close buttonclose buttonclose button
จับเมียให้เพื่อน..อึ๊บ

จับเมียให้เพื่อน..อึ๊บ

เรื่องเสียว · 108746

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับ สมาชิกผู้ที่มีสวิงในหัวใจ ก่อนอื่นผมต้องขอออกตัวก่อนนะครับว่า ผมไม่ได้ซาดิสก์ ไม่ได้เป็นโรคจิต ไม่ได้ข่มเหงน้ำใจเมีย แต่ที่ทำลงไปนั้นเพราะชอบเรื่องสวิงมาก ซึ่งอยากเห็นเมียถูกคนอื่นเอาจริง ๆ ประกอบกับเหตุการณ์ ที่ผมวิเคราะห์ดูแล้วว่าที่จริงแล้วเมียผมก็ชอบ และต้องขอขอบคุณ สัก และ จัก (นามสมมุติ) ที่ช่วยให้ผมได้เห็นภาพภรรยาโดนเอาแบบจะ ๆ ผมคิดว่า คงไม่มีใครหรอกที่จะพิเรนเหมือนผมอีกแล้ว เรื่องเป็นอย่างนี้ ผมเป็นคนชอบอ่านเรื่องสวิงมามาก มีเพื่อนในวงการที่รู้จักกันเยอะ แต่ส่วนตัวไม่ได้ชอบสวิง สิ่งเดียวที่อยากดู อยากเห็นคือ เมียถูกผู้ชายอื่นเอา เคยชวนเมีย ขอร้อง สารพัดแล้ว เธอบอกว่าจะลองทำตามใจผมดูสักครั้ง ผมตื่นเต้น ยินดีมาก ติดต่อชายเดี่ยว หลายคน โดยนัดพบกัน ทานเหล้าเบียร์ด้วยกัน แต่ไม่เคยได้สักที่ เมียจะอ้างว่าไม่พร้อม อาย กลัว และบทสรุปก็คือเธอบอกว่าไม่มั่นใจ กลัวโรค กลัวความลับแตก และที่สำคัญ เขาพูดเปรย ๆ กับผมว่า คนที่เธอจะร่วมได้ ต้องถูกเสปก สนิทกันพอควร แล้วเธอก็บอกว่าคนที่อยู่ในกลุ่มเพื่อนของผม หลายคน แต่ที่เธอน่าจะลองได้ มี 2 คน ในความรู้สึกของผมนั้นผมเกิดอาการเซ็งสุด ๆ เพราะมีหลายครั้งที่นัดชายเดี่ยวแล้วพลาดทุกครั้ง อยากจะตะโกนดัง ๆ ว่า เออ ไม่เอาก็ไม่ต้องเอาซิวะ ฉันจะหากิ๊กใหม่ให้มันสะใจดีกว่า แต่ด้วยที่ คิดว่าน่าจะทนอีกสักนิดเผื่อฟลุค จึงเริ่มตะล่อมใหม่ ในที่สุด เธอเผยปากออกมา 2 คน คือ จัก และสัก ซึ่งเป็นเพื่อนที่สนิทผมมากจักเป็นคนผิวขาว สูง 166 นิสัยดี ลูกสอง ภรรยา 1 จักเป็นหม้าย ภรรยาเสียมาแล้ว 2 ปี ยังไม่แต่งงานใหม่ ที่เธอเลือกคนทั้งสองเพราะว่ามาเล่นที่บ้านผมบ่อย ๆ ดื่มกิน สนุก เป็นกันเองเมื่อพอรู้ราง ๆ เช่นนี้แล้ว ผมก็สนใจเพื่อนสองคนเป็นพิเศษ เพื่อหวังที่จะเปิดทางให้ได้ แล้วในที่สุดผมก็ชวนทั้งสองมาที่ทำงานผม เปิดเวบสวิงให้ดู ประมาณ 2 อาทิตย์แทบไม่ต้องบอก เพื่อนมันลุยปิดเองแถมสมัครเมลล์เพื่อติดต่อ เป็นอันว่า เพื่อนผมชอบและสนใจแล้ว จน ไอ้สักออกปาก ว่าทำไงเมียจได้ลองดูสักทีวะ ผมได้นำรูปเมียผมที่เปลือย แต่ปิดหน้าตาไว้มาให้มีนดูทุกครั้ง มันบอกว่าสวย ใหญ่อยากลอง ผมจัดการโพสรูปเมียผม เพื่อนสองคนมันลงตอบทันทีว่าสนใจครับ ในที่สุดเราสามคน เงี่ยนมากจนเกิดอยาก แล้วพากันถ่ายรูปเปลือยโชว์เลยแต่ไม่ได้นำไปโพสหรอก ทุกวันเวลาเราดื่มเราจะพูดเรื่องสวิงแล้วเมื่อเมาได้ที่ ผมบอกมันทั้งสองคนว่า เอาเมียกูสักครั้งสิ มันสองคนตาวาว แล้วสรุปว่าอยากหากมีโอกาศ ผมบอกภรรยาว่าผมจะให้เพื่อนที่เธอชอบสองคนนั้นเย็ดเธอ เธอก็อือ ๆ ออ ผมยื่นรูปเปลือนคนทั้งสองให้เธอดู เธอหน้าแดง แล้วยิ้มแหย ๆ บอกว่า ของพี่จักใหญ่และแข็งกว่าของพี่สัก และวันนั้นเองเธอร่วมกับผมแบบเต็มที่น้ำเงี่ยนออกมาก สองอาทิตย์ต่อมาผมชวนสองคนมาที่ทำงาน เลิกงานแล้วดื่ม แล้วบอกว่าเมียกูโอเค สองคนตกใจและตัวสั่น ผมเปิดรูปภรรยาผมที่ปิดตาเอาไว้ให้มันทั้งสองดู มันบอกว่า ได้แบบนี้ ขาว ๆ เนียน ๆ โหนก นูน แบบนี้ กูสู้ตาย และมันทั้งสองยิ่งสั่นใหญ่ เมื่อผมนำรูปที่เปิดหน้าตาให้มันดู มันร้องโอ้ว เมื่อคุยกันได้ที่เราสามคนวางแผน แล้ววันต่อมา ผมชวนเพื่อนสองคนมากินที่สวนหลังบ้าน โดยนัดมันทั้งสองว่า ไม่ต้องใส่ กกน.แล้ววันนั้นเองผมบอกเมียว่า เพื่อนจะมากินที่สวนให้ใส่กางเกงขาสั้นเพราะจะให้เพื่อนเอา เมียผมหน้าแดง บอกผมว่าบ้าแต่ในที่สุดเธอก็ใส่กางเกงขาสั้นนั่งดื่มด้วยกันไม่ทันเท่าไหร่ เป้าของเพื่อนทั้งสองมันตุงเห็นได้ชัดเลย มันมองต้นขาเมียผมประจำ โดดเหล้าแบบไม่ยั้ง รามทั้งเมียผมด้วย อาการเมาเริ่มออกมากขึ้น เมื่อตะวันตกดิน แสงไฟเลือนลางสาดส่องมาจากตัวบ้าน แล้วเมื่อทุกอย่างนิ่ง ผมจับเมียมานอดพาดตัก เพื่อน สัก มันบอกว่าอิจฉาจัง เมียผมบอกอิจฉาขาขาวเหรอ มันสองคนดันเออพร้อมกัน ผมจ้องเพื่อนทั้งสองเป็นการให้สัญาณ ผมก้มลง หอมแก้มเธอ มือลูปเป้ากางเกงขาสั้น ตอนนี้เพื่อนสองคนปลดเข็มขัดตัวเองออกแล้ว บัดนั้นกางเกงหัวยืดก็ถูกผมดันพรวดลง ผมกอดเธอแน่น เธอดิ้นเล็กน้อย ไขว่ขว้าดึงกางเกงแต่ว่ากางเกง หลุดออกจากขาเธอแล้ว จักไม่รอช้า วางตัวเข้าระหว่างขาเธอ มังกรไฟ วิ่งพรวด มิดด้ามออย่างรวดเร็ว สักดูดนม เมียผมดิ้นเล็กน้อย เปลี่ยนมาเป็นแอ่นสะเอวรับการโยกของจัก สองมือเธอกอด หยิกหลังผมแน่น ผมค่อย ๆ ขยับออกให้สักมารับบทแทน สงการการต่อต้านสงบลงโดยสิ้นเชิง มีแต่สงครามใต้สะดือ ผม ออกห่างประมาณ 5 เมตร นั่งดูด้วยจิตใจที่ตื่นเต้นเร้าใจ ของเพื่อนที่สลับสับเปลี่ยน สงกาม แบบนุ่มนวล ที่มอบให้เมียผมแบบอิ่มเอิบ มีความสุข จนในที่สุด 2 ชั่วโมงเศษสงคราม ทะเล ก็สงบ เมียผมนอนแผ่หลา แล้วจักก็ประคองเธอขึ้น เธอร้องให้ ผมเข้าไปปรอบ แล้วปิดท้ายด้วย การมอบน้ำกามจากเพื่อนทั้งสองอีกคนละครั้ง ผมมีความสุขมาก และรักเมียมากที่สุดในโลก ฌะอก็เช่นเดียวกัน สารภาพกับผมว่า ไม่เคยสุขอย่างนี้มาก่อน.......พิณ

Offline non t

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 29, 2010, 12:44:58 pm
สั้นไปหน่อยคับ แต่ก้อเร้าใจอ่ะ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 29, 2010, 03:09:03 pm
.... (19; (19; (19; (19;.....ใจกว้างจริงเลยครับท่าน...สนใจจัง.... (19; (19; (19; (19; (19;

Offline Jubjang1

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 29, 2010, 07:03:49 pm
ขอบคุณครับ

Offline yutney818

• Full Member
Reply #4 on: November 30, 2010, 10:24:09 am
ขอบคุณค่ะ มันดี

Offline arrom

• Newbie
  • *
    • Email
 (1; (1; (1;

Offline ชายพันธ์เอ็กกก

• Jr. Member
  • **
  • หิหิ
    • Email
 (2;

K

Offline rayong05

• Hero Member
thanks..

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
สั้นๆ แต่เสียวสุดๆ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #9 on: February 09, 2011, 04:01:52 am
 (39;

Offline gasaba

• Sr. Member
Reply #10 on: February 12, 2011, 11:59:33 am
 (19;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
เสียวดีครับ