close buttonclose buttonclose button
สวิงกิ้ง4ต่อ2

สวิงกิ้ง4ต่อ2

เรื่องเสียว · 55082

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2010, 10:14:36 am
ในช่วงลาพักผ่อน 10 วัน เนื่องจากทำงานในส่วนของชายแดน ประสบการณ์สวิงของผมนั้นเกิดขึ้นเมื่อ เดือน ก.ค. ปี2552 ผมเดินทางโดยเครื่องบินไปพักที่กรุงเทพแถว ราม 2 เมื่อ ถึงที่พัก ว่างและไม่มีอะไรทำเลยโทรหาพี่คนหนึ่งที่อยู่ แถวพุทธมลฑล คือ พี่มลฑล กับ พี่นาง ครับ ที่รู้จักกันทางเวปไชต์สวิงนี่หละครับ เพื่อสอบถามพี่เค้าทั้งสอง ผมถามพี่เค้าว่าวันนี้จะมีสวิงไหม สรุปว่ามีครับ และจะจัดขึ้นที่ โรงแรมแห่งหนึ่งย่านบางนา ฟุ๊กมากและพอดีกับจังหวะที่ผมเข้ากรุงเทพเลย พี่มลฑลบอกว่าเขาอยากได้ชายเดี่ยวอีกสักคนไปร่วมด้วยครับ ผมและคู่ของพี่มลฑลจึงนัดกันไปที่โรงแรมแถวบาง เมื่อนัดกับพี่เมื่อผมมาถึงที่โรงแรมก้โทรหาคู่ที่เป็นเพื่อนพี่มลฑล พี่มลฑลได้ให้เบอร์ของคู่เพื่อนแกไว้ ต่อก็มีรายละเอียดดังนี้ ผมมาถึงห้องก่อน ในห้องก็มีพี่เค้ามารออยู่แล้วคับ ผมเป็นชายเดี่ยว เมื่อเข้ามาถึงก็พบกับ คู่สามีภรรยา 1 คู่ คือพี่อ้วน กับพี่สาวนะครับ และยังมีพี่ชายเดี่ยวอีกคน ก็คือพี่ยาวครับ ควยพี่เค้ายาวใหญ่และแข็งมากครับ ผมเห็นพี่ยาวกำลังกระเด้าหีพี่สาวอยู่ แบบว่ากระเด้าท่านอนหงายพี่สาวแบะหีนอนนิ่ง ทำหน้าพริ่มประมาณว่ามันหีมากๆๆ พี่ สาวนอนหงาย และสีหน้าแสดงอารมณ์ว่าชอบควยอันนี้มากครับ อู้ย พี่ยาวขา พี่ยาวกระเด้าแบบซอยซอย ถี่ๆสั้นๆ ทำเอาผมควยแข็งในท่วงท่าลีลาการเย็ดของเค้ามากครับ กลับมาทางพี่อ้วนครับพี่อ้วนนอนดูภรรยาตัวเองโดนควยคนอื่นเย็ดอยู่ครับ หีควยเสียสีกัน ฉึกฉึก แจ๊ะ ๆๆๆ ครับ อย่างเมามันอยู่ เพราะพี่เขาชอบดูภรรยาโดนเย็ดนะครับ พี่อ้วนเอามือรูดควยแกไปด้วย พรืด จึกๆๆๆๆ พรืด จึก เป็นเสียงแบบนี่จริงๆๆน้ำเงี่ยนแก ล้นหัวควยแกนะครับ แกคงเงี่ยนมากนะครับ หลังจากทักทายพี่ทุกคนเสร็จแล้ว ควยก็แข็ง เงี่ยนๆๆก็เงี่ยน อยากจะเย็ดบ้างครับ จังหวะเดียวกันกับพี่มลฑลและพี่นางก็มาถึง พวกเราที่มาทีหลังไม่รอช้า เราสามคนเปลือยเปล่าครับ ช่วยกันถอด เปลือยหีควยแทบทิ่มหน้ากัน เพราะในห้องมีตั้งหกคนครับ ชาย 4 หญิง 2 ควย 4 หี 2 ผมไม่รอช้าครับเงี่ยนผมไปเลีย ขอบหี นม แตด ของพี่สาวครับ พี่มลฑลก็เล้าโลมภรรยาตัวเองอยู่ พี่ยาวก็กำลังเย็ดหีพี่สาวอยู่ หัวควยพี่ยาวบานเหมือนดอกเห็น ความยาวใหญ่เท่าก้านทิชชู่ลู่เข้าออกหีพี่สาวหีบิดตามรูปควยและดูดควยเข้า ออก น้ำเมือกพี่สาวเยิ้มออกมา ผมเห็นแล้วก็อยากเย็ดบ้างครับ สักพักผมจึงขอเย็ดหีพี่สาวบ้าง ทุกคนเงี่ยนและเมามัน ไม่สนใจอะไรกันแล้วครับ พี่ยาวจึง ละไปเย็ดหีพี่นางแทน ต้องขอบอกก่อนนิดหนึ่งว่าเป็นที่เข้าใจว่าหากจะเปลี่ยนหีเย็ด ต้องเปลี่ยนถุงยางอนามัยด้วยครับ ที่เล่านี่มีหลายคนกำลังเย็ดไปมาในเหตุการณ์นั้นดังสนั่นไปด้วยเสียงร้อง แรงกระแทกตึงๆๆ ลั่นห้องครับ ผมเย็ดและกระเด้าหีพี่สาวท่าเดียวกันกับพี่ยาวนั้นและครับ ผมเสียวมากกระเด้าประมาณ 40 นาที ก็แลกกับพี่ยาวครับ เพราะพี่ยาวน้ำแตกแล้ว ควยยังแข็งและหัวบานมากครับ ขนาดแตกแล้ว ทันใดนั้นควยมันทนไม่ไหว ผมก็ไปเย็ดหีพี่นาง ต่อจากพี่ยาวครับ พี่ยาวเสร็จน้ำแตกก่อนเต็มถุงยาง เลยขอตัวกกลับก่อน ตอนนี้ก็มีผมเย็ดหีพี่นาง พี่มลฑลเย็ดหีพี่สาว หากสลับหีเมื่อไรต้องเปลี่ยนถุงยางครับ ........ผมย้ายไปเย็ดหีพี่นางได้สักพัก นานประมาณ 30 นาทีได้ ผมกระเด้าหลายท่ามากครับ ท่าหมา ท่านอนหงาย ลิงอุ้ม แตง เย็ดนานประมาณ ชั่วโมงครึ่ง ผมก็น้ำแตกครับ เต็มถุงยาง พี่อ้วนเลยมาขอเย็ดพี่นางต่อจากผม พี่อ้วนค่อนข้างอ้วนแต่ควยใหญ่ ค่อยๆๆกระเด้า เย็ดแบแบหีไถไปไถมาครับ พี่อ้วนเย็ดนานประมาณ 45 นาทีครับ แตกเต็มถุงยางเหมือนกัน ตอนนี้ก็เหลือพี่ มลฑล กับ พี่สาว ครับ กำลังเย็ดอย่างเมามัน ผม พี่นาง และพี่อ้วนเลยมานอนถอกควย เกาหี ดูพี่สาว และ พี่ มลฑลเย็ดกัน ตอนนี้พี่มลทลย้ายไปนอนหงายที่โซฟา และให้พี่สาวขึ้นขย่มครับ แบบลิงขย่มตอครับ นานประมาณ 45 นาทีได้ครับ เห็นควยหีสวนเข้าออกกันชัดมากครับ พี่มลฑลย้ายมาขึ้นบนบ้าง และขออนุญาตแตกก่อน เพราะพี่มลฑลแกเงี่ยนและจนทนไม่ไหวแล้วครับ เนื่องจากหีพี่สาว ฟิต ตอด รัดมาก พี่สาวเสร็จไป5-6ครั้งครับ แกจะบอกว่าแกจะออกแล้วทุกครั้งที่ออก ส่วนพี่นางสบายหีไปแล้วครับ โดนสี่ควยเย็ดไปแล้ว รวมทั้งควยของสามีตัวเองก็คือพี่มลฑล แกก็นอนดูผมกับพี่อ้วนถอกควย พี่นางแกนอนแบะหี รอสามีตนเองว่าเมื่อไรจะเย็ดกับพี่สาวเสร็จซะที ทุกคนน้ำแตกหมดแล้วครับ เรามานอนคุยกันอาบน้ำอาบท่า และรับประทานข้าวเย็ดด้วยกัน หลังจากนั้นทุกคนก็แยกย้ายกันกลับครับ.....หลังจากนั้นพวกเราทั้งหกคนก็มี นัดกันตลอดและเรื่อยมา เมื่อไรที่ผมไปกรุงเทพก็ไม่พลาดที่จะไปสวิงกับพี่ทั้งห้าคนครับ ขอบคุณครับ

Offline mukza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 23, 2010, 08:40:54 pm
 (28; (28;ขอบคุง

Offline Jubjang1

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 29, 2010, 07:07:15 pm
ขอบคุณครับ (07; (07;