close buttonclose buttonclose button
โจรปล้น..สวาท

โจรปล้น..สวาท

เรื่องเสียว · 35126

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 16, 2010, 10:57:28 am
ผมขอส่งเรื่องมาให่อ่านกันอีกครั้ง หลังจากเรื่องของผมและภรรยาได้ส่งมาลงใน Web อยู่เสมอมาเป็น

ระยะๆ

หลังจากปีใหม่ที่ผ่านมานี้ไม่นาน บ้านเราก็คึกคักอีก เมื่อแม่ยายของผมมาเยี่ยมเยียนอีกครั้งตามที่ได้สัญญา

ไว้

เมื่อครั้งก่อนที่ภรรยาผมได้เขียนมาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันในคอลัมน์แอบดู มาครั้งนี้แม่ยายผมไม่ได้พาพวก

หลานๆมามากเหมือนครั้งก่อน เพียงแต่มีหลานสวนโตอายุประมาณ17ปีมาเป็นเพื่อนเพียงคนเดียว ผมรู้สึก

คึกคักเป็นพิเศษ กแน่ละที่ภาพของต้นตระกูลใหญ่ที่ถูกผมปลุกเร้าอารมณ์ด้วยไทยเพลย์บอย ที่แกล้งลืมไว้

ใน

ห้องน้ำ จนต้องใช้มะเขือยาวช่วยตัวเอง จนทำให้ผมขอกับเมียว่าอยากเปลี่ยนฐานะป็นพ่อของเธอ เมื่อแม่

ของ

เธอกลับมาอีกครั้งซึ่งเธอก็ไม่ขัด เพราะเธอก็กำลังเลงหลานชายของผม ซึ่งจะมาค้างที่บ้านทุกวันหยุดไว้เช้น

กัน คืนนั้นหลังจากที่ทุกคนเข้านอนกนหมด ผมกับเมียก็ยังสนุกกันบนเตียง ด้วยอารมณ์รุนแรงจากภาพที่เรา

แอบดูหลานสาวและแม่ยายอาบน้ำตามที่เคยดูทุกครั้งเมื่อมีคนมค้างที่บ้าน ซึ่งคืนนี้ไม่มีอะไรมากพิเศษเพราะ

ทั้ง

สองคนคงจะเพลียกับการเดินทางจึงรีบอาบน้ำเข้านอนเร็ว ขณะที่ผมปฏิบัติการกระแทกอยู่เราก็คุยกันเรื่องที่

ผมจะเปลี่ยนฐานะเป็นพ่อของเธอ ซึ่งเราอยากทำให้เป็นเรื่องตื่นเต้นเพื่อเปลี่ยนบรรยาดาศและอยากจะ

เปลี่ยน

ฐานะเป็นหลานสะใภ้ผมอีกด้วย เราเริ่มวางแผนขณะที่กระแทกกระทั่นกันอยู่ จนแผการเป็นที่เรียบร้อย เรา

สอง

คนก็เรียบร้อยพอดีด้วยยความสุขสมที่เอ่อล้นมาอย่างมากมาย วันรุ่งขึ้นผมก็โทรฯไปหาเพื่อนสมาชิกชาวสวิง

ซึ่งเป็นคนที่ผมและเมียรักมาก เพราะเขามีอัธยาศัยดีและใจกว้าง จนบางครั้งเรรารู้สกเกรงใจเมื่อออกสวิงร่วม

กัน เขาชื่อ " สมควร " ผทเล่าถึงแผนการต่างๆที่วางเอาไว้ให้เขาฟัง ดูเขาตื่นเต้นมากกับแผนอันแยบยลของ

ผม เราตกลงปฏิบัติการกันในคืนวันเสาร์นั้นเลยด้วยความมันใจว่าทุกอย่างสำเร็จดังที่ตั้งใจ เย็นวันเสาร์นั้นก็

มา

ถึง ทุกคนอยู่กันพร้อมหน้ารวมทั้งหลานชายของผม ผมบอกกับทุกคนว่ามีธุระเรื้องงานที่ต่างจังหวัดต้อง

เดินทางวันนี้ และจะกลับคืนวันอาทิตย์ ก่อนออกเดินทางผมย้ำถึงแผนการต่างๆกับเมียเพื่อไม่ให้เกิดผิดพลาด

ได้

แล้วก็ออกไปพบกับสมควรเพื่อนรักของผมที่รออยู่พร้อมแบ็ลก1ขวด ที่เราดื่มปลุกใจเพื่อปฏิบัติงานอันน่า

ตื่นเต้นต่อไป เทื่ยงคืนรง ผมและสมคววรในชุดดำพร้อมคลุมหน้าแบบโอ้โม่ง ย่องเข้ามาในบ้านของผมซึ่ง

เงียบสงัด เราตรงไปที่ห้องหลานชายของผมก่อนเขาตกใจเมื่อปากกระบอกปืนที่ไม่มีลูกจ่อเข้าทีหัว หลังจาก

มัดมืไขว้หลังและเอาผ้าผูกปากไว้แล้ว เราก็ตรงเข้ามาห้องที่แม่ยายกับหลายสาวนอนอยู่จัดการผูกมัดเช่นกัน

และนำทุกคนมาที่ห้องนอนของผม ซึ่งเมียผมแกล้งทำตกใจเมื่อเราบุกเข้าไป " พวกแกจะเอะไรก็เอาไปเลย

แต่

อย่าทำร้ายเรานะ " เมียผมบีบเสียงกระเส่า เมื่อถูกสมควรเอาปืนจ่อที่หัว " ไม่ทำอะไรหรอกคนสวยหากทุก

คน

เชื่อฟังเรา " สมควรทำเสียงดุดันแบบขุนโจร ผมสังเกตุเห็นใบหน้าทุกคนตื่นตระหนกในปฏิบัติการของเรา

สมควรแกล้งรื้อค้นของต่างๆในตู้ก็พบหนังสือไทยเพลย์บอยแลอื่นๆมากมายในตู้ข้างเตียงนอน " อ่านหนัง

สือพวกนี้ด้วยรึคนสวย " สมควรพูดพรางพลิกหนังสือดูด้วยความสนใจ " ของผัวฉันเองเขาไม่อยู่ไปต่างจัง

หวัด " เมียผมตอบด้วยเสียงกระเส่าเหมือนจริง ผมแกล้งพลิกดูบ้างอย่างสนใจ " ดูแล้วมีอารมณ์จริงโว้ย "

สมควรคำรามในลำคอ " อย่างนี้ต้องมาสนุกด้วยกันหน่อยแล้ว ลุกขึ้นยืนซิแม่คนสวย " สมควรจับเมียผมยืน

ขึ้น หน้าเตียงนอนพรางปลดชุดนอนของเมียผมออก " อย่าขัดขืนแม่คนสวย แล้วทุกอย่างจะราบรื่น เฮ้ย ลื้อ

จัดการนังสองคนนั่นซิ " สมควรหันมาสั่งผมขณะที่ชุดนอนของเมียผมหลุดไปกองที่ปลายเท้า ผมปฏิบัติตาม

ทันทีโดยตรงไปที่หลานสาวคนสวยก่อน เธออึกอักส่งเสียงอู้อี้ ด้วยปากที่ถูกมัดไว้ด้วยผ้าที่แน่นหนา เมื่อมือ

ผมพยายามปลดชุดนอนของเธอออกเธอบิดร่างอันขาวโพลนไปมามื่อชุดนอนลงไปกองอยู่ที่ปลายเท้า
เหมือน

กันหมด เมียผมกับหลานสาวไม่ใส่อะไรปกปิดไว้ข้างในเลย " อุ๊ยอย่าทำอย่างนั้นเลย " เสียงครางมาจากเมีย

ผม เมื่อสมควรแหย่ปากกระบอกปืนแทรกเข้าไปในร่องกลางหว่างขาพร้อมลากขึ้นลง ผมเหลือบตามองเจ้า

หลานชายของผมซึ่งจ้องเข็งไปที่ร่างเปลือยเปล่าของเมียผม ที่ถูกสมควรปลุกอารมณ์อยู่ภาพนั้นคงจะสร้าง

ความตื่นเต้นให้เขาพอดู เพราะสังเกตุเป้ากางเกงนอนของเขาตุกขึ้นมาทันที ฝ่ายหลานสาวเมียผมก็เช่นกัน

ภาพนั้นคงปลุกอารมณ์ของเธอมาก ดู่รอบจุดยอดสีชมภูบนหน้าอกเต่งตึงของเธอเห่อขึ้นเป็นเม็ดเล็กๆเห็น

ได้ชัด ยิ่งเมื่อถูกมือของผมลูบไล้ไปมาก็ยิ่งแข็งชันสู้มือเหลือเกิน ไม่รอช้ามืออีกข้างของผมเลื่อนลงไปสัม
พัส

กับเนินเนื้ออวบอูมที่ปกคลุมด้วยเส้นหนาแน่น ร่างเธอสั่นระริกเมื่อนิ้วผมกรีดผ่ายรอยแยกที่ปิดสนิทอยุ่ ข้าง
ใน

ฉ่ำเยิ้มไปหมดเมื่อนิ้วลากต่ำลงจนถึงแอ่งน้ำบ่อน้อยที่เอ่อล้น " เป็นไงไอ้หนูตุงเลยนะเรา " สมควรหันมาทาง

หลายชายยของผมที่ยืนห่อตัว เพื่อปกปิดสิ่งที่ผิดปกติตรงส่วนกลาง แต่ไม่เป็นผลเพราะมันผงาดออกมาตั้ง

ฉากอย่างเห็นได้ชัดภายในกางเกงนอน มันดีดผึงทันทีเมื่อสมควรรูดกางเกงนั้นลง ไม่ต่ำกว่า7นิ้วแน่นอน หัว

บานแดงก่ำ ผงกหัวหงึกหงักเมื่อถูกปล่อยเป็นอิสระ " แม่เจ้าโว้ยคนบ้านนี้มันใหญ่กันทั้งนั้นไม่ว่าผู้หญิง
ผู้ชาย"

สมควรอุท่นออกมาด้วยความมันในอารมณ์ " เอาล่ะคนสวยลองชิมไอติมแท่งใหญ่ดูหน่อยซิ "สมควรกดตัว

เมียผมให้นั่งยองๆอยู่ตรงหน้าหลานชายผมซึ่งยืนตัวเกร็งเมื่อถูกสมควรจับไอติมยัดเข้าไปในปากเมียผมๆก็

เปิดอ้ารออยู่แล้ว " สนุกจริงโวยวันนี้ ทำไปเรื่อยๆคนสวย " สมควรสั่งพร้อมกับจับหัวเมียผมโยกไปมา ให้

แท่งไอติมของหลานชายผมรูดเข้าออกในปากเมียผมอย่างสนุกสนาน แล้วหันมาทางผม " เฮ้ยลื้อไปจัดการ

ยายแก่นั่นซิ ยืนจนน้ำแฉะไปหมดเลยมั้งน้องสาวคนนี้อั้วจัดการเอง " สมควรละมือจากเมียผมปราดเข้ามา
แทน

ที่ผมซึ่งแยกตัวออกไป แม่ยายผมสั่นระริกเหลือบตามองผมอย่างขอความเห็นใจเมื่อผมปราดเข้าไปหา เสียง

ครางกระเส่าลอดใต้ผ้า ที่ผูกปากไว้ เมื่อผมเลิกเสื้อคอกระเช้าขึ้นไป อกขนาด38นิ้วหลุดออกมาถึงแม้มันจะ

คล้อยลงเพราะวัยและน้ำหนักของมัน แต่ก็ยังตึงสู้มืออยู่ ผมเปลี่ยนเป็นทารกที่หิวโหย อ้าปากงับเม็ดยอดสีน้ำ

ตาลที่ลุกชูชีพเมื่อถูกดูดเม้มอย่างกระหาย ขณะเดียวกันผมก็ปลดผ้าถุงที่ขมวดอยู่ที่เอวแม่ยายหลุดลงไป

กองอยู่ข้างล่างแม่เจ้าโว้ยผมครางในคำคอพร้อมทรุดตัวนั่งลงไปข้างหน้าสิ่งที่เป็นต้นตระกูลใหญ่อยู่ห่างจาก

ใบหน้าผมไม่ถึงฟุต จนได้กลิ่นหอมอ่อนๆ ของสบู่ที่ใช้อาบน้ำโชยมา ผมเอื้อมมือลูบไล้นาผืบยักษ์ที่กคลุม
ด้วย

ต้นกล้าที่แกเต็มที่จนเป็นสีขาวโพลนหนาแน่น นาผืนนี้ไม่ใช่จะกว้างใหญ่เท่านั้นส่วนบนยังโคกนูนออกมาจน
เห็น

ได้ชัดผมเริ่มสำรวจที่นาต่อไปด้วยมือสองข้างแหวกกอข้าาวสีเงินที่ยาวหยิกปกคลุมออกจนเห็นร่องน้ำที่เปิด

อ้าเล็กน้อย จึงใช้มมือแบะร่องน้ำออกดู ก็พบต้นละมุดที่ยาวห้อยมาจากด้านบนของร่องน้ำ มันแข็งขึ้นทันที
เมือ

ถูกปลายลิ้นของผมสัมพัสเจ้าของที่นาให้ความร่วมมือด้วยดี เมื่อลิ้นของผมลากผ่านเข้าไปในร่องน้ำ โดยถ่าง

ขาออกเพื่อให้ผมสำรวจได้อย่างถนัดจนลึกลงไปถึงบ่อน้ำบ่อใหญ่ที่มีน้ำเอ่อลันไปหมด ผมจึงจัดการดื่มกิน

ด้วยความหิวกระหาย เจ้าของบ่อขาสั่นระริกเมือถูกลิ้นล้วงลึกเข้าไปในบ่อ ผมกลัวว่าเจ้าของบ่อจะเมื่อยมาก

ในท่าอย่างนี้จึงทรุดตัวนอนหงายแล้วดึงให้นาผืนยักษ์มาคร่อมอยู่บนห้า ให้ตาบเหอะ มันกว้างขวางเต็มใบ
หน้า

ผมหมดเลย เสียงครางดัง แม้จะมีผ้าปิดอยู่ เมื่อลิ้นของผมลึกเข้าไปในบ่อน้ำมาก จนอิ่มดีแล้วผมจึงถอดกาง

เกงของตัวเองออกจนด้านล่างว่างเปล่า มีแต่เจ้าท่อนแข็งดังท่อนไม้ ตั้งโด่อยู่กลางลำตัว ถึงแม้มันจะไม่ใหญ่

นักแต่มันก็ยาวและแข็งปั๋ง จนเมื่อมันเลื่อนตัวเข้าไปในบ่อน้ำจนมิด ความอบอุ่นชุ่มฉ่ำตลอดลำภายในตอด
ตุบ

อย่างชำนาญ ผมเหลือบมองพี่อีกสองคู่ก็อยู่ในท่าเดียวกันเสียงครางระงมห้องไปหมด แม่ยายขย่มตัวขึ้นลง

อย่างลืมตัวด้วยความสุขสมที่เอ่อล้นออกมา จึงฟุบตัวซึ่งอยู่บนตัวผมอย่างหมดแรง แต่ผมยังไม่สุขสสมจึง

เครื่อนตัวออกมาทางลายขา โดยแม่ยายยังโก้งโค้งโด่งอยู่ ผมประกบหน้าเข้าที่ง่ามหลังทันที ก้นที่โด่งอยู่ร่อน
รับ

ทันทีที่ลิ้นลากผ่านไปมา จากประตูหน้าถึงประตูหลังที่ยังมีพงหญ้าสีเงินปกคลุมอยู่อย่างแน่นหนา ลิ้นที่ชุ่มน้ำ

ลายละเลงไล้ไปรอบๆประตูหลังที่ปิดสนิทขมุบขมิบไปมาเมื่อปลายลิ้นพยายามซอกซอนเข้าไปความต้อง
การ

ของผมครั้งนี้ ต้องการจะเปิดประตูหลังของแม่ยายให้ได้ เพราะผมแน่ใจว่าสามีของแกที่ตายไปแล้วยังไม่เคย

ลุกล้ำเข้าไปอย่างแน่นอน ท่อนของผมเริ่มทำงานโดยแหย่ลึกเข้าไปในประตูหน้า ความชุ่มฉ่ำที่เอ่อล้นจับ
ตลอด

ลำ ลื่นเป็นมันวาวเมื่อชักมันออกมา แล้วปลี่ยนไปที่ประตูหลังที่ชุ่มโชกด้วยน้ำลายละเลงไว้ ด้วยแรงกดที่แผ่ว

เบา ท่อนเอ็นที่อาบไปด้วยความลื่นมันผสมน้ำลายละเลงไว้รอบปากรูจึงทำให้มันเคลื่อนตัวแทรกปากประตูที่
ปิด

หนาแน่นเข้าไปอย่างช้าๆ เสียงจรางฮือดังออกมามากพอดู ผมถอนตัวเล็กน้อยล้วเดินหน้าอีกครั้งมันเริ่มสะ

ดวกเพิ่มขึ้นสะโพกแม่ยายร่อนไปมา เมื่อเจ้าท่อนนั้นเลื่อนเข้าไปจนหมดด้ามฟิตกระชับดีเหลือเกิน เสียง
คราง

ดังลอดออกมาอีกเมื่อผมเริ่มขยับเข้าออกพเริ่มลื่นดีผมก็เดินเครื่องเต็มที่ เสียงส่วนหน้ากระทบกับง่ามกัน

ใหญ่ซึ่งอุดมไปด้วยเนื้อดังสนั่น ด้วยแรงกระแทกอย่างหนักหน่วง ด้วยแรงขมิบจากปากประตูหลังอันรุนแรง

จึงทำให้ผมต้องเกร็งร่าง อัดแน่นมิดด้ามแล้วพรั่งพรูเข้าปจนหมดสิ้น ใกล้ฟ้าสางโอ้โม่งชุดดำ2คนก็ปีนป่าย

ออกมาอย่างหมดแรง แต่ก็ฝากความสุกสมไว้กับทุกคนในเหตุการณ์ครั้งนั้นไม่รู้ลืม หลังจากผมกลับบ้านทุก

คนปิดปากเงียบหมด เมียผมเล่าให้ฟังว่า แม่ยายผมคร่ำครวญถึงเจ้าโม่งที่ทำลายความบริสุทธ์ของแกที่เก็บไว้

หลายปีเสียยับเยินไปหมดแล้ว

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: December 16, 2010, 12:18:10 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: December 16, 2010, 11:27:47 pm
than you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: December 17, 2010, 12:21:37 am
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline eak_1

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: December 18, 2010, 01:44:38 am
ขอบคุณครับ

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #5 on: December 20, 2010, 11:52:35 am
 (2; (003; (2; (6;