close buttonclose buttonclose button
ให้เอาแทนค่าดอก

ให้เอาแทนค่าดอก

เรื่องเสียว · 33846

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 26, 2010, 12:53:09 pm
ผมคิดอยากจะให้เมียโดนคนอื่น!มานานแล้ว มีอยู่ช่วงหนึ่งผมมีความจำเป็นต้องใช้เงินเป็นจำนวนมากจึงไปใช้บริการผม้ เงินที่เพื่อนผมแนะนำให้แต่วันครบกำหนดผมไม่สามารถหาใช้ได้ทัน จึงต้องพยายามหลบเจ้าหนี้ที่ตามทวงผม วันนั้นผมอยู่บ้านกับแฟนก็มีกลุ่มชายฉกรรจ์สี่คนมาเรียกผมที่หน้าบ้าน ผมคิดว่าเป็นพวกที่มาตามทวงหนี้ผมจึงขึ้นไปหลบข้างบนบ้านให้แฟนผมก็ออกไปบอก พวกนั้นว่าผมไม่อยู่ไปทำงานต่างจังหวัด อีก 2 วันจะกลับมาและจะเอาเงินไปใช้ให้เอง
ผมแอบดูอยู่ข้างบน เห็นแฟนผมคุยกับพวกนั้น แล้วก็เดินตามขึ้นรถไปกับพวกนั้นผมขับรถตามไปก็ไม่ทัน ไปดูที่สำนักงานก็ไม่เห็นเพราะปิดอยู่ไม่รู้ว่าพวกนั้นพาแฟนผมไปไหน ตอนบ่าย ๆ อีกวัน ก็มีรถมาส่งแฟนผมที่หน้าบ้านพอกลับเข้ามาก็ร้องไห้ วิ่งเข้าห้องน้ำไป เธอไม่ยอมพูดคุยอะไรเลยเอานอนร้องไห้สะอึกสะอื้นแล้วก็หลับไปผมสังเกตตาม เนื้อตัวเธอมีรอยช้ำเป็นจ้ำ ๆ ไว้เว้นแม้แต่ในที่ลับ ผมใจหายเลย คิดว่าเธอคงโดนพวกนั้นเอาเพื่อใช้หนี้แน่ๆ เธอหลับไปเต็ม ๆ กว่าจะลุกตื่นขึ้นมาก็เย็น ๆ ของอีกวันแล้ว ท่าทางเธอโทรมมาก เธอกอดผมแล้วก็ร้องไห้อีกเล่าให้ผมฟังว่าพวกนั้นพาเธอไปที่บ้านของเสี่ยคน หนึ่ง คงเป็นหัวหน้าของพวกนั้นมันถามว่าผมอยู่ไหนให้เอาเงินมาใช้หนี้มันภายในวัน นั้น เธอก็บอกว่าผมอยู่ต่างจังหวัดตัวเธอเองก็ไม่มีเงินพอที่จะใช้ได้ มันขอให้เธอนอนกับมันแทน ถ้าเธอทำให้มันถูกใจมันจะยอมลดหนี้ให้ให้จ่ายเฉพาะที่ยืมไปไม่เอาดอกเบี้ย แต่ถ้าเธอไม่ยอมดี ๆ จะเพิ่มหนี้เป็น 2 เท่ารวมค่าปรับที่จ่ายช้าด้วยเธอเห็นว่าถ้าไม่ยอมมัน ยังไงมันก็คงใช้กำลังบังคับแน่ ๆ ก็เลยต้องยอมพวกมัน และพวกมันก็ถ่ายvdo เอาไว้ด้วย มันบอกต่อเวลาให้เวลาอีก 7 วันผมเอาเงินไปคืนเฉพาะต้นที่ยืมไป แล้วจะคืนเทปที่อัดไว้มาให้ ไม่อย่างนั้นพวกมันจะเอาไปอัดทำเป็นvcd ขาย ถ้ายังไม่มีก็ให้เธอไปหาพวกมันอีกเพื่อเป็นค่าปรับ แฟนผมเอาแต่นอนอย่างเดียวคงโดนพวกนั้นหนักมากผมถามว่าพวกนั้นทำอะไรอีก เธอก็ไม่ยอมบอก
พอผมหาเงินได้ ผมก็เอาไปให้พวกนัน พอมันเห็นผมก็ยิ้ม ๆ ถามว่าแฟนผมสบายดีหรือปล่าวเธอบ่นคิดถึงพวกเขาบ้างไหม ผมโมโหแต่ก็ไม่ได้พูดอะไร ส่งเงินให้ แล้วก็ถามถึง vdoมันยังบอกว่าแฟนผมเก่งมากถ้าผมขาดเงินอีกก็ให้มาเอาได้ มันจะไม่คิดดอกผมเลยขอแค่ให้แฟนผมมาหาพวกมันก็พอมันให้ผมขึ้นไปข้างบนเพื่อ เอา vdo ที่พวกมันถ่ายไว้มันเปิดให้ผมดูก่อนว่ามันถ่ายไว้จริง เปิดขึ้นมาเป็นภาพ แฟนผมนอนหงายอยู่บนเตียงกล้องถ่ายเฉพาะส่วนบนเห็นหน้าแฟนผมชัดเจน เธอใช้ปากอม!ผู้ชายคนหนึ่งอยู่ตัวสั่นโยกตามจังหวะ เสียง พั่บๆๆๆ แฟนผมครางเสียงกะเส่า อื้ออ้า อั้มผู้ชายที่แฟนผมอม!อยู่ก็ร้อง เฮ้ยออกแล้วว่ะ อีนี้แย่จังดูดเก่งฉิบเลยแตกเต็มปากมันกลืนของผมลงไปหมดเลย แฟนผมร้อง โอยย เบาๆ ทีละอันสิเจ็บนะเสียงผู้ชายอีกคนมันก็บอกว่าพวกผมหลายคน คุณมีรู!เดียวก็ต้อง!คุณพร้อม ๆกันสองอันอย่างนี้แหละ ไม่อยากเจ็บก็แหกกว้าง ๆ สิ กล้องถ่ายออกมาไกลขึ้นเห็นแฟนผมกำลังนอนหงายอยู่บนตัวผู้ชายคนหนึ่งและนาย เสี่ยคนที่มันให้ผมผม้เงินมันก็เข้าไปนั่งตรงหว่างขาเธอ พยายามยัดแท่ง!มันเข้าไปในร่อง!แฟนผมโดยนายเสี่ยคนนั้นมันนั่งบรรยายอยู่ ข้าง ๆ ที่ผมนั่งดูอยู่ มันบอกว่าเมียผมเก่งมากพวกมัน!กันมันมากจนถึงเช้า ก่อนกลับเมียผมยังดูด!มันอีกรอบแล้วมันก็ให้ลูกน้องมันไปส่งที่บ้าน ถ้าผมต้องการใช้เงินอีกก็เอาแฟนมาให้พวกมัน!แฟนผมฟิต และตอดดี พวกมันทุกคน!แล้วติดใจมาก ผมเอาเทปกลับมาเปิดดูต่อที่บ้านแฟนผมโดนจับ!สารพัดท่า เหมือนกับในหนัง x ฝรั่ง แม้จะไม่ค่อยชัดเท่าไรแต่ก็ได้อารมณ์มากยิ่งตอนแฟนผมอ้าปากกินน้ำ!พวกนั้นจน เต็มปาก ไม่รู้น้ำใครต่อน้ำเป็นใครผมว่ามีผู้ชายไม่ต่ำกว่า 5 คนที่ผลัดกัน!แฟนผม เปิดดูกันที่ไรผมกับแฟนก็เอากันทุกที แฟนผมดูเธอจะเซ็กส์จัดขึ้นมาก หลัง ๆ เธอยังเล่าเองว่าพวกนั้นทำอะไรอีกนอกจากในvdoที่ถ่าย ผมว่าเธอคงติดใจกับการมีเซ็กส์แบบโดนรุมแล้วครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2010, 10:30:51 pm
 (23; (23;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 27, 2010, 08:39:05 am
ขอบคุณครับ

Offline playboy11

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: November 30, 2010, 05:36:07 pm
ขอบคุณครับ

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #4 on: November 30, 2010, 11:19:01 pm
 (8; thank krub

Offline Tweetty13

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #5 on: November 30, 2010, 11:28:17 pm
 (007; (4;

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #6 on: December 01, 2010, 12:42:40 pm
ดีแล้วจะออกดอกบ้าง..... (23;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #7 on: December 01, 2010, 01:16:45 pm
ปล่อนเงินกู้ดีกว่า

Offline rainie

• Sr. Member
Reply #8 on: December 14, 2010, 03:12:55 am
ไปกู้เงินมาปล่อยกู้บ้างดีมั๊ยเนี่ย