close buttonclose buttonclose button
คนแถวบ้าน

คนแถวบ้าน

เรื่องเสียว · 27989

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 04, 2011, 09:40:55 am
เรื่องราวของคนแถวบ้านผม สองพี่น้องแสนสวยเจี๊ยบกับจิได้เลยครับ แถวบ้านผมมีหญิงสาวอยู่คู่นึงเป็นพี่น้อง

กันครับ เธอทั้งสองคนนี้จัดได้ว่าสวยมาก คนพี่ชื่อ เจี๊ยบอายุประมาณ25-27 คนน้องชื่อ จิ อายุประมาณ 22-

24 ปี ขาว สวย หมวย อึ๋ม แต่ออกท่าทางน่ารักมากกว่า พี่สาวทำงานแล้ว ใส่ชุดออฟฟิตออกจากบ้าน

ประมาณ 4 โมงเช้าทุกวัน คนน้องเรียนมหาลัย เมื่อก่อนเรียนอยู่ม.กรุงเทพฯ เรียนไปเรียนมาอีท่าไหนไม่รู้

ตอนนี้มาอยู่ม.ศรีปทุม แถวบ้าน คนพี่ชื่อเจี๊ยบดูเป็นคนที่เรียบร้อยมาก สวย อย่างไม่มีที่ติ ดูเงียบๆ มีแฟนเป็น

นายทหาร แต่กับไม่อยู่ด้วยกัน เธอกับแฟนเธออยู่กันคนละบ้านไม่ห่างกันนัก คนพี่นี้แต่ก่อนผมไม่เคยสงสัย

อะไร แต่คนน้องนี่สิตั้งแต่อยู่ม.กรุงเทพฯ มีผู้ชายมารับ ให้ดอกไม้ ของขวัญไม่เคยซ้ำหน้า เที่ยวทีก้กลับมา

ตี 2-ตี3 ประจำ จนกระทั่งมาปัจจุบัน ดุว่าการเที่ยวอย่างนั้นของเธอลดน้อยลง แต่เปลี่ยนเป็นเวลา ประมาณตี

3 จะมีผู้ชายมารับ แม่งเล่นบีบแตรเรียกซะดังลั่น..ตี 3 ถ้าไม่ให้ชาวบ้านเค๊าตื่น แสดงว่าบ้านนั้นก็ตายไปแล้ว

แล้วน้องจิ เธอก็หายไปกับรถคันนั้น อย่างไร้วี่แวว อีกวันล่ะครับ ไม่รู้ว่าสาย บ่าย เที่ยงที่กลับมา สงสัยล่ะสิว่า

ไปไหน? ผมก็สงสัยเหมือนกับพวกคุณน่ะแหละ..บางทีผมก็เห็นเธอเดินมาอ่อนระโหยโรยแรง เสียงเล็กๆ

แหบแห้ง ไม่รู้ว่าไปทำอะไรมา แต่ราตรีที่มาถึงเธอดูกะปรี้กะเปร่านะดู เป็นนางฟ้าราตรีที่งดงามมาก เธอคงไม่

ทำงานอย่างว่าหรอก คุณว่ามั้ย? เพราะผมก็เห็นว่าบ้านเธอก็มีฐานะดี ดียิ่งกว่าผมอีก กินข้าวก้ไม่ต้องจ่ายเองมี

แต่คนคอยเลี้ยง ผมคิดว่าเธอเรียนจบน่าจะไปทำงานการรถไฟนะ..เพราะเธอสับราง เก่ง...มาก...ถึงมากที่

สุด และนี่คือน้องจิ แสนน่ารักที่ผมสังเกตเห็น คนว่างงานวันๆจะทำอะไรนอกจากสังเกตดุชีวิตของคนแถว

บ้าน ดูแล้วที่มาที่ไปของชีวิตแต่ละคนก็สนุกดี หากคุณว่างงานและกำลังรองานก้ลองทำเหมือนผมบ้างสิ..มา

ต่อกันดีกว่า คราวนี้มาถึงพี่สาวที่แสนสวยเรียบร้อยบ้าง เธอเป็นคนที่ชอบเดินขาถ่าง เอามาก หุ่นเธอก็สูงยาว

แถมขาสวยอีกต่างหาก เธอชอบสวมชุดกระโปรงสั้นๆ บานๆ ไปทำงาน เป้นชุดแบบซิปอยู่ข้างหลังเสื้อ

กระโปรงอยู่ในชุดเดียวกัน ข้างบนปกปิดมิดชิด แต่ถ้ามองจากข้างล่างล่ะ คุณเอ๋ย เห็นยันนมเลย กรณีนี้เป็น

เหตุผลที่ว่าทำไมเด้กปั๊มแถวบ้านผมชอบนั่งแถวสะพานลอย คุณเจี๊ยบ เธอเป้นคนที่เดินขึ้นสะพานลอยแล้วไม่

เคยปกปิดกระโปรงบานๆของเธอเลย แถมเดินริมๆ ราวซะอีก ยิ่งช่วงเดินลง เดินแบบถ่างๆ ล่ะนะ..พวกเด้กปั๊ม

มันบอก ชัดเจนมาก ทั้งโหนก ทั้งนูนเลย บางคนมันบอกขนดกดำอีกต่างหาก นั่นมันเห็นถึงนั่น..ตอนแรกผม

ก็นึกว่าพวกมันโม้ แต่จากหลายๆ ปากที่มันพูด มันบอกว่า สังเกตถ้าวันไหนเธอสวมถึงน่องไปทำงานล่ะก็ วัน

นั้น คม ชัด ลึก เพราะเธอจะไม่ใส่กางเกงใน เดี๋ยวพวกมันถึงกับเล่นน้ำคนละขวดเลย ว่าวันนี้คุณเจี๊ยบเธอจะใส่

สีอะไร หรือไม่ใส่ ยิ่งถ้ามันเห็นเธอสวมถุงน่องเดินมานะ ..มันบอกถ้าแทงว่าไม่ใส่โอกาสได้จะสูง เพราะเป็น

บางครั้งที่เธอจะใส่แต่เดี๋ยวนี้เธอจะสวมถุงน่องพร้อมกับกระโปรงแคบๆสั้นๆ แบบสาวออฟฟิตทั่วไป การมอง

ก้เลยยากขึ้น ต้องรอตอนเธอนั่งอย่างเดียว นี่เป็นข้อสังเกตที่ทำให้ผมเห็นว่า ผู้หญิงสวยๆ เรียบร้อยอย่างเธอ

เป็นคนที่เซ็กซ์จัด อาจจะมากกว่าน้องสาวของเธอเสียด้วยซ้ำ ยังไม่หมด..ยังมีอีกอย่าเพิ่งเบื่อล่ะ คราวนี้มีอยู่

หลายครั้งที่ผมได้ขึ้นรถเมล์ไปทำงานพร้อมเธอ ส่วนมากผมจะมาถึงที่ป้ายก่อนเธอจะมา ซึ่งเธอก็ไม่รู้จักผม

และเธอก้คงไม่ได้สนใจด้วยว่า ผมจับตามองเธออยู่ห่างๆ จะว่าไปตอนแรกเธอก็ดูจะเป็นเหมือนผู้หญิงใน

อุดมคติผมด้วยซ้ำ ผมยาว สูง ขาว สวย ขาสวย ท่าทางสง่างาม และเห็นแฟนเธอแล้วผมก็ว่าเหมาะสมกันดี

หากแต่ว่าผมมาพบพฤติกรรมของเธอเข้าดังนี้ มีอยู่วันนึง..ขณะที่ผมรอรถเมลืและยืนโทรศัพท์อยู่ในตู้

โทรศัพท์ ซึ่งอยู่ตรงป้ายรถเมล์พอดี คุณเจี๊ยบเธอก็เดินมายืนรอรถเมล์ที่ป้าย ซึ่งเธอไม่ได้สังเกตุว่ามีผมอยู่ใน

ตู้โทรศัพท์ และปกติป้ายรถเมล์นี้ก้มีคนมายืนรอน้อยมากเพราะเป็นป้ายเล็กๆ มีต้นไม้บัง รถไม่ค่อยจอด ทำให้

คนจึงไม่ค่อยเยอะ เจี๊ยบมาในชุดกระโปรงบานๆ สีดำ (ของโปรดเด้กปั๊มเลยล่ะ) เธอยืนรอรถอยู่คนเดียว ผม

อยู่ในตู้โทรศัพท์ สักพักมีผู้ชายแปลกหน้าเดินมาคนนึง เป็นคนที่ผมไม่เคยเห็นหน้ามาก่อนเลย เขาเดินไปยืน

ข้างแล้วพุดคุยกับคุณเจี๊ยบอะไรไม่ทราบได้ ดูเธอก็เฉยๆ ตามปกติของเธอ ถามคำตอบคำ ต่อมาคือผมเห็น

ผู้ชายคนนั้นเอามือไปลูบก้นของเจี๊ยบและคลึงจับอยู่นั้น มือนึงก็จับก็ลูบไป ท่าทีก้ทำเป็นยืนชะเง้อคอมองรถ

เมลืไปเรื่อย มันทำให้ผมไม่กล้าออกมาจากตู้โทรศัพท์ สักพักผมสังเกตว่าเจี๊ยบเริ่มยืนเกร็งๆ การยืนเริ่มยืน

ถ่างขาออกมากขึ้น ผู้ชายคนนั้นก้ยังคงลูบไล้ หนักเข้ามื่อยังค่อยเริ่มล้วงไปลูบอยู่ใต้กระโปรงเธออีก เจี๊ยบเธอ

ก็ไม่เห็นว่าอะไร จนกระทั่งมีรถตู้มาจอด พอดีผมจึงวิ่งออกไปขึ้นรถ วันนั้นรถตู้ไปอนุสาวรีย์ว่างมากเพราะเป็น

ช่วงสาย เกือบ 5 โมง จึงไม่ค่อยมีคนขึ้น ผมนั่งเบาะหลังสุด เจี๊ยบเธอเดินมาขึ้นรถคันเดียวกับผมพร้อมผู้ชาย

แปลกหน้าคนนั้น เขานั่งเบาะคู่หน้าผม วันนั้นบนรถตู้รวมคนขับมีกันเพียงสี่คน แน่นอนในใจผมคิดว่าผมอาจ

จะได้เห็นอะไรดีๆอีก กับผู้หญิงที่ดูแสนจะเรียบร้อยคนนี้ ผมจึงนั่งเหลี่ยมระหว่างช่อง เจี๊ยบนั่งชิดด้านใน สาย

ตามองวิวนอกหน้าต่าง ส่วนชายแปลกหน้าคนนั้นสิเขาทำทีนั่งหลับ แต่มือขวาของเขาเอื้อมไปลูบไล้ขาอ่อน

ของเจี๊ยบ และยังเลยเถิดไปถึงใต้กระโปรง เจี๊ยบเธอแกล้งเอากระเป๋าถือปิดทับหน้าตักไว้ ผมสังเกตว่าเธอนั่ง

เกร็ง เหงื่อเริ่มออก แต่หน้าตายังคงเฉยๆ มือซ้ายจับกระเป๋า มือขวาบิดผ้าม่านเล่น จนกระทั่งผมเริ่มสังเกตว่า

เธอเริ่มหายใจแรงขึ้น พอรถขึ้นทางด่วน ไม่ต้องกลัวเลยว่าจะมีคนขึ้นระหว่างทาง พอเะอจะทำเป้นเหลียวตามา

มองหลัง ผมก็แกล้งพิงเบาะหลับ หัวใตผมมันเต้น เหมือนจะขาดใจเลย ผมเสียวซะยิ่งกว่าเธออีก ซึ่งผมก็ไม่รู้

ว่ามือขวาของชายแปลกหน้าคนนั้นทำอะไรมั่ง...จนกระทั่ง รถถึงจุดหมายปลายทาง เขาทั้งสองทำเหมือนไม่มี

อะไรเกิดขึ้น ผมแกล้งหลับต่อทำทีไม่ตื่น จนคนขับรถเรียก เขาทั้งสองเดินแยกกันเหมือนไม่รู้จักกัน คราวนี้

ในใจผมเริ่มเปลี่ยนเป้าหมายการเดินทางทันที ผมเดินตาม เจี๊ยบไปห่างๆ จนกระทั่งเะอเดินหายไปในห้างตรง

ข้ามโรบินสัน ผมคิดว่าเจี๊ยบคงต้องมีอะไรกับชายคนนั้นแน่ๆ แต่ที่แน่ๆ คือ แฟนเธอคงไม่รู้เรื่องนี้ ในที่สุดผม

ก้รู้ว่าเะอทำงานออฟฟิตในห้าง ผมเริ่มสนใจที่จะหาคำตอบในเรื่องนี้อย่างจริงจังและก็ไม่พบเหตุการณ์อย่างว่า

กับชายแปลกหน้าคนนั้นอีก (ผมไม่มีเวลาว่างไปจับตาดุเป็นถ้ำมองขนาดนั้นนะ อย่าเข้าใจผิดล่ะ คุณๆ..)

หลายวันผ่านไป ผมมีโอกาสได้เจอเธออีกครั้งที่ป้ายรถเมล์เดิม วันนี้เธอใส่เสื้อสูท กางเกงขายาวดูเป็นสาว

มั่นที่มีความเรียบร้อยมาก ผมสังเกตว่าเธอชอบยืนมากกว่าที่จะนั่งคอยรถ ทั้งที่ที่นั่งก็ว่าง สักพักมีผู้ชายเดินมา

คนดูเซอ เหมือนพวกคนงานแถวบ้านผม ผมแกล้งเดินออกไปจากป้ายไปซื้อน้ำและอ้อมกลับมาโทรศัพท์ที่

ป้ายรถนั้น ทำไมผมชอบอยู่ในตู้น่ะเหรอ เพราะต้นไม้บังไงครับ คนที่ยืนอยู่ที่ป้ายรถเมล์จะไม่สังเกตเห็นคนที่

ยืนอยู่ในตู้โทรศัพท์เลย เป็นไปตามคาด คราวเป็นชายคนงานแถวๆนั้น มันไปยืนข้างเธอ จากนั้นมันใช้มือขวา

จับตูด ลูบไล้ เหมือนชายคนแรกที่ผมเห็นทำทุกอย่าง ที่เด้ดก็คือ มันใช้มือรูดซิปกางเกงด้านหลังเธอจนสุด

ขนาดผมยืนในตู้ยังเห็นกางเกงในสีชมพูของเธอเลย มันรูดซิปเสร็จ มันก็ใช้มือลูบไล้แก้มก้นของเธอต่อโดย

เอามือล้วงไปในกางเกงเธอ คุณเจี๊ยบที่แสนเรียบร้อย แต่พฤติกรรมภายในเธอนี่สิ เป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ

เธอปล่อยให้ชายคนนั้นลูบจับและคลึงเคล้นก้นเธออย่างเมามัน จนกระทั่งมีรถมาจอด เธอรูดซิปของเธอตาม

เดิมและเดินขึ้นรถไป แต่ชายคนนั้นไม่ได้เดินตามขึ้นไปด้วยเหมือนชายคนก่อน..คราวนี้สิผมงงไปหมดว่า

ชีวิตเธอมีความต้องการอะไรกันแน่ เธอจะออกไซด์ไลน์ เหมือนคนอื่นๆ รึเปล่า ผมก๊ไม่รู้ จะว่าเธอแอบไปมีชู้

มันก็ไม่ใช่..เพราะดูเธอก็เวลาไปเที่ยวดูหนัง ฟังเพลงกับแฟนเธอตลอด วันอาทิตย์ก็ไปเที่ยวด้วยกัน ไปทำ

งานก็กลับ้านตามเวลาปกติ จะมีก็บางวันที่กลับดึกๆ แต่ฏไม่เคยเกิน 5 ทุ่มหรือไปค้างคืนที่ไหน เธอก็พักบ้าน

ตัวเองตลอด มีแต่น้องสาวของเธอที่ไปเรียนบ้างไม่เรียนบ้าง ออกเที่ยวเป็นบางคืน ที่มีคนมารับ ซึ่งผมเห็นว่า

เป็นเรื่องปกตินะสำหรับกรณีของน้องสาวเธอ ที่คนน่ารักๆ หุ่นดี เรียนมหาลัย จะมีคนหนุ่มรวยๆ มาตามจีบและ

ไปต่อไหนกันจนเลยเถิด พี่สาวเธอดูเป็นคนที่มีความลับ ภายใต้ความสวยงาม เรียบร้อย ที่ใครๆ ไม่รู้ ผมเก็บ

ความสงสัยมาเป็นเวลา 6 เดือน เหตุการณ์ทั้ง 2 ครั้งที่ผมเห็นจนผมเกือบจะลืมไปแล้วก็ผุดขึ้นมาอีก เมื่อมี

อยู่วันนึง ผมไปนอนบ้านเพื่อน และกลับมาต่อรถกลับบ้านที่อนุสาวรีย์เวลาประมาณ 3 ทุ่มได้ ผมก็เดินมาพบ

เธอเข้า เธอกำลังเดินกลับบ้านเหมือนกัน ผมจึงเดินตามเธอไปเรื่อยๆ วันนั้นเธอใส่กระโปรงสั้นสีม่วง เสื้อสี

ขาวแบบสาวออฟฟิตทั่วไป แต่ทว่าวันนั้นเธอยังไม่ตรงมุ่งหน้ากลับบ้าน ผมตัดสินใจลงรถตามเธอไปเรื่อยๆ จน

กระทั่งผมก้รู้ว่าวันนี้เธอไปเที่ยว RCA ผมตัดสินใจโทรตามเพื่อนหวังยืมตัง ทำเป็นมาเที่ยว ระหว่างรอผมก็

สังเกตและเดินตามเธอไปเรื่อยๆ เจี๊ยบเธอเดินไปที่ร้านรูธ และเดินขึ้นไปชั้นสอง เบียดเสียดกับกลุ่มวัยรุ่นเข้า

ไป ผมไม่แน่ใจว่าเธอนัดใครไว้รึเปล่า แต่เธอนั่งอยู่เคาเตอร์ริมราว หันหน้าออกมาทางหน้าร้าน สั่งเบียร์มา

กิน 1 ขวดคนเดียว กระโปรงสั้นๆ ที่อยู่บนหัวของเหล่านักดิ้นทั้งหลายมีหรือที่คนข้างล่างจะไม่ส่องตาเป็นมัน

ยิ่งสวยๆ แต่งตัวเซ็กซี่ขนาดนี้ เวลาผ่านไปประมาณชั่วโมงเพื่อนผมมาถึง เรานั่งกินกันที่ร้านโดยที่ผมไม่บอก

เหตุผลที่ผมมา ผมนึกในใจว่าทำไมผมไม่ไปทำงานเป็นนักสืบให้แฟนเขาวะ..และผมติดใจอะไรกับผู้หญิงคน

นี้นัก เวลาผ่านไปเริ่มมีผู้ชายมาคุยกับเธอ ซึ่งเธอก้็ไม่ปฏิเสธที่จะคุยและลุกขึ้นเต้นเป็นพองามตามแบบฉบับ

ของเธอ คราวนี้ผมแกล้งทำเป้นเต้นเหมือนคนปกติทั่วไปและสังเกตเธอ หลายครั้งที่เธอถูกพวกที่เต้นอยู่รอบ

ลวนลามด้วยการแต๊ะอั๋งบ้าง จับก้นเธอบ้าง ซึ่งเธอก็หันไปมองตามแบบฉบับที่ผู้หญิงถูกลวนลาม แต่เธอก็ไม่

ได้ว่าอะไร เพราะเธอไม่รู้ และเธอก็ดดนอย่างนี้อยู่หลายครั้ง บางทีก็โดนจับนมบ้าง ที่เด็ดสุดก้คือมือลึกลับที่

คอยรูดซิปกระโปรงเธอลงมาบ้าง ซึ่งเธอก็คอยรูดขึ้นตลอดและก็เปลี่ยนที่ยืนไปเรื่อยๆ ดูเธอจะไม่สนใจที่จะ

ว่าอะไร จนเวลาประมาณห้าทุ่มกว่าเธอก็เดินกลับ เหมือนช่วงกอบโกยอะไรบางอย่าง ผมเดินตามเธอไปห่างๆ

ที่สังเกตก็คือผู้คนรอบข้างที่เบียดเสียดเะอทำให้เธอเดินออกด้วยความยากลำบาก หลายมือที่จับก้น ล้วงใต้

กระโปรงเธอบ้าง จับนมเธอบ้าง ซึ่งเธอก็แสดงการขัดขืนปัดป้องแบบผู้หญิงทั่วๆ ไป แต่ดูเธอทำเป็นเงียบและ

ไม่ติดใจเอาความอะไรทั้งนั้น สิ่งที่ผมได้ยินจากพวกมือปิศาจทั้งหลายก็คือ นมใหญ่ว่ะ...ตูดเป็นปั้นเลยมึง

เต็มมือเลย กูล้วงแม่งน้ำแตกแฉะเต็มเป้าเลยว่ะ ไม่เชื่อมึงดม แล้วมันก็เอาไปป้ายเพื่อน.. วันหน้ามาอีกนะ

มึง..จะเอาให้ร้องเลย สาวแบงค์เหรอว๊ะฯลฯ สารพัดเลย แต่ไม่มีใครรู้จักเธอซักคน ดังนั้นตอนจบของเรื่องนี้

ผมขอสรุปว่า เจี๊ยบเธอดูแล้วจะเป็นผู้หญิงที่ชอบการลวนลาม หรือเธออาจจะมีความสุขที่ได้ถูกผู้ชายแปลก

หน้า ลวนลามเธอ ทำให้เธอมีอารมณ์ทางเพศ ซึ่งกรณีนี้มันน่าจะมีสาเหตุมาจากเธออาจจะเคยถูกข่มขืนมา

ก่อน ทำให้เธอติดใจในรสชาติ ทั้งที่เธอมีแฟนของเธออยู่แล้ว สำหรับผมจบแล้วสำหรับชีวิตของเธอ แต่ชีวิต

ของเธอผมไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง ถ้าผมยังคงพบเธอและพบเห็นอะไรเกี่ยวกับตัวเธออีก ผมจะมาเสวนาให้ฟัง...

อีกดีมั้ย? แล้วพวกคุณที่อ่านอยู่ล่ะ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ ว่าเป็นยังไง อยากรู้ว่าพวกคุณจะคิด

เหมือนผมรึเปล่า......

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: January 04, 2011, 11:32:10 am
 (21; ขอบคุณมาก...เสียวดี...

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: January 04, 2011, 11:34:26 am
thank krub

Offline taezasunday19

• *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
Reply #3 on: January 05, 2011, 04:59:18 pm
อย่างแจ่มเลยครับ รูปก้เจ๋ง

นม

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: January 05, 2011, 11:54:52 pm
(01; (01; (01; (01; (01; (01; (01; (50; (50; (50; (50; (01; (01; (01; (01; (01; (01;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #5 on: January 07, 2011, 01:14:42 pm
 (39; (39; (39;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: January 14, 2011, 10:32:07 am
thank you

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #7 on: January 14, 2011, 12:04:28 pm
 (19; (19; (19;

Offline sonram2514

• *
    • เสียว: 0
Reply #8 on: January 14, 2011, 01:32:21 pm
ยากเจอบ้างจัง.......บอกลายแทงหน่อยสิ....

ขอบคุณ