close buttonclose buttonclose button
อยากอีก

อยากอีก

เรื่องเสียว · 25473

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 02:39:40 pm
ดีคราบทุกคน เริ่มเลยนะ ผมทํางานดูแลสถานบันเทิงแห่งหนึ่ง ในเขตกทม. แน่นอนต้องมีโอกาสดีดีอยู่บ่อยๆ แต่โอกาสนี้ จะเล่าถึงครั้งแรกที่เอากันโดยมีบุคคลอื่นที่อยู่ในเหตุการณ์ เพื่อนผมได้รู้จักกลุ่มผู้หญิงหนึ่งที่มาเที่ยวประมาณ 3 คนอายุเฉลี่ยก้อ 27-35 หนึ่งในนั้นได้ชอบเพื่อนผม พวกผมจัดได้ว่าหน้าตาดี และหุ่นลําบึกกันทุกคนอายุก้อ 26-27-28 ตามลำดับ ยืนยัน เพราะเคยถ่ายโฆษณามาบ้างแล้วเรามีกันอยู่ 3 คนจึงได้นัดกันไปทานข้าวหลังเลิกงาน ด้วยความที่อยากลองผู้หญิงรุ่นนี้ พวกเราจึงไปทันทีพอทานเสร็จ เพื่อนไอ้คนที่แนะนำผมให้รู้จักผู้หญิงกลุ่มนี้ ขอตัวกลับบ้านและผู้หญิงก็ขับรถไปส่ง ทีนี้ก้อเหลือกัน 4 คนเราจึงชวนกันทานเบียร์ต่อ โดยคนที่สวยที่สุดในกลุ่มแนะว่าไปบ้านเธอกันดีกว่า( เธอเคยถ่ายแบบหนัง for men สัดส่วนก้อ 163/50/34-25-35ผิวแทน) ไอ้ตัวผมก้อไม่คิดขนาดจะเอาเธอหรอก แต่ก้อไม่รู้ว่าเธอคิดยังไงระหว่างที่เพื่อนผมเผลอเธอก้อแอบกระซิบว่า "เพื่อนเธออยากเอากับเพื่อนผม"(เพื่อนเธอ28/155/33-26-35ผิวขาว) แต่ผมรู้ว่าเพื่อนมันอยากเอาเธอมากกว่า ดั้งนั้น เราจึงท้าเล่นไพ่แก้ผ้า คนสวยอิดออด แต่อีกคนตกลงทันที สรุปแล้วจึงเล่นเพราะเธอมั่นใจไม่แพ้แน่ตาแรกคนสวยแพ้เราลุ้นจะเห็นของดี เธอถอดกางเกงใส่เสื้อคลุมไว้ บางทีเผลอผมแอบเห็นรอยร่องกางเกงในเธอชัดมาก เห็นแล้วควยตั้งโด่ก้อเป็นซะอย่างงั้นแทนที่จะได้ดูสาวๆแก้ผ้า ผมสองคนกลับเสียท่าจนไม่เหลือซักชิ้นแต่เอาเสื้อปิดไว้ จนเพื่อนเธอบ่นทำไมต้องปิดด้วย สงสัยง่วน(ง่วน+เงี่ยน)จึงนอนข้างๆจนเหลือแค่ 3 คน เพื่อนผมขอตาสุดท้ายเพราะเธอจะเลิก ปรากฏเธอแพ้ครับ เธอไม่ยอมถอดและกระโจนขึ้นเตียง ผมกับเพื่อนตามไปถอดกางเกง เธอดิ้นไม่ยอม แต่ไม่เหลือ ผมไซร้นมขวา เพื่อนไซร้นมซ้ายมือก้อล้วงข้างล่าง เธอแอ่นอกรับคงสยิวมาก สักพักเธอร้องดังกว่าเดิมอีก ผมผงกหัวขึ้นมามอง บัดนี้หัวเพื่อนไปอยู่ตรงหว่างขาเธอซะแล้ว จมูกมันแผลบฝังลงในร่อง ผมมองไปที่เพื่อนเธอ เธอกำลังมองมาที่เราอยู่ครับ เธอคงมีอารมณ์มาก เห็นหายใจแรงๆ สักพักได้สติ เธอถามว่า "ทำอะไรกัน รับไม่ได้" เธอคงน้อยใจ เพราะชอบเพื่อนอยู่ เพื่อนผมจึงลุกไปกอดเธอและจูบปาก เธอดิ้นนิดหน่อย ผมจึงมาจัดการกับคนสวยต่อโดยจับเธอเล่นท่า 69 ของผมแข็งและเตรียมออกศึก จึงจับเธอนอนหงาย ทันใดอีกคู่มานอนบนเตียงข้างๆกัน โดยไม่เหลือเสื้อผ้าเลย ผมมองหน้าเพื่อนเรารู้กันครับ จึงสลับคู่กัน ผมลงดูดปากเธอทันที มือขวาจับนม มือซ้ายล้วงในร่องเธอเธอตอบสนองรุนแรงมากโดยที่ไม่แคร์ว่าจะเป็นใครก้อตาม ของเธอแฉะมากกว่าคนสวยซะอีก ผมคิดว่าเธอคงพร้อมแล้ว เพราะเธอบอกไม่ไหวแล้ว ผมหันไปทางเพื่อนมันกำลังซอยอยู่เลยครับ ผมจึงไปหยิบถุงที่เพื่อนวางไว้ข้างเตียงมาใส่ แล้วก้อดันเข้ามันคับพอดีครับ ซอยไปก้อดูดนมไปด้วยมือเธอจับแขนผมแน่นเลยทีเดียว เราแข่งกันเอาโดยที่เพื่อนจะซอยแรงมาก ส่วนผมก็จะซอยให้เร็วๆกว่า ถ้าเพื่อนทำเบาลง ผมก็จะทำแรงๆ เสียงเนื้อกระทบเนื้อ ดังกว่าเสียงร้องของสาวๆซะอีกผมสลับกับเพื่อน โดยเอากับคนสวยในท่าหมา หอยของเธอเด่นมากเมื่อมองจากด้านหลังทำให้มีอารมณ์มากๆ มองจากมุมนี้จะเห็นตอนควยเข้าๆออกๆในร่องที่เยิ้มชัดเจนมากผมออกไอเดีย โดยที่ให้เพื่อนเอาท่าหมาเหมือนผม ให้สลับทางแล้วคนสวยคลานหันหน้าไปทางเพื่อนแล้วอีกคนหันหน้ามาทางผม โดยที่ลำตัวของหญิงชิดกันเมื่อเข้าที่เข้าทางแล้ว ผมไม่รอช้า ประกบปากกับปากที่ว่างของเธอทันที เพื่อนก็เช่นกัน มันมันส์มากๆ ไม่นึกมาก่อนเลยในท่านี้ ก้นก็ซอยอีกคน ปากก็ดูดอีกคน เธอ 2 คนคราง อือ...อือ...ในลำคอคงเสียวกันมากไม่ช้าผมก้อปล่อยนำรักที่พลั่งพรู เต็มถุงยางโดยที่คาไว้ของเธอโคตร ตอดทีแทบขาด( เธอบอกทีหลังว่า ชอบไปออกกำลังที่ fitness บ่อยๆ) หอบกันทั้งคู่ ส่วนอีกคู่ เปลี่ยนมาจบกันในท่าธรรมดาครับทุกคนบอกตื่นเต้นดีมากๆ ผมก้อมีโอกาสแค่นั้นครั้งเดียว ชอบมากๆ เรื่องจริงนะ

Offline your story

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 03, 2010, 10:04:59 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 15, 2010, 01:51:24 pm
thank you

Offline non t

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 15, 2010, 03:00:06 pm
ขอบคุณคร๊าฟ (007; (007; (007; (007; (007;