมาในชุดเสือรัดรูปสี

ดำทำให้ดูนมเธอใหญ่เป็นพิเศษ กระโปงยีนสั้นตามสมัยนิยมรัดกับเอวกิ่ว นั่งไม่คุยกับ

ใครผมก็เลยเข้าไปทักคุยด้วย เธอบอกว่า มาคนเดียว พึ่งเลิกกับแฟนมา ผมก็เลยชวน

เธอกินเหล้า บอกให้เด็กเอากามิกกาเซ่มา แต่บอกเอาเข้มหน่อย กินกัน 2 คนหนึ่ง

เหยือก หลังจากน้องบอลเริ่มกินหน้าเธอก็เริ่มแดง ผมก็รู้แล้วหล่ะว่า เธอคออ่อน

โอกาสดีแล้วสิครับ รีบชวนกินใหญ่เลย ซักพักน้องบอลก็ร้องไห้อีก ผมก็เริ่มปลอบใจ

น้องเค้า ลูบหัวบ้าง ลูบหลังบอกให้ใจเย็นๆบ้าง ตอนนี้ผมเริ่มแข็งแล้วสิครับ ก็เริ่มชวน

น้องคุยมือก็ลูปหัวไป ผมเริ่มเอามือไปไล้ริมหู ลูปหลังเพื่อสำรวจ ชุดชั้นใน บางครั้งก็

ตบขาขาวๆของน้องเค้า จนเธอเริ่มดีขึ้น เหยือกที่สองก็เริ่มตามมา ตอนนี้เพลงก็เริ่มเร็ว

ขึ้น พวกกองถ่ายเริ่มกลับกันแล้ว ผมก็ชวนน้องบอลกินต่อ ชวนเธอเต้นบ้าง ซักพัก

น้องบอลเริ่มส่งสายตาแปลกๆ เริ่มเต้นเซๆเอานมชนแขนผม บ่อยๆผมเริ่มคิดถึงอาการ

ร่านค_ย ของเธอที่เค้าพูดกัน ซักพักโอกาศก็มามึงเธอดึงแขนผมบอกไปห้องน้ำด้วย

กัน ผมก็คิดว่าน้องเค้าคงปวดฉี่ ก็เลยไปด้วย พอถึงห้องน้ำผู้หญิง คนต่อคิวนานมาก

ผมเลยบอกว่าห้องน้ำชายว่างไม่มีคนเข้า ก็เลยแกล้งชวนน้องบอลไปห้องน้ำชาย

เธอบอกบ้าเหรอ ผมก็โอบเอวเธอเข้าไปเลย พอพาเธอเข้าห้องน้ำผมก็ไม่ปล่อย

โอกาสให้ผ่านไปง่ายๆ ผมเริ่มไชด็ชอกคอ เธอก็ปัดบ้างเล็กน้อย แต่พอผมเอามือมา

ขย่ำบอลลูนของเธอ ที่ผมฝันมานาน เธอก็เริ่มอ่อนปล่อยให้ผมบีบเล่น หลังจากนั้น

มือีกข้างก็ลูปขาลากผ่านร่องผ่านกางเกงในของเธอน้ำเธอเริ่มออกมาแล้ว ผมก็จัดการ

ถอดเสื้อเธอออกทันทีทั้งเสื้อยือและชั้นในเกาะอกของเธอหลุดออกมาพร้อมกัน

บอลลูนที่ผมอยากเห็นมานาน ก็เผยให้ปมเห็นเต็มตา มันช่างสวยงามจริงๆ ขนาดมือ

ข้างเดียวเปิดไม่มิด ผมเริ่มดูดหัวนมสีน้ำตาลของเธอเธอเริ่มคราง ผมเอามือปืดปาก

เธอไว้เพาะกลัวห้องข้างๆได้ยิน ผมรีบประกบปากบอล บอลก็ตอบโต้อย่างเร่าร้อน

เวลานี้อะไรคงหยุดไม่อยู่แล้ว ผมจับเธอหันหลัง รีบเปิดกระโปงเธอรูดกางเกงในลงมา

อยู่ที่เข่า ผมรีบเอาไอ้หนูของผมเสียบเข้าไปทันที่ตอนนี้เราอยู่ในท่ากวางเหลียวหลัง

มือสองข้างบีบ บอลลูนของน้องบอล กระโปงยีนเธออยู่ที่เอว กางเกงในรัดหัวเข่าเธอ

ไว้ ทำให้ช่องแคบเธอรัดแนนอยู่กับน้องชายผมเราซอยกันอย่างรวยเร็ว คงด้วยความ

ตื่นเต้นน้องบอลตอดรับผมอย่างรวดเร็วทำให้ผมรู้แล้วว่าเธอเสร็จแล้วผมจึงจับเธอหัน

หลังมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วก็ให้น้องบอลยืนขาเดียวอีกข้างหนึ่งพอดบนฝา

ชักโครก คราวนี้ผมทนไม่ไหวแล้วรีบชักออกมาเอาให้น้องบอลอม เธอก็นั่งบน

ชักโครก แล้วอมดูดจนผมเสร็จเคาปากเธอ น้องบอลสร้างความแปลกใจ กินน้ำผมเข้า

ไปหมดไม่เหลือเลย แล้วเธอก็ฉี่ เสร็จเรารีบแต่งตัว ผมออกมาดูลาดราว พอไม่มีผู้ชาย

เข้าห้องน้ำผมก็รีบบอกเธอออกมารีบพาเธอขึ้นรถไปส่งบ้าน เราไม่ได้พูดอะไรกัน

ตลอดทาง แต่ผมก็จับมือน้องบอลมาวางบนหน้าตักผม บอลก็ยิ้มๆแบบเด็กน่ารัก เอา

นิ้วเขี่ยน้องชายผมเล่น ลองทายสิครับว่าอะไรจะเกิดขึ้นในตอนต่อไป..

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: January 06, 2011, 12:03:45 pm
-v[86I8iy[

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: January 07, 2011, 06:08:48 pm
 (1;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: January 07, 2011, 07:13:48 pm
 (1;ไม่ต้องเดา..ตอนต่อไป..มันส์....

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #4 on: January 08, 2011, 01:16:25 am
cool

Offline Santinal

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: January 08, 2011, 09:26:57 pm
น้องบอล  คุ้นๆ นะเนี่ยย (7;