close buttonclose buttonclose button
ฟรุคสุดๆ

ฟรุคสุดๆ

เรื่องเสียว · 22362

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 04, 2011, 10:08:47 am
ดีครับอ่านเรื่องของชาวบ้านเขามากก็มากมายตอนนี้ถึงตาผมบ้างแล้วเริ่มเลยแล้วกันนะครับผมชื่อเอ็กซ์ทำ

งานอยู่ที่บริษัทแห่งหนึ่งครับไม่ขอบอกก็แล้วกันครับผมก็ทำงานไปตามหน้าที่ของผมทุกวันนั้นละแต่แล้วผม

ก็ได้ไปเจอผู้หญิงคนหนึ่งก็เป็นคนที่ทำงานครับแต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากมายกว่าการที่เป็นเพื่อนร่วมงาน

ธรรมดาผมก็คุยกับเธอตามปกติทุวันครับเธอชื่อเมย์ครับเมย์เป็นคนที่ตัวเล็กครับผอมแต่น่าอกใหญ่ครับ

ประมาณ34ครับน่าตาน่ารักเลยละวันนั้นตอนเย็นเมย์ยังไม่กลับบ้านครับแต่ผมกำลังจะกลับพอดีเลยเมย์เห็น

ผมก็เลยถามว่ารีบกลับมั่ยผมก็ยิ้วแล้วก็บอกไม่รีบครับเมย์มีไรเหรอเธอบอกไห้อยู่เป็นเพื่อนเธอได้มั่ยผมก็ตก

ลงนั้งเป็นเพื่อนเธอเมย์ก็ทำงานแล้วก็ชวนผมคุยพักใหญ่ จนเสร็จงานแล้วเมย์ก็ถามผมว่าวันนี้ว่ามั่ยจะชวนไป

กินอะไรหน่อยผมก็ตอบตกลงแล้วเราก็ไปต่อกันที่แถวผับย่านฝั่งธนกินเบีย์กันคนละ2ขวดผมรู้สึกว่าวันนี้มี

อะไรแปลกๆเพราะเมย์มานั้งใกล้ผมมากบางครั้งนมเมย์ก็โดนแขนผมอย่างไม่บังเอิญไอ้ความที่ผมบอกว่าไม่

คิดอะไรตอนแรกกับตอนนี้คงไม่มีอีกแล้วเพราะควยผมมันแข็งขึ้นมาแล้วเรากินกันที่ร้านนั้นเสร็จก็กลับเมย์

บอกว่าอยากไ! ปที่ห้องผมเพราะเมย์กลับบ้านไม่ไหวแล้วงวงนอนผมเลยมาที่ห้องกับเมย์ถึงที่ห้องเมยขอเข้า

ห้องน้ำก่อนเลยผมก็ไปเปลี่ยนเสื่อผ้าแต่บังเอิญมากๆเมย์ปิดประตูไม่สนิตทำไห้ผมเห็นอะไรๆจนผมแข็งขึ้น

มาอีกนมเมย์นั้นใหญ่มาก34มั่ยไม่น่าเชื่อว่าคนที่ตัวเล็กๆอย่างเมย์จะขนาดนี้ผมตัดสินใจเดินเข้าไปในห้องน้ำ

โดยที่ไม่ได้กลัวว่าเมย์จะคิดยังไงเพราะผมอยากเต็มที่แล้วเมย็เห็นผมเมย์ก็มองอยู่นานแล้วเมย์ก็เอามือมาจับ

ควยผมที่แข็งอยู่ในผ้าเช็ดตัวแล้วเมย์ก็เริ่มสาวเบาๆผมได้ใจเลยจับนมเมย์ครึงเล่นเมย์ครางออกมาเบาผมเลย

พาเมย์ไปที่เตียงนอนแล้วก็จูบปากกันอย่างเมามันส์ตวัดลิ้นไปที่หัวนมแล้วก็ดูดเบาอีกมือก็ครึงนมอีกเต้าผม

เลียต่ำลงไปจนถึงท้องน้อยแล้วก็หีเมย์แล้วดูดหีเมย์เบาเมย์ครางออกมาอย่างแรงแล้วเมย์ก็กดหัวผมเข้าไปที่

หีเธอผมก็ดูดมือทั้ง2ก็ครึงนมทั้ง2อย่างนิ่มนวนผมดูดหีเมย์อยู่นานเลยเปลียนจับขาเมย์ยกขึ้นสองข่างแล้ว

ก้เอาควยผมเข้าไปไนหีเมย์เบาเมย์กระตุกนิดๆแล้วผมก็แทงจนมิดผมเริ่มซอยแรงเน่นๆเมย์ครางออกมาอย่าง

ดังผมก็ซอยๆๆต่อแล้วก็เปลี่ยนมาเป็นไห้เมย์นอนกระเคงเอาขาข่างหนึ่งชันขึ้นแล้วผมก็ซอยต่อเมย์เสียวมาก

ถึงกับครางเป็นชื่อผม! มือก็ขยี่ผ้าปูที่นอนจนยับผมเปลี่ยนท่ามาเป็นไห้เมย์หันหลังแล้วผมก็กระแท กเมย์อีก

เมย์กระตุกผมเหมือนว่าเมย์ใกล้เสร็จแล้วผมซอยอีกแล้วเร่งซอยถี่ๆขึ้นเมย์บอกใกล้แล้วผมก็ซอยเร๋วเสียงดัง

สนั่นห้องแล้วเมย็ก็กระตุกอย่างแรงผมก็ซอยเมย์ต่ออีกนานพอควรในท่าเดิมจนเมย็เสร็จรอบ2ผมเลยเสร็จ

ตามเมย์ผมชักออกข่างนอนเพราะกลัวมีลูกแล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกันแล้วก็คุยกับเมย์บอกว่าแอบชอบผมมา

นานแล้วแต่ไม่กล่าแสดงออกหลังจากนั้นเราก็เอากันทั้งคืน4ครั้งเช้าๆอีก1ครั้งแล้วหลังจากนั้นก็มาเอากันอีก

ทุกวัน......เรื่องมันก็มีอยู่เท่านี้ละครับเพื่อนๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 04, 2011, 08:42:05 pm
 (24; (24;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #2 on: January 05, 2011, 01:21:56 am
 (23; (23;

Offline vajaras

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: January 05, 2011, 08:36:55 am
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #4 on: January 10, 2011, 06:05:24 pm
แจ่ม

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: January 11, 2011, 01:04:11 am
 (1;