close buttonclose buttonclose button
ช่วยคุณนาย

ช่วยคุณนาย

เรื่องเสียว · 118748

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 13, 2010, 12:44:55 pm
ผมทำงานเป็นคนขับรถให้เจ้านายที่บริษัท ใหญ่แห่งหนึ่ง ลูกสาวเจ้านายแต่งงานกับเจ้าของกิจการใหญ่พอๆกัน นายเลยให้ผมไปคอยรับใช้ ผมก็รู้จักกับนายใหม่เป็นอย่างดี เจ้านายทั้งสองแต่งงานมา 4 ปี แต่ไม่มีลูก นายผู้หญิงรู้สึกไม่มีความสุขในชีวิตหลังแต่งงานเลย ดูทั้งสองชบเอาแต่เรื่องงาน งานทั้งวัน ไม่เห็นมีอะไรกันเลย มีอยู่วันหนึงนายหญิงมีธุระที่จังหวัดโคราช ให้ผมขับรถพาไป ดูนายผู้หญิงจะหลับไปตลอดทางและนุ่งกระโปรงสั้น ๆ เอาหมอนวางไว้ตรงกลางเพื่อปิดบังผมแอบชำเรืองดูบ่อย ๆ รู้สึกว่าคุณนายจะรู้หรือแกล้งไม่รู้ ชอบนั่งอ้าให้เห็นกางเกงในบ่อย ๆ ผมมองกระจำหลังบ่อยๆ เห็นกางเกงในสีขาวมีขนดำ ๆ ผมงี้จิตใตหวั่นไหวแบบบอกไม่ถูก พอนานๆ เข้าหมอนหล่นจากตักยิ่งเห็นชัด ผมขับรถคานไปช้ากลัวเสียโอกาสที่จะได้ดูของดี พอไปถึงโคราชถึงบริษัทลูกค้าคุณนายก็ไปทำธุระประมาณเกือบ 2 ชั่วโมงก็ออกมา ไม่รู้ว่าเขามีงานหรือธุระสำคัญอะไรผมก็ไม่อยากรู้และ บอกให้ผมกลับกรุงเทพฯ แต่ขากลับคุณนายไม่ยักนั่งข้างหลังกลับมานั่งข้างหน้าคู่กับผม แลระบายความในใจให้ผมฟังและร้องให้ไปด้วย บอกว่าคุณวีระ เป็นเกย์ แต่งงานกันมา 4 ปีกว่า เคยมีอะไรกันไม่ถึง 10 ครั้ง เธอเก็บกดมาตลอดและมาวันนี้มาเพื่อตกลงกับเจ้าของบริษัทซึ่งเป็นคู่ขาของคุณ วีระ เขาและคุณวีระเป็นคู่เกย์มาตั้งแต่ยังไม่แต่งงานเสียด้วยซ้ำ คุณนายพึ่งมารู้เพียงไม่กี่เดือนนี้เองและ คุณนายบอกผมว่าวันนี้พาฉันไปเที่ยวที่พัทยาหน่อยผมขับรถไปด้วยจิดใจสัปสน พอไปถึงพัทยาก็เกือย 3 ทุ่ม เข้าไปเที่ยวที่บาร์แห่งหนึ่งที่มีฝรั่งมากกว่าคนไทย และให้ผมเข้าไปเป็นเพื่อน คุณนายเมาแบบบ่อยตัวผมก็ดื่มบ้างแต่ไม่เมาเพราะกลัวขับรถกลับไม่ไหว พอบาร์ปิด คุณนายให้ผมพาเข้าโรงแรมผมก็ไปเปิดห้องเดี่ยวและพยุงนายขึ้นห้องกลิ่นน้ำหอม กลิ่นเหล้าคละคุ้ง และผมนึกถึงกางเกงในขาวๆ หมอยดำ ๆ ขณะขับรถผมยิ่งมีอารมย์มากทีเดี่ยว พอถึงเตียงแกก็ล้มตัวลงนอนและดึงผมเข้าไปจูกปาก ผมมิรอช้าจูกปากแลกกับคุณนายอย่างดูดดื่ม ผมไม่รดช้านึกในใจสวรรค์คงโปรดประทานนางฟ้ามาให้เราแล้ว ค่อยแกะเสื่้อผ้ากระโปรงผมเลียตั้งแต่ติ่งหู ซอกคอ ราวนม หัวนมยังแดงสดใสเพราะผัวแกไม่ค่อยใช้นี้เอง คุณนายบอกว่าช่วย ๆๆ ฉันด้วยๆๆๆๆๆ ทำให้ฉันด้วย ฉันแห่งเหี่ยวเหลือเกิน ผมไม่รอช้าทั้งดูดทั้งเลีย หีแก หี ยังปิดสนิท ช่างหอมหวานเหลือเกิน ผมเลียทั้งดุนลิ้นเข้าไป ทั้งดูดเม็ดทำให้คุณนายติดใจ แกบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมรีบลุกขึ้นถอดเสือผ้าควยชี้เด่ แกเห็นควยผมทำท่าตกใจรีบเอามือมาจับควยผมอย่างตระกละ พร้อมทั้งเอาปากดูดเลียควยผม ผมเสียวแทบน้ำแตกแต่ทนเพราะฤทธิ็เหล้า คุณนายพูดว่านี้สิถึงเป็นของจริง โอ้พระเจ้า ฉันชอบเหลือเกินควยใหญ่อย่างนี้ โอว ๆๆ พร้อมดูดเลียจ๊วบ ๆ ผมเสียวรีบผลักหัวแกออกพร้อมเปลี่ยนท่าเย็ดให้ถนัด พอดันควยเข้าไปได้เพียงหัวหยักแกร้อง อุ๊ย ๆ เบาๆ หน่อยแต่ผมไม่รอช้ารีบดันเข้าทีเดี่ยวมิดด้าม แกเด้งเอวรับ ยึกๆ พอเดา แกเด้ง เป็นจังหวะที่มันมาก เย็ดท่านี้ไม่นานผมน้ำแตกใส่หีแกแกบอกว่าเสียวดีอย่าพึงเอาออกนะ เย็ดเมียนาน ๆ ให้สมกับเมียอยากมานานแรมปี ผมบอกว่าได้เลยที่รักผัวจะเย็ดเมียทั้งคืน ผมเย็ดต่อเพราะควยยังแข็งอยู่ เปลี่ยนไปหลายท่าวันนั้นเรานอนที่โรงแรมพัทยา จนเช้าอีกวัน กลับกรุงเทพ ผมก็เป็นผัวคุณนาย และคุณนายก็อย่าขาดจากผัวเก่าและมีผมคนเดี่ยวผมซ์่อสัตว์ต่อภรรยาผมมาก เราเอากันทุกวันแม้แต่กลางวัน เป็นว่าเผลอไม่ได้

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: December 13, 2010, 07:13:47 pm
ขอบคุณครับ

Offline nongjune99

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 13, 2010, 08:41:23 pm
thank a lot

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #3 on: December 13, 2010, 10:03:16 pm
 (19; (19;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: December 14, 2010, 12:26:09 am
 (1;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #5 on: December 14, 2010, 01:04:21 pm
ได้เลื่อนขั้นเป็นผัวคุณนายเลยนะครับ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: December 14, 2010, 03:26:48 pm
thank krub

Offline eak_1

• *
Reply #7 on: December 14, 2010, 11:27:42 pm
ขอบคุณครับ

Offline 0-yuki-0

• Sr. Member
    • Email
Reply #8 on: December 15, 2010, 07:59:30 pm
ขอบคุณครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #9 on: December 17, 2010, 01:18:40 am
(003; (003; (003; (003; (003;

Offline loengnoktha

• Hero Member
Reply #10 on: December 18, 2010, 06:14:45 pm
 (003; (003; (19;

Offline p1234

• *
    • เสียว: 2
Reply #11 on: December 18, 2010, 08:07:15 pm
แบบนี้เขาว่าตกบ่อน้ำมัน  ยกเสาลงหลุม  (1; (1; (1;

Offline bigbad

• Full Member
Reply #12 on: December 20, 2010, 12:10:05 am
ขอบคุณมากครับท่าน (07;