close buttonclose buttonclose button
แม่ผมสาวใหญ่วัย40 อวบขาว2

แม่ผมสาวใหญ่วัย40 อวบขาว2

เรื่องเสียว · 38109

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หลังจากนี้นครู่ใหญ่ๆผมได้ยินเสียงเหมือนคนเดินอยู่ข้างนอก น้าสอนคงเสร็จภาระกิจแล้ว ประมาณเกือบสามสิบนาทีจึงได้ยินเสียงประตูหน้าบ้านเปิดแล้วปิดอีกครั้งพร้อมกับเสียงรถบรรทุกน้าสอน ออกไปแล้วผมลุกออกมาดูเพื่อความแน่ใน แกคงรีบไปขึ้นของให้ทันเช้ามืด น้าสอนเป็นแบบนี้ทุกครั้งเมื่อมาค้างที่บ้านแม้ในช่วงที่พ่ออยู่ก็เหมือนกัน พ่อจึงชมนักชมหนาว่าแกขยันไว้เนื้อเชื่อใจได้ แต่หารู้ไม่ว่าน้าสอนล่อเมียพ่อคือแม่ผมไปแล้ว ผมพยายามนอนให้หลับแต่ไม่หลับภาพเหตุการณ์มันอยู่ในความคิด และติดตาผมตลอดถึงแม้จะไม่เห็นแบบจะจะเหมือนหนังเอกซ์แต่จินตณาการมันก็ออกมาเป็นภาพ คนเย็ดกัน ผมแค่แอบดูยังเสียวขนาดนี้แล้วน้าสอนหล่ะ...เกือบตีสามแล้วผมยังฟุ้งซ่านอยู่จึงเดินออกมาข้างนอกอีกครั้งมาเปิดตู้เย็นที่อยู่ข้างนอกหาน้ำดืมแสงไฟของตู้เย็นทำให้ผมชำเรืองไปดูห้องนอนแม่ยังแง้มอยู่เหมือนเดิม ในทันทีทันใดนั้นผมตัดสินใจเดินย่องเข้าไปในห้องของแม่ ผมค่อยๆหมอบลงคลานเลาะมุ้งไปด้านที่ที่แม่นอน เพราะไม่มีเตียงคงจินตนาการออกร่างของแม่เปลี่ยนอริยบทใหม่เป็นนอนตะแคง แสงไฟจากเสาไฟข้างนอกที่ลอดหน้าต่างเข้ามาอีกด้านทำให้ผมเห็นร่างของแม่อย่างเด่นชัด แม่นอนหันหลังให้ขาขวาคู้พาดหมอนข้างส่วนขาซ้ายเหยียดตรง เสื้อคอกระเช้าถลกขึ้นถึงกลางหลัง ผ้าถุงช่วงเอวคลุมแค่สะโพกช่วงกลาง ส่วนผ้าถุงช่วงล่างรั้งขึ้นถึงแก้มก้น ทำให้สะโพกของแม่ตระหง่านงาม ท่อนขาช่วงหลังช่างขาวอวบเหลือเกิน สะโพกใหญ่งามประมาณ 44 ขึ้น ผ้าถุงด้านหลังย้อยปิดหีของแม่ไว้เล็กน้อย ขณะนั้นผมมุดมุ้งเข้ามาครึ่งตัวแล้ว ผมหมอบเข้าไปใกล้ๆ ช่วงท้ายของแม่ค่อยๆเอามือเปิดผ้าถุงที่ปิดอยู่ออก หีของแม่ใหญ่อูมมาก ขาขวาที่พาดหมอนข้างส่งให้หีของแม่ล้นออกมาอยู่ข้างหลัง หมอยสีดำที่ตัดกับขาที่ขาวอวบ ผมสั่นและเกรงไปหมดผมค่อยๆแนบจมูกสูดดมเอากลิ่นหีของ เส้นหมอยที่เปียกแฉะเพราะเพิ่งผ่านการสังวาสจากน้าสอนเหนียวเปียกชะโลมอยู่กลิ่นแปลกแต่ชวนให้เกิดอารมภ์มากกว่าเดิม มือข้างหนึ่งผมกำควยไว้ขยับชักว่าว ในที่สุดผมก็ซุกหน้าเข้าหีแม่ จมูกโดนหีแม่เต็มๆ เมื่อผมรู้ว่าแม่ยังไม่รู้สึกตัวผมจึงมุดเข้ามานอนแนบข้างหลังแม่ ผมเอามือลูบหีของแม่ก่อนจะใช้นิ้วแซะเขี่ยไปตามร่องหี หีแม่ช่างอวบอูม หมอยดกดำแต่นุ่มมือ ก้นขาวอวบใหญ่เนียนนุ่มมือ ขาอวบขาวทั้งสองข้างที่คาบหมอนข้างทำให้หีของแม่ที่ล้นออกมาด้านหลังช่างเพิ่มความกระสัน ตอนนี้ผ้าถุงถูกผมเลิกขึ้นเหลือแต่ก้นขาวผ่อง ควยของผมจ่อตรงท้ายแม่แล้วในขณะนั้น ผมเขี่ยควยไปมาแล้วค่อยๆดันส่วนหัวเข้าทีละน้อย ความลื่นทำให้ควยของผมเข้าจนมิดในที่สุด หีของแม่ช่างอุ่นและเสียวเมื่อเวลาผมขยับเข้าออก ความรู้สึกในตอนนั้นคล้ายว่าเหมือนมีการตอดรัดจากข้างในของแม่ ผมขยับเข้าออกประมาณสี่ห้าครั้งก่อนกระตุกข้าสุดลึกกระฉุดน้ำอสุจิเข้าในรูหีของแม่ มันช่างมากเหลือเกินควยผมกระตุกหนึบๆข้างในรูหีของแม่ พร้อมกับการตอดรัดในรูหีของแม่จนผมรู้สึกได้ ผมแช่ไว้สักพักจึงค่อยๆ ถอนตัวออก ผมเห็นน้ำกามของผมล้นเปียกแก้มก้นของแม่ ผมค่อยๆ ถอนตัว คลานออกมานอกมุ้งกลับเข้าห้องตามเดิม.โดยไม่ลืมแง้มปิดประตูเข้าตามเดิมผมมารู้ทีหลังว่าน้าสอนไปแอบกอปปี้กุญแจห้องซึ่งล็อคแบบธรรมดาแค่กดด้านในเพราะกุญแจห้องพ่อมีดอกหนึ่งในพวงกุญแจรถคันที่พ่อขับนั่นเอง.........มีต่อภาค