close buttonclose buttonclose button
รำลึกถึงต่ายบิ๊กซี-สุโขทัย

รำลึกถึงต่ายบิ๊กซี-สุโขทัย

lookky · 22374

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lookky

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
(เริ่องจริงปนแต่ง)

เมื่อปี'51 ผมเคยมีแฟนคนหนึ่ง เป็นคน ต.โตนด อ.คีรีมาศ จ.สุโขทัย จ.สุโขทัย เพิ่งจบป.ตรี จากคณะการบริหารธุรกิจ แขนงวิชาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก แล้วกลับมาทำงานที่บิ๊กซี-จ.สุโขทัยเป็นพนักงานแคชเชียร์  เรารู้จักกันได้แค่ประมาณ 2 เดือน พอถึงวันวาเลนไทน์เธอก็ขอเป็นเมียผม หลังจากเราเย็ดกันในคืนนั้นเธอบอกว่าผมเป็นผู้ชายคนแรกของเธอ เธอขอแค่ให้ผมไปขอเธอที่บ้านพร้อมเงินสินสอดแค่แสนเดียว ไม่ให้คนแถวบ้านดูถูกเธอได้  เธอชื่อต่าย ต่ายเป็นสาวสวย ตัวเล็ก หุ่นดี ผมยาว สูง160 นน.45   อารมณ์ดี คุยสนุก น่ารักมากโดยเฉพาะนัยน์ตาของเธอจะดูมีเสน่ห์ยั่วยวนชาย ในความสวยและขี้เล่นนี้เอง ทำให้ในที่ทำงานของเธอ มีแต่หนุ่มๆทั้งไทย - ฝรั่ง คนงานยันเสี่ยกระเป่าหนักมารุมจีบต่ายมากหน้าหลายตา ผมเองก็หึงต่ายแบบเงียบๆไม่แสดงออก ยังไงผมกับต่ายก็เย็ดกันประจำทุกวัน ต่ายเซ็กซ์จัดดีได้ใจผม อายุต่ายน้อยกว่าผม 9 ปี บางครั้งผมก็ไม่พอใจเธอที่มีหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มาเวียนจีบเธอตลอดเวลา ในบางครั้งก็มีปัญหากันเรื่องเมื่อไรผมจะไปขอเธอกับเรื่องหึงหวง แต่ก็มาลงเอยบนเตียง ในบางครั้งเวลาหลังเลิกงานกะดึกผมจะพาเธอไปกินข้าวแล้วขับรถแวะข้างๆทาง ดูแล้วปลอดๆคน ก็จะเย็ดกันผมรู้สึกดีและตื่นเต้นมาก เธอก็เช่นกัน ยอมรับกับผมว่าชอบเซ็กซ์สไตล์นี้ เราก็จะทำแบบนี้ตลอด คือเย็ดกันข้างทางบ้าง บางครั้งก็ในไร่ป่า ในสวน คือสะดวกที่ไหนเงี่ยนตอนไหนก็เย็ดทันที แต่ถ้าเป็นในห้องพักต่ายจะชอบร้องครางออกมาดังๆให้คนข้างห้องได้ยิน ยิ่งถ้ามาคนเดินผ่านหน้าห้องต่ายจะยิ่งมีอารมณ์มาก ทำให้ผมสงสัยว่าผมจะไม่ใช่ผู้ชายคนแรกของต่าย ภายหลังระหว่างผมกะต่ายเย็ดกัน ผมคาดคั้นจนต่ายยอมรับว่าเคยมีผัวตอนเรียนอยู่ที่มหาลัยแต่คนละคณะชื่อดุ่ย แต่ต่ายให้ดุ่ยเย็ดได้แค่ซอยหัวขยักคาปากรูหี ทำให้หีต่ายไม่ช้ำมาก และเรื่องนี้ที่บ้านเธอก็ไม่รู้ ผมเลยลองชวนต่ายสวิง ครั้งแรกๆ ต่ายบอกไม่เอา แต่นานๆไปเธอเริ่มคล้อยตาม ผมจึงหาโอกาสแอบนัดดุ่ยผัวเก่าต่ายออกมาคุยถึงได้รู้ว่าตอนต่ายเรียนหนังสืออยู่ที่จ.พิษณุโลก เธอหารายได้พิเศษเป็นนักร้องตามงานในจังหวัด หลังเลิกงานก็จะมีเจ้าภาพหรือพวกเสี่ยๆมารับเธอไปเย็ดต่อ ครั้งนึงก็เป็นหลักหมื่น ทำให้ต่ายมีเงินบำรุงดูแลตัวเองให้สวย แล้วยังเหลือส่งไปทางบ้านได้ด้วย แต่พอต่ายเรียนจบกลับมาอยู่ที่จ.สุโขทัย เธอก็ต้องเลิกทำเพราะกลัวคนรู้ ทำให้ไม่มีเงินใช้คล่องมือเหมือนแต่ก่อน พอดีกับผมเพิ่งมาจากกรุงเทพฯทำงานเป็นช่างภาพที่ห้างนี้ ต่ายเลยคิดอาศัยผมเพื่อหาโอกาสที่จะไปจากบ้านเกิดเธอ  ผมได้ฟังก็อยากแก้เผ็ดต่ายที่โกหกทั้งที่ผมก็ไม่เคยถือเรื่องอดีตของเธอ จึงนัดดุ่ยให้มาแอบซุ่มดูตอนผมกะต่ายเย็ดกันตอนเธอมีอารมณ์สุดๆในป่า ถ้าเป็นตามแผนผมจะให้ดุ่ยได้เย็ดต่ายด้วย เหตุการณ์วันนั้นผมพาเธอไปขับรถเล่นแถวอุทยานเก่า ตอนกลับบ้านต้องผ่านป่าข้างทางตรงที่ผมนัดกับดุ่ยไว้ ผมจอดรถไว้ริมถนน พาต่ายเข้าไปในป่าละเมาะข้างทางไม่ลึกนัก ผมเริ่มซุกไซ้ร์ต่ายจนเธอเริ่มอ่อนระทวย และเปลื้องผ้าจนหมด ผมจับต่ายท่าโค้ง 4 ขา ต่ายบอกว่าตื่นเต้นมาก มีรถผ่านไป-ผ่านมา เธอเงี่ยนสุดๆ บอกว่าพี่เย็ดเถอะ ผมยังใจเย็นอยู่ คุกเข่าซุกหน้าไปที่หีต่ายผมดูดดุน ลิ้นผมชอนไชตวัดลากลิ้นเล็มเลียน้ำเงี่ยนเธอจนเปรอะหน้า ผมยอมรับว่าผมกะเธอเป็นคู่เหมาะสมกันในเรื่องนี้มากๆ ผมได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซต์จอดห่างจากถนน ไม่กี่นาทีผมก็เห็นดุ่ยมาตามที่นัดกันไว้ มันเดินก้มๆ หมอบๆ มาตามพุ่มไม้ผมส่งซิกให้เตรียมตัวแก้ผ้าเข้ามาเลย ส่วนต่ายในขณะนั้นผมกำลังกระเด้าเย็ดเธออยู่ในท่าโก้งโค้งอยู่ ต่ายเอามือมายันป้องแรงกระเด้า บอกผมว่า "พี่เบาๆ มันเสียวน๊ะ ต่ายจะไม่ไหวแล้ว..พี่..โอ๊ว ..ซี๊ดด."ผมเองมีอารมณ์สุดๆ อีกไม่กี่นาทีข้างหน้าผมจะได้เห็นต่ายโดนผัวเก่าเย็ดแล้ว ผมชักควยผมออกจากหีของต่าย เธอถามผมว่า "พี่เอาออกทำไมต่ายกำลังมันหี พี่เย็ดต่ายต่อเถอะ เร็วๆซี่..พี่ต่ายขอเถอะ น๊ะพี่" ผมถามเธอว่า "เงี่ยนมากเหรอ..ต่าย" ต่ายตอบว่า "จ๊ะ! พี่เอาเข้าเถอะ" ผมบอกว่า "พี่ไม่เอาต่อหรอก เดียวจะหาควยอันอื่นให้ต่ายเย็ดต่อจากของพี่" "ควยใคร..เหรอพี่.." ต่ายถาม "ควยผัวเก่าต่ายไงเอาไหมต่าย" "พี่จะบ้าเหรอ ต่ายไม่เอาน๊ะ" แต่ผมสังเกตุเห็นต่าย เอามือลูบที่เม็ดแตดของต่าย จนเธอคราง" "..อูยสๆๆพี่เย็ดต่ายเถอะ ต่ายเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ซี๊ดๆ..อูย..สฺ" ในตอนนั้นเองดุ่ยซึ่งซุ่มดูอยู่ ก็เดินออกมาจากหลังพุ่มไม้ที่กำบัง ที่ควยมันหัวบานพองตั้งใหญ่-ยาวเหมือนกับควยพวกฝรั่งหรือนิโกรในหนังเอกซ์ ผมเข้าใจแล้วว่าทำไมต่ายไม่ให้ดุ่ยเย็ดมิดโคน ต่ายตกใจร้องว้าย..ในขณะที่หัวควยดุ่ยจ่อเข้าปากรูหีต่ายพอดี "พี่ทำไมให้ดุ่ยมาเย็ดต่าย ต่ายไม่เอา อูยส์..ซีดด โอย เสียว...เจ็บบๆ" ปากต่ายบอกว่าไม่เอา แต่ก้นเธอส่ายร่อนเป็นวงเลย "ดีไหม..ต่าย..เสียวไหม?"  "พี่ ต่ายไม่เอา เอาออก พี่ให้มันเอาออกโอ๊ยส" "แน่นเจ็บเสียวไปทั้งตัวแล้ว พังหมดแล้ว พี่อูยส เสียว ๆๆ อ้ายพี่แตกแล้ว โอ๊ววต่ายแตกแล้ว ดีจังเลย ต่ายมีความสุข" ท่อนควยของผมเองแข็งเป็นลำเลยเอาควยเข้าปากต่ายมิดด้าม "ร้องเบาๆ ซี่ต่าย เดี๋ยวใครได้ยิน" ต่ายร้องไม่ออก เพราะของผมเต็มปากเธออยู่ ต่ายดูดของผมได้เสียวสุดๆ จนผมต้องชักออก ดุ่ยเริ่มกระทุ้งควยต่อดังปั๊บๆๆ ป๊าบๆสมกับที่ไม่เคยได้เย็ดหีต่ายมิดโคน จากนั้นอีกไม่กี่สิบที ดุ่ยก็ร้องว่า "แตกแล้ว แตกแล้ว กูแตกแล้วโว้ย" แล้วชักออกมาพ่นน้ำเงี่ยนเต็มตัวต่ายผมเข้าไปดูสภาพหีต่ายทันที ภาพที่เห็นหีต่ายเป็นรูกลวงโบ๋กลีบแคมในของต่ายปลิ้นยื่นออกมาเป็นริ้วๆ ส่วนเม็ดแตดก็บวมแดงยื่นออกมาเท่าปลายนิ้วก้อยได้ ผมเอานิ้วเข้าไปคว้านในรูหีต่ายต่ายกระดกก้นยึกๆเสียวตามนิ้วผม ทำให้รู้สึกจี๊ดที่ใจมากๆ ผมจับต่ายนอนหงายเอาขาพาดบ่าแล้วเอามือที่สั่นปาดน้ำเงี่ยนของดุ่ยที่เหนียวมือมาทาที่หัวควยผมจนลื่นแล้วจ่อที่ปากรูหีต่ายแล้วกดเข้าไปทีเดียวมิดโคน ความรู้สึกคือควยร้อนว้าบไปหมดทั้งเหนียวทั้งลื่นไปทั้งท่อน น้ำเงี่ยนของดุ่ยที่เหลือทะลักออกมาชโลมลำควยผมไปจนถึงพ่วงไข่ ผมรู้สึกบ้าคลั่งขึ้นมาจักการเย็ดต่ายกระเด้าซอยควยรัวไม่ยั้ง จนน้ำเงี่ยนที่เลอะตามหน้าขาอยู่แตกเป็นฟอง มองไปที่ดุ่ยเห็นมองผมอยู่อย่างสะใจ ส่วนมือก็สาวควยตามผมเลยเรียกให้เข้ามาช่วยรุมเย็ดต่ายต่อ ดุ่ยมาจากด้านหลังเข้ามาถึงก็จับก้นต่ายแหวกออกแล้วเลียที่หีต่ายทั้งที่ยังมีควยผมปักอยู่ เลียตั้งแต่เม็ดแตดต่ายยันรูตูดบางทีก็โดนไข่ผมด้วย ต่ายเห็นอย่างนั้นเลยยันตัวขึ้นมาจับหัวดุ่ยเข้ามาดูดเลียควยผมด้วย ทำให้ผมรู้สึกสะใจมาก ส่วนต่ายตอนนี้ได้แต่ร้องครางเสียงดังลั่นป่าสบัดผมไปมาไม่อายใคร  ผมเห็นต่ายเงี่ยนได้ขนาดนี้เลยจับต่ายขึ้นมาคร่อมควยผม แล้วเอานิ้วแหวกรูหีต่ายให้กว้างขึ้น ดุ่ยเหมือนรู้งานตามมาด้านหลังต่าย ยัดท่อนควยเข้ามาเบียดกับท่อนควยผมกันในรูหีต่าย "โอ..พี่ ต่ายเสียวเหลือเกิน  เอาให้ต่ายเสียวกว่านี้อีกพี่ อ๊า..ส" ผมกับดุ่ยเริ่มกระเด้าควยเป็นจังหวะเหมือนลูกสูบ ดุ่ยร้อง" มันส์ชิบหายเลยพี่ ตอนอีนี้เป็นเมียผมชอบเล่นตัว ตอนนี้หีแหกแน่ๆ" จากนั้นดุ่ยก็ถอยควยออกมาแล้วเสียบทะลวงเข้าไปในรูตูดต่ายต่อทันที  ต่ายไม่ทันตั้งตัวเธอร้องออกมา " "อ๊าคค  เอาออก รูนี้ไม่เอา ต่ายเจ็บๆ อือๆ พี่ต่ายเจ็บ พี่ช่วยต่ายด้วย" ผมรีบถอนควยออกมาดูเห็นที่รูตูดต่ายฉีกมีเลือดไหลออกมา ต่ายมองหน้าผม "พี่สะใจแล้วใช่ไหมให้คนมาเย็ดเมีย จนหีแหกหมดแล้ว ก้นต่ายก็ฉีกด้วย" ว่าแล้วต่ายก็บอกให้ดุ่ยถอนควยออกมาเย็ดหีต่ายใหม่ "ดุ่ยเสร็จคราวนี้ แตกในใส่หีต่ายเลยนะคราวนี้เอาให้ต่ายท้องเลย  ชดเชยตอนที่ต่ายเป็นเมียดุ่ย" ดุ่ยได้ยินอย่างนั้นก็หันมามองผม ต่ายบอก "พี่ไม่ต้องยุ่งน่ะ" ผมเลยต้องปล่อยเลยตามเลย จะเข้าไปช่วยต่ายก็ให้ออกไปนั้งดู สักพักผมก็เห็นดุ่ยตัวเกร็งแล้วกดควยเข้าไปบดกับหีต่ายเน้นๆ ส่วนต่ายก็ร้องครางบอกดุ่ยด้วยเครือๆ" โอ้ย...ดุ่ย...ดุ่ยจ๋า น้ำเงี่ยนดุ่ยแตกท่วมมดลูกต่ายเลย ต่ายท้องกะดุ่ยแน่ๆเลยที่รัก แต่ไม่ต้องกลัวนะต่ายหาคนมาเลี้ยงเด็กได้แล้ว" แล้วต่ายก็ตวัดขารัดเอวดุ่ยจนแน่นเพื่อรีดน้ำเชื้อดุ่ยที่เหลือเข้าสู่โพรงมดลูกเธอ สักพักผมก็เห็นน้ำเงี่ยนของดุ่ยทะลักไหลย้อยออกมาเป็นเมือกๆสีขาวขุ่นกลิ่นคาวจัด  ต่ายหันมามองยิ้มเยาะผม ส่วนดุ่ยก็ฟุบลงไปซบตัวต่าย กอดเธอแน่นเสียงหอบเหนื่อยอ่อน
จากนั้นเป็นต้นมาต่ายก็โดนผมและดุ่ยเอาพร้อมกันตลอดมา บางทีดุ่ยมาค้างที่ห้องผม แต่บางทีก็พาต่ายเย็ดกันนอกบ้านกัน
ผมบอกกับต่ายว่า ผมมีความสุขที่เห็นต่ายมีควยคนอื่นคาหี เข้าๆออกๆในรูหีรูตูดของต่าย ต่ายจะเย็ดกับใครผมไม่ว่า แต่อย่าโกหกกันอีก ต่ายมีความสุข ก็ทำให้ผมมีความสุขเช่นกัน
แต่นั่นก็เป็นฝันร้ายของผม  พอผมลงมาทำงานที่กรุงเทพฯ ต่ายก็แต่งงานกับผู้ใหญ่ที่ทางบ้านจัดหาให้ ผมเสียใจมาก ยอมรับว่ารักต่ายมาก แต่ยอมให้คนอื่นเอาต่าย ผมเองไม่เข้าใจตัวเองจริงๆ แต่ต่ายเองหลังจากแต่งงานได้ไม่ถึงปี ต่ายก็แอบติดต่อมาหาผม บอกว่าผัวเย็ดไม่ดีไม่มันส์สะใจ ผมรู้ว่าผัวใหม่เป็นคนรวยและรักต่ายมาก แต่ต่ายเองรักและคิดถึงผมชอบเซ็กซ์สไตล์สวิง อยากให้ผมช่วยพาเธอหนีมากรุงเทพฯ ผมบอกว่ามันจะไม่งาม ถ้าสังคมเขารู้ว่าผมไปตีท้ายครัวเมียชาวบ้าน ต่ายบอกว่าไม่แคร์ ..!?

รูปต่ายหลังโดนเย็ด