close buttonclose buttonclose button
สุดเสียวกับกระจกสองด้าน

สุดเสียวกับกระจกสองด้าน

pungya · 27135

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pungya

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
สวัสดี ทุกท่าน ผมมีเรื่องเล่าที่ผ่านมาและเจอกับตัวเอง จนทุกวันนี้ยังลืมไม่ลง และก็ยังอยู่กับมันทุกๆวัน เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ผม เป็นนักศึกษา เรียนอยู่มหาลัยเอกชน แห่งหนึ่ง ย่าน รังสิต อยู่ในซอยข้างมหาลัยซึ่งก็คงเป็นที่รู้รู้กันอยู่แล้วว่าไกล้ๆมหาลัยนั้น มีห้องพัก ห้องเช่าอยู่มากมาย แล้วผมก็มีเพื่อนคนนึงซึ่ง มันก็เป็นลูกชายเจ้าของหอพัก ง่ายๆ คือมันก็คือเจ้าของหอพักนั่นเอง ผมสนิทกับเพื่อนคนนี้มาก ประมาณว่า เพื่อนตายก็ว่างั้นเหอะ ผมมาเรียนที่มหาลัยทุกวัน ต้องตื่นแต่เช้า เพื่อเดินทางมาเรียน รถก็ติด เดินทางก็นาน เลยบ่นให้เพื่อนฟัง ว่าน่าเบื่อมาก บ้านไกล อะไรประมาณเนี้ย เพื่อนผมมันก็บอกว่า เอาอย่างนี้ละกัน เดือนหน้า กูจะไปเรียนต่อ ที่เมืองนอก คือมันจะไปเรียนต่อที่ สวิส อะ เอางี้มึงย้ายมาอยู่ห้องกู ซึ่งมันมีห้องอยู่ในหอพัก ซึ่งพ่อแม่มันเป็นเจ้าของอยู่ เพื่อนมันบอกว่า มึงไม่ต้องจ่ายค่าห้อง จ่ายแค่ค่าน้ำค่าไฟก็พอ ผมก็ตัดสินใจ บอกกับทางบ้านว่า เพื่อนมันเสนอมาอย่างงี้ ทางบ้านก็เลยตอบตกลง ว่า แล้วแต่ลูกละกัน จะได้ไม่ต้องเดินทางไกลเวลาไปเรียน พอเพื่อนผมย้ายไปเรียนที่ต่างประเทศ ผมก็ย้ายเข้ามาอยู่ที่ห้อง ซึ่งเพื่อนมันเคยอยู่เป็นประจำ ห้องของมันเป็นห้องที่ใหญ่กว่าห้องทั่วไป อาจจะเป็นเพราะเป็นห้องพิเศษ ที่มันสั่งทำไว้ ในห้องก็มีเตียง ตู้เสื้อผ้ามีเฟอร์นิเจอร์ทั่วไป แต่ก็ดูแล้วน่าจะเป็นของดีดีอะไรประมาณนัน พอผมย้ายเข้าไป ก็ต้องทำการเก็บกวาดเป็นธรรมดา ย้ายโน่นย้ายนี่ก็ว่ากันไป อยู่ไปเรื่อยๆ ประมาณ เดือนนึงได้ ผมก็อยากย้ายโน้นย้ายนี่ แต่ก็เริ่มสงสัย เอ๊ะ ทำมัยห้องนี้มันมีกระจกติดกับฝาผนังหว่า แล้วก็มี ทั้งสองด้านของห้องด้วย ซึ่งปกติแล้ว ห้องทั่วไปมันจะมีโต๊ะเครื่องแป้ง แต่ห้องนี้ไม่มี มีแต่กระจกที่ติดกับฝาผนัง แต่ก็สงสัยไปงั้นแหละ แล้วก็เก็บโน่นเก็บนี่ไปเรื่อย พอดีไป สะดุดกับ ซิปล๊อกบางอย่างบนขอบมุมของกระจกที่ติดกับผนังห้อง ผมก็เลยกด กด ดึง ดึง ดู อ้าวเห้ย ดึงออกมา ก็เลื่อนออกมาเป็นฉากเลย  อ้าว นี่มันกระจกใส หรือกระจกอะไรกันแน่ พอดึงออกมา ก็เห็นห้องข้างๆ ซึ่งก็เห็นทุกอย่างในห้องห้องนั้น ผมก็ตกใจ แต่ก็ไม่ได้ใส่ฉากกั้นนั้นนั้นไว้ที่เดิม ผมเห็นนักศึกษาในห้องนั้นกำลังนั่งแต่งหน้าอยู่ ผมก็ตกใจ ยกมือโบกไม้โบกมือประมาณว่า โทดทีนะ ไรประมาณงั้น  แต่เค้ากลับไม่สนใจผม ทำเหมือนไม่เห็นผม ผมก็งง อ้าว ไรวะเนี่ย ผมก็เลยปล่อยเลยตามเลย  พอเห็นนักศึกษาห้องข้างๆ กำลังแต่งหน้าจะไปเรียนไรประมาณนั้น ผมก็งง ทำไมเขายังมัวแต่แต่งหน้า ไม่ยอมสนใจเราเลย ในความคิดของผมก็ผุดคิดขึ้นมา อ้าวเห้ย หรือมันจะเป็นกระจก สองด้านป่าววะ ที่มองอีกฝั่งนึงเห็น แต่อีกฝั่งนึงก็จะเห็นเป็นแค่กระจกเงาธรรมดา จนผมโบกมือโน่นนี่นั่นก็มั่นใจว่า ฝั่งนั้นไม่สนใจเราเลยเหมือนเราไม่มีตัวตน  ทำให้ผมมั่นใจแล้วว่า มันใช่กระจกที่เราคิดไว้จริงๆ ผมเห็นน้องเขาแต่งตัวในชุดนักศึกษา พร้อมที่จะไปเรียน นั่งแต่งหน้าอยู่ หน้ากระจก ทาคิ้ว ทาปาก ดัดขนตาตามประสาเค้า  ในใจก็คิดว่าอ้าวเห้ย มีของดีแล้วกู วันนี้ผมก็จะไปเรียนเหมือนกัน แต่ไปเรียนตอนสาย ในใจก็คิดว่าไม่ไปเรียนละกู นั่งรอดูไรไรหนุกอยู่ที่ห้องดีกว่า ตอนนั้นก็ประมาณ 9 โมงได้แล้ว น้องเค้าพอแต่งตัว แต่งหน้าเสร็จก็ออกจากห้องไปประมาณ 9 โมงครึ่งได้ ผมก็เลยตัดสินไจไม่ไปเรียนแล้ววันนี้ รอน้องห้องข้างๆ กลับมาจากการเรียนดีกว่า ลืมบอกไปว่า น้องห้องข้างๆ สวยมาก ขอบอกว่าสวยมากๆ หุ่นดี แต่งตัวรัดเปรี๊ยะ ขอบอกอีกทีว่าสุดยอดของความสวย ขาว หน้าอกบึ้ม ดันเสื้อนักศึกษา ออกมาอย่างเห็นได้ชัด พอน้องเค้าออกไปเรียน ผมก็รอเวลาที่น้องเค้ากลับห้อง เป็นเวลาประมาณ สองโมงกว่าได้มั้ง น้องเค้าก็กลับมาห้อง ซึ่งผมก็ใจจดใจจ่อรอการกลับมาของน้องเขาคนนั้น พอน้องเขากลับมาถึงห้องพัก กระโดดฟุบนอนที่เตียงของน้องเขาซึ่งปลายเตียงจะหันไปตรงกันข้ามกับห้องของผม น้องเขานอนแบบว่าถ่างขา แหกขา ปลดกระดุมนักศึกษาออก ปล่อยให้ชุดชั้นในโผล่ออกมาอย่างงั้น แต่ที่สำคัญผมเห็นกางเกงในของน้องเป็นสีขาว ในท่านอนแหกขา เนินปูดออกมา เห็นเป็นร่องเนื้อที่กางเกงในมันแนบเข้าไป แล้วมีขนแพลมมานิดหน่อย ผมเห็นแล้วโด่ทันทีเลย รอลุ้นอยู่ว่าน้องเขาจะทำอะไรต่อไป แต่แล้ว แล้วน้องเขาก็นอนหลับไป ผมก็ลุ้นรอดูด้วยความที่ว่า ใจจดใจจ่อ รออยู่นานเกือบ 2 ชั่วโมงได้มั้งนั่งจ้องน้องเขาอยู่อย่างงั้นแหละ สุดท้ายจนน้องเขาตื่น มารู้ชื่อทีหลังว่าน้องเขาชื่อ น้อง ทิพย์ เรียนอยู่ปี2 พอน้องเขาลุกจากเตียงมา ผมก็ลุ้นว่าน้องเขาจะทำอะไรต่อไป ในใจก็คิดเปลี่ยนชุดอาบน้ำทีเหอะ เป็นไปตามคาดครับ น้องเขาเดินมาที่หน้ากระจกที่ผมนักมองอยู่ แล้วน้องเขาก็ค่อยๆถอดเสื้อนักศึกษาออก ตามด้วยถอดกระโปรง อื้อหือใจผมเต้นรัวอย่างไม่เป็นจังหวะ เกิดมาไม่เคยเห็นใครค่อยๆถอดเสื้อถอดผ้าให้ดูต่อหน้าต่อตาโดยไม่ได้ตั้งใจอย่างงี้มาก่อนเลย ยิ่งเห็นเนินอกน้องเค้าแล้ว ขาวมาก น่าเอาหน้าไปซุกไว้จริงๆ พอถอดชุดนักศึกษาออก น้องเค้าก็หมุนตัวไปรอบๆ ส่องโน่น สำรวจนี่ตามร่างกาย สักพัก น้องเค้าก็ถอดยกทรงออก นมสวยมากๆ หัวนมยังชมพูอยู่เลย พอน้องเขาถอดยกทรงออกเสร็จแล้วก็มีการบีบเค้นนมตัวเองเล็กน้อย เห็นแล้วอยากเอามือไปเค้นคลึงหัวนมเล่นจัง พอเค้นนมตัวเองได้ที่น้องเขาก็ถอดกางเกงในตัวจิ๋วสีขาวออก พอถอดออกแค่นั้นแหละ หัวใจผมแทบสลาย เห็นขนน้องเขาดำใช้ได้ เยอะพอดู เป็นร่องยาวสวยมาก ผมดูไปก็เว่าไปตามระเบียบ คิดๆในใจทำมัยของน้องทิพย์นี่ทำมัยมันครบเครื่อง สมสว่นเหมือนนางแบบอะไรอย่างงี้ พอดูไปซักพักก็เห็นน้องเขาเดินเข้าห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัว กะว่าอาบน้ำเสร็จก็คงมาแต่งตัวหน้ากระจกอีกแน่เลย แต่ผิดคาดครับ น้องเขาเดินเข้าห้องน้ำไปหยิบอะไรบางอย่างมา แล้วก็มานั่งลงบนพื้นหน้ากระจก ผมสังเกตเห็นในมือน้องเขาถือกรรไกรกับมีดโกนมาครับ รู้ได้เลยว่าน้องเขาจะทำอะไร พอมานั่งหน้ากระจก ซึ่งผมอยู่ไม่ห่างจากน้องเขาไม่ถึง ครึ่งเมตร มีเพียงฉากกั้นไว้ซึ่งเขามองไม่เห็นเรา แต่เราเห็นน้องเขาทุกสัดส่วน พอนั่งลงน้องเขาก็ชันขาขึ้นสองข้าง เห็นเต็มๆตาว่าหอยน้องสวยมากไม่คล้ำเลย กลีบเนื้ออูม ปิด เกือบสนิทมีเม็ดเสียวนั้นโผล่มานิดหน่อย เห็นแล้วอยากเอาลิ้นเข้าไปเลียตวัดตวัด แล้วแยงเข้าไปในรูนั้นจัง นน้องเขาเริ่มเอากรรไกรมาซอยขนที่มันยาวๆ ออกไปก่อน ยิ่งตัดขนออกก็ยิ่งเห็นหอยน้องเขาชัดมากขึ้น น้องเขานั่งเล็มขนอย่างใจเย็น บางครั้งก็มีการแบะแคลมสองข้างออกมาดูด้วยพอเล็มขนจนสั้นแล้ว น้องเขาก็เอามีดโกนมาโกนกันด้านข้างให้ดูสวยงาม แต่ก็สวยงามจริงๆครับ หมอยเป็นทรงขึ้นเห็นหีได้ชัดขึ้นมาก พอน้องเขาตัดเสร็จก็นั่ง ลูบขนที่มันหล่นเล่น นั่งแบะแคลมตัวเองเปิดโน่นดูนี่ไปเรื่อยๆ แต่พอน้องเขาทำไปนานๆ ผมเริ่มสังเกตเห็นน้องเขาเริ่มเอานิ้วกลางเขี่ยตรงเม็ดเสียวแล้วสิ เขี่ยไปอยู่นาน มืออีกข้างหนึ่งก็เคล้นนมตัวเอง เห็นแล้วอยากไปช่วยบีบช่วยเคล้นให้จัง หน้าตาอันแสนสวยของน้องทิพย์ก็เริ่มบูดบี้ บิดไปมา น้ำในร่องเริ่มแฉะ ฉ่ำเยิ้มรูหีแล้วทีนี้ น้องเขาลูบทั้งนมทั้งหอย อยู่พักนึก ก็เปลี่ยนเป็นเอานิ้วแยงเข้าไปในรู สาวเข้าสาวออกอย่างช้าๆ มันเป็นภาพที่สวยงามมาก เมื่อมีภาพนักศึกษา หุ่นหน้าตาอย่างกับนางแบบ มานั่งเอานิ้วแยงหีให้ดูต่อหน้าต่อตา พอได้ที่จากนิ้วเดียวก็เพิมเป็นสองนิ้ว แยงเข้าแยงออกแคลมหีนี่ลู่เข้าลู่ออกไปตามนิ้วเลย คราบน้ำเงี่ยนก็ติดอยู่ตามนิ้วทั้งสองนิ้ว เริ่มติดเครื่องแล้วทีนี้น้องเขาเปลี่ยนจากนั่งเป็นนอนแล้วแต่ก็ยังอ้าขาชันเข่ามาทางผมทางเดิม อีกมือนึงก็เคล้นนมตัวเองไป อีกมือนึงก็แหย่ หีตัวเองไป หุ่นน้องเขาที่สวยงามก็บิดพลิ้วไปตามความเสียวซ่านที่คลอบคลุมจิตใจ ซักพักสังเกตเห็นน้องเขาตัวเกร็งบิดพลิ้ว น้ำเมือกตรงนั้นก็ไหลเยิ้มออกมาอย่างมากมาย พร้อมกับกระตุกไปสองสามที่ สงสัยน้องเขาคงเสร็จคามือตัวเองไปแล้วแหละ น้องเขาก็ถอนนิ้วออกมาแล้วก็ลูบตรงแคลมทั้งสองข้างแล้วก็ลุกมานั่งมองดูรูตัวเอง หัวนมยังตั้งเต้าอยู่ดูแข็งปั๋งอยู่เลย สุดยอดจริงๆเป็นใชคดีของผมมาก ที่อยู่ๆก็มีนักศึกษาแสนสวย มานั่งนอนแก้ผ้าอ้าขาช่วยตัวเองให้ผมดูต่อหน้าต่อตาห่างกันไม่ถึงครึ่งเมตร เสร็จแล้วน้องเขาก็ลุกไปอาบน้ำ เดินขาออ่นเข้าห้องน้ำไป สังเกตเห็นบนพื้นที่น้องเขานั่งอยู่มีเมือกน้ำเยิ้มติดอยู่มากเลย สงสัยจะไหลมาจากหอยย้อยลงก้นแล้วมาตกบนพื้นแน่เลย  ส่วนผมไม่ต้องพูดถึง เสร็จไปสองดอกแล้ววันนี้ ในใจก็คิดเอาไว้ว่าคราวหน้า จะเอากล้องมาถ่ายไว้ดูดีกว่า พอเย็นวันนั้นผ่านไปผมก็แอบดูน้องเข้าทำกิจวัตรประจำวันต่อไปทุกวันพอผ่านไปได้อาทิตย์นึงก็นึกขึ้นได้ว่า อ้าวห้องเรามันมีกระจกอยู่สองฝั่งนี่นา ก็เลยลองไปสังเกตดู ก็เหมือนกันครับมีฉากกันตรงกลางกระจกเหมือนกัน ผมก็จัดการดึงมันออก เหมือนกับห้องของน้องทิพย์เลยครับ แต่วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ ไม่มีใครอยู่ในห้อง ในใจก็ลุ้นให้เป็นห้องของ สาวสาวแสนสวยทีเหอะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (003; (003;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
thank you

Offline birdrock

• เสียว: 1
สุดยอดดด

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณ
ครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline november

• *
    • เสียว: 2
    • Email
 (41;โฮอ่านแล้วเสียวเลยสาวเจี๊ยวไปตามระเบียบ1ดอก อิอิ (8;

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
ขอบคุณครับสุดยอด (8;