close buttonclose buttonclose button
สนุกสุดๆ

สนุกสุดๆ

เรื่องเสียว · 22020

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 15, 2010, 11:20:44 am
แฟนผมอายุยี่สิบเอง ตัวเล็กแต่นม 34 ผอม มีครั้งนึงเราไปเที่ยว ตจวกัน ผ่านทุ่งนา ผมเลยขับเข้าไปใน
ซอยแถวนั้นเล่นๆ เปลี่ยวพอควร เจอเด็กอายุ สิบห้าจะได้ จูงควายอยู่ เราเลยจอดรถแล้วผมก็บรรเลง
แฟนในรถเลย ผมถอดจนแฟนล่อนจ่อน แล้วเราก็เข้าไปเบาะหลัง ทำกันท่าหมา โดยให้แฟนเอามือเกาะ
ประตูรถไว้ หากมองไปจะเห็นเด็กจูงควายห่างจากเรา ไม่เกินร้อยเมตร จากนั้นเมื่อเห็นแฟนเครื่องติด
ผมกดกระจกลง เธอก็อายพยามก้มหน้า แต่เหมือนเด็กเลี้ยงควายจะรู้แล้วว่าเราทำอะไร พยายามดูมาเรื่อยๆ

ผมเลยตัดสินใจเปิดประตูรถ แฟนผมอายมาก แต่ก็ไม่ได้หลบหรือหนีอะไร ผมเย็ดเธอ นมกระเพื่อมเป็นจังหวะสวยมาก เด็กเลี้ยงความก็ยืนนิ่งดูเป็นระยะๆ แต่ไม่กล้าสบตาผม

แฟนผมเสร็จไปยกนึงผมยังไม่เสร็จ เลยเดินลงไปแบบเปลีอยครึ่งล่างตะโกนบอก น้องพี่จะให้รางวัล
เด็กเลี้ยงควายก็เดินเข้ามา เหมือนกลัวๆ กล้าๆ ผมเลยบอกให้ถอดกางเกง จะให้แฟนอมให้ โดยเด็กยืนหน้าประตูรถ แฟนผมโก้งโค้งด้านใน ตอนนั้นเงียบมากไม่มีรถผ่านไปมาเลย แฟนก็ทำตามโดย
ดีครับ เจี๊ยวเด็กยังเล็กอยู่เลย แต่แฟนตั้งใจดูดมาก ผมเลยอ้อมไปอีกประตูนึง เปิดเข้าไป
เย็ดท่าหมากับแฟนต่อ เป็นภาพที่สวยงามมาก จนผมแตกใส่หลังเธอ เด็กก็หายใจถี่เลยจนแตกใส่ปากเธอ เธอก็บ้วนออก เด็กยังยืนงงๆ อยู่ ผมบอกว่า ลองจับนมผู้หญิงดูสิ มันก็เอามือมาจับคลึงๆ แล้วก็วิ่งไป
คู่เราก็ออกรถกลับเลยครับ

ตั้งแต่นั้นมา ผมเล่นกับแฟนทีไร มักจะพูดว่ามีเด็กมาร่วมด้วยทุกรอบ แฟนมีอารมณ์มาก

ส่วนอีกครั้ง เราไป เที่ยวทะเล เช่าบังกาโล นี้แหละ แต่ตอนเอากันก็ปิดไฟเปิดม่าน เอากัน
ผมก็ให้แฟนยืนแนบกระจก แล้วยืนเย็ด เราเห้นเงาได้ยินเสียงกิ่งไม้ก็รู้ว่ามีคนแอบดู
ผมเลยกระซิบแฟนว่า โชว์นะ แฟนเครื่องติดเลยก็ได้แต่พยักหน้า สุดท้ายเราเอาหลายท่ามากจนเสร็จ

หลังจากนั้น เราก็พยายามหาที่ทำแบบตื่นเต้นแบบนี้ตลอด ล่าสุดบนโรงแรมเส้น รัตนาธิเบศน์ เราก็
เอาหน้าระเบียงตอนเที่ยงๆ มาแล้ว หากรถที่วิ่งอยู่หันมามองก็คงเห็น

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 15, 2010, 02:25:55 pm
 (16;

Offline 0-yuki-0

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 15, 2010, 08:04:29 pm
 (1; ว้าว

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #3 on: December 15, 2010, 09:24:47 pm
 (21;

Offline pj2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: December 15, 2010, 09:54:25 pm
 (26; สุดๆๆๆ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #5 on: December 16, 2010, 01:17:42 am
 (1;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 19, 2010, 10:45:21 pm
(4; (4; (4;....ช่างกล้า.... (4; (4; (4;