close buttonclose buttonclose button
สวิงน้ำเยิ้มปัตตานี

สวิงน้ำเยิ้มปัตตานี

เรื่องเสียว · 35039

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
พี่พจน์(นามสมมติ ) อายุ 50 สูง 176 หนักประมาณ 78 ขาว จีน ควยประมาณ 7.5 นิ้ว
พี่หนิง (นามสมมติ ) อายุ 50 ภรรยาแท้ของพี่พจน์สูง169 หนัก 65 ผิดำแดง เนียน นมโต
นนท์ สูง175หนัก 75อายุ 32
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผ่านมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ เมื่อวันที่ 20 ส.ค.53 ได้รับโทรศัพท์จากพี่ในเวปครับ เป็นคนปัตตานี ทำงานข้าราชการ ในปัตตานีนี้หละครับ ชื่อพี่พจน์ กับพี่ หนิง อายุ 50 และ 50 ครับ หลังจากได้คุยทางโทรศัพท์ ก็คุยกันต่อทาง โปรแกรมแชทออนไลน์ windowslive messenger ครับ ก็แลกรูป และแลก ภาพ โป้ของกันและกัน ที่ไม่เห็นหน้านะครับ แล้วก็มีภาพแบธรรมดาเห็นหน้า พี่หนิงสวยมากครับ พี่พจน์ก็หน้าตาจมูกโด่ง แบบจีนๆๆ อีกแล้วครับ มักเจอพี่ๆๆที่ออกจีนๆๆครับ เมื่อคุยกันได้สองสามวันก็นัดเจอกันที่โรงแรมในเมืองปัตตานีครับ นัดทานข้าวกันที่ห้องอาหาร บรรยากาศดี หรูหรา และ สั่งชาชักประจำโรงแรมมาดื่มด้วย เพิ่มคาเฟอีนให้ร่างกายครับ เมื่อทานอาหารเรียบร้อย ก็นัดเจอกันบนห้องซึ่งพี่เค้าได้เตรียมแล้วครับ อยู่ชั้น 7 ครับ พี่พจน์ และพี่หนิงขึ้นไปก่อนสักพักโทรให้ผมตามขึ้นไป เมื่อเปิดห้องเข้าไป บนเตียงไม่มีใครครับ มีกองเสื้อผ้าอยู่บนเตียง ได้ยินเสียงคนกำลังเย็ดกันในห้องน้ำครับ เมื่อดูในห้องน้ำ เห็นพี่พจน์กำลังเย็ดหีพี่ หนิงอย่างเมามันครับ นนท์เป็นไงบ้าง ควยพี่ กำลังเข้าหีพี่หนิง นนท์ห็นแล้วอยากมาช่วยพี่กับแฟนไหมครับนนท์ เสียวควยไหมพี่พจน์ถามผม ครับพี่สุดยอดเลยครับ ผมรีบตอบกลับไปภาพที่ผมเห็นคือพี่พจน์เย็ดหีพี่หนิงสดๆๆ น้ำหีไหลเยิ้มเลยครับ เป็นน้ำขาวๆ ข้นๆไหลย้อยหีมาที่น่องทั้งสองข้าง พี่หนิง น้ำเยอะครับ ควยขนาด 7.5 นิ้ว ของพี่พจน์ กำลังครูดหีไป มา น้ำเยิ้ม ควยผมลุกกระตุกกึกๆๆเลยครับ สรุปพี่หนิงขอเย็ดกันในห้องน้ำ ก่อนโดยมีกระจกเป็นฉากหลัง หลังจากนั้น พี่พจน์ให้ผมรีบถอดชุดแล้วมาเย็ดหีพี่หนิงต่อ พี่หนิงอยากโดนควยสองอันเข้าไปในหนึ่งหีครับ พี่พจน์บอกว่า นนท์ ทาเจลหล่อลื่นที่ควยเยอะๆ แล้วแทงหีพร้อมพี่เลย ผมไม่รอช้ารีบแทง เห็นสภาพหีแบบนั้นไม่น่ารับสองควยได้เลยครับ แต่มันก็เข้าไปแล้ว ผมและพี่พจน์ แทงหีพี่หนิงกระเด้าเป็นจังหวะ จากช้าไปเร็ว จากเร็วไปช้าครับ ทันใดนั้น พี่พจน์เกร็งตัวอย่างแรง ปล่อยน้ำควยอุ่นๆเข้าร่องหีพี่หนิงจนผมรู้สึกถึงความอุ่นได้ เยิ้มล้นข้น เป็นสารหล่อลื่นที่ดีให้ผม พี่พจน์รีบถอกควยออกมานอนแผ่ที่เตียง นอนแบบมีความสุข และดูผมกับพี่หนิงเย็ดกันต่อครับ ผมจึงรีบเดินประคองหีพี่หนิงมาที่เตียงและกระเด้าต่อ ที่เตียง ประมาณ 15 นาทีครับ เป็นจังหวะเหมือนเดิม
จังหวะ1 2 3แทงเบาๆๆช้าๆๆ เนิบๆๆ อุ่นที่ปลายควยมีหีอมควยอยู่
จังหวะ 4 5 6 กระเด้าแรงอีกนิด มันควยและหัวหนอก เสียวตรงเส้นสองสลึง อุ่นๆๆทั้งลำควย น้ำอสุจิแทบแตก แต่กลั้นเอาไว้ มีน้ำเมือกในลำควยเคลื่อนออกมานิดๆๆ
จังหวะ 7 8 9 ผมรีบ กระแทกแรงๆเลยครับ หีจะตอดเกร็ง อุ่น่บีบรัด โดนมดลูกส่วนปลาย ยวบๆๆๆ มันควยครับ
จังหวะสุดท้าย 10 11 12 กระแทกแรงๆๆสุดแรงเกิด ควยหัวหนอกจะสอดรับกับมดลูกพี่หนิงครับ อุ่น ตอด มันมาก น้ำหีจะเริ่มไหลจนเรารู้สึกได้ครับ ประกอบกับมีน้ำควยของพี่พจน์ผสมอยู่ ทำให้เพิ่มความอุ่นและมันในร่องมากครับ ผมกระเด้า 12 จังหวะ ประมาณ 10 รอบ จึงเสียวมากสะท้านทั้งตัวแตก ควยผมกระตุก น้ำควยไหลล้นถุงยาง โดยมีน้ำควยพี่พจน์ไหลเยิ้มล้นที่หีพี่หนิงไปด้วย พี่หนิงสั้นสะท้านเสร็จพร้อมผม เป็นครั้งที่สาม ของพี่หนิงครับ ทีเสร็จในครั้งนี้ เราสามคนผัวเมียมีความสุขมากครับ คืนนั้นทั้งคืนผมแตกไปสามรอบ พี่พจน์สองรอบ ตื่นมาเช้าวันรุ่งขึ้น ก็เย็ดกันอีกประมาณ ถึง 10 โมงเช้า จึงขอตัวกลับครับ และได้เย็ดกันเรื่อยมาทุกอาทิตย์ เลยครับ ขอบคุณครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 13, 2010, 09:52:01 pm
 (003; (003;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: December 14, 2010, 08:02:24 pm
ขอบคุณครับ