close buttonclose buttonclose button
สวิงแล้วติด

สวิงแล้วติด

เรื่องเสียว · 39382

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 04, 2010, 11:22:17 am
เรื่อง มีอยู่ว่าผมได้พาเมียออกรอบซึ่งก็ถือว่าเป็นครั้งแรกกว่าจะเป่าหูเธอจนยอม นี่ใช้เวลาเป็นปีอย่างที่หลายคู่ประสบนั่นแหละคู่ออกรอบเราเป็นคู่ที่อยู่ จังหวัดใกล้ๆกรุงเทพฯนั่นแหละคู่ผมชายสูง168 นน.60 กก.อาวูธ 5 คูณ 4.5 ก็เรียกว่าธรรมดา ๆ อาศัยว่าเมียตัวเล็ก สูง 152 นน.47 กก. ของลับเล็กกระชับมีขนเล็กน้อยน่ารักมากเวลาเลียไม่น่ารำคาญ ส่วนคู่ที่เรานัด สูง 175 ซม. หนัก 69 กก. อาวุธ 6 คูณ 6 คนจีน ส่วนภรรยาเขา ไม่สวยเลยเหมือนอาม่าแก่ๆ อาศัยว่าผิวขาว ทีแรกผมก็กะกินข้าวแล้วกลับ ช่วงเมียผมและเมียเขาไปเข้า ห้องน้ำเขาก็ชมเมียผมใหญ่ว่าสวยน่ารักพูดง่าย ๆก็คืออยากเย็ดเมียผมนั่นแหละ พอผมทำท่าว่าเอาไว้คุ้นกันอีกครั้งไหม เขาก็บอกใหนๆก็มาแล้วเอาของใครของมันในห้องเดียวกันก่อนก็ได้ ผมก็เลยขอไปทำความตกลงกับเมียผมว่าเอาไง เมียเขาไม่สวยเลยกลัวจะไม่แข็ง แต่ผัวหน้าตาใช้ได้หุ่นดีขนาดก็ดีเรียกว่าตรงสะเป็คเมียผม เมียก็ถามว่าแล้วแต่พี่ผมก็เลยบอกว่าฝ่ายชายขอเย็ดกันในห้องเดียวกันเพื่อ สร้างความคุ้นเคยก่อน เมียผมก็บอกก็ดีเผื่อจะได้เห็นความเก่งของเขา หลังจากทานข้าวแล้วเราก็ไปต่อที่โรงแรม ทำธุระส่วนตัวเสร็จ ผมกับเมียก็มานั่งดู ทีวี ที่ปลายเตียงต่อมาเขาทั้งสองก็ออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวคนละผืน พอนั่งที่เตียงปุบ ก็เริ่มเล้าโลมเลียกันอย่างเต็มที่ เมียผมเห็นถอนผ้าตลึงตาค้างไม่ยอมดูทีวีเลย พอเขาชำเรียงมาเห้นเมียผมจ้องเขายิ่งแสดงสีมือเมียเขาก็ร่วมมือด้วยอย่างเอา เป็นเอาตาย ผมเลยเอามือไปคลำดูที่หีของเมียอผมก็เริ่มแฉะก็เลยดึงผ้าออกโลมเลียเธอแข่ง คู่นั้นบ้าง เขาเห็นเมียผมแอบดูเขายิ่งเอาควยของเขาโชว์อย่างเต็มที่ บางครั้งการเปลี่ยนการกลับของแต่ละท่ามันอาจจะโดนกันบ้าง (ขณะเล้าโลมกันนั้นเราปิดไฟแต่ไม่ปิดทีวีจึงเห็นกันบางฉากที่ชัดเจน) ซึ่งเขาทั้งคู่ก็พยายามเข้าใกล้คู่เรา ในช่วงที่ผมกำลังขึ้นบนอกแล้วเอาควยถูนมเมียผมนั้นเมียผมก็ร้องครวญครางขยับ แข้งขยับาเขาถือโอกาสเข้าไปเลียหีเมียผม เมียผมร้องครางใหญ่ผมคิดว่าเธอมีอารมณ์เพราะผมเห็นเธอผงกขึ้นโน้มคอผมลงมา แลกจูบบางจังหวะเมียผมใช้เล็บจิกหลังผมเจ็บ ในช่วงที่เมียจูบปากผมพร้อมครางอย่างมีความสุขนั้นเมียผมเริ่มครายมือผมหัน กลับลงไปปรากฎว่าแท่งที่ใหญ่มโหฬารของเขากลับขยับเข้าออกตรงหีเมียเสียแล้ว แล้วเมียเขาก็ไปเข้าห้องน้ำ ผมตลึงเพราะที่แรกบอกเล้าโลมของใครของมันแต่นี่เอาเข้าเลยแล้วเมียก็ไม่ ปฏิเสธด้วยเห็นเธอนอนหน้านิ่วคิ้วขมวดให้เขากระแทกจนเสร็จแล้วปล่อยเขา นอนกอดเสียบคาไว้ตั่งนานกว่าจะคลายจากกัน ในขณะที่ผมเข้าห้องน้ำมาทราบตอนหลังว่ามีการแลกเบอร์โทรกันโดยมีเมียเขารู้ เห็นเป็นใจ หลังจากทำความสะอาดแล้วยังใส่ผ้าเช็ดตัวคุยกันอยู่ผู้ชายก็ขอโทษผมกับเมีย ว่าตั้งใจจะไม่ทำพอเห็นหุ่นน้องแล้วอดไม่ได้น่ารักจริงๆ เมียเขาก็บอกโอ๊ยเจ้านี้แข็งบ่อยเห้นใครถูกใจไม่ได้ขนาดเราไม่สวยนี่เอาทุก คือถ้าเจออย่างน้องนี่จะได้หลับเหรอยากเสร็จก็หัวเราะกันพูดไปพูดมาสักพัก ของเขาก็เริ่มขึ้นอีกผู้หญิงชี้แล้วบอกก็บอกน่ะเห็นไหมขึ้นอีกแล้วคงจะเห็น ของใหม่ซิท่าใหนๆก็ไหนๆแล้วน้องช่วยพี่หน่อยนะคืนนี้ อาม่าก็ลุกขึ้นไปปิดไฟอีกเมียผมทำท่าจะขอความเห็นจากผมใอ้ผมก็กำลังจะพูด ปรากฎว่าเขาเดินมาถกผ้าเช็ดตัวเมียผมออกขณะที่ลุกขึ้นยืนจะหนีเขาออกแล้ว นั่งลงเลียหีจนเธออ่อนละทวยยอมให้เขาผลักไปนอนที่เตียง ต่อจากนั้นเขาก็วาดลวดลายจนเมียผมร้องเสียงหลง เรียกให้เขาช่วยปลดปล่อยให้อย่างไม่อายขนาดผัวก็อยู่ในห้องด้วย แม้ว่าเธอจะตัวเล็กแต่เธอก็สู้ได้อย่างสุดๆ ผู้ชายก็กระเด้าด้วยชมไปด้วยว่าแน่นว่าฟิตมีความสุขมากเป็นเมียทั้งคืนเลยนะ ผู้หญิงก็รับปากรับคำโดยไม่ถามเลย โอ้ ...อานุภาพของควยทำให้ผู้หญิงกล้าทำอะไรก็ได้จริง ๆแล้วคืนนั้นก็เลยนอนที่นั่น ผมได้เย็ดเมียเขาครั้งเดียวและไม่เร้าใจเพราะเธอไม่สวยอย่างที่บอก ดูเธอก็ไม่ซีเรียส บอกเอาจนเบื่อดีแล้วจะได้มีน้องมาช่วยคั่นเวลาบ้าง ก่อนสิ้นปีเมียเขาโทรมาถามผมว่าสามีเธอมาเยี่ยมหรือเปล่าเพราะเขาว่าจะไปหา ผมเลยเอะใจไม่เจอแต่ก็ตอบเธอไปว่าผมมาธุระต่างจังหวัดเย็นนี้กลับจะดูให้ผม กลับมาถึงบ้านสองทุ่ม ไม่พบเขาแสดงว่าไม่มา เมียยังไม่เข้าบ้าน โทรไปหาเพื่อนเธอที่ทำงาน เพื่อนเธอบอกขอนุญาตลางานครึ่งวันบอกไม่สะบาย เข้าบ้านมาผมถามไปใหนมาเธอบอกไปหาหมอที่คลีนีค ไม่รู้คลีนีคหรือโรงแรม ไม่รู้ว่าหมอฉีดยาให้หรือให้คู่สวิงฉีดให้แต่ผมก็ไม่บอกนะว่าเมียเขาโทรมา เพราะผมจะศึกษาการเปลี่ยนแปลงของหญิงกรณีเจอของใหม่ที่ถูกใจอยู่ ผู้อ่านมีข้อมูลจะแนะนำเพื่อการศึกษาเชิญ

Offline rith

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 04, 2010, 10:53:30 pm
 (6; (6; (6;

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 10, 2010, 05:27:02 pm
thanks....เป็นธรรมดา....ผิดกลิ่นและใหญ่กว่านี่...ทำใจ..อยากลองมังจะได้ป่าว... (03;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 17, 2010, 10:51:18 am
ขอบคุณครับ