close buttonclose buttonclose button
มีไว้ดีกว่า

มีไว้ดีกว่า

ninnin · 19111

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: November 25, 2010, 12:31:42 am
   คับหวัดดีเพื่อนๆ ขอบใจมากที่ส่งเมลเข้ามาคุย แลกเปลี่ยนประสพการณ์กัน จากที่ลงไว้ เก็บมา กับเก็บหมด ตอนนี้ก็มีแค่น้องหน่อย หนเดียวที่ไปรับมา ยังไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ แบบยังไม่สะใจ แต่ก็พอมีเรื่องเล่าให้เพื่อนๆได้พอหายอยาก น่ะครับ

ไม่ถึงสองวัน น้องหน่อยมา กทม บอกก่อนนั้นอยู่หอพัก แถวมหาลัย แต่หลังๆมาอยู่กะน้าที่ลาดพร้าว ซ 1  ก็ไปมาไม่ต้องเช่า แต่สะดวก น้าสาวใจดี
ผมโทรนัด แล้วไปรับหน่อยมา กินข้าวที่สิบสามเหรียนรัชดา น้องยิ้มแย้มดีใจที่ได้เจอผม ไม่รอช้าผมเปิดห้องแล้วพาน้องเข้าใช้เลย น้องบอกไม่พร้อม เมนมาวันนี้ ผมกำลังเงี้ยน รู้สึกโมโหนิดหน่อย แต่น้องเขา พูดคุยปลอยใจ แล้วช้วยผม เธอดูดหัวนมเลียเก่ง ดูดสลับไปมาสองข้าง มือกำชักว้าวให้ หน่อยชมว่าควยโค้งงอจิงๆด้วย เสียวมาก น้องหน่อยเปลี่ยนมาจูบปากดุนลิ้ม สลับเลียหัวนม มือก็ชักไปเรื่อย
  ผมเสียวจัดๆ มือกดหัวหน่อยไปที่ควย เธอรู้งาน ดูดควยลิ้นเลียหัวควยไปมา ปากห่อดูดอม พักเดียวผมก็ถึงที่ ปล่อยน้ำเข้าปากหน่อยเต็มๆ น้องเขากลืนหมด เลียให้จนแห้ง เล่นซะนอนหอบเลยหละ
  น้องหน่อยลุกไปอาบน้ำ แล้วนุ่งผ้าขนหนู ออกมานั่งใกล้ๆผม เนื้อตัวหอมมาก น้องก้มลงมาจูบผมมือลูบควบเบาๆชักๆไปมาจนทำท่าว่าจะตั้งโด่อีกหน ให้ได้
เรานอนคุยกัน หน่อยถามผมว่าเธอไม่ซิง จะรับได้ไหม ผมบอก ได้ เยอะไป ญ ที่ไม่ซิง  หน่อยนิ่งไปแล้วบอกมีเรื่องไม่สบายใจ แต่ก็พอจะทำใจได้แล้ว จะเล่าให้ฟัง หน่อยบอกถ้าผมรับไม่ได้ก็ไปจากเธอได้เลย เธอไม่ว่าอะไร
  น้องบอกว่า ตอนอยู่ ม 5 มีแฟน เอากัน แต่ไม่บ่อยนัก ปี1 มหาลัย มีแฟนเป็ยรุ่นพี่ เอากันบ่อยมีลีลาใหม่ๆมาเรื่อยจากรุ่นพี่คนนี้ แต่ที่น้องไม่เต็มใจก็มี แฟนของน้า เข้าหา  น้าอยู่คนเดียวแฟนน้าคบกันแต่ยังไม่แต่ง เขาออกต่างจังหวัดบ่อย นานๆมาค้างกะน้า
  วันเกิดเหตุ หน่อยไม่รู้ว่าเขามาค้างที่บ้าน น้าออกไปทำงานกลับดึก หน่อยทำงานที่ ม กะนอนแล้วเช้ากลับ  แต่ไอ้คนที่โควงานดันไม่มาตามนัด เลยต้องกลับบ้าน เปิดเข้าไปเจอตกใจเหมื่อนกัน เห็นแฟนน้าถอดเสื้อนั่งดูทีวี ถามบอกว่าน้าของหน่อยกลับดึก หน่อยเลยเลี้ยงไปอาบน้ำ ห้องน้ำที่บ้าน แยกต่างหากจากห้องเลยต้องเดินผ่านอยู่เรื่อย แฟนน้ามองตามตลอด หน่อยอาบน้ำเสร็จเข้าห้องอย่างเร็ว กลัวมาก ไม่ทัน แฟนน้าเปิดประตุเข้ามาหน่อยตกใจมาก ยังไม่ทันอ้าปากถาม แฟนน้าโถมใส่ ล้ม ผ้าหลุด แฟนน้าหน้าตาหื่นสุดๆบอกหน่อยสวยและขาวมาก น้าจะทำให้หน่อยสุขสุดยอด
 น้องเขาไม่ได้บรรยายอะไรมากนัก ผมก็ไม่อยากจะถาม น้องบอกแค่ผ่านๆว่า แฟนน้าควยใหญ่มากหน่อยกำไม่รอบ ขนดก แต่หัวควยเล็กแบนๆ เขาไซ้ซอกคอดูดหัวนมแรงๆ จังหวะเพลินเขาประกบจูบปาก ลิ้นฉกไวมาก บังคับหน่อยดูดควยให้ จนหน๋ำใจ  เขาเลียหีจนหน่อยเสร็จไปหลายหนติดๆ ก่อนจ่อ เข้ารูหี มันเข้ายากพอสมควร เข้าได้ไม่หมด หน่อยจุกร้องไม่ออก ต้องถ่างขาสุดๆชักเข้าชักออก สิบกว่าครั้ง ถึงเข้าได้สุดลำ
หน่อยบอกเกิดมาเพิ่งเคยเจอควยใหญ่ปานนี้ แฟนน้ากระหน่ำเย็ดจนหน่อยลืมทุกสิ่ง รู้แต่ว่า หุบขาไม่ลง หน่อยบอก กว่าชั้วโมงได้ถึงเสร็จ หน่อยบอกขึ้นสวรรคนับไม่ถ้วย แฟนน้าออกนอกห้องไป สักครูกลับเข้ามาอีก หอบเสื้อผ้ากระเป๋าลาก ยืนแก้ผ้าควยห้อยซึ่งขณะเหี่ยวลงแล้วยังมีขนาดใหญ่กว่าข้อมืออีก
แกโทรไปบอกน้าว่าวันนี้ไม่รอ มีงานด่วนออกต่างจังหวัด
 งานที่ว่าคือหน่อยนี่เอง แฟนน้า นอนกับหน่อย ไม่รู้ว่าจะทุขหรือสุขดี เย็ดกันทั้งคืน หีแฉะมากเสียงเย็ดกันจ๊อแจ๊ะ ถึงแม้ได้ยินเสียงน้ากลับมาแล้ว แต่แฟนน้าก็ยังซอยควยใหญ่ยิกๆเข้าหีหน่อยไม่ผ่อนแรง หน่อยบอก หีหน่อยตอนนั้นแสบมาก จนอ่อนเพลียรหลับกันไป
เช้าน้าไปทำงาน สายๆหน่อยตื่นเพราะแฟนน้า เลียหีให้ เสียวสุดยอด แล้วตามด้วยเย็ดกันชุดใหญ่ ในท้วงท่าต่างๆนาๆ สุดแต่แฟนน้าจะสรรหามาทำกับเธอ น้องหน่อยโดดเรียน หน่อยโดนแล้วโดนอีก หลายครั้ง จนเกือบห้าโมงเย็น แฟนน้าถึงยอมกลับ ขอเบอรหน่อยไว้ ปล่อยหน่อยอาบน้ำแล้วกลับมานอน ถ่างขา หุบไม่ลง หน่อยบอกที่นอนมีแต่คราบน้ำกามกะน้ำหี เป็น วง ๆ มีขนหมอนหยิกๆร่วงปนอยู่ด้วย
   ผมฟังมาถึงตอนนี้ ไม่ไหว้แล้วน้องหน่อย ควยพี่เล็กกว่า แต่ก็โง้งน่ะ ผมดึงผ้าน้องออกแล้วจัดแจงเข้าท่าถนัด ขาสองข้างพาดบ่าส่งควยเข้ารู ไม่สนใจแม้วันมามาก หน่อยตาเหลือกร้องออกมาตามจังหวะส่งเข้าออกควย ผมนึกถึงแฟนน้าที่หน่อยเล่าเกิดอารมณ์เงี้ยนสุดๆ กระหน่ำเย้ด สลับท่าหมา 15นาทีได้ เสร็จปล่อยน้ำเข้ารู้หี เก็งตูดจนเป็นตะคริว น้องหน่อยยิ้ม บอกมีความสุขมาก ชอบผมมาก ที่หีน้องยังไม่มีเลือกออก ผมเลยขออีก หน่อยก็โอเค วันนั้นเติมความเป็นผัวให้เธอไป สามรอบ รอบที่สามให้น้องอยู่บน ขย่มตามใจ ผมนอนจับนมกระเพื่อม ตามแรงขย่ม นานเลยหละกว่าจะถึงจุดสุดยอด
ยอมรับเลยว่าหมดแรง ทุกที่ที่น้องเสร็จจะเกร็งตัว ในหีตอดขมิบรัดเหมื่อดูดหัวควย ผมน้ำแตกจังหวะโดนดูดเสียวปลายหัวควยมาก เสร็จแต่ละทีแทบถอดควยจากหีน้องไม่ได้ บางรอบน้องเสร็จ หีบีบรัดควยผมแทบขาด โอวว พี่น้องครับ เคยเจอแบบนี้ไหม เมลมาเล่าให้ผมฟังบ่างน่ะ
 กะน้องหน่อยมีหนเดียวก่อนครับ ก็เพิ่งกลับมาเลยเล่าแค่นี้ก่อน อยากบอกว่าน้องหน่อย เต่งตึง ขาว และหอมมาก มีไว้เย็ดก็ยังดีกว่า เวลาเงี้ยนแล้วไม่มี กะว่ารอบต่อไปจะขอลองรุตูดน้องเขา ว่าน่าจะไม่มีปัญหา ไว้เล่าให้ฟังในรอบต่อไปครับเพื่อนๆ