close buttonclose buttonclose button
สุขใจที่ได้ช่วยเสียว

สุขใจที่ได้ช่วยเสียว

เรื่องเสียว · 17763

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมนัดพบกับคู่สามีภรรยาคู่หนึ่งที่ มาจากต่างจังหวัดที่ไม่ไกลนัก ขณะรออยู่ในร้านอาหารที่รัชดาเขาก็โทรมา บอกว่าอีกครึ่งชั่วโมงจะมาถึเพราะรถติดเหลือเกิน จนกระทั้งมีผู้ชายวัยกลางคนแต่งตัวดีเข้ามา ผมก็เข้าไปทำความ รู้จักแต่สังเกตจากการพูดจาทำให้รู้สึกว่าเป็นเสียงเดียวกับคนที่โทรคุยกับ ผม คาดว่าแฟนเขาคงไม่กล้าเข้ามา เราจึงออกไปที่รถที่จอดอยู่ในที่จอดและเห็นผู้หณิงวัย 35 นั่งรออยู่ในรถ รู้สีกว่าคุณพี่ผู้หญิงจะเป็นคนขี้อาย อยู่สักเล็กน้อยไม่ค่อยพูดสักเท่าไหร่ เรียกให้ผมขึ้นไปนั่งในรถ ผมขึ้นนั่งตอนหลัง เขาถามผมว่ารังเกียจไหม ที่จะมากับรุ่นใหญ่ลายคราม ผมว่าไม่เป็นไรเพราะวงการสวิงเขาไม่มีการรังเกียจว่าคู่ไหนจะหน้าตาอย่างไร ให้ เพียงไปช่วยคู่ที่มีปัญหาได้รับความสดชื่นและตื่นเต้น บางทีแลกเปลี่ยนประสบการณ์แปลกๆใหม่ คำตอบของ ผมทำเอาคุณพี่ทั้งสองยิ้ม เขาถามว่าหิวหรือไม่ ไปนั่งทานข้าวต้มกันก่อน ผมไม่หิว แต่ไม่ขัดความต้องการของ คุณพี่ทั้งสองได้ ร้านข้าวต้มปากซอยไม่เลวนัก รสชาติกำลังดี ผมว่าไม่หิวแต่พอมาเจออาหารที่ถูกปากและเครื่อง ดื่มซู่ซ่าทำเอาผมอิ่มไปได้เหมือนกัน คุณพี่ผู้หญิงเธอเริ่มพูดคุยเมื่อเหล้าแก้วที่สองถูกดื่มไปจนหมดสิ้น เธอเล่า ว่าเพราะความซ้ำซากและจำเจทำให้ต้องเข้าวงสวิงอีกอย่างบางครั้งเขาไม่สู้ ซ้อตเฉยๆเสียอย่างนั้นแหละเธอจึง ต้องหาสิ่งที่เรียกว่ากระตุ้นความต้องการของเขาบ้าง เคยลงสวิงสองครั้งนับว่าประสบความสำเร็จพอสมควร ผมนั่งรับฟังเมื่อรู้ปัญหาที่เขาประสบอยู่จึงคิดหาทางที่จะแก้ไขให้ดีกว่าทำ ใจได้ทั้งสอง ไม่ว่ามารูปแบบไหนสู้ ได้หมดขอทำให้เขาถูกใจเป็นพอ ที่สุดเมื่อรู้สีกตึงๆ จึงทำให้เราทั้งหมดไปต่อกันที่โรงแรมใกล้ๆบางกะปิ พอเข้าไป ผมขอตัวทำความสะอาดร่างกายก่อนอื่นใด และออกมาเห็นพี่ผู้ชายนอนปรือตานุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ส่วนเธอ นั่งดูทีวีข้างๆนุ่งกระโจมอก พอเห็นผมออกมาเธอขอตัวไปอาบน้ำ เขาไม่อาบเพราะจะขอเป็นคนนั่งดู ผมจึงทำ ตัวเองให้มีหอมอยู่ในตัว ด้วยการโรยแป้งฝุ่น ไม่นานเธอออกมาเกล็ดน้ำยังเกาะอยู่ตามเนื้อตัวแม้ว่าเธอจะอายุ มากแต่รูปร่างเนื้อตัวยังเต่งตึง ผมขอโทษและขออนุญาต เข้าไปเช็ดตัวทำความสะอาด พอดึงผ้าขนหนูออกมา ผมเห็นเต้าขนาดหนักมือผงาดแม้คล้อยไปนิดเพราะน้ำหนักและอายุก็ยังดูดีอยู่ มาก ผมเช็ดหยดน้ำและเอาแป้ง ฝุ่นละเลงใส่มือทาป้ายไปตามแผ่นหลังที่ขาวนวลเนียน คลึงไปด้วย เธอแอ่นกายสยิวไปมา เต้านมแกว่งผมจูบ ที่ซอกคอ เอามือเอื้อมไปคลึงเคล้าที่เต้าอวบอิ่มอรชรขยี้ไปเรื่อยๆ เธอแอ่นกายขึ้นสูง ผมวนนิ้วไปมาและลาก ขึ้นลงที่สี่ข้าง พี่ผู้หญิงถึงกับขนลุกไร้เรี่ยวแรงเอนกายลงช้าๆทำให้ทับตัวผม ผมจึงเลื่อนตัวเองออกมานอน ทับด้านหน้าของเธอ คราวนี้เขาได้ลุกมานั่งใกล้ๆพร้อมกับก้มหน้าไปจูบที่ปากภรรยาตัวเอง บอกว่าเต็มที่เลยนะ และเขาไปนั่งอยู่ที่โซฟา เขาจ้องดูเราสองคนว่าจะทำอย่างไรกัน ผมจูบที่ปากเธอสอดลิ้นเข้าไปเคลียคลอ ขาเธอ อ้าออกเมือมือผมลูบลงไปถึงเต่า ผมคลึงที่รอยแยก สะกิดที่เนื้อจงอยเธอถึงกับซี๊ดปากสะดุ้งเป็นระยะๆมือ กอดรัดผมเสียแน่นอีกอย่างเจ้าลูกชายของผมมันก็เกือบจะเข้าไปในเต่ามันถูไถ เพียงภายนอก ถูดถูถูก สร้าง ความเสียวซ่านให้กับเราสองคนยิ่งนัก รู้สึกว่าตัวเธอสั้นๆทุกครั้งที่โดนมือผมขยี้ ผมเลือนปากมาที่ซอกคอไซร์ ไปมา บางที่ใช้ลิ้นตวัดเลยที่หน้าอก ผมได้ยินเสียงถอนหายใจดังเฮือกๆและหายใจแรงๆ เมื่อได้ยินเสียงร้อง ครางของภรรยาตัวเองผมหันไปดูเห็นว่าน้องชายเขาเริ่มมีปฏิกริยา แต่ไม่นานเหมือนเดินจนต้องนั่งลูบปลอบ โยนมันไปมาเนื้อตัวพี่ผู้หญิงสั่นเป็นระยะๆบางที่ปล่อยแขนออกจากเนื้อตัวของ ผม นอนเอามือกำผ้าปูที่นอนเอา ไว้เสียแน่น แอ่นสะโพกและแอ่นหน้าอกขึ้นๆลงๆขาอวบใหญ่แยกออกจากกัน ผมเลื่อนไปซบหน้าที่ปากเต่าอ้ารอ รับก้มลงไปเม้มยอดเต่า เธอสะดุ้งครางซี๊ดออกมาทีเดียว ขาแบะห่างออกจากกันมากกว่าเดิมเสียอีก ผมทั้งดูด และคลึง แล้วห่อลิ่นเป็นกรวยแหลมๆแหย่พุ่งเข้าไปในปากเต่าทันที เธอถึงกับบิดตัวส่ายไปมาสามีเธอเข้ามาใกล้ เอาเจ้าน้องชายให้ชิม พอเธอได้ชิมเท่านั้นไม่ยอมปล่อยของเขาขึ้นๆลงๆเวลาผงาดเธอดึงออกมาไล้ตามรอย หยัก แต่ไล้ไม่เท่าไหร่ก็ต้องรีบเอาเข้าไปในปากเพราะหดตัวเร็วมาก ผมใช้ลิ้นในเต่าเธอจนรู้สึกว่าเธอปล่อยน้ำ ลายเต่าลื่นๆออกมา ผมจึงผละหน้าออก เป็นเวลาเดียวกันที่เขาเก็บเจ้าน้องชายปล่อยให้เป็นหน้าที่ของผมต่อ ผมนอนทับ พร้อมกับแหย่ลงไปเธอหนีบขาตัวเองเพื่อให้บีบรัดมากกว่าเดิมจนผมรู้สึกได้ ผมสาวเข้าออกยาวๆ เธอแอ่นตัวรับเป็นจังหวะๆผมเข้าออกช้าๆก่อนเพื่อจะดูท่าทีของเธอว่าต้องการ แบบไหน แต่ผมก็รู้พอผมทำช้าๆเธอ ก็ได้เด้งสะโพกขึ้นรับเร็วยิ่งขึ้น ผมจึงทำเร็วให้เธอบ้าง ผมกระทั้นลงไปถี่ๆ ครั้งใดเธอแอ่นเด้งรับเร็วๆจนจัวหวะ การเข้าออกของเราเป็นจังหวะจะคนกันอย่างดี เธอได้กระซิบให้ผมฟังว่าขอเปลี่ยนท่าได้ไหม ผมตอบว่าได้ เธอ จึงดันหน้าอกให้ผมนอนลงและเธอนั่งกลางลำตัวของผม จับลูกชายให้ตรงกับปากเต่าอ้าของเธอและดันลงมา เรื่อยๆผมเสียววาบไปตลอดเจ้าลูกชาย เธอดันและคว้านเป็นวงกลมพร้อมทั้งการขมิบเป็นระยะๆทำเอาผมเสียว เข้าไส้เชียวครับ แทบจะปล่อยออกมาเสียเดี่ยวนั้น เท่านั้นยังไม่พอเธอได้เอนกายนอนราบบนตัวผม พร้อมกับทำ ก้นยักไปมาเป็นคนทำ ส่วนผมเป็นคนรอรับเด้งไปเรื่อย ชั่วครู่เธอถอยตัวออกมานอนข้างๆผม ทำให้ผมมีโอกาส ทำให้เธอบ้าง ด้วยการยกล้อเธอขึ้นสูง ให้ขาทั้งสองข้างพาดบ่าผม ให้แยกออกกว้างออกจากกันและจากนั้นผม ได้ดันเข้าไปจนสุดสาวเข้าออกถี่ๆ เสียงลมหายใจของพี่ผู้หญิงเหนื่อยหอบฟิตฟาด จนผมถามเธอว่าใกล้หรือ ยัง เธอก็ว่าใกล้แล้ว ทำต่อไปเรื่อยๆเน้นให้หนัก ผมทำตามที่เธอบอกทุกขั้นตอน เสียงครางเริ่มมากขึ้น และผม ได้หันไปดูเขาเห็นว่าจ้องมองตาไม่กระพริบ ผมดันเข้าไปหนักๆอีกสี่ห้าครั้ง เธอหวีดร้องออกมาผวากอดผมเสีย แน่น เท้าเกร็งไปหมด ภายในตอดผมตุบๆ ทำเอาผมทนไม่ได้ปล่อยเข้าไปข้างในอย่างหมดก๊อก กอดร่างอวบอิ่ม เอาไว้เสียแน่น พร้อมจูบที่แก้มไปมา เรานอนแช่กกันเกือบห้านาที ผมจึงลุกเพื่อไปล้างทำความสะอาดตามด้วยเธอ ส่วนพี่ผู้ชายเขานั่งแดงหน้ากล่ำ เมื่อทุกอย่างเรียบร้อยเรานั่งคุยันเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอเราหายเพลียจึงชวน กันออกจากโรงแรม เขาและเธอสัญญาว่าจะนัดพบกันอีก ผมกล่าวคำขอบคุณและขอตัวกลับกว่าจะถึงบ้านก็เกือบเช้า หลับเป็นตามเลยครับเมื่อหัวถึงหมอน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 20, 2010, 08:48:30 pm
 (03; (05;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: November 22, 2010, 01:53:58 pm
thanks krub