close buttonclose buttonclose button
เปิดซิงตัวเองแถมหมู่ครั้งแรกสุดมันส์ครับ

เปิดซิงตัวเองแถมหมู่ครั้งแรกสุดมันส์ครับ

sen · 35660

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sen

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile

ผมไม่รู้ว่าเรื่องราวของผมนั้นถือว่าเป็นเรื่องประเภทอะไร แต่นึกถึงทีไรมันก็ชวนให้ผมแข็งขึ้นมาทุกที เรื่องมันมีอยู่ว่าผมอยากรู้อยากลองเพราะความที่ไม่เคย จึงเลือกอยู่นาน จนมาวันหนึ่ง ผมได้ได้ไปแอบชอบคนหนึ่งซึ่งเป็นรุ่นพี่ตอนม.ปลาย เธอตรงสเปกผมมากครับ ขาว หมวย หุ่นดี หน้าอกใหญ่ล้นมือ ผมชอบเธอจนเอาเธอไปจินตนาการว่าเธอแก้ผ้าตอนผมช่วยตัวเองเลย แต่สิ่งที่ไม่รู้มาก่อนเลยก็คือตอนที่ผมไปเข้าค่ายกับเพื่อนๆผมก็ไม่รู้ตัวว่าผมชอบ ญ หรือ ช กันแน่ล่ะ เพราะผมดันไปรู้สึกดีกับไอ้เพื่อนคนหนึ่งในกลุ่มซึ่งมันเป็นผู้ชาย
ด้วยความที่ผมเริ่มรู้สึกลังเลผมจึงอยากพิสูจน์ว่าตัวเองชอบอะไรกันแน่ ผมเลยได้นัดกับคนในเน็ตที่คุยกันมาสองสามเดือนเพื่อมีไรกันโดยเฉพาะ ผมเล่าให้เธอฟังทุกอย่างอย่างไร้เดียงสาเลยครับว่าผมรู้สึกยังไงสับสนตัวเองแปลกๆ เธอเลยอาสาเปิดซิงให้ผมเลยครับ มันดูง่ายดีนะ แต่ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรล่ะครับรู้แค่ว่าอยากลองให้มันรู้ไปว่าเรามันยังเป็นชายทั้งแท่ง  เธอเป็นสาว ที่ขาวหมวยตรงสเปกผมเลยครับผมเลยไม่ลังเลที่จะลองพิสูจน์ เธอชื่อแนนครับ หลังจากนัน้เรานัดเจอกันที่ห้างแห่งหนึ่ง เมื่อถึงเวลานัดเราก็ได้เจอกันครับ แต่แนนสิครับไม่ได้มาคนเดียวเธอบอกว่าพาพี่ชายมาด้วยเพราะพ่อแม่เธอไม่ให้เธอออกจากบ้านคนเดียว แต่เธอก็บอกครับว่าพี่ชายรู้เรื่องแล้วเพราะแอบใช้คอมฯของเธอแล้วไปเห็นสิ่งที่เราคุยกันเข้า เค้าเลยอยากดู ไม่งั้นจะเอาไปฟ้องที่บ้าน ถึงเวลานี้ก็ต้องยอมล่ะครับ อารมณ์มันกระเจิงตั้งแต่เห็นเธอใส่กระโปรงสั้นเห็นขาขาวๆล่ะ แต่อีกใจผมดันไปมองว่าพี่ชายเธอก็ตี๋หล่อใช่เล่นเลยนะครับ ไอเราสิหน้าตาธรรมดาๆต่างกันฟ้ากับเหวเป็นบุญของเราจริงๆ ไม่รอช้าครับ ผมกับแนนก็นั่งรถของพี่ชายเธอไปโรงแรมที่แนนจองไว้เรียบร้อย พอถึงห้องไม่ต้องปลุกอารมณ์เลยล่ะครับผมแข็งปั๋งมาตลอดทาง เธอบอก “เริ่มเลยไหม” เธอไม่รอช้าครับเดินตรงเข้ามาหาผมบรรจงจูบผมอย่างนุ่มนวล เราแลกกลิ้นกันไปมา ถอดเสื้อผ้าจนเปลือยเปล่ากันทั้งคู่ พี่ชายเธอก็นั่งดูอยู่ตะปลายเตียงอย่างเงียบๆ ถึงเวลานี้ผมไม่เขินล่ะครับ ปล่อยให้เธอจัดการตัวผมเต็มที่ แนนใช้ลิ้นเก่งมากครับ เธอเลียตั้งแต่หัวนมหน้าท้องจนถึงเจ้าดุ้นที่แข็งสุ้ของผมอย่างช่ำชอง เสียวมากเลยครับตอนนั้น จนเกือบทะลัก สักพักผมทนไม่ไหวครับลุกขึ้นไปคร่อมแนนบีบนวดเต้าขาวอมชมพูดูดเลียมันอย่างเมามัน ผมเริ่มไซร้ลงไปเรื่อยๆจนถึงเนินเนื้อที่มีกลิ่นหอมอ่อนๆยิ่งทำให้ผมอยากจะตวัดลิ้นลงไปไม่หยุดเลยครับ “อา อาส์ อาสส เก่งมาก เอาอีกค่ะ แนนชอบจังเลย” แนนร้องออกมายิ่งทำให้ผมอารมณ์ขึ้นอีก กระหน่ำลิ้นลงไปเต็มที่.... แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นครับ ในขณะที่ผมเริ่มเอาดุ้นของผมลงไปในร่องสวาทของแนน ผมดันหันไปมองพี่ชายของแนนที่นั่งอยู่ มันทำให้ผมเห็นว่าพี่ชายถอดกางเกงไปกองไว้ที่ขาแล้วช่วยตัวเองอยู่ มันแปลกนะครับมันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากกว่าเดิมเริ่มสอดใส่แนนไม่ยั้งเลยที่เดียว สักพักแนนก็เห็นว่าผมแอบมองพี่ชาย เธอถามผมว่า ชวนพี่ชายมาร่วมสิ จะได้รู้ว่าผมไม่ได้ชอบผู้ชายเหมือนที่เคยเล่าให้แนนฟัง ไอ้ผมก็ยอมทุกอย่างล่ะครับเพราะมันยังเสียบคาร่องของแนนอยู่ สักพักพี่ชายเธอก็ลุกขึ้นมาอย่างดีใจ เดินเข้ามาให้แนนอมทีเดียวมิดด้าม ซู๊ด.....ยิ่งเห็นภาพที่อยู่ตรงหน้ายิ่งได้อารมณ์เข้าไปใหญ่ครับ แต่พี่เค้าดันยื่นปากมาจูปปากผมนี่สิครับ ตอนแรกตกใจครับ แต่ผมดันสนุกซะงั้น แลกลิ้นกับพี่ชายแนนทั้งๆที่กระหน่ำแนนอยู่ สักพักพี่ชายแนนก็ลุกมาดุดนมให้ผม เสียวมากครับ เสียวกว่าแนนดุดให้อีก  ในตอนนั้นผมถอนดุ้นออกมาจากร่องเสียวของแนนตั้งแต่เมื่อไหร่ก้ไม่รู้ พี่ชายของแนนก็ก้มลงไปดูดให้ผมทันที เสียวมากครับ ซี๊ด....อ่าส.....โดนทั้งแนนทั้งพี่ชายแนนช่วยกันมันช่างเสียวสุดๆไปเลยครับ ในตอนนั้นผมไม่สนล่ะครับว่าใครเป็นใคร รุ้แต่ว่ามันทำให้ผมเสียวมากครับ ไม่คิดมาก่อนเลยว่าจะเสียวได้ทั้งจาก ชายและหญิงในเวลาเดียวกัน อ่าส.....อา.....ผมทนไม่ไหวล่ะครับเสียบเข้าไปที่ร่องของแนนอีกครั้ง ครั้งนี้ผมใส่ไม่ยั้งเลยครับ ปั๊บๆ...อา...ส.....อา..........พี่ชายของแนนก็นอนเลียพวงผมข้างใต้สลับกับเลียร่องก้นผม ผมเพิ่งรู้นี่ล่ะครับว่าโดนเลียร่องก้นมันก็เสียวสุดๆไปเลยครับ ผมกระหน่ำใส่แนนไม่ยั้ง จนแนนร้องลั่นห้องเลยครับ อา...อา..ส เสียวๆ เอาอีกๆ อา.........อา....ส์  ผมทนไม่ไหวล่ะครับ อ๊ากกก จะแตกแล้วครับแนน อาก อา........ซี๊ดด............. ผมไม่ไหวล่ะครับ แตกเข้าไปเต็มร่องของแนนจนเปียกชุ่มไปหมด  มันมีความสุขอย่างนี้นี่เองครับพี่ชายแนนก็ลุกขึ้นมาให้แนนเล่นลิ้นที่ดุ้นของพี่เขาจนแตกคาปากแนนไปเลยครับ แถมยังมาแลกลิ้นกับผมอีก .... วันนั้นเราก็ต่อกันอีกหลายยกจนเกือบถึงเช้าครับ สรุปสั้นๆเลยนะครับผมได้เอาทั้งแนนทั้งพี่ชายแนนเลยครับคืนนั้น มันเสียวกันทั้งคู่ครับผมเลือกไม่ถูกเลยทีเดียว อา....ส์ มีความสุขจริงๆครับกับการเปิดซิงตัวเองของผม ตอนนี้ผมบอกได้ล่ะครับว่าผมชอบทั้ง ญ และ ช ล่ะครับ ผมเลือกไม่ได้จริงๆมันเสียวทั้งคู่  น่าเสียดายที่ผมดันย้ายเข้ามาเรียนใน กทม จึงทำให้เราห่างๆกันไปอีกอย่างผมก็มีแฟนไปช่วงหนึ่ง และผมมาทราบทีหลังครับว่าจริงๆแล้วแนนเป็นลูกสาวคนเดียว ผู้ชายที่เธอพามานั้นไม่ใช่พี่ชายเธอ แต่เป็นเพื่อนเกยืของเธอครับ  นึกแล้วก็ขึ้นเลยครับ ไปปล่อยออกสักน้ำดีกว่าครับ อ่า....ส !!!

เสียวไม่เสียวยังไงก็ติชมได้นะครับอาจจะเล่าเรื่องไม่เก่ง ไว้จะหาประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟังอีกนะครับ
หรือใครอยากจะสอนประสบการณ์ผมก็ได้นะครับ แต่ผมน่าตาธรรมดาๆนี่สิ สาวขาวๆหมวยๆที่ไหนจะมาพลีกายให้ อิอิ (28;

Offline yutney818

• Full Member
    • เสียว: 0
 (4;อยากเห็นเหตุการณ์จัง

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email