close buttonclose buttonclose button
นวดพี่สาว

นวดพี่สาว

เรื่องเสียว · 43134

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 06, 2011, 09:16:03 am
ผมกับแฟนอายุ 33 ปี เท่ากันไม่มีลูกครับ สนใจเรื่องสวิงกิ้งมานานมีโอกาสได้สัมผัส

บ้างแต่ไม่เก่งนัก โดยเฉพาะผมค่อนข้างขี้อาย ลีลาไม่ดี อาวุธไม่เร้าใจ ส่วนใหญ่ผม

จึงให้ชายเดี่ยวหรือคู่มาช่วยสร้างอารมณ์ หรือไม่ก็ให้แฟนไปหาประสบการณ์แล้วมา

เล่าหรือถ่ายรูปมาให้ผมดูซึ่งเธอเป็นคนสวยเซ็กส์ซี่หน้าอ่อน มีคนมาจีบแยะ แต่ผมก็

ชอบแนวแอบดูหรือแบบสถานการณ์แปลกๆด้วยครับ อย่างประมาณ 6 โมงเย็นวัน

หนึ่ง แฟนผมกลับมาจากเต้นแอโรบิค ใส่ชุดรัดติ้วหีเป็นหี ก้นเป็นก้น มานอนรับลมที่

แคร่หน้าบ้านที่ค่อนข้างมิดชิดเพราะเป็นบ้านสวนชานเมือง วันนั้นน้องชายของเธอที่

เรียนอยู่เทคนิคแห่งหนึ่งมาเยี่ยม แกเป็นคนเรียบร้อยผิดกับแฟนผมที่โลดโผน ก็โดนพี่

สาวแกเรียกเข้าไปหาถามสารทุกข์สุขดิบ จนพอใจ ผมเลยให้แกใช้ครีมนวดแก้เมื่อย

นวดที่ขาแทนผม แฟนผมก็ตกลง ส่วนน้องชายก็กล้าๆกลัว จนเธอบอกว่านวดเฉยๆพี่

ไม่ว่าอะไรหร็อก น้องชายเธอก็ยอมบีบครีมทาที่ขาอ่อนแล้วนวดคลึงด้านหลังตามที่

เธอสั่ง ผมก็ไปทำงานหลังบ้าน นานพอดูก็ออกมา ปรากฏว่าทั้งคู่หายไปจากหน้า

บ้านแล้ว ผมเดินไปรอบๆบ้านก็เจอแฟนผมนอนหงายถ่างขาในชุดเดิมให้น้องชายนวด

แถวๆหน้าขาอยู่ที่ระเบียงข้างบ้านชั้นสอง ด้านที่หันไปทางสวนไม่มีใครเห็น ผมแอบ

ดูอยู่ที่ประตูห่างจากทั้งคู่ราวๆ 2 เมตร เด็กหนุ่มวัย 17 ปี กำลังแข็งแรงไม่เคยเกเร

หน้าแดงกล่ำ เพราะมือแกนวดคลึงใกล้เนินหีภายใต้กางเกงแอโรบิคสีชมพูที่รัดจนเห็น

รอยแยกชัดเจน แฟนผมก็บอกว่านวดไม่ถนัดเดี๋ยวถอดกางเกงก่อน เธอแอ่นสะโพกขึ้น

ดึงกางเกงผ้ายืดลงไปติดที่เข่า ให้น้องชายรูดออกต่อ คราวนี้เนินเนื้อกับหมอยดกดำ

กระจุกเล็กๆก็โผล่แพลมออกมาจากกางเกงตัวเล็กๆสีชมพูทันที น้องชายเธออึกอัก

แฟนผมก็เอาครีมทาแถวหน้าท้องให้แกลูบกดเอากล้ามเนื้อ แต่มือแกก็ลูบไปที่เนินขน

บ้าง เธอก็บอกว่า ระวังอย่าถูกหีพี่นะเดี๋ยวมันแสบ ผมสังเกตดูเห็นเป้ากางเกงนัก

ศึกษาน้องชายริ่มตุงมาตั้งแต่ตอนไหนก้ไม่รู้ จากนั้นเธอก็นอนคว่ำลงแก้มก้นขาวอวบ

แน่นมีสายกางเกงในเส้นเล็กๆผลุบหายเข้าในร่องก้น เธอยกก้นข้นเผยให้เห็นแคมสี

คล้ำอสวอูบเผยออ้ามีสายกางเกงในผ่าร่องให้น้องชายดู แกก็ลูบคลึงก้นและแผ่นหลัง

ไปเรื่อยๆ “ไปล้างมือให้ครีมนวดหมดนะกุ้ย” เธอบอกน้องชาย ผมรีบย่องไปหลบอยู่

ซอกตู้ข้างๆประตู บ้านผมมีห้องน้ำห้องเดียวอยู่ชั้นล่างครับ กุ้ยก็ลงไป ผมย่องออกไป

หาแฟน ล้วงหีเธอเล่น เธอซีดปากถามผมว่าเพิ่งมาเหรอ ผมบอกใช่ ทำอะไรเหรอ เธอ

บอกไม่มีอะไร ไปซื้อเบียร์ที่สี่แยกให้ได้ไหมจ้ะจะตั้งวงกับน้องและต้อยน่ะ” ผม

เสียดาย ก็รีบควบมอเตอร์ไซค์ออกไปเพราะสี่แยกอยู่หากจากบ้านสวนเราราวๆ 2

กิโล. ผมใช้เวลาไม่นานก็กลับมาถึงปากทางเข้าสวน ดับเครื่องให้รถไหลมาเรื่อยแล้ว

แอบไว้ที่หน้าบ้าน เอาเบียร์ไปเก็บ แล้วย่องขึ้นไปที่ระเบียงบ้าน….ภาพที่ทำเอาผม

ตัวชา ควยแข็งโด่ปรากฏอยู่ที่เดิม คือ กุ้ง แฟนคนสวยของผมกำลังนั่งคุกเข่าเอาหน้า

ขาทับส่วนกลางลำตัวกุ้ย น้องชายคนสุดท้องของเธออยู่ ร่างงามแข็งแรงเปล่าเปลือย

กำลังขย่มร่างผอมๆของน้องชายตังเองอย่างรุนแรง “กุ้ยจ๋า เย็ดมันจริงๆ ควยก็แข็ง

กว่าผัวพี่อีก” “ผมไม่ค่อยเป็นครับพี่ สอนผมด้วย” “แน่นอนมาอยู่กับพี่นะ อย่าไปอยู่หอ

พักเลย พี่จะสอนให้”..เอาล่ะสิ เธอหาเรื่องสนุกอีกแล้ว สักครู่เธอก็ผละออกจากร่าง

น้องชาย นอนหงายลงบนผ้าห่มที่ปูรองกับพื้นกระดาน กุ้ยก็พลิกร่างประกบ แฟนผม

เอื้อมมือจับควยขนาดเขื่องจ่อและแอ่นหีรับอย่างชำนาญ แล้วก็ครางลั่นบ้านแบบไม่

เกรงใจก่อนที่จะผวาเข้ากอดกันแน่นจูบปากกันอยากดูดดื่มนิ่งไปพักหนึ่งกุ้ยก็เลื่อนตัว

ลงจากร่างงาม นมอาบอิ่มขนาดพอเหมาะกระเพื่อมตามแรงหายใจปริ่มสุข หีที่ถ่างอ้า

มีน้ำกามขาวข้นทะลักนอง ส่วนกุ้ยนอนแผ่หราเอื้อมมือมาลูบร่างได้สัดส่วนเล่น ผมรีบ

ย่องออกมาจากที่ซ่อน ลงไปข้างล่าง จัดเตรียมที่นั่งจิบเบียร์ อาบน้ำล้างคราบน้ำ

กามที่ตังเองปล่อยออกมาในช่วงที่สองพี่น้องกำลังโยกกัน …จากนั้นมาน้องชายเธอก็

เข้ามาอยู่บ้านแกแบ่งเบาภาระในสวนผมผมมาก เพราะผมมีงานประจำในบริษัทด้วย

งานบนเตียงก็ถูกใจแฟนผม โดยที่เราไม่ให้กุ้ยรู้ว่า ผมกับแฟนรู้เห็นเป็นใจกันสร้าง

อารมณ์ ปล่อยให้แกเข้าใจว่าผมเอาแต่ทำงานและเมา ไม่ทำการบ้าน พี่สาวจึงแอบ

ลงไปให้แกเย็ดบ่อยๆ….

Offline end

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 06, 2011, 02:21:22 pm
 (007; (007; (007; (007;

Offline solid98

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: January 08, 2011, 09:32:40 pm
 (7;รูปสวยเรื่องเยี่ยม (21;

Offline birdrock

• Super Master Hero
Reply #3 on: January 09, 2011, 12:32:14 am
แจ่มๆๆๆๆๆ

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: January 16, 2011, 01:43:02 am
 (7; (19; (7;

Offline oonlove

• Full Member
Reply #5 on: January 17, 2011, 07:40:10 pm
สุดยอด  พี่สาวสวยมาก

555

Offline brrpt

• *
Reply #6 on: January 17, 2011, 09:04:33 pm
 (03; (03; (03; (03; (03; (03; (03;

Offline puditnum

• Full Member
    • Email
Reply #7 on: January 18, 2011, 10:57:11 am
ยอดเยี่ยมครับ   ถูกใจจิง

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #8 on: January 18, 2011, 12:09:39 pm
ขอบคุณครับ