close buttonclose buttonclose button
สวิงสองคู่

สวิงสองคู่

เรื่องเสียว · 43252

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 04, 2010, 09:14:57 am
ผม มีเรื่องเล่า เมื่อเดือน ธค.ที่ผ่านมาหลังจากที่เราได้รับ Mail ติดต่อกับเพื่อนสมาชิกหลายคนก็มีคู่จากต่าง จังหวัดได้เดินทางไปถึงจังหวัดที่เราอยู่ตามนัดหมายและเมื่อเราไปรับที่ สถานีเดินรถ และนำไปส่งที่ รร.ที่พักและ ปล่อยให้ทั้งคู่ได้พักผ่อนให้เต็มที่ และนัดหมายกันประมาณ22.น.เราจะไปหาที่ห้องพักซึ่งทั้งสองคนสุภาพเรียบร้อย ฝ่านชายชื่อเล่นว่า นัต ผู้หญิงชื่อว่า น้องอายุ34ปีเท่ากันนัตผิวดำแดงสูงโปร่งน้องผิวขาวอวบน่ารัก เมื่อถึงเวลา นัดหมายเราได้ขึ้นไปรับที่ห้องพักและชวนกันมานั่งฟังเพลงดื่มเบียร์กันใน ค็อปฟี่ช็อบใต้ รร.และได้พูดคุยสอบถาม สารทุกข์สุขดิบตามประสาคนทีเพิ่งเห็นตัวจริงกัน และเพื่อให้หายเขินอาย จนกระทั่งหมดเบียร์กัน4ขวดเกือบเที่ยง คืน จึงชวนกันขึ้นไปยังห้องพักและสั่งเบียร์เพิ่มอีกสองขวดตามแบบฉบับทั่วไป และเจ้าของห้องก็ขอตัวเข้าก้อง น้ำชำระล้าง ร่างกายโดยคุณน้องเข้าไปก่อนระหว่างที่คุณน้องได้เข้าอาบน้ำคุณนัตได้พูดคุย กับผมและภรรยาว่า ขอ ให้เราสนุกกันให้เต็มที่แต่ตัวของเขาและภรรยาบอกว่านี่เป็นครั้งแรก และถ้าผิดผลาดอะไรไปต้องขอโทษล่วงหน้า และคุณนัตชอบแอบมองภรรยาผมบ่อยๆผมสังเกตเห็นภรรยาผมเธอเขินอายเป็นอย่างมาก ถึงแม้ว่าเธอจะเคยทด ลองมาบ้างแล้ว แต่นานๆครั้งมันก็ทำให้เธอและผมตื่นเต้นบ้าง เมื่อคุณน้องอาบน้ำเสร็จก็ออกมาโดยห่อตัวด้วยผ้า ขนหนูผืนเดียวผมเห็นแล้วอดใจสั่นไม่ได้เพราะเธอผิวขาวอวบ ท่าทางยั่วยวนดีดวงตาเซ็กซี่ถึงแม้ว่าจะดูสั่นๆบ้าง ตามประสาคนไม่เคย หลังจากนั้นคุณนัตได้ชวนให้ภรรยาผมเข้าไปอาบน้ำบ้างซศึ่งเธอก็ปฏิบัติโดยดี เปลี่ยนผ้าขน หนูผืนเดียวเข้าห้องน้ำไป ผมจึงสะกิดคุณนัตให้ตามเข้าไป ซึ่งคุณนัตยืนชั่งใจสักพักผมจึงเคาะประตูและดันหลัง คุณนัตให้เข้าไปในห้องน้ำสักครู่ใหญ่ผมและคุณน้องซึ่งนั่งคุยกันบนเตียงได้ ยินเสียงครางเล็ดลอดออกมาจากห้อง น้ำเราทั้งสองจึงชวนกันไปแอบดูที่ห้องน้ำซึ่งไม่ได้ล็อกประตูไว้เห็นทั้งคู่ เป็นเลข69ต่างช่วยกันลงลิ้นให้กันและกัน ทั้งคู่ตัวสั่นบิดตัวไปมาด้วยความเสียวซ่านสักครู่ทั้งสองเห็นเราต่างก็คง เขินอาย จึงลุกขึ้นอาบน้ำให้กันและกันผม และคุณน้องต้องเดินกลับมานั่งที่เตียงอย่างเดิมดูใบหน้าคุณน้องสีแดงอย่าง กับลูกตำลึงสุกผมเองก็มีความรู้สึก ว่ามันเสียวที่น้องหนูเหมือนมีอะไรคั่งที่หัวน้องหนู เมื่อทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำผมจึงรีบเข้าไปห้องน้ำอย่างเร็วเมื่อ ออกมาอีกครั้งก็เห็นภรรยาผมดิ้นทุรนทุรายด้วยความสุข คุณนัตอยู่ปลายเท้ากำลังก้มหน้าก้มตาดูดดื่มน้ำทิพย์จาก แอ่งน้อยของภรรยาผม ส่วนคุณน้องกำลังดูดดื่มนมจากเต้าภรรยาผม ผมเห็นแล้วอดไม่ไหวจึงเดินไปใกล้คุณน้อง และขออณุญาตทั้งคุณนัตและคุณน้องคุณนัตผงกศีรษะขึ้นนิดร้องบอกเต็มที่เลย ครับผมจึงเดินไปโอบหลังคุณ น้องและค่อยใช้มือไปโอบจับส้มโอหวานบีบเคล้นเบาๆและค่อยๆจูบไซ้ซอกคอและค่อย ไต่ไล่ลิ้นบนแผ่นหลังขาว เนียนทำให้คุณน้องอดไม่ไหวต้องปล่อยปากจากเต้าภรรยาผมหันหน้ามาทางผม ผมจึงประกบปากดูดลิ้นอันอ่อน นุ้มจากคุณน้องและค่อยๆลดระดับต่ำลงไปที่ทรวงอกอัยขาวผ่องถึงเม็ดทับทิมจะ คล้ำนิด แต่ก็น่าดูดดื่มซึ่งทำให้คุณ น้องร้องครางออกมาลั่นห้องซึ่งพอกับเสียงภรรยาผมเพราะ คุณนัตแกเล่นตอกเสาเข็มลงในหลุมของภรรยาผม ตอกเข้าตอกออกอยบ่างไม่ยอมหยุดนิ่งไม่ยอมหยุดพักเครื่อง ส่วนผมเห็นแล้วมันทำให้เกิดความรู้สึกที่ยากบรรยาย จึงหันไปดูดดื่มน้ำทิพย์ในแอ่งของคุณน้องจนทำให้เธอร้องไม่เป็นภาษา ตัวบิดเป็นเกลียวผ้าปูที่นอนถูกดึงด้วย เล็บมือน้อยๆ ด้วยยความเสียวซ่าาน ผมเองก็แทบจะทนไม่ไหวด้วยเสียงร้องภายในห้องซึ่งไม่ทราบว่าเป็นเสียง ของใคร ผมจึงต้องดึงเจ้าหนูออกมาเพราะมันตื่นจนไม่สามารถจะหลับลงได้ แล้วค่อยสอดใส่เข้าไปชมธรรมชาติ ในถ้ำน้อยของคุณน้อง ซึ่งมันสามารถแหวกว่ายฝ่าผนังถ้ำเข้าไปอย้างไม่ยากเย็นนักเพราะมีน้ำภายใน ถ้ำช่วยนำพา ให้เจ้าหนูบุกฝ่าเข้าไปได้จนเจ้าหนูพุ่งชนผนังถ้ำเสียงดังกึกหลังจากนั้นมัน ก็เข้าๆออกๆ ถ้ำน้อยคุณน้องจนกระทั่งคุณ น้องร้องกรีดออกมาพร้อมกับเจ้าหนูน้อยพ่นน้ำเข้าไปในถ้ำน้อยของคุณน้องที่ น้ำแตกออกมาจากถ้ำเหมือนกันหลัง จากพายุสวาทผ่านพ้นไปสักครู่ใหญ่ พวกเราก็เริ่มกันใหม่อย่างมีความสุขเปลี่ยมล้น เหมือนโลกนี้ทั้งโลกเป็นของเรา ทั้ง4คนและไม่เคยลืม Web และทีมงานที่ช่วยส่งความสุขที่หาไม่ได้ให้กับพวกเราอย่างสุดๆไปเลย ขอขอบพระ คุณมา ณ โอกาสนี้อีกครั้ง

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 10, 2010, 05:42:40 pm
thanks...ขอแจมด้วยคู่สิ 3 คู่เลย..ติดต่อมาน่ะ

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 10, 2010, 05:44:06 pm

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 17, 2010, 10:43:49 am
ขอบคุณครับ

Offline นายตัวดำ

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: December 29, 2010, 08:04:22 pm
 (23; (23;