close buttonclose buttonclose button
ทำเป็นไม่รู้เพื่อให้ได้งาน

ทำเป็นไม่รู้เพื่อให้ได้งาน

เรื่องเสียว · 24230

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับเพื่อนๆชมรม Ruenglau.net ทุกท่าน ผมเพิ่งจะเข้ามาดูในเวปนี้และสนใจมากอ่านเรื่องที่เพื่อนๆส่ง

มาทำให้มีอารมณ์ตามไปด้วย แต่ยังไม่เห็นมีเรื่องไหนที่คล้ายๆกับผมเลย ดังนั้นผมจึงขอเสนอเรื่องที่เกิดกับ

ตัวของผมเองแล้วกันนะครับ ตัวผมเองปัจจุบันสมรสแล้วแต่ยังไม่มีลูก ภรรยาของผมเธออายุ25 ส่วนผม33

ผมประกอบอาชีพทนายความ รายได้ดีมากมีลูกความมาติดต่อไม่ขาดสาย จึงทำให้สามารถเปิดสำนักงานเป็น

ของตัวเองได้ ช่วงปี2540หลังจากที่เกิดวิกฤติทางเศรษฐกิจทำให้ลูกความของผมพลอยหายไปด้วย ไม่ทราบ

ว่ามันจะเกี่ยวกันหรือไม่แต่ที่แน่ๆคือตอนนี้รายได้ไม่พอกับรายจ่าย แถมที่สำนักงานยังมีลูกน้องที่เป็นจนท.

ธุรการอีก10กว่าชีวิตที่ฝากความหวังไว้กับผม แต่ก็ใช่ว่าจะไม่มีงานเสียเลย เพียงแต่ว่าเราจะต้องไปหางาน ไม่

ใช่ให้งานมันมาหาเรา ผมทราบมาว่าตอนนี้ลูกค้าของธนาคารต่างๆกำลังมีปัญหามีรายได้ไม่พอที่จะชำระหนี้

และจะต้องมีการฟ้องร้องดำเนินคดีกันแน่ซึ่งก็หมายความว่าบรรดาทนายความอย่างพวกผมกำลังจะมีรายได้

ผมไม่รอช้าเตรียมเอกสารต่างๆเพื่อที่จะไปเสนอตัวกับทางธนาคารฯเพื่อขอรับทำคดี วันนั้นผมพาภรรยาไป

ด้วยเนื่องจากเธอเป็นคนเจรจาความเก่งคนหนึ่งอีกทั้งรูปร่างหน้าของเธอก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไร อย่างน้อยคงจะพอ

เป็นหน้าเป็นตาให้กับทางสำนักงานของผมได้ พอถึงที่หมายผมกดลิฟท์ขึ้นไปยังส่วนงานที่ต้องการจะ

ติดต่อ "สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่าจะมาติดต่อเรื่องอะไรค่ะ" เสียงเจ้าหน้าที่ธนาคารสาวกล่าวทักแขกผู้มา

เยือน "ผมต้องการพบท่านหัวหน้าฝ่ายฯครับ " ผมตอบพร้อมกับยิ้มอย่างเป็นมิตรให้กับเธอ "ไม่ทราบว่านัด

ท่านไว้หรือเปล่าค่ะ" ตายละผมไม่ได้นัดล่วงหน้าเลย อย่างนี้เสียเที่ยวแน่เลย "เปล่าครับ" ผมตอบไป "แต่ไม่

ทราบว่าท่านมีเวลาว่างสัก10นาทีไหมครับ" ผมกล่าวตอบไปพร้อมส่งสายตาวิงวอนอย่างที่ไม่เคยทำที่ไหนมา

ก่อน สงสัยผมคงจะเลียนแบบมาจากในละครแน่เลย "เดี๋ยวดิฉันจะเข้าไปเรียนถามท่านก่อนนะค่ะ" เธอกล่าว

พร้อมเดินเข้าไปในห้อง ผมมองตามเธอเข้าไป สักพักเธอก็ออกมา "ท่านว่างใช่ไหมครับ" ผมถามพร้อมกับ

ตอบแทนสาวสวยไปก่อน ทั้งๆที่เธอยังไม่ได้เอ่ยอะไรเลย ผมสังเกตุเห็นผ้าม่านในห้องมันปิดเหมือนกับเมื่อ

สักครู่มีใครแอบดูอยู่ "ค่ะ ท่านว่างคะ ท่านให้เชิญ คุณทั้ง2เข้าไปพบค่ะ" เธอตอบเสร็จผมรีบเดินนำหน้า

ภรรยาของผมเข้าไปในห้องก่อนแต่ก็ไม่ลืมเอกสารที่นำติดตัวไปด้วย "เชิญครับ นั่งลงเลยครับ" เสียงผู้ใหญ่

ดังขึ้น เป็นเสียงของบุคคลที่ผมต้องการพบ ท่าทางเป็นคนดุ อายุประมาณ50กว่า หัวค่อนข้างล้าน แถมลงพุง

ด้วยผิวคล้ำ ผมไม่รอช้ารีบเสนอตัวทันที พร้อมนำเอกสารมากางลงบนโต๊ะ มีรูปที่ตั้งสำนักงานตลอดจน

เอกสารที่สำคัญต่างๆ แต่ดูท่าทางงานนี้คงอดแน่เพราะเขาบอกว่าทางธนาคารฯได้ว่าจ้างสำนักงานทนายพอ

เพียงกับงานที่มีแล้ว พร้อมกับพูดอะไรต่างๆซึ่งผมฟังบ้างไม่ฟังบ้างเพราะเริ่มหมดหวังแล้ว แต่ผมแอบสังเกตุว่า

ตาของเขาไม่ได้มองมาที่ผมเลย คงจ้องไปที่หน้าอกของภรรยาผมซึ่งวันนั้นเธอใส่เสื้อสีขาวบางแนบเนื้อและ

มีเสื้อคลุมสวมทับอีกทีหากมองลึกๆเข้าไปคงได้เห็นเต้านมแน่นอน เขาทำตาโตพร้อมแสดงท่าทีแบบหื่น

กระหาย ภรรยาผมเธอก็ทราบแต่ทำเป็นแกล้งไม่สนใจ เขาเอามือมาวางลงบนโต๊ะและทำเป็นถามโน่นถามนี่

ผมสะกิดบอกให้ภรรยาเอามือวางลงบนโต๊ะบ้างและผมก็คุยกับเขาต่อ ผมเห็นเขา เอานิ้วมาสะกิดที่มือภรรยา

ผมซึ่งภรรยาผมไม่ว่าอะไร ตอนนี้เขาเริ่มลูบเบาๆและเอานิ้วกลางสอดเข้าร่องมือของภรรยาผมพร้อมกับรูด

เข้ารูดออก เหมือนกับเป็นการส่งสัญญาณอะไรบางอย่าง ตอนนั้นใจผมเริ่มสั่นๆและตื่นเต้นอยากจะรู้เหมือน

กันว่าเขาจะทำอะไรต่อไปบ้าง ปากของเขาก็ทำเป็นชวนผมคุยแต่นิ้วมือของเขายังคงทำต่อ ตอนนี้ผมเห็นเขา

เอาเท้าของเขาเกี่ยวขาภรรยาของผมเข้าไปใต้โต๊ะทำงานของเขาและใช้เท้าลูบขาภรรยาผม ผมสังเกตุหน้า

ภรรยาเธอเริ่มแดงและขนแขนเริ่มตั้งชัน เธอคงมีอารมณ์แล้ว เอาละถึงตอนนี้แล้วผมว่าปล่อยให้เป็นหน้าที่

ของภรรยาแล้วกัน จะได้งานทำหรือไม่ก็ตอนนี้ละ ผมแกล้งขอตัวไปเข้าห้องน้ำและอ้างว่าจะลงไปเอาเอกสาร

ที่รถ ภรรยาผมเธอรู้ว่าใจผมคิดอะไร ผมออกจากห้องไปประมาณ30นาที หลังจากนั้นก็เข้ามาในห้องทุกอย่าง

เป็นปกติเหมือนกับตอนที่ผมออกไป แต่ภรรยาผมเธอไม่อยู่คงอยู่แต่ทางหัวหน้าฯ เขาบอกว่าภรรยาผมเธอ

ขอตัวกลับบ้านก่อนรู้สึกปวดหัว เขาพูดไปพร้อมทำหน้าแหยเก ผมเอาเอกสารวางลงบนโต๊ะให้เขาดูตอนนี้เขา

คุยกับผมดีมาก แต่สายตาของผมเหลือบมองลงไปใต้โต๊ะ เห็นศ๊รษะภรรยาผม เธอมุดอยู่ใต้โต๊ะหัวหน้า พร้อม

กับผงกหัวขึ้นๆลงๆเป็นจังหวะ จากการสังเกตุเธอไม่ได้ใส่เสื้อผ้าด้วย น้องชายของผมมันเริ่มแข็งขึ้นทันที แต่

ไอ้หัวหน้าคนนี้มันคงเสียวมากกว่าผมแน่ ขนาดผมให้ภรรยาผมทำ ผมเสร็จคาปากเธออย่างน้อย2ครั้งติดๆกัน

แล้วอย่างนี้มันจะไปเหลืออะไร มือของเขาล้วงไปใต๊ะคงจะบี้หัวนมภรรยาผมหรือไม่ก็คงจะคลึงเต้านมอย่าง

มันมือแน่ ผมเอามือมากุมที่น้องชายพร้อมกับบี้หัวไปมา อา.........มันทั้งเสียวทั้งมันดีแท้ ผมเพิ่งรู้ว่าการที่

ผู้ชายเห็นภรรยาตัวเองถูกผู้ชายอื่นร่วมเพศด้วยมันตื่นเต้นและมีอารมณ์อย่างนี้เอง ผมบี้หัวค........ต่อ จวนจะ

แตกแล้ว.........โอ๊ยออกแล้ว..ซี้ด......น้ำกามของผมออกมาเยอะมาก จนมันเลอะออกมาชุ่มที่เป้า

กางเกง .....ไอ้หัวหน้านั่นมันก็เสร็จพร้อมผม สังเกตุจากหน้าที่มันบิดเบี้ยวแต่มันคงกลัวเสียงดังมันทำเป็น

เอาผ้าเช็ดหน้ามาปิดปาก จากนั้นไอ้หัวหน้ามันบอกกับผมว่า แล้วจะมีเอกสารแจ้งกลับไปเพราะมันต้องเสนอ

ทางผู้ใหญ่ของมันก่อน หลังจากนั้นไม่นานสำนักงานผมก็ได้ร่วมงานกับทางธนาคารฯแห่งนั้นตามที่ต้องการ

ส่วนภรรยาผมทุกๆสิ้นเดือน ไอ้หัวหน้ามันบอกว่าจะต้องเดินทางมารับงานด้วยตัวเองทุกครั้ง ไม่อย่างนั้นมันจะ

ไม่จ่ายงานให้ นึกถึงภาพวันนั้นทีไร ผมจะต้องเอาน้องชายของผมเข้าปากภรรยาผม แล้วให้เธอทำเหมือนกับ

ที่ทำให้ไอ้หัวหน้านั่นทุกทีไป แล้ววันหน้าจะเล่าเรื่องที่ได้ล้วงกับสาวแบ๊งค์บนรถเมล์จนน้ำแตกให้ฟังบ้างนะบาย

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1

Offline kvy6996

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ดีมากครับ