close buttonclose buttonclose button
คลายเหงา

คลายเหงา

เรื่องเสียว · 15118

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 04, 2010, 11:26:32 am
ผมอยากหาที่ระบายความรู้สึกที่เกิดขึ้น จริงให้รับทราบกันทุกคน ผมได้อ่านเรื่องของเพื่อนที่นำมาลงที่ตรงนี้หลายคน ถึงแม้จะจริงหรือแต่งก็ตาม ผมยอมรับว่าได้อารมณ์ มากและมีความใฝ่ฝันที่จะให้เมียได้สวิงสักครั้งอยากเห็นภาพที่เธอโดนเอา คิดแล้วควยก็ตุงทุกที แต่ไม่กล้าบอกใคร มีหลายครั้งที่ผมให้เมียดื่มกับผู้ชายจนเมาแป๋ โดยแอบดูห่าง ๆ ดูท่าผูชายก็คงอยากเพราะเมียผมสวย ขาวและเซ็กซี่ แถมชอบดื่มแบบโรแมนติกกลางธรรมชาติ แก็ไม่เคยสมหวังที่จะได้เห็นเมียโดนเอาสักที เพราะเพื่อนชายที่เข้ามานั้น มันไม่กล้า เพราะผมไม่เคยบอกเขาเลย แต่เคยเกริ่นกับเมียบ้าง แต่เธอก็อือออตามประสา แต่ที่สำคัญก็คือ เธอยอมให้ผมถ่ายณุป โป๊ เปลือยเล่นเป็นประจำ นานเข้าผมได้อ่านเรื่องของเพื่อนที่ส่งมายิ่งอยากเห็นมาก ในบรรดาเพื่อนผมมีอยู่คนหนึ่งชื่อว่า เป เป็นเพื่อนสนิทสนมกันมาก เป็นหม้าย ภรรยาเสียไปนาน ไม่คิดแต่งงานใหม่เพราะลูกสองคนกำลังเรียน ผมชวน เป มาดูเวบสวิงประจำ จน เปชอบ และเคยติดต่อกับสมาชิกในเวบ แต่ไม่ได้ลงสักที เนื่องจาก ส่วนมากเขาต้องการแบบคู่ ส่วนเป เป็นเดี่ยว แต่ก็ไม่ไดจริงจังอะไร มีหลายครั้งที่ เป แอบชำเรืองเมียผมขณะที่ไปกินเหล้าบ้านผม เพราะเมียผมใส่ กางเกงขาสั้น เสื้อยืด ก็พอดูวับๆแวมๆ บ้าง วันที่ 26 ธค.ที่ผ่านมา ปีนี้เรากะว่าจะไม่ไปกินนอกบ้าน ผมและเป ชวนกันไปนั่งดื่มที่ร้านใกล้ ๆ สวนสาธารณะ ดื่มไป ดูเขาเต้นแอโรบิคไปด้วย ก็ดูดีตรงที่เป้าสวย ๆ ที่อยู่ในสเตของผู้หญิง เพื่อนสิมันมีทีท่าชอบ อย่างว่าแหละอดอยากมานานขณะที่กลับเพื่อนมันบอกว่า อยากมากมากเลย แถมงัดควยออกมาดู ผมเกิดตะลึงในความใหญ่มันเลื่อมของมัน ที่อดอยากมานาน บางทีมันก็ลูดเล่นๆๆไปมา มันบอกว่า กูอยากมากเฮ้ย หลายปีแล้ว แทนที่เราทั้งสองจะกลับเข้าบ้าน เราชวนกันมาที่ทำงาน เวบสวิงสิครับ ดูไปน้ำลายไหลไป พวกเราก็เลยถ่วยรุปควยกันเล่น แล้วปรี้นออกมาดู ผมขอมันรูปหนึ่ง ที่เห็นหน้าตา ผมบอกจะเอาไปให้เมียดู มันบอกอ้บ้า แถมยังบอกอีกว่าหากเมียกูพอใจกุจะให้ 1 ครั้งวะ แล้วก้หัวเราะกัน ผมกลับถึงบ้าน แกล้งวางรูปไว้เมียผมเห้นดุ โดยที่ผมแอบมองลอดช่องหน้าต่างเพื่อดูพฤติกรรมเมียอยู่ห่าง ๆ เขาดูและพิจารณาสักครู่ก็เดินออกมาโดยไม่พูดอะไร ผมจัดแจงปริ้นรูปจิ๋มภรรยาผม 1 แผ่นติดมือไปที่ทำงานด้วย ตกเย็นเรากลับทีหลังเพื่อนอีก ผมเอารูปเมียให้มันดูมันตะลึง บอกโอยเพื่อนกูจะบ้าตาย วันที่ 31 ธค.ส่งท้ายปีเก่าเราไปดื่มกันสามคนที่ บ้านผม เมื่อทั้งสองเจอกันมีอาการตะลึงแบบสังเกตได้เลย ในที่สุดก่อนเค้าท์ดาว เราเมาแอ๋ทั้งสามคน เป มันบ่นคนเดียวว่า เหงา ทรมาน ผมแกล้งพูดว่า ให้เมียกูคลายเหงาให้เอาไหม มันบอกว่า เป็นไปไม่ได้ เมียผมดันทะลึ่งตอบว่าหากเป็นไปได้หละ เปมันบอกว่าจะกราบงาม ๆ สัก 100 ครั้ง แล้วเราก็เค้าท์ดาวน์กัน เราสามคนนอนหน้า ทีวี ผมตรงกลาง เปและเมียอยู่คนละข้าง ผมปืดทีวี ประมาณ ตี สอง ผมแกล้งเอามือไปลูปของเมีย ดูเธอนอนนิ่งผมลองค่อย ๆ ถลกเสื้อยืดขึ้น เปิดนมบี้เล่น เธอก็ยังนอนนิ่ง แล้วผมค่อย ๆ แกะกระดุมกางเกงขาสั้นเธอ รูดซิบ ค่อย ๆ ดึงลง คราวนี้เธอรู้สึกตัว ใช้มือหยิกมือผม ในที่สุดกางเกงก้ลงไปอยุ่ที่หน้าขา ผมลูบไร้จิ๋มไปมา ด้วยความตื่นเต้นสุดขีด เพราะขณะนั้นผมเอามือีกข้าไปคุมที่เป้าไอ้เป มันตุง แข็ง ตัดสินใจจับมือมันมากุมที่จิ๋มเมียผมทันที เหมือนไฟฟ้าดุด มันลูบไร้ไปมา ผมตัดสินใจดึงเป ขึ้นผ่านตัวผม ซึ่งมันก็ขึ้นมาแต่โดยดี ไม่ถึง10 วินาที่ ก้นของไอ้เป ก้ขย่มรูจิ๋มเมียผมแบบรวดเดียวจบ.........ทุกคนเงียบสนิท ทุกวันผมให้ เป คลายเหงากับเมียผมเป้นประจำ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 04, 2010, 11:02:13 pm
 (03; (03; (03; (03;

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: November 05, 2010, 10:15:58 am
รูปของท่าน..ซาตานสุดยอดมากครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 06, 2010, 12:16:05 pm
ขอบคุณครับ