close buttonclose buttonclose button
เอ่อครั้งแรกกับพี่ครับ

เอ่อครั้งแรกกับพี่ครับ

taezasunday19 · 27554

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline taezasunday19

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
    • View Profile
เอ่อคือ ผมติดตามเว็บนี้มานานมากแล้วน่ะครับ ผมชื่อ เต้ นะครับ ผมชอบเข้ามาอ่านเรื่องเสียวต่างๆ และบางครั้งกะมาดูรูปดูคลิป ปีนี้ผมอายุจะครบ 14ปีครับ
เกริ่นมานานแล้วเริ่มเลยละกันนะครับ คือผมเป็นเด็กที่เงี่ยนมากครับ อย่างที่บอก ก้ต้องชักว่าว แบบช่วยตัวเองกันบ่อยมาก ผมมีพี่คน1 พี่เขาชื่อ มุก ครับ พี่แกอายุ 18 ปีแล้ว
พี่แกก้อึ๋มๆหน่อยน่ะครับ สวยด้วยขาวด้วย มีแต่คนมาจีบ เขาเป็นเด็กเรียนเก่ง เรียนดี ไม่เหมือนผมน่ะ แล้วมีอยู่วันนึง พ่อกะแม่ผมออกไปกินข้าวกันนอกบ้าน เป็นมื้อเย็นครับ
แล้วผมกะพี่ซึ่งกลับมาจากเรียนพิเศษ เลยขอไม่ไปกินกะพวกเขาด้วย ผมกับพี่ก้ต้มมาม่ากินกันที่บ้าน พอกินข้าวกันเสร็จก้ไปดูทีวีสักพัก พี่ผมก้ไปทำการบ้าน ผมก้ไม่มีไรทำครับ ผมก้อาบน้ำ
แล้วก้นอนเล่น สักพักพี่ผมก้อาบน้ำเสร็จ ผมก้เลยขอไปอยู่ห้องพี่ด้วย แล้วผมก้เกิดเงี่ยนขึ้นมาเอามากๆๆ ผมก้เลยเข้าไปทำเป็นกอดพี่มุกอะครับ เค้าก้กอดกันกับผม แล้วผมก้เอาหน้าเข้าไปซุกในหน้าอกพี่เค้า ตอนนั้นเค้าใส่เสื้อกล้ามกะ กางเกงขาสั้น พอผมซุกพี่เค้าก้ไม่ว่าอะไร ผมก้เลยถามเค้าไปว่า 'พี่มุกคับ ผมขอจับนมพี่มุกได้ไหม' พี่เค้าก้อึ้งตะลึงไปเลยครับ
เค้าก้มองหน้าผม แล้วทำหน้างงๆ เค้าก้ถามว่า 'นมพี่เนี่ยนะ?' ผมก้เลยตอบว่า 'ใช่ครับ' แล้วผมไม่รีรอจับนมพี่เลยครับ ขนาดใหญ่กว่ามือผมอีก พี่ผมก้ครางออกมาเบาๆ ผมก้เลยจับพี่ถอดเสื้อกะกางเกง
นมพี่เค้าและก้หีพี่เค้า ขาวสวยมากเลยครับ แล้วก้จับบี้บิดนมพี่เค้า แล้วผมก้เลียและก้อมหัวนมครับ สักพักพี่เค้าก้อยากให้ผมเย้สพี่เค้าเลย ด้วยประสบการณ์ครับ เค้าบอกกันว่าต้องล่อให้เงี่ยนมากๆก่อน ผมก้เลยเลียไปเรื่อยตั้งแต่ คอจนถึงหี ครับ
แล้วผมก้ดูดปากพี่เค้า แล้วก้จับก้นพี่เค้า พี่เค้าทำเสียงแบบ มีความสุขมากครับ ผมก้ทำแบบนี้ไปสัก 10-15 นาที ผมก้บรรจงยัด ท่อนของผมเข้าไปในรูของพี่ผม พี่เค้าก้บอกว่ามันอุ่นมาก แต่มันคับ
ผมเลยให้พี่เค้าอมให้ผมก่อน ผมก้แตกใส่ปากพี่เค้า พี่เค้าก้กินเข้าไปเลยครับ ผมอึ้งมาก สักพักพอเริ่มลื่นได้ที่แล้ว ผมก้เลยยัดเข้าไป และค่อยๆซอยครับ พี่ผมเค้าก้บอกมันร้อนมาก มันเจ็บมาก
ผมเลยค่อยๆทำ จนพี่ผมเริ่มสบาย ผมก้บรรจงซอยถี่ยิกเลยครับ หีพี่เค้าตอดควยผมมาก ผมก้กระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆๆ และพี่เค้าก้บอกว่าจะเสร็จแล้ว ผมก้จะเสร็จแล้วเหมือนกันครับ ก้เลยเสร็จกันทั้งคู่เลย
พี่เค้าก้นอนพักสักครู่หนึ่ง ผมก้กอดพี่เค้าแล้วก้บอกว่า รักพี่เค้ามาก และสักพักพี่ผมหายเหนื่อย พี่เค้าก้ชวนไปต่อกันในห้องน้ำ ผมก้ดีใจสิครับ นึกว่าได้แค่ครั้งเดียว
พี่เค้าก้อาบน้ำ ผมก้เลียหีพี่เค้าและก้ เอานิ้วเขี่ยไปมา แล้วผมเลยลองเสียบก้นพี่ผมบ้างครับ พี่เค้าก้นอนลงแล้วก้แอ่น ในระหว่างนั้นก้เอาน้ำจากฝักบัวออกมาด้วย ก้เย็นสดชื่นดี แล้วผมก้ซอยยิกๆๆๆเลยครับ พี่ผมสนุกมาก และคืนนั้นก้แตกกันไปหลายทีมาก ผมก้เลยพลอยมีความสุขไปดว้ย เป็นประสบการณ์ที่ดีที่สุดในชีวิตเลยครับ
หลังจากนั้นตอนเย็น หลังจากเราเรียนกลับกันมาแล้ว เราก้จะเอากันอีกครับ
จบแล้วครับ สนุกไม่สนุกบอกกันด้วย แล้ว+พลังเสียวให้ก้ดีนะครับ
ขอบคุณครับ

นม

Offline pong2108

• *
    • เสียว: 0
    • Email
 (1;ได้กับพี่ดีนะครับ ไม่ขาดทุน (010;

Offline choguman

• Full Member
 (19; thank kab

• *
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
เม้นกันด้วยสิครับ แล้วก้ +พลังเสียวให้ผมด้วยๆ เดะเร้วๆนี่มีอีกเรื่อง

นม

Offline dinsmileza

• Full Member
    • Email
สนุกมากขอบคุณครับ (007;

• *
ขอโทดที่สั้นเกินไปนะครับ และก้ขอบคุณสำหรับเม้นและพลังเสียว
เรื่องที่ผมนำมาเล่านี่เป็นความจริงทั้งสิ้นนะครับ ไม่ใช่เรื่องแต่งเอา
เดะมีเรื่องของพี่ของเพื่อนผมคน1 ครับ ไว้จะมาเล่าให้ฟัง

นม

Offline jog999999

• Sr. Member
มันเสียวจริงๆ้ ท่านผู้อ่านทั้งหลาย.......
......
เรามันก้ออยากอะนะ...... (07; (07; (07; (07;

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline REBORN

• *
    • Email
ขอเย็ดพี่นายด้วยได้ปะ
pokemon_BR2@hotmail.com

Offline EdokBoktelSing

• Newbie
  • *
เจ๋งว่ะเพื่อน

• *
@REBORN ไม่ได้ครับ หวงครับ พี่ผมก้ของผม
@ohmzaflash99 ขอบใจว่ะเติ้ล

นม

Offline TAR 19

• *
    • Email
แจ๋มๆๆครับ มอบความสุขให้กัน  (39;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
 (24; (24; (24;