close buttonclose buttonclose button
แอนชอบโชว์

แอนชอบโชว์

เรื่องเสียว · 17655

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 28, 2010, 09:47:59 am
หนูชื่อ แอนค่ะชอบโชว์มากๆเลยตื่นเต้นดี แอนอายุ17 เพื่อนๆบอกว่าแอนหน้าตาน่ารัก ออกหมวยๆ ลูกครึ่ง

ค่ะ ผิวขาว เนียนๆ เป็นเด็กเรียน เรียบร้อยนะคะ แต่แอนเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากค่ะ แอนมีแฟนแล้ว

เรียนอยู่ร.ร.ชื่อดังเหมือนกันใน กทม. ช่วงที่จะ สอบ แฟนจะมาติวหนังสือที่บ้านถึงดึกแทบทุกวันเลยค่ะ แล้ว

เราจะทานข้าวด้วยกัน เสร็จแล้วแอนจะอาบน้ำพร้อมกับช่วยตัวเองทุกวันเลย เสียวดีค่ะ แต่แอนยังฃิงนะคะ

แฟนแอนก็เคยขอแต่แอนไม่ให้ ตอนแรกก็ไม่ได้กะจะโชว์หรอกค่ะ แต่แอนรู้อยู่แล้วว่าที่ประตูห้องน้ำบ้านแอ

นจะมีรูเล็กๆฃึ่งมองเห็นทุกฃอกเลย เคยลองส่องแล้วค่ะ วันนั้นแอนก็กำลังนั่งฉี่อยู่ แอนสังเกตเห็นเงาคนอยู่

หน้าห้องน้ำค่ะ ตอนนั้นก็ตกใจนะคะ เพราะไม่มีใครอยู่บ้านเลยมีแต่แฟนแอนคนเดียว เลยคิดว่าใช่แฟนแน่ๆ

เลย ตอนนั้นก็โกรธนะคะแต่ก็ตื่นเต้นมากค่ะ เลยลองโชว์เลยค่ะ แอนเลยถอดเสื้อกับเสื้อในออกเลย แล้วแอ

นก็นั่งอ้าขาออกเลยค่ะ แอนมั่นใจในหุ่นตัวเองพอสมควรนะค่ะ นมแอนไม่ใหญ่มากประมาณ33 หัวนมแอนก็

สวยค่ะ มันนูนๆป้านๆ สีน้ำตาลอ่อนๆ แอนเคยดูดนมตัวเองด้วยล่ะเสียวมากเลย ตรงจิ๋มแอนก็สวยค่ะ กลีบแอ

นปิดสนิทเลยค่ะ ตรงแคมก็เป็นสีชมพูอ่อนๆเพราะแอนทำความสะอาดอย่างดีเลย ขนไม่เยอะเลยมีแค่บนเนิน

เอง ที่แคมมีขนนิดเดียวเองค่ะ ตอนนั้นตื่นเต้นมากเลยค่ะ เพราะแอนกำลังนึกว่าแฟนแอนจ้องนมกะจิ๋มแอนอ

ยู่ ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียวค่ะ น้ำแฉะเต็มร่องเลยล่ะ แอนเลยช่วยตัวเองโชว์แฟนเลยค่ะ เงี่ยนจริงๆค่ะ แอนรู้เลยว่า

อารมณ์แอนพุ่งมากเลยวันนั้น ทั้งเสียวทั้งอาย เสร็จเร็วมากเลยค่ะ แอนทำไป2ยก หมดแรงเลย แล้วแอนก็นั่ง

ถ่างขาล้างจิ๋ม ตอนแอนล้าง แอนแแกล้งแหกรูเต็มที่เลยค่ะ กะให้แฟนแอนดูให้หนำใจไปเลย เพิ่งรู้ว่าตัวเอง

ชอบโชว์ก็ตอนนั้นแหละค่ะ แล้วแอนก็ไปอาบน้ำ ตอนอาบ แอนก็หันหน้าสู้เขาตลอดเลย ขนลุกไปหมดเลย

ล่ะค่ะ อาบเสร็จแอนก็เดินลงมาทำเป็นไม่สนใจเค้านะ แต่เหล่ไปเห็นเขาเหงื่อแตกเลย สนุกดีค่ะ ก็เลยให้เขา

กลับบ้านไป เขาก็มองเหมือนไม่ค่อยอยากกลับ ครั้งนั้น แอนติดใจจริงๆเลย ค่ะ เลยหาโอกาสโชว์อีกบ่อยๆ

โชว์จนเสียวเลยค่ะ แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: December 28, 2010, 12:12:09 pm
(007; (007; (007;...นางแบบสวย  นาเย็ดมากมาย...ขอบอก... (007; (007; (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: December 28, 2010, 05:39:06 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 28, 2010, 11:47:49 pm
 (1;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #4 on: December 29, 2010, 01:38:19 am
cool ja