close buttonclose buttonclose button
วิธีคลายเครียด

วิธีคลายเครียด

หนูอยากลองของ · 17785

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 09:10:00 pm
ช่วงนั้น อ้อนม.2ได้คะ ก้ออยากรู้โน่น รู้นี่ ไปเรื่อย โดยปกติ ที่บ้านอ้อน คุณพ่อ กับคุณแม่จะไม่ค่อยอยู่เพราะต้องไปต่างประเทศบ่อยๆ แต่วันนี้ เราอยู่กันพร้อมหน้า ซึ่งก้อนานแล้วที่ไม่มีเวลาอบอุ่นๆแบบนี้ ก้อรู้สึกดีคะ ที่มีโอกาสเข้าครัวช่วยคุณแม่ทำอาหาร ได้พูด ได้คุย ได้เล่นกัน หลังจากเราทานอาหารเย็นเสร็จแล้ว ก้อนั่งดูโทรทัศน์ คุยกันจนดึกต่างคนต่างแยกย้ายกันไปนอน ห้องอ้อนจะอยู่ใกล้สุดเผื่อมีเรื่องอะไรจะได้วิ่งไปหาได้ทันที ส่วนพี่อั้มอยู่ไกลออกไป เพราะพี่เค้าเริ่มโตก้อเริ่มอยากมีความเป็นส่วนตัวบ้าง อ้อนก้ออยากจะไปนอนคุยกับคุณแม่ที่ห้องอีกสักหน่อยเพราะ คิดถึงจะแย่ไม่ได้เจอตั้งนาน จะนอนคุยทั้งคืนให้หายอยากเลยคะ อิอิ เดินไปถึงประตูจะบิดลุกบิดก้อได้ยินเสียง ซึ่งมารู้ทีหลังว่าคือเสียงครางอันเกิดจากความเสียวที่คุณพ่อหยิบยื่นให้คุณแม่ อ้อนเปิดประตูแง้มดูสถานะการณ์ภายใน ซึ่งคุณพ่อประเคนดุ้นเนื้อท่อนโต ซึ่งเหมือนพายุ ระลอกแล้ว ระลอกเล่าที่ถาโถมใส่หีของแม่ เป็นความหมายแทนความคิดถึง และ ห่วงใย น้ำเชื้อฉีดพุ่งเข้ารูหี แม่กระตุก2-3ทีด้วยความเสียวกระสันก่อนนอนกอด จูบกันต่อ อ้อนเริ่มมีความรู้สึกแปลกๆที่ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน บวกกับไม่เข้าใจอยากได้คำอธิบาย พอดีอั้มเดินขึ้นมาคะ อ้อนเลยลากเข้าห้องอ้อนแล้วถาม กันตามประสา2คนพี่น้อง อั้มก้อพยายามอธิบายว่านั้นเป็นการมีเซ็กส์ซึ่งคนที่รักกันเค้าจะทำกันนะ เด๊ยวอ้อนโตก้อรู้เองแหละนะ ซึ่งก้อเป็นความจริงที่สามารถทราบได้ในเวลาต่อมาไม่นานคะ อิอิ "แล้วรู้วิธีช่วยตัวเองไหม" อั้มถาม อ้อนส่ายหน้า "ไม่รู้คะ" มานี่เด๊ยวพี่สอนให้ ถอดกางเกงออกสิ บ้า แม่ไม่ให้ถอดกางเกงต่อหน้าผู้ชาย เถอะน๊า อั้มเป็นพี่นะ ไม่เชื่อพี่หรอ แม่บอกเวลาแม่ไม่อยู่ให้เชื่อพี่งัย อ้อนลังเลพักนึงก้อยอม อือ เค้าเชื่อแล้ว อ้อนก้อถอดกางเกง ยืนโป๊ต่อหน้าอั้ม อาจเป็นเพราะอ้อนกับอั้มก้อเห็นของกันและกันบ่อยนะ บางทีเปิดประตูไปเห็นอั้มนั่งช่วยตัวเองกับกองกระดาษทิชชุค่ะ เหอๆ อั้มก้อเห็นอ้อนอาบน้ำไม่ล๊อคประตูบ่อยๆ แต่
อั้มแก้ตัวว่าเป็นการคลายเครียด ตอนนี้อั้มก้อกำลังจะทำหน้าที่พี่ชายแสนดีที่สอนให้น้องสาวรู้วิธีครายเครียดละ ... กางขาสิ แล้วอั้มก้อเอามือไล้ไปตามท้องน้อย ลูบหี จับปลิ้นออกมาดู ดีมากอ้อน ยังไม่ทำมันฉีกขาด รู้ไหม เยื่อบางๆเนี่ยต้องรักษาดีๆอย่าทำให้มันขาดนะ ไม่งั้นมันจะมีเลือดออก มันจะเจ็บ รู้ไหม อ้อนรับคำ "ค่ะ" แล้วก้อถูไปตามร่องเสียวที่ปิดสนิท อั้มก้อเป็นผู้ชายคนแรกที่จับแล้วลุกล้ำเข้าไป เอามือบีบแตดเล่น พอแล้ว เค้าเสียว อั้ม เฉยๆเหอๆน่า เด๊ยวจะร้องให้อั้มทำให้บ่อยๆ น้ำเงี่ยนไหลออกมา อั้มก้อเริ่มลงลิ้นไปตามกลีบเนื้อนูนๆ นมที่เพิ่งขึ้นมาเป็นกระเปาะ ก้อถูกดูด ถูกคลึงเสื้อที่ใส่ก้อหลุดออกอ้อนนอนบิดตัวไปมา เสียวจังเลย ครั้งแรกนะ จะเสียวกว่าทุกครั้งเลย อาจเป็นเพราะเราไม่เคย จนอ้อนเสร็จ หีตอดนิ้วอั้ม2-3ครั้ง อั้มก้อลุกขึ้นนั่ง อ้อนก้อถามว่า แล้วพี่อั้มไม่เอาของพี่ใส่ในหีหนูหรอ เค้าเป็นพี่จะทำอย่างนั้นได้ไง เอาไว้ให้คนที่อ้อนรักทำให้นะ อ้อนนั่งมอง ก้อพี่อั้มงัยคะ อั้มหัวเราะอย่างไม่มีคำอธิบาย คราวนี้อ้อนช่วยพี่บ้างสิ เอามือนะรูด ดุ้นเนื้อในกางเกงอั้มที พูดจบก้อจับมืออ้อนล้วงลงไปจับดุ้นเนื้ออุ่นๆที่นอนขดตัวอยู่ อ้อนรูดมันอย่างเบามือที่สุด ราวกับเล่นกับสัตว์เลี้ยงเชื่องๆสักตัว แต่อั้มไม่ให้ดึงออกมา ไม่รู้กลัวอะไรเนอะ พออั้มคราง อ้อนก้ออยากจะเห็นชัดๆว่ามันเป็นไง ดึงออกมาหัวของมันบานแฉ่งสีแดง น้ำขาวข้นไหลย้อยเปรอะที่หัว อ้อนจะใช้ปากอมให้ อั้มกระชากตัวออก ทำอะไร ไม่ต้องรูดอย่างเดียวพอ ของพี่สกปรกนะ ยังไม่ได้ล้างเลย แล้วของหนูละจ๊ะ พี่ยังทำให้ได้เลย ไม่สกปรกหรอ เห็นอั้มไม่พูดอะไร อ้อนจับมันมาเลียไป2ที อั้มก้อบอกว่า เสียวนะ อ้อนสำลักอะคะ ไม่เคยแล้วมันก้อ เค็มๆ กลิ่นสาบๆบอกไม่ถูก อั้มก้อลูบหัวอ้อน อ้อนก้อเลยใช้วิธีรูดตามเดิมจนอั้มแตกคามือเลย อิอิ แล้วเอาทิชชุมาเช็ดมืออ้อนแล้วก้อเช็ดควยให้อั้ม แล้วอั้มก้อจุ๊บที่หน้าผากทีนึง แล้วก้อนั่งข้างๆจนอ้อนนอนหลับ แล้ว เดินกลับห้องตัวเองไป... ที่พอจำได้ก้อประมาณนี้คะ สำหรับความเสียวครั้งแรก กับคนสอนให้เสียว หลังจากนั้นไม่นาน อ้อนก้อได้น้องชาย ชื่อ อิ๊กอีกคน พอรู้ว่าทำแบบคุณพ่อ คุณแม่แล้วได้น้องน่ารักๆ ก้อรบเร้าให้อั้มทำให้อ้อนเป็นแบบนั้นบ้างคะ แต่อั้มไม่ยอมท่าเดียว ไม่รู้ทำไม คิดเอาเองนะคะ อิอิ แล้วเอาไว้จะมาเล่าใหม่นะ บ๊าย บายจ้า

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 04, 2011, 05:21:51 pm
 (26;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 06, 2011, 10:20:48 pm
(007; (007; (007; (007;....เงี่ยนแล้ว...จะลงที่ไหน.... (007; (007; (007; (007; (007;