close buttonclose buttonclose button
เสียวกับพี่สาว (ญาติ)

เสียวกับพี่สาว (ญาติ)

เรื่องเสียว · 19956

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 ผม ชื่อ หนุ่ย เป็นชายลูกคนเดียว ตอนนี้ยังเรียนอยู่ม.ปลาย ที่โรงเรียนประจำจังหวัด   พ่อและแม่รับราชการอยู่   และสิ่งที่โชคดีมากๆของผมก็คือ พี่ที่เป็นญาติๆของผมส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงซะมากกว่า และ   เรื่องเสียวๆของผมที่เกิดขึ้นมันก็มีอยู่ว่า   เมื่อประมาณต้นปีที่ผ่านมา   พ่อและแม่ของผมได้รับคำสั่งย้าย ให้ไปรับตำแหน่ง ที่สูงขึ้นในอีกจังหวัดนึง เป็นสาเหตุทำให้   ผมต้องไปพักอาศัยอยู่บ้านลุง ซึ่งมีลูกสาวอยู่ 2 คน คนโตนั้นชื่อ หญิง ผมเรียกฌธอว่าเจ๊หญิง ลืมบอกไปว่าลุงผมมีเชื้อจีนน่ะ เจ๊หญิงเป็นคนที่จัดได้ว่าหน้าตาดี ขาวและก็หุ่นดีมากเป็นพยาบาลพึ่งย้ายกลับมาทำงานที่บ้าน ส่วนคนเล็กนั้นเป็นพี่ผมปีเดียวชื่อ มุ่ย กำลังอยู่ม.6 เรียกได้ว่า สาวเต็มตัวละครับ มุ่ยกับผมเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันครับ  โดยที่ผมมีหน้าที่ใหม่ตั้งแต่วันแรกที่ย้ายมาอยู่เลยก็คือ   ต้องขับรถมอเตอร์ไซค์ไปรับ-ส่งเจ๊หญิง ขึ้นเวรที่โรงพยาบาล  และไปโรงเรียนพร้อมเจ๊มุ่ย   เนื่องจากว่ามีรถแค่คันเดียว  เป็นรถยี่ Honda รุ่น Wave มอเตอร์ไซค์ผู้หญิง  ซึ่งปกติเจ๊หญิงจะใช้ซ้อนไปกับเจ๊มุ่ยครับ   มีอยู่ช่วงนึงผมเกิดเจ็บข้อมือ   เนื่องจากหกล้ม  ตอนที่เล่นบาสที่โรงเรียน  ทำให้ไม่สามารถขับมอเตอร์ไซค์ได้   เจ๊หญิง กับ เจ๊มุ่ย ก็เลยต้องขับให้ผม  โดยวันนั้นหลังจากที่เจ๊มุ่ยไปส่งเจ๊หญิงแล้วเราก็จะไปโรงเรียนพร้อมกันโดย  เจ๊มุ่ยขับแล้วผมซ้อนท้าย  ก่อนที่ผมจะก้าวขาขึ้นรถนั้น   ผมจ้องตาไม่กระพริบไปที่สะโพกกลมๆ ขาขาวๆ และบั้นท้ายงามงอนของเจ๊มุ่ยที่อยู่ในชุดนักเรียนสวมกระโปรงสีน้ำเงิน   แล้วกลืนน้ำลาย... เอื้อก...ทันใดนั้น "เร็วๆเข้าสิหนุ่ย เดี๋ยวก็สายกันพอดี" เจ๊มุ่ยเร่งให้ผมรีบ  ผมก้าวขาค่อมรถมอตอไซค์ตามที่เธอสั่ง  แล้วขยับตัวเข้าประชิดทันที  ทำให้ท่อนเนื้อของผมดุนดันกับบั้นท้าย  ตรงกับร่องก้น เจ๊มุ่ยพอดี    เจ๊มุ่ยเหลียวกลับมามองผมนิดหน่อยแต่ก็ไม่ได้พูดอะไร   แล้วก็ขี่ออกรถไปอย่างช้าๆ  เนื่องจากว่า เธอเองไม่ค่อยได้ขี่  จึงดูจะเกร็งๆเป็นพิเศษ  และดูเธอจะมีสมาธิในการขี่มากกว่าจะสนใจว่าผมจะเสียวมากขนาดไหนทุกๆครั้งเวลาที่เธอเบรค   ท่อนของผมก็จะกระแทกเข้าไปเบาๆ  แล้วก็จะรู้สึกเสียวมากตามจังหวะ ของรถ  กลิ่นหอมจากปลายผมที่ปลิวไปตามลม  มาปะทะกับหน้าของผมยิ่งช่วยเพิ่มให้อารมย์กระเจิดกระเจิงไปกันใหญ่  ทันใดนั้นเธอก็เบรครถกระทันหัน เอี๊ยด....ทำให้ท่อนของผมกระแทกเข้าประทะกับร่องก้นอย่างจัง   จนเรียกได้ว่าเธอนั่งทับมันอยู่โดยไม่รู้ตัวเลยก็ว่าได้  สะโพกและบั้นท้าย และร่องก้น   ของเธอ  แนบสนิทกับ ท่อนของผม  จนผมเอง  ทนความเสียวสะท้านไม่ไหว  ท่อนเนื้อกระตุก  ตึกๆๆๆ อยู่ภายใต้กระโปรงของเธออย่างระมัดระวัง   กลัวว่าน้ำจะซึมออกมาเลอะกระโปรงเจ๊มุ่ย  แล้วเธอก็บอกว่า เธอลืมของ  เราเลยต้องกลับไปเอาของที่บ้านกัน  ผมจึงได้โอกาศ  กลับไปเปลี่ยนกางเกงในที่มันเลอะคราบน้ำแห่งความเสียวจากบั้นท้ายงามงอนของเจ๊มุ่ยพอดี   จริงๆยังมีที่เด็ดกว่านี้อีกมากครับ  แต่เอาเป็นว่าวันนี้เล่าให้ฟังเท่านี้ก่อนนะครับ  คือผมต้องเข้านอนละพรุ่งนี้ยังต้องไปโรงเรียนแต่เช้า   ไว้พรุ่งนี้จะมาเล่าให้ฟังอีกถึงความเสียวนระดับสุดยอดๆๆๆ