close buttonclose buttonclose button
อาหารจีน

อาหารจีน

เรื่องเสียว · 12577

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 18, 2010, 01:32:20 pm

ผมเพิ่งมารู้ ว่าข้างห้องที่คอนโดฯของผม เป็นเชฟฝีมือดีจากฮ่องกง แกมาอยู่ที่นี่ได้หกเดือนเท่านั้น เคยคุยกันบ้างนิดหน่อยยังดีที่แกพูดภาษาอังกฤษได้นิดหน่อย และที่ผมรู้ เพราะว่าไปเจอแกโรงแรม......ผมเลยเข้าไปทัก ถึงได้รู้ว่าแกเป็นเชพอยู่ที่โรงแรมนี้ เราคุยกันจนเริ่มสนิทสนมดี จนวันนึงแกขอร้องให้ผมไปรับเมียของแกที่ตามมาอยู่ด้วยเพราะตัวแกเองไม่ว่าง และเห็นว่าผมมีรถ และไว้ใจได้ที่สุด เพราะในคอนโด มีผมที่สนิทกับแก ตัวเชพเองชื่อถัง อายุ52แล้วปีนี้ แต่เมียแกที่แกวานให้ผมไปรับที่สนามบิน ชื่อหยู อายุ45 ผมเองนึกภาพเมียแกคงจะเหมือนคนจีนอายุมากทั่วไปคืออ้วนๆขาวๆ หน้าตาขี้เหร่ แต่ในที่สุดพอผมเจอเจ๊หยู ผมก็ต้องเปลี่ยนทัศนะคติที่ว่าทันที เจ๊หยูเมียอาถัง ถึงจะอายุ45 แต่ก็ยังดูสวยขาวและหุ่นยังดีอยู่ สิ่งที่ทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายทุกครั้งที่ลอบมองคือ เจ๊หยูมีหน้าอกที่ใหญ่ และผิวพรรณเนียลมาก ผมแอบมองลอดเสื้อแขนกุดของแก ร่องแขนขาวมากๆ ผมช่วยแกขนของขึ้นลิฟและขนของเข้าห้องอาถัง และชวนออกไปหาอะไรกินข้างนอก กลิ่นหอมจางๆจากตัวอาหยูทำให้ผมรัญจวนใจ ผมพาแกไปกินอาหารที่ร้านแห่งนึง คุยกันเรื่องต่างๆ ถึงรู้ว่าอาถังมีเมียอยู่ที่นู่นคนนึงแล้วแต่เลิกกัน ส่วนเจ๊หยูกับอาถังแต่งงานกันแต่ไม่มีลูก ตอนนี้ย้ายตามอาถังมา เผื่อหางานทำด้วย เจ๊หยูบอกกับผมว่า ว่างๆจะทำอาหารให้ผมกิน ซึ้งผมเองก็ดีใจลึกๆเพราะจะได้หาทางเข้าไปอยู่ใกล้ๆเจ๊หยูแก เพราะยังไงอาถังก็ไม่ค่อยอยู่บ้าน ผมเองรับงานมาทำที่บ้าน เกี่ยวกับบัญชีและภษี เลยมีเวลาอยู่บ้าน หลายครั้งที่ผมเจอเจ๊หยูออกมาเดินข้างล่าง หรือบางทีก็ลงมาว่ายน้ำที่สระ ผมเองแอบลอบมอง จนบางทีเจ๊หยูแกก็จับสายตาผมได้ ดูแกจะยิ้มๆยังไงชอบกล วันนั้นวันเสาร์ อาถังออกไปทำงานตั้งแต่10โมงแกสวนกับผมตอนผมลงไปซื่อบุหรี่ สักราวเที่ยง อาหยูก็มากดกริ่งหน้าห้อง ชวนผมไปกินอาหาร ผมก็รับปากและรีบอาบน้ำ พอมาถึงก็ได้กลิ่นอาหารหอมฉุย มีอะไรบ้างบอกไม่ถูก สองสามอย่าง ดูน่ากิน เจ๊หยูบอกผมว่าให้ผมนั่งทานไป แกจะขอตัวไปอาบน้ำ ผมมองดูรูปร่างเจ๊หยูอย่างไม่มีมรรยาท ซึ่งเจ๊หยูเองก็ดูเหมือนจะรู้ว่า ผมมองแกในลักษณะใด สายตาเจ๊หยูที่ผมเห็น เหมือนกับจะท้าทายนิดๆเมื่อเดินเข้าห้องน้ำไป ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือเปล่า ผมนั่งทานอาหารไปอย่างเอร็ดอร่อย เจ๊หยูเดินออกมาจากห้องน้ำมีผ้าเช็ดตัวผืนเดียว และอีกผืนคลุมหัว ผมยังมองแกอยู่ไม่วางตา เจ๊หยูทำเอาผมสะดุ้ง เมื่อแกบอกกับผมว่า
"เห็นคุณกมลมองเจ๊บ่อยๆเจ๊มีอะไรที่คุณกมลอยากมองเหรอ"(ผมแปลได้ความว่าอย่างนี้ กานสนทนาเป็นภาอังกฤษโยตลอด)
"เอ่อ ผม..ก็เห็นเจ๊หยู.....สวยจัง............"
ผมเองไม่รู้ว่าพูดออกไปอย่างนั้นได้ยังไง แต่ก็คิดว่าพูดออกไปนั่นถูกต้องแล้ว
"จริงเหรอคุณกมล.....เจ๊น่ะ45แล้วนะ คุณกมลอายุคงยังไม่ถึง30ด้วยซ้ำ"
"เจ๊หยูสวยจริงๆครับ ครั้งแรกที่ผมเจอนึกว่าเป็นน้องอาถังมากกว่า"
"คนไทยปากหวานอย่างนี้ทุกคนหรือเปล่านะ....................."
เจ๊หยูเดินเข้ามายืนตรงหน้าผม น้ำเกาะร่างเจ๊หยูพราวไปทั้งตัว ผมเองอยากจะเอามือแกะผ้าเช็ดตัวของแกออกเหลือเกิน แต่ยังไม่กล้า จนกระทั้ง เจ๊หยูมายืนคร่อมขาของผมเอาไว้ นั่นหละผมถึงได้ค่อยๆแกะผ้าเช็ดตัวของแกออก อูววววววววววว พระเจ้าช่วย หน้าอกของเจ๊หยูชูชันไปข้างหน้า ผมเองไม่คิดทำอย่างอื่นนอกจากจับนมทั้งสองข้างของแกเอาไว้แล้วดูดเลียสลับ กันไปมา หัวหน่าวเจ๊หยูปรกคลุมไปด้วยไหมสีดำ แต่ก็เพียงหยิบมือ หาได้ดกรกอย่างที่คิดไว้ เจ๊หยูเองก็เก็บอาการไว้ไม่อยู่เมื่อผมเอานิ้วค่อยๆไล้ไปตามร่องสวาทของแก สักพักน้ำเหนียวๆก็ซึมๆออกมา ผมค่อยๆพาเจ๊เดินไปที่โซฟาช้า เจ๊หยูนอนลงบนโซฟา ขาสองข้างค่อยอ้าออก ด้วยมือของผมที่ดันเอาไว้ ร่องสวาทสีแดงคล้ำตัดกับผิวขาวอมชมพู น้ำเหนียวๆใสๆ ซึมเปรอะไปทั่ว ผมก้มลงตวัดลิ้น ลากเลียไปทั่วร่องสวาทและกลีบเนื้อด้านใน เจ๊หยูครางครวญอย่างไม่เก็บอารมณ์ ดีที่กลางวันไม่มีใครอยู่เท่าไหร่ และห้องก็เปิดแอร์เย็นสบาย กลิ่นหอมของร่องสวาทเจ๊หยูยั่วยวนให้ผมดูดเลียอย่างเมามัน ติ่งสวาทของแกเมื่อโนลิ้นสัมผัส มันก็ชูชันขึ้นมา ผมยิ่งเลียเร็วแรงเท่าไหร่ เจ๊หยูดูจะมีความสุขมากเท่านั้น แกจับหัวของผมด้วยมือทั้งสองข้าง เหมือนกับว่าจะเอาหน้าผมถูตรงร่องสวาทของแกให้พังลงไป
"ฮุย...............กมล............ใจจะขาดแล้ว.................. กมล...........หยูเสียว...............เลียแรงๆเลยนะ.อูยยยยยยยยยยยยยยยยย ..................กมลลลลลลลลลลลลลลลล ................................................."
ร่างขาวโพลนของเจ๊หยูกระตุกยึกๆมือสองข้างของแกยังคงกดหัวของผมเอาไว้แน่น จนผมแทบหายใจไม่ออก สักพัก แกก็ดูเหมือนจะรู้สึกตัวและผ่อนคลาย ผมลุกขึ้นยืน เพื่อสูดอากาศหายใจ แต่กลิ่นหอมจางๆจากร่องสวาทของเจ๊หยูยังติดจมูกอยู่ ท่อนสวาทของผมตอนนี้มันดันกางเกงจนตุงออกมา เจ๊หยูดูเหมือนว่าจะรู้ว่าจะต้องทำยังไงกับมัน เขจ๊หยูค่อยๆดึงกางเกงของผมลง และถอดกางเกงในอขงผมออก ท่อนสวาทของผมมันชี้ไปข้างหน้า เจ๊หยูมองท่อนสวาทของผมแล้วมองหน้าทำตาเยื้อมเชื่อมกับผม จากนั้นเจ๊หยูค่อยๆเอามือลุบคลำและเอาปากดูดของผมช้าๆ ผมเองก็เป็นครั้งแรกที่มีสาวสูงอายุขนาดนี้ใช้ปากให้และแถมยังเป็นสาวจีน เสียด้วย เจ๊หยูนอกจากหุ่นยังดีทั้งที่อยู่ในวัยนี้ หน้าตาของแกก็ดูจะยั่วยวนผม ยิ่งมองยิ่งได้อารมณ์ ผมเองยืนให้เจ๊หยูดูดท่อนสวาท รู้ตัวว่าไม่นานนี้คงจะต้องปล่อยน้ำอสุจิของผมออกมาแน่นอน ผมนึกว่าจะดึงออกมาแล้วขอสอดใส่ในร่องสวาทของแก แต่อีกใจ อยากให้แกดูดจนเสร็จคาปาก ภาพที่เคยดูหนังเอ๊กส์ ที่ผู้หญิงดูดกินน้ำสวาทของผู้ชาย ยังติดตาติดใจผมอยู่เสมอ ผมปล่อยให้เจ๊หยูดูดกินท่อนสวาทของผม จนกระทั่ง ผมแทบทนไม่ไหว ผมอยากรู้ว่าเจ๊หยูจะทำยังไง แกจะดูดต่อหรือให้ผมทำกับแกบ้าง จนผมทนไม่ไหว ต้องจับหัวแกกดเบาๆและเร่งจังหวะ จนในที่สุดเจ๊หยูก็เลือกที่จะดูดท่อนสวาทของผมจนน้ำออก ตาต่อตาประสานกัน ดูหน้าตาแกยั่วยวนหัวใจดีเหลือเกิน จนร่างของผมเริ่มกระตุก ท่อนสวาทของผมเกร็งแน่น ดูเหมือนจังหวะจะพาไป เจ๊หยูอ้าปากแลบลิ้นออกมา หัวท่อนสวาทของผมวางพาดอยู่บนลิ้นของแก น้ำอสุจิขาวขุ่นเหนียวๆพุ่งเข้าไปในโพรงปากของแกอย่างต่อเนื้อง ร่างของผมเกร็งเสียว จนกระทั่งมันสุดสิ้นการเคลื่อนไหว น้ำขาวขุ่นส่วนนึงกองอยู่บนลิ้นของเจ๊หยู เพียงชั่วครูเข๊หยูตวัดลิ้นเข้าปากและกลืนมันลงคอ จากนั้นแกก็หันมาดูดท่อนสวาทของผมต่อ ดูเหมือนว่าแกจะดูดให้มันแห้งสนิท หรือไม่ก็ให้มันหมดจากร่างกายของผม จากที่อ่อนตัวลง สักพักเดียวเท่านั้น มันก็แข็งตัวขึ้นมาอีก เจ๊หยูลุกขึ้นยืนตรงหน้าผม เราสองคนไม่ต้องพูดอะไรกันอีก เราต่างกอดรัดกันเอาไว้ ผมไซร้ซอกคอของแก กลิ่นหอมจากเส้นผมของแกจางๆมันหอมประหลาด พอยิ่งได้กลิ่นยิ่งทำให้ผมมีอารมร์มากยิ่งขึ้น ผมค่อยดันร่างของแกให้นอนลง แต่เจ๊หยูดึงมือของผมเข้าไปที่ห้องนอน น่าแปลก ที่ภายในห้องนอนมีสองเตียง เจ๊หยูคงเห็นผมแปลกใจ แกก็บอกว่า แกแยกเตียงนอนกับอาถัง หลายปีแล้ว อาถังนับถือ.......และวางตัวเป็นพรมจรรย์ แต่ตัวเจ๊หยูเอง ก็นับถือและวางตัวแบบเดียวกัน แต่ลึกๆไม่สามารถทนได้ ยังไม่ทันอธิบายอะไรเสร็จดี เราสองคนก็คลุกคลีเคล้าเคลียกัน เจ๊หยูขาวไปทุกส่วน หัวนมสีคล้ำไปบ้างแต่ก็น่าดูดเลีย ผมเองแลกลิ้นกับเจ๊หยูโยที่ลืมนึกไปว่าเมื่อตะกี้แกเพิ่งใช้ปากดูดท่อนสวาท ของผม และกินน้ำอสุจิของผมเข้าปาก ผมเองยังได้กลิ่นความหอมของน้ำตัวเองอยู่เลย เราสองคนควานลิ้นเข้าพันกัน ท่อนสวาทของผมตอนนี้ค่อยๆดันเข้าไปในร่องสวาทของเจ๊หยูช้าๆ มีเสียงครางออกมาเบาๆ และเมื่อดันเข้าไปครึ่งนึง เจ๊หยูก็จับไหล่ผมแน่นและคราง "ไอ้หยา" ออกมา พอผมดันเข้าไปสุด แกก็ร้องเหมือนคนไทย
"อูยยย....................อา....กมล.............อืมมมมม................ ซีดส์........อูววววววว..........................อั๊ว...อา.กมล...อั๊วซี้ ........................................"
ผมฟังไม่รู้เรื่องสักคำ เจ๊หยูยังคงครางเป็นภาษของแกตลอด ผมเองก็กระแทกแบบงัดขึ้นงัดลง เจ๊หยูนอนหงายนมกระเพื่อมไปมา ผมก้มลงเลียที่หน้าอกของแก และซอกรักแร้อันขาวผ่อง กลิ่นหอมอ่อนๆของสบู่บางอย่าง ยิ่มทำให้ผมกระแทกแรงยิ่งขึ้น
น้ำหล่อลื่นของเจ๊หยูออกมามากเหลือเกิน เสียงดังตับๆๆๆๆ และเสียงแหยะๆดังตลอด เจ๊หยูครางไปซูดปากไปเหมือนคนกินของเผ็ด สักพักผมจับเจ๊พลิกให้คุกเข้าท่าหมา คราวนี้เจ๊หยูครางดังขึ้นอีก จนผมต้องเอามือปิดปากของแกเอาไว้ แล้วกระแทกแรงๆผมมองดูที่ร่องสวาทของแกโดยที่มีท่อนเนื้อของผมเข้าๆออกอยู่ มันเป็นภาพที่น่าดูอย่างยิ่ง ผมเองยอมรับว่าถ้าเจ๊หยูไม่ดูดของผมจนเสร้จไปก่อนแล้ว ผมเองคงจะทนไม่ไหวอย่างแน่นอน มันจะต้องออกไปก่อนหน้านี้ แม้แต่ตอนนี้ก็เถอะ ผมเองก็จะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมลงนอนให้เจ๊หยูนั่งคร่องบ้าง เพราะอยากให้แกเสร็จอีกที จริงดังคาด เจ๊หยูโยกเอวและบดเบียดร่องสวาทลงบนโหนกเหน่าของผมอย่างเมามัน ตรงส่วนหัวของท่อนสวาทของผมรู้สึกถึงการกระทบกับอะไรบางอย่างข้างในร่องสวาท ของเจ๊หยู หน้าอกสองข้างกระเพื่อมตามแรงโยก เจ๊หยูทำหน้าเหยเกและก้มลงมาดูดปากกับผม เราแลกลิ้นกันพันลวัล ลมหายใจหอบแรงของเจ๊บ่งบอกถึงความเหนื่อย แต่ดูท่าแกยังไม่หยุดเคลื่อนไหว ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปในรูก้นของแก เจ๊หยูสะดุ้งเล็กน้อยแต่ก็ยังโยกอยู่ ผมเบี่ยงตัวเพื่อที่จะดันนิ้วให้เข้าไปลึกๆ เจ๊หยูร้องซีดซ๊าดครางดังขึ้นอีก จนกระทั่ง
"ฮุยย............................อั๊วๆๆๆ................ อา..................อากมล............ อั๊ว........................???????????????????????????????????......................"
ผมเองฟังไม่ออกแต่รู้ว่าร่างเจ๊หยูกระตุกยึกๆอยู่นาน และนอนแนบร่างกับผม อย่างคนหมดแรง หายใจหอบดัง และหัวใจเต็นตุบๆจนรับรู้ได้ ผมดึงนิ้วออกมา แอบเอามาดม ถึงจะมีกลิ่นติดมา แต่มันยิ่งทำให้ผมชอบ และแอบดมอีก เจ๊หยูนอนพัก แกบอกกับผมว่าผมเก่ง และแกก็หมดแรง ผมลุกไปอาบน้ำเพราะเหงื่อออกมา ผมแอบดมกลิ่นจากช่องทวารหนักของเจ๊หยูที่ติดนิ้วอีกที มันน่าแปลก ที่ปรกติผมจะรู้สึกรังเกลียด แม่แต่ของผมเอง แต่ของเจ๊หยูผมกลับรู้สึกอยากดม และเลียร่องทวารหนักของแกดูบ้าง สักราวสามนาที เจ๊หยูเดินตามเข้ามาในห้องน้ำ
"กมล เก่งมากเลย ...เจ๊มีความสุขที่สุด......"
"ผมชอบเจ๊มากนะครับ......เจ๊ ..เก่งจริงๆ...."
"กมล....เรารู้กันสองคนนะ อย่าบอกใคร.....เจ๊เห็นกมลครั้งแรกเจ๊ก็รุ้ว่ากมล คิดยังไงกับเจ๊..."
"ผมแอบชอบเจ๊จริงๆครับ................"
เราสองคนเดินออกมาจากห้องน้ำ เจ๊หยูเห็นท่อนสวาทของผม ยังตั่งอยู่ แกเลยเอามือรูดเบาๆ ผมดึงมือของแกออก แล้วจับแกหันหลังให้โก้งโค้งกับเตียง ผมก้มลงเลียร่องทวารหนักของเจ๊หยูทันที"
"อุย...กมล..ตรงนี้เจ๊ก็เสียวนะ..อูยย......เมื่อกี้กมลเอานิ้วแหย่ เจ๊เสียวมากเลย......ทั้งสองรู เจ๊ชอบทั้งสองรู......................."
เจ๊หยูนอนคุกเข้า ครางครวญ ผมเลียร่องสวาทของเจ๊หยุสลับกับร่องทวารหนักของแกไปมา มา
"เจ๊ผมของเข้าทางนี้นะครับ....."
"เบานะกมล เจ๊ไม่เคยเหมือนกัน......อูย............."
ผมเอาน้ำหล่อลื่นของแกมาทาที่รูทวารหนัก จนชุ่มแล้วค่อยๆดันท่อนสวาทของผมเข้าไปช้าๆ
"ไอ้หยา............กมล...อูย..........เบาๆนะ..........อืมมมมมมมมมมมม ...............อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ........................................................."
แล้วมันก็เข้าได้ อย่างว่าเจ๊หยูอายุขนาดนี้ มันไม่ฟิตไม่ฝืดอะไรมากมาย ผมรู้สึกมันโหวงๆข้างในชอบกล แต่ตรงหูรูดมันตอดรัดแน่นกว่าร่องสวาทของแกมากนัก ผมเองขยับเข้าๆออกๆได้ไม่นานก็ทนไม่ไหวกับความตอดแน่น ต้องปล่อยน้ำอสุจิให้มันไหลเข้าไปจนหยาดสุดท้าย เราสองคนนอนกอดกัน จนผลอยหลับไป ตื่นมาอีกทีบ่ายสามโมง ผมได้กลิ่นเจ๊หยูทำกับข้าวในครัว ผมเดินเข้าไปอาบน้ำชำระร่างการท่อนล่าง กลิ่นมันยังติดอยู่ ผมล้างจนหมด ออกมาเดินไปหาเจ๊หยูที่ในครัว ที่ห้องของทุกห้องมีการแบ่งครัว ห้องน้ำที่นอกเป็นสัดส่วนดีพอสมควร ในครัวก็กว้างพอสมควร ผมเห็นเจ๊หยูยืนอยู่ในชุดนอนบางสีเทา ผมเดินเข้าไปโอบกอด เจ๊หยูหันมายิ้มกับผม ผมเองพอเห็นเจ๊หยูก็นึกอยากอีก ยังติดใจรสสวาทของแกอยู่ ยิ่งตอนที่แกยินหันข้าง แกยิ่งดูเหมือนดาราฮ่องกงรุ่นใหญ่ คิดแล้วก็อยากกินอาหารจีนอีกแล้ว

โดยกมล

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 18, 2010, 05:46:21 pm
 (23; (23; (23; (23;

Offline oho_u

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 21, 2010, 11:29:00 am
 (6; (6; (6; thank u