close buttonclose buttonclose button
เก็บหมด

เก็บหมด

ninnin · 21694

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: November 20, 2010, 12:18:59 am
   จากเก็บมา ก็เล้าต่อเลยละกันครับ น้ำให้ผมเอารถไปจอดที่ รร  แห่งหนึ่งดูเงียบมาก มีแบบบ้านเดี่ยวริมน้ำอยู่ห่างๆกันก็มี เธอโทรบอกให้มาก่อนค่ำ ที่นั้นมืดเร็ว อากาศเย็นเร็วด้วย แต่ก็ไม่ไกลจากตัวเมืองน่ะครับ เด็กหน้าฟร้อนน่ารักมาก พาผมเดินลัดเลาะจนเจอบ้านเดี่ยว ที่นัดหมาย
   น้ำออกมากวักมือเรียก ผมเข้าไป เจอน้ำกะเพื่อนอีกคน  ผมเรียกเธอว่า นิด ออกจะหมวยๆขาวกว่าน้ำแต่น้ำน่ารักกว่า  เธอคนนี้แหละที่โทรเข้าตอนที่ผมกะน้ำเย้อกันอยู่ นิดพูดจาเย้าแหย่ผมกะน้ำตลอด
ไม่นานก็สนิทกัน ในบ้านมีของกินเยอะมากสาวๆเตรียมมาเพี้ยบ ทั้งเหล้าโซดา น้ำแข็ง เปิดเพลงดังลั้น เราดื่มเฮฮากันเป็นพอกึ่มๆ ประมาณ สามทุ่มได้ น้ำกับนิดเอาบุหรีใส้กัญชามาดูด กลิ่นควันผมรู้ได้ ทันที สองสาวหัวเราะร้วน ถอดเสื้อผ้า มีแค่กางเกงขาสั้น กับเสื้อชั้นใน ควันเต็มห้องเลยหละเพื่อนๆ ผมพลอยเมากับเขาไปด้วย  ลมออกหูเลยระหว่างนั้นมีโทรศัพย์เข้ามาเป็นระยะๆ ของน้ำบ่าง ของนิดบ่าง นิดเหมื่อนๆจะคุยนานแล้วชวนใครพูดชักชวนใครไม่รู้ เหมื่อนประชด แกมบอกปัด ผมละแสบตามาก เมาเหล้า มาควัน จนต้องทำท่าจะไม่ไหว น้ำปืดมือถือ และของนิดด้วย
  นิดหัวเราะพูดเย้าน้ำ นี่น่ะคนที่เธอว่า แค่นี้ก็แย้ซะแล้วท่าจะไม่ได้เรื่องแล้วหละ สองสาวก็หัวเราะกัน นิดเข้ามาใกล้ผมปากแทบจะจูบกันกะผม นิดบอก น้ำบอกนิดแล้วหละว่าต้นควยโง้ง หนุ่มๆที่นี่ไม่มีใครแบบนี้เลย นิดบอกอยากเห็นต้น น้ำเลยนัดมา แล้วนิดจะไม่บอกใครว่าน้ำเสร็จต้นแล้ว มือนิดลูบที่เป้ากางเกงผม เฮยย
ว่าแล้วสองสาวก็พูดกันหยาบๆคายๆ ผมมีอารมณ์ ควยแข็งโด่น้ำปืดไฟ แค่สลั่วๆ ถามอีนิดมึงจะทำอะไร นิดงัดควยผมออกมาเลย ทำตาโต ไม่ได้พูดอะไร จับรูด
ชักว้าวให้ นิดอัดบุหรีจนหมดตัว ตาปลือ พ้นควัน ก่อนก้มดูดหัวควยผมอย่างแรง ผมตกใจถึงกะสดุ้ง นิดดูดเข้าปากจนสุดคอ แล้ว ผงกหัวอมควยเบาๆสลับดูดแรงๆ บอกได้เลยครับแบบนี้ผมไม่เสร็จหรอก มันชาไปหมด นิดต้องจับโคนลำไว้ บอกมันโง้งจิงๆหวะน้ำ
   ผมเอื้มมือรูดถอดยกทรงนิดออกจับบี้หัวนมเธอ นิดคอยปัดมือผมออก แต่ปากไม่ยอมให้ควยหลุด นิดหันกวักมือเรียกน้ำ ๆ มาก้มเลียดูด สลับจูบกันสองสาว
โอวว มึนหัวมากแต่ในใจคิดว่า วันนี้ผมต้องเอาสองสาวนี้ให้ได้เลย ยังไงต้องสวิงกิ้งให้ได้ ควยผมอ่อนบ่างแข็งบ่าง นิดคนนี้ดูดแรง บางทีกัดเบาไปด้วย น้ำออกจะนุ้มนวล กว่าเยอะ สองสาวไม่ยอมให้ผมทำอะไร มือไม้ไม่ต้องให้อยู่เฉยๆ ไม่งั้นจะมัดมือผมไว้ เอาเข้าไป อย่างนี้ก็มีด้วย
   ขณะสองสาวดูดไอติมอย่างเมามัน สาบท หยาบๆคายๆกันอยู่ มีเสียง เคาะประตู น้ำบอกเด็กส่งน้ำแข็ง ผมตาหรี่ๆดูตาม เห็นเปิดมาเป็น สาวคนนึงอายุ ไม่น่าจะเกิน20เธอเปิดแล้วเดินพรวดเข้ามาเลย ท่าทางจะกินเหล้ามาด้วย น้ำรีบปิดประตูสาวคนนั้นต่อว่าใหญ่ จับความได้ว่าเธอเป็น น้องสาวนิด ผมเรียกเธอว่า หน่อย ต่อว่านิดเป็นภาษาจีน
แต่นิด
กลับทำไม่รู้ไม่ชี้ ปากละจากควยผมแต่มือยังกำไว้ พูดจาทะเลาะกัน น้ำพูดด้วย จนพอจะสรุปใจความได้ว่า นิดแอบมาสูบกัญชาอีกแล้วซิ ควันยังพุ้งเต็มห้องอยู่เลย
หน่อยเมาเหล้าอยู เจอควันเข้าไป ถึงกะ เข้าห้องน้ำอวกแตก น้ำบอกมาสนุกกัน เดียวก็กลับถ้าไม่บอกใครจะให้เนื้อซองนึง หน่อยถึงได้ยอม ช้วงจังหวะนั้นผมถอดกางเกงตัวเองออกปล่อยให้เห็นควยตั้งโด่ ได้ชัดเจนขึ้น กะว่า ต้องหาจังหวะเอานิดให้ได้
   เอาเข้าจิงๆคนพวกนี้ต้องเคยแอบมาพี้เนื้อกันบ่อยๆแน้ ผมเลยพอจะเดาได้ว่าน้องตามมา หาว่าพี่ไม่ชวนมาพี่ แน้นอนครับ นอกจากนิดแล้วพวกเธอไม่ได้สนใจผมสักเท่าไหร่ มิน่าหละตอนคุยเรื่องใต้สะดือ กะน้ำที่แรก ดูเธอออกจะเฉยๆ
   นิดเข้าที่ดูดเนื้อผมต่อ น้ำเข้ามาผสมโรง หน่อยนั่งอยู่มุมมืด ดึงเนี้ออย่างสุขสม พ้นควันบางๆ
 นิดดูดอยู่นานบอกไม่ไหว เมื่อยปาก แล้วล้มนอนกะพื้นห้อง ตะกายไปมาโดยคว้าคอน้ำมากอดจูบลูบคลำ กัน เหมื่อเลสเบี้ยน น้องหน่อยแหงนหน้านั้งนิ้ง เหมื่อจะหลับในท่านั้น ผมได้ที ถอดเสื้อผ้าตัวเอง และสองสาวออก โดยทั้งสองให้ความร้วมมือดีแต่ตาไม่ลืม ผมเอาควยงัดตูดนิดที่ทับอยู่บนตัวน้ำให้อ่าออก เยิ้มเลย ก่อนจะคล้อมขาย้อเข่า กดควยเข้ารูหีท่าหมา ที่ละนิดๆ จนมิดลำ คับตื้อครับ นิดแหงหน้ากัดฟัน ข้างใต้น้ำดูดนมให้นิด ผมถึงได้เริ่มซอย ช้าๆ ไปหาเร็ว
  มันหายใจแสบคอมาก หิวน้ำด้วยอยากจะหยุดกิน แต่กลัวขาดตอน เสียงครางร้องกันระงมไม่เป็นภาษาคน นิดร้องว่า อีน้ำอย่าแหย่หีกู ๆ อา อา อา    อา
นิดเสร็จตอดในตึบๆ ขมิบตูด นอนคว้ำหลับ ผมเลยเบนมาหาน้ำ เย็ดกะน้ำต่อยกเขาเธอพาดบ่า ซอยถี่ๆ  น้ำร้องเหมื่อนร้องไห้ สะอื้น ตามจังหวะแทงควย อารมณืตอนนั้นมันพุ่งพร้านสุดๆ น้ำขอขึ้นย้มต่อ ผมก็โอเค จรวดแห่งความใคร่ชำแรกโยนี อย่างสะใสกจนลืมโลกเป็นอย่างนี้นี่เอง ฟังจากเสียงคราง และเสียงกระแทก น้ำโอบคอผมไว้ ดุดปากกันสุดๆ โอวววววว พี่น้องครับบบบบบบ
เกิดมาก็เพิ่งเจอนี่แหละ สุขจนลืมโลก เป็นอย่างนี้นี่เอง น้ำยอมนอนแผ่แบหรา ปล่อยให้ผมเย็ดจนสาแก่ใจ เธอถึงนิ้งไป ผมลุกไม่ขึ้นแล้วเหมื่อนจะอวกแตกให้ได้
พอดีมีมือมาจับที่หลัง น้องหน่อย เอง บอกพี่ต้นทำแบบนั้นให่หน่อยด้วยอีกคน ภาพที่เห็น มันเบี้ยวๆยังไงชอบกล
  เธอก้มมาจูบปากผม แล้วนอนทับผมไว้ ผมพลิกตัวดันหน่อยลงถอดกางเกงยีนต์ออกลำบากมาก จนล่อนจ้อน สอดควยเข้าไม่ยากอย่างที่คิด แต่สาวรุ่นมันหอมหวานกว่ามาก นมน้อง เล็ก เม็ดหัวนมเหมื่อผู้ชาย ขนหมอยดกดำเป็นแนวยาวเนื้อตัวหอมมาก ผมรวมรวมสติ มอบความเป็นผัวให้หน่อย พยายามทำกับเธอทุกท่าที่ทำกันได้ สอนให้ดูดควย ขึ้นขย่มต่อ ใช้ลิ้ม เสียงสาวรุ่น ร้องครวนครางไม่เป็นภาษา สังวาทกับเด็กหน่อยสุขล้น จนหลับไปตอนไหนไม่รู้
  มารู้สึกตัวอีกทีได้ยินเสียงไก่ขันไกลๆใกล้สว่างแล้ว นิดขึ้นขย่มต่อผม น้ำเข้ามาเล้าโลม ดูดเลียหัวนมให้ผม สองสาว สลับกันทำ ราวกับผมเป็นของเล่นใหม่ของพวกเธอ พอจบจากสองสาว น้องหน่อยก็ขึ้นขย่มต่อ ผมกะจะปล่อยน้ำกามในหีน้องเขา แต่มันไม่ออกครับ ควยแข็ง แต่น้ำไม่แตก จนต้องพัก หลับกันไปหมด
  บ่ายโมงได้ น้องหน่อยกลับไปก่อนค่ำค่อมมาใหม่ ส่วนนิดกะน้ำอยู่ต่ออีกคืน เสพกามกะพวกเธอ ผมหลั่งน้ำกามในตัวน้ำสามครั้ง ในนิดสองครั้ง และในน้องหน่อยสามครั้ง จนเราต้องแยกย้ายกันกลับสู่โลกความเป็นจริง แค่สองคืน สองสาวอาลัยอาวอนผมมาก แทบจะเลิกกะแฟนของเธอเองมาหาผมที่ กทม อึมมม
  ส่วนน้องหน่อย เรียนปี1ที่หอการค้า วิภาวดี ผมบอกไว้พี่ต้นโทรหา ได้พามาเย้ดซะแบบส่วนตัว ๆ น้องหน่อยบอกยินดีมาก โอกาสต่อไปได้เล่าให้เพื่อนๆฟังใหม่
ผมก็รออยู่ว่าเมื่อไหร่ได้พาน้องหน่อยมาเย็ดที่ห้อง ครับ

Offline ระบบ7

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: November 20, 2010, 02:42:59 am
เยี่ยมครับ ขอบคุณ