close buttonclose buttonclose button
แม่ผมสาวใหญ่วัย40 อวบขาว3

แม่ผมสาวใหญ่วัย40 อวบขาว3

เรื่องเสียว · 37235

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ต่ออีกครับ.......ตอนเช้า...แม่ตื่นก่อนผมผมพยายามเข้าไปคุยกับแม่ แม่ทำหน้างงๆ แม่คงพอรู้ว่าเกิดอะไรกับแม่ ผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง แน่นอนแม่คงรู้แล้วว่าน้าสอนทำอะไรลงไปแต่คงไม่สงสัยผม ผมไปเรียนตามปกติ ส่วนแม่เตรียมทำกับข้าวไปขายเหมือนเดิมเพราะประมาณ 3 โมงเย็นแม่ต้องไปแผงหน้าปากซอยเพราะตอนเย็นช่วงหลังจากพวกทำงานจากโรงงานเลิกกับข้าวถุง ขายดีมาก เป็นข้าวแกงใส่ถุงทั่วไปที่ทุกคนคงพอรู้ ผมเรียนไม่รู้เรื่องทั้งวัน พอเลิกเรียนผมก็ไปรับแม่ที่แผง ทุ่มเศษๆก็หมดแล้วแต่บางวันเลิกเร็วกว่าเพราะขายดี นี่คือกิจวัตร ผมเก็บของช่วยแม่ใส่รถเข็นกลับ ถึงบ้านหลังจากแม่ลูกก็ช่วยกันล้างภาชนะเก็บข้าวของ แม่ถือโอกาสอาบน้ำข้างนอก หลายครั้งผมแอบชำเรืองดูเวลาแม่ตักน้ำลาดตัว แม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอกเวลาผ้าถุงเปียกน้ำติดแนบเนื้อ รูปร่างของแม่ช่างอวบอึ๋ม ก้อนก้นเต้นกระเพื่อม ยามแม่ขยับตักน้ำ เนื้อหนันยั่วยวน หน้าท้องกระเพื่อมเป็นรอนพองามตามผู้หญิงวัย40 ในบางช่วงแม่ถูสบู่แม่เอาสบู่ทั้งก้อนล้วงเข้าไปถูข้างใน โดยใช้อีกมือขมวดผ้าถุงไว้ด้านหน้า ปล่อยด้านหลังลงเกือบเห็นก้อนก้นอันขาวใหญ่ ผมล้างจานไปชำเรืองไป พอใกล้จะเสร็จแม่ขมวดผ้าถุงนุ่งใหม่อีกรัดหน้าอบนมแม่ดันเป็นร่อง สังเกตูเห็นแม่ตักน้ำสาดเข้าหว่างขาโดยถ่างขาออกแล้วสาดเข้าในผ้าถุงแล้วหนังยองๆถึงแม้จะมีโอ่งบังอยู่ผมก็พอรู้ว่า แม่กำลังล้างหีได้ยินเสียงสาดน้ำดังแฉะๆเหมือนกระทบอะไรสักอย่าง แม่เปลี่ยนผ้าถุงผืนใหม่สวมลงคอบหัวเอาปากคาบผ้าถุงผืนนอกไว้แล้วถอดปล่อยด้านในกองลงบนพื้น ก่อนจะขยี้ซักแล้วนำไปผึ่ง พอแม่เดินผ่านผมกลิ่นสบู่ใหม่ๆโชยมา ผมแทบอยากกระโดดเข้าไปกอด ประมาณ3ทุ่มหลังจากที่นั่งคุยก็ไม่พ้นเรื่องพ่อกับเมียใหม่แม่บอกพ่อไม่มีแววจะเป็นอย่างนี้มาก่อนเลยแต่มันเป็นไปแล้วแรกๆผมก็ไม่พอใจเหมือนกันที่พ่อเอาเปรียบแม่แต่พอก็ไม่เคยบกพร่อง ซ้ำยังทำงานหนักกว่าเดิมอีก คุยกันซักพักใหญ่ น้าสอนก็โผล่มาอีก แต่ไม่ได้ยินเสียงรถ แกบอกเอารถไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ปั้มปากซอยแล้วจอดฝากไว้ที่นั่น เป็นปกตินิสัยของพวกขับสิบล้อ แม่ไม่ค่อยอยากมองหน้าน้าสอนผมพอสังเกตได้ แม่คุยด้วยแบบเสียไม่ได้ วันนี้แกพูดขอค้างที่นี่เลย ผมสังเกตูเวลาแกคุยน้าสอนไม่กล้าสบตา แม่ก็เช่นกัน แม่เดินเข้าห้องผมนั่งคุยกับน้าสอน ซักพักแม่เดินออกมา บอก...น้าสอนไปนอนห้องผมให้ผมไปนอนกับแม่ เพราะที่นอนผมเป็นพูกเดี่ยว ตอนแรกน้าสอนยืนยันจะนอนข้างนอกห้อง ทีวี บอกเกรงใจผมแต่แม่บอกข้างนอกยุงเยอะเพราะปูแค่เสื่อยุงมันลอดเข้าพื้นไม้เข้ามุ้งได้
แม่บอกผมเข้าไปนอนในห้อง ผมว่าน้าสอนคงผิดหวัง แม่นอนคุยกับผมเรื่องเรียนแล้วบอกผมให้ออกไปเอายาที่หลังตู้เย็นกับน้ำเต้าหู้ที่ซื้อมาจากปากซอยข้างแผงแม่ แม่คงไม่อยากออกมาข้างนอก แม่กินยาแล้วก้นอน บอกผมรีบนอนจะได้ตื่นแต่เช้า ผมแกล้งหลับรู้สึกแม่พลิกตัวไปมา เห็นแม่เอายามากินอีก แม่คงนอนไม่หลับจริงๆ คงคิดมากหลายเรื่อง เกือบเที่ยงคืนน้าสอนลุกมาเคาะประตูห้องบอกแกจะกลับแล้ว แกลืมไปว่าต้องรีบขึ้นของตอนตี2 ผมว่าแกผิดหวังมากกว่า แม่บอกว่าไม่เป็นไร อย่าลืมล็อกหน้าบ้านด้วยโดยไม่ลุกออกไป ผมแกล้งหลับต่อกลัวแม่ไล่กลับไปนอนที่เดิม น้าสอนกลับไปแล้ว เกือบชั่วโมงแม่ก็หลับ ผมฬช้ความอดทนสูงมากในการรอคอย ผมพยายามแกล้งพลิกตัวไปโดนตัวแม่หลายครั้งจนแน่ใจ ยาคงออกฤทธิ์แล้วตอนนี้ผมค่อยหันพลิกตัวไปหาเอาขาไปพาดเหมือนนอนดิ้น ขาผมไปสัมผัสกับขาแม่รู้สึกถึงความนุ่มนวล กลิ่นกายหอมเป็นกลิ่นสบู่ที่แม่ถูเมื่อตอนเย็นปลุกอารมภ์เป็นยิ่ง ผมพลิกอีกครั้งเอามือว่างบนหน้าท้องสัมผัสผิวหน้าท้องอันนวลเนียลเสื้อคอกระเช้าถลกขึ้นเหนือสะดือเล็กน้อย แม่นอนหงายแล้วผมก็ค่อยๆลุกขึ้นผ้าถุงกองปิดบนโคกหีของแม่แนบนูนเป็นรูป ผมก้นดงดมแม้ผ้าถุงจะปิดอยู่กลิ่นอายหีของแม่เป็นกลิ่นที่เย้ายวนอธิบายยาก ควยผมแข็งเกรงแทบจะแตก ใจสั่นรัวตื่นเต้นแบบบอกไม่ถูกผมสูดดมค่อยๆ หนักขึ้นเรื่อยๆ แม่ยังไม่รู้สึกตัว ผมเปิดผ้าถุงแม่ขึ้นจนพ้นขาสองข้างที่อวบขาว ถ่างพอประมาณหีที่ใหญ่ผมเห็นเต็มตาเส้นหมอยที่ปกคลุมช่างดกดำแต่เป็นระเบียบผมขยับขาแม่ถ่างออกอีกนิดหนึ่งจึงก้มลงสูดดมเต็มๆจมูกสัมผัสกับแคมหีของแม่ลึกเข้าจนถึงเม็ดแตดที่ฝังตัวอยู่ระหว่างสองแคมหีที่อวบอิ่ม ผมใช้ลิ้นค่อยๆเลียไปตามร่องโดยไม่มีใครสอน บางครั้งผมพยายามเอาลิ้นแยงเข้าไปในช่องสืบพันธ์ของแม่ผมเลียไปทั่วจนหมอยแม่เปียกแฉะ แล้วเอานิ้วเขี่ยตามร่องสวาทของแม่ผมสัมผัสกับน้ำหีที่ช่องหีเป็นยางเมือก ที่ขับออกมาจากช่องคลอดอย่างอัตโนมัติ เหมือนรอการเสพสม ผมไม่รอช้าแทรกตัวเข้าหาหัวควยที่ถอกจ่อสัมผัสแคมของแม่ปลายหัวหยักเข้ารูหีผมขยับช้าๆผืดนิดหนึ่งในตอนแรกๆ พอได้น้ำเงี่ยนจากหีแม่สัมผัสโชลมส่วนหัว ควยผมก็ค่อยๆ มุดเข้าไปเรื่อยๆผมขยับไปมาเสียงน้ำหีแม่ดังแฉะๆ ไม่ช้าก็เข้าจนมิด หีแม่ตอดควยผมหนึบๆ ผมก้มลงมองดูภาพควยของผมที่มุดในรูหีของแม่ ตอนนี้ผมทำหน้าที่ผัวของแม่แล้วพลางคิดใน แม่ตกเป็นเมียผมโดยไม่รู้ตัวในที่สุดเชื้อสะเปิมจากอสุจิของลูกก็จะเข้าในหีแม่แล้ว ผมขับเด้าช้าๆ ก่อนจะเกรงตัวกระตุกฉีดน้ำกามเข้าหีของแม่อย่างมากมายหีแม่ตอดรัดเหมือนเดิมพอผมถอดน้ำกามผมล้นออกมาข้างนอก ผมค่อยๆดึงผ้าถุงแม่ลงมาซับ แล้วปิดไว้ตามเดิมก่อนจะลงนอนข้างๆแม่...........มีต่อครับ