close buttonclose buttonclose button
ให้หมอนวดเอาเมีย

ให้หมอนวดเอาเมีย

เรื่องเสียว · 24147

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 08, 2010, 05:34:29 pm
ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่อยากเห็นเมียโดนชาย อื่นเย็ด จริงๆแล้วเมียผมก็พอๆรู้อยู่เหมือนกันแต่ยังทำใจไม่ได้ ผมก็เลยหาวิธีต่างๆนาๆ ทำไงดีหน๊า อ๋อ คิดออกแล้วพาเมียไปนวดแผนปัจจุบันดีกว่า ผมหาที่ไว้ใจได้อยู่นาน ก็มีอยู่ที่นึงผมเป็นแขกขาประจำ ก็เลยพาเมียไปนวดด้วย พี่ตามสบายเลยนะจะเอาเด็กคนไหนก็เชิญนะ ไม่ต้องปิดหรอกรู้ๆกันอยู่น่า เมียผมก็ยังงี้แหละใจดีจัง ผมก็เลยเรียกหมอนวดมาสองคน ก็เด็กของผมทั้งคู่นั่นแหละ
เสร็จผมแล้วทั้งคู่ ผมกับเมียนวดกันคนละเตียงแต่อยู่ในห้องเดียวกัน แป๊บเดียวหมอนวดก็เริ่มออกลาย ก็เล่นลูบๆใกล้ๆควยผมน่ะซิ ดูซิหัวเราะคิกๆเลย เมียผมนะที่หัวเราะ จะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ไม่หวงหรอกแบ่งกันกินแบ่งกันใช้ พี่สปอร์ตอยู่แล้ว เด็กผมก็คว้าหมับที่ควยผมเต็มมือเลย มันก็แข็งโด่อยู่ในกางเกงในซิ เผลอแป็บเดียวมันก็โผล่หัวออกมาสูดอากาศข้างนอก จ๊วบๆๆๆๆ เด็กผมทั้งเลียทั้งดูด อูย.....ช้าๆหน่อยเดี๋ยวพี่แตกซะก่อน ช่วยเมียพี่ด้วยก็แล้วกัน ส่วนเมียผมก็ไม่เบาหมอแกเล่นลูบๆคลำๆ ที่หีเมียผม ถอดกางเกงออกแล้วหีนูนเด่นขึ้นมาเลย
ขนาดอยู่ในกางเกงในนะเนี่ย ใครเห็นเป็นต้องอยาก..ทั้งนั้น โดยเฉพาะผู้ชาย ที่นี่มีหมอผู้ชายไหม๊คะ ยังงี้ก็เสียเปรียบผัวพี่นะซิ มีซิแน่ใจนะว่าอยากได้หมอผู้ชาย ก็อยากลองดูมั่งซิ พี่ก็อยู่ด้วยคงไม่เป็นไรหรอกนะ นะ
ตกลงก็เลยต้องเรียกหมอผู้ชายมาเปลี่ยน หมอวัยกลางคนผิวคล้ำ ตาแดงกล่ำ คงกำลังกินเหล้าอยู่มั้ง พอเห็นเมียผมนอนหงายเหลือแค่กางเกงในตัวเดียว หมอตาค้างเลย แอบเลียปากนิดนึง ผมเห็น ว่าแล้วใครเห็นเมียผมก็ต้องอยาก...ทั้งนั้นแหละ หมอๆหนูอายน่ะมีอะไรมาบังๆหน่อยได้ไหม ว่าแล้วเจอสายตาหื่นๆของหมอ เสียวเลยซิถ้า
หมอก็เลยลากผ้าม่านมากั้นตรงกลางลำตัวของเมียผม อะไรวะนึกว่าจะอายจริงๆ บังแค่ส่วนบนไม่เห็นหน้าหมอ
แต่ข้างล่างเปิดอ้าซ่าเลย อ้าวหมอนวดได้แล้วกำลังเพลินๆ หมอแกก็นวดๆคลำๆ ลูบไปลูบมา ก็ใกล้ๆหีเมียผม
นั่นแหละ ผมก็มองอยู่ตลอดเวลา เมียผมเริ่มเสียวแล้วซิ เห็นตัวเกร็งเลย หมอแกค่อยๆถอดกางเกงในของเมียผมออก ไม่เห็นเมียผมว่าอะไรเลย คงได้ที่แล้วมั้ง ผมเห็นหมอตาลุกวาวอีกครั้งที่เห็นหีเมียผมจะจะอยู่ตรงหน้า หมอแกคงทนไม่ไหวก้มลงไปหอมดังฟอดแล้วก็เริ่มเลีย แผล็บๆๆๆ เมียผมก็ครางเลยคราวนี้ คงสมใจอยากแล้วซิ แหมเด้งรับปากของหมอด้วย หมอแกก็ทั้งเลียทั้งดูดหีเมียผมมันไปเลย ส่วนผมน่ะเหรอกำลังดูเมียเพลินๆ เด็กผมขึ้นคร่อมขี่ม้า ก็อบๆๆๆฮี้ๆๆๆๆ เสียวควยสุดๆเลย ถึงๆๆๆๆแล้วจ้า ผมเสร็จไปแล้ว พี่จ๋าๆๆๆเมียไม่ไหวแล้วนะหมอแกเลียสุดยอดไปเลย พี่ๆมาเย็ดให้หน่อย อยากโดนควยจริงๆแล้ว แต่ยังไม่กล้าให้คนอื่นเย็ดน่ะ ช่วยหน่อยนะให้หมอออกไปก่อนก็แล้วกัน หมอๆออกไปก่อนนะเดี๋ยวผมจัดการเมียผมเอง ว่าแล้วเด็กผมก็ออกไป
แต่หมอผู้ชายซิ ช้าอืดอาด มองที่หีเมียผมเหมือนเสียดาย อยากจะเย็ดเองน่ะซิ ผมมองไปที่กางเกงหมอเห็นควยตุง
โด่ออกมาเลย เอาวะเมียผมคงไม่รู้หรอก ไม่เห็นว่าเป็นใครเป็นคนเย็ดแน่เพราะมีม่านกั้นอยู่ ผมพยักหน้าให้หมอ
เป็นสัญญาณว่าเชิญเลย หมอแกรีบยกมือไหว้ผม แล้วถอดกางเกงอย่างไว ก้มไปเลียที่หีเมียผมอีกครั้ง เมียผมบอกเร็วๆซิ เงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ไม่ต้องเลียหรอก หมอแกเลียจนเยิ้มหมดแล้ว เอาควยใส่ได้เลย พอสิ้นเสียงเมียผม
หมอแกรีบเอาควยใส่รูหีเมียผมแล้วโยกๆซอยๆทันที เมียผมก็ไม่เบาเด้งแอ่นหีสู้ควยเหมือนกัน แป๊บเดียวหมอแก
ก็กระแทกส่งท้ายอย่างแรง แล้วก็แน่นิ่งไป ซักพักแกก็ถอนควยออก แล้วรีบใส่กางเกงออกจากห้องไปทันที ผมกับเมียก็ใส่เสื้อผ้า แล้วก็เดินลงมาจ่ายตังค์ข้างล่าง เจอหมอผู้ชายคนนั้น แกยังบอกอีกนะว่าคราวหลังมาใหม่นะครับ เมียผมก็อายน่ะซิเดินก้มหน้าก้มตา คงจะเขินที่หมอแกเห็นหีของตัวเอง แถมยังให้หมอเลียให้อีกด้วย พี่ๆ
อายจัง ทำไมตอนนั้นไม่อายก็ไม่รู้ซิ แกได้เห็นหีเต็มๆได้เลียอีกด้วย ไม่เอาแล้วไม่มาอีกแล้วล่ะ ผมก็ได้แต่ยิ้มไม่อยากจะบอกเล้ยว่าไม่ได้แค่เห็นแค่เลียเท่านั้น แถมยังได้เย็ดอีกด้วย ฮิๆๆๆๆๆๆ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: November 08, 2010, 07:01:33 pm
ต้องการคนช่วยไหม

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: November 09, 2010, 02:47:36 pm
ใจบุญดีจังเลยครับท่าน

Offline jingjung8

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 17, 2010, 11:24:08 pm
สุดยอดสามีเลย (24;