close buttonclose buttonclose button
ป้ากับผม

ป้ากับผม

เรื่องเสียว · 73281

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 24, 2010, 02:04:00 pm
ตอนเด็กๆผมกับแม่อยู่ที่ต่างจังหวัด ผมกับแม่อยู่บ้านเดียวกับป้า

พอผมโตผมก็มาอยู่กรุงเทพกับแม่ บางทีก็ไปอยู่กับพ่อ ผมไม่ได้กลับไปหาป้าอีกเลยตั้งแต่ผมอายุ10ขวบ จน

ผม 18 แล้ว ป้าแกอายุประมาณ 46ได้ แก่กว่าแม่ผม 2ปี ตอนเด็กๆ ผมนอนใกล้ๆแกแกชอบจับควยผม

ประจำ จับด้วยความเอ็นดูมากกว่า แกไม่มีลูก ผัวแกก็เลิกกันไปนานแล้ว ตอนผมสิบขวบ แกก็อยู่คนเดียว แก

รวยมาก มีที่เยอะ แม่เล่าให้ฟังว่าแก ได้มรดก เพราะยายไม่รักแม่ แต่รักป้าของแกมากกว่า แต่ป้าก็โอนที่ให้

แม่ผมเกินครึ่ง ผมไม่ได้ไปหาแก10ปี อะไรก็เปลี่ยนไปหมดผมดูป้าแกแก่ขึ้นมากเลย แต่ผิวพรรณหน้าตาแก

ยังดีอยู่ ผมกะว่าจะค้างซัก3-4วันแล้วค่อยกลับ แต่มันมีเหตุการณ์ที่ทำให้ผมต้องอยู่อีกหลายวัน วันที่สอง

ตอนกลางคืน ผมนั่งดูทีวีกับป้าอยู่ แกเรียกผมเข้าไปกอด หอมแก้ แล้วก็คุยไปต่างๆนา แกบ่นว่าผมไม่มาหา

แกเลยตั้งนาน ผมก้เลยคุยกับแก ตาก็มองไปที่นมแก ขาวดีจัง แกไม่ใส่เสื้อใน เป็นเสื้อคอกระเช้า แกจะ

ผอมกว่าแม่ผมมาก นมไม่ใหญ่แต่ได้ลูกขาว ผมคุยกับแกไปจนมาที่เรื่องไปเล่นน้ำที่แม่น้ำหลังบ้าน(เดินไป

อีก200เมตร)พูดไปจนมาถึงเรื่องที่แกชอบดูควยผมเวลาผมแก้ผ้า แกบอกแกชอบจับ ผมก็บอกว่าจำได้ ผม

ไม่ปล่อยให้ผ่านไป ผมบอกแกว่า ป้าไม่จับแล้วเหรอครับ เมื่อก่อนยังจับเลย แกหัวเราะ แล้วบอกว่า " บ้าซิ

โมทย์โตแล้ว ขืนป้าจับก็อายโมทย์นะซี" "ถ้าป้าอยากจับผมก้ไม่ว่า" "ไม่เอาหรอกป้าอาย" "ผมอยากให้ป้า

แสดงความรักแบบตอนผมเด็กๆนะครับ" "โถ..ลูกมันไม่เหมาะนะโมทย์โตแล้ว แล้วก็เอ่อ.. มันไม่เหมือน

เดิมแล้ว" "ทำไมครับ ป้าไม่รักผมแล้วใช่ไม๊" เปล่าแหมใจน้อยไปได้ แต่ป้าจะบอกว่ามันไม่ดีนะ โมทย์ก็รู้ว่า

โมทย์โตแล้ว" ผมเลยแกล้งทำเป็นงอนๆ เงียบๆ ป้าแกเลยเข้ามากอดผมแล้วกระซิบ "ก็ได้เด็กขี้งอน แต่นิด

เดียวนะ" ผมยิ้มในใจ ผมเลยนั่งเอนหลังไปบนโซฟา "ไม่อยากเลยเชียว ดูซิเล่นแผลงๆอะไรก็ไม่รู้" พูดจบแก

ก็เอามือมาจับที่ควยของผม ผมเลยเอามือแกสอดเข้าไปในกางเกงขาสั้น ตอนแรกแกทำท่าว่าจะดึงมือออก

แต่ผมจับไว้ แล้วเอามือแกมากำที่กลางลำ มันแข็งจะแตกออกจากกันอยู่แล้ว ป้าแกมองหน้าผมแล้วบอก

ว่า "บ้าจังเลยทำไมโมทย์แกล้งป้าอย่างนี้ มันไม่ดีนะ" "ผมไม่ได้แกล้งนะครับ แต่อยากให้ป้าจับเล่นแบบเมื่อ

ก่อน" "มันไม่ใช่แบบเด็กๆแล้วนะ ดูซิมันแข็งไปหมดแล้ว" ผมสังเกตุป้าดู เห็นแกหายใจแรง หลบตาผม "ป้า

เอามือออกนะโมทย์ใครเห็นมันจะไม่ดี" "อีกนิดครับป้า ผมชอบ" "บ้าน่าเล่นอะไรไม่รู้" ผมเห้นป้าทำท่าจะ

เอามือออกผมเลยถอดกางเกงออกควยผมมันโผลออกมา มือป้าก็กำอยู่ "จะบ้าเหรอโมทย์ เอาออกมา

ทำไม" ผมไม่ตอบแต่จับมือป้ารูดขึ้นลงๆ ป้าแกมองที่ควยผมแล้วก็มองหน้าผมแล้วถาม "โมทย์จะให้ป้าทำ

อะไร" ผมไม่ตอบแต่เอามือป้าชักว่าวให้ผมต่อ สักพักผมบอกว่า"ป้าครับผมเสียวจังเลย" มือผมก็จับมือป้ากำ

ควยอยู่ ตอนนี้ป้าก็เลยตามเลย ผมแอบดูแกมองควยผมตาไม่กระพริบ ผมเปลี่ยนเอามือซ้ายจับมือป้ากลัวแก

ชักมือกลับ เอามือขวา ล้วงไปที่นม "โมทย์อย่าทำนะไม่ดีรู้หรือเปล่า" ผมไม่สนแล้ว เอามือล้วงเข้าไปที่ผ้าถุง

แกสบัดหลุดทำท่าจะลุก แต่สู้แรงผมไม่ได้ ผ้าถุงแกหลุดออกำไปแล้ว " ป้าผมขอนะ" "ไม่เอานะนี่จะบ้า

เหรอ เราเป้นญาติกันนะ" ตอนี้แกอยู่ในท่าที่ขัดขืนอะไรไม่ได้ ผมเอาเข่าแยกขาแกออกแล้วก้มลงเลียหัวนม

ของแก ทั้งเลียทั้งดูด ผมไม่สนใจว่าป้าจะพูดว่าอะไร ผมไซ้รจนลงมาถึงหี แล้วลงมือเลีย น้ำแกเยิ้มออกมา

เยอะ ผมเลียจนหมด ผมคิดว่าแกคงเสียวสุดๆแล้วไม่มีการขัดขืนมีแต่เสียงคราง ผมเลียให้แกนานมาก จนแก

กระตุกๆและร้องออกมาไม่ได้ใจความหลายหน จนผมเอาควยยัดเข้าไป แกสดุ้งเฮือก ของผมแม้จะไม่ใหญ่

แบบที่ชอบโม้กัน ขนาดธรรมดา4-5นิ้ว แต่ก้แข็งได้ไม่อายใคร ผมซอบจนผมใกล้จะแตกป้าแกก้ดูดปากกับ

ผมอย่างเมามัน "ผมจะออกแล้วครับป้า โอย...เสีย.. ออกแล้ว" "อย่าออกข้างในนะโมทย์ ป้ากลัวท้องโอย

ซีด.. เอาออกข้างนอกนะอูย..." ผมได้ยินอย่างนั้นก็ซอยต่ออีก7-8ทีแล้วบอกแกว่า"ให้ผมออกข้างในนะ

ป้า ผมไม่ไหวแล้ว..อยู." อย่าโมทย์ว...ซซซซ ข้างนอกนะ" " ป้าจ่า ออกในปากป้านะนน...ซี๊ด..อยู..ไม่

ไหวแล้ว" "แล้วแต่เธอ....ซี๊ด..." ผมดึงควยออกจากหีป้า แล้วเดินมาที่ด้านหัวโซฟา ผมคร่อมไปที่หน้าแก

แล้วเอามือจับควยใส่ปาก แกก็อ้าปากรับ ผมกระเด้าอีกสองทีเท่านั้นน้ำว่าวข้นขาวก็พุ่งเข้าปากป้าไปจนหมด

ผมเสียวสุดๆ พอเอาออกป้าแกก็บ้วนทิ้ง ผมยังนึกเสียดาย แกน่าจะกินเข้าไป เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงๆที่เกิดกับ

ผมเมื่อ3ปีก่อน แต่จะมีการแต่งเติมบ้าง แต่เค้าสโครงมาจากเรื่องจริง100เปอรืเซน เอาไว้จะเล่าต่อตอนเอา

กันทุกวันที่ผมอยู่สองอาทิตย์ แต่ป้าแกก็บ่นเหมือนกัน เพราะแกละอาย แต่พอควยเข้าไป แกก็ยอมทุกอย่าง

Offline 0-yuki-0

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 24, 2010, 09:09:06 pm
แหล่มมาก  (24;

Offline anan-60

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 24, 2010, 10:24:42 pm
 (2;เรื่องดี รูปเสียว

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 28, 2010, 11:53:08 pm
 (1;