close buttonclose buttonclose button
BUS OF LOVE 4

BUS OF LOVE 4

เรื่องเสียว · 29009

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:21:03 pm
“ อืม......นุ่มหว่ะหยุ่นๆดีด้วย ” ไม่น่าเชื่อเลยนะขนาดตั้งใจ “เน้น”หน้าอกอย่างเมามันแบบนี้เธอยังคงเฉยอยู่ได้ รู้งี้ตอนยืนน่าจะ “บดขยี้” หัวไหล่ของสาวเจ้าซะหน่อยคงจะดีหรอกวะ....... อ๊ะๆอย่าเพิ่งงงครับเพราะตอนนี้หลังจากเบียดเสียดเดินซื้อของที่จตุจักรจนเย็นและนั่งอยู่บนรถป.อ.กับเป้าหมายซึ่งกำลัง “ร่วมกิจกรรมอันโปรดปราน ”หากคาดการณ์ไม่ผิดเรือนร่างอันอวบอิ่มตามประสาสาว “ท้องอ่อน” ราวๆสี่ซ้าห้าเดือนสังเกตจากชุดคลุมท้องแบบแขนกุดสีเนื้อลายสก็อตเนื้อผ้าบางเบาอันปกคลุมเรือนร่างขาวผ่องเจ้าของใบหน้าเรียวยาวดวงตากลมโต ซึ่งตั้งหน้าตั้งตาอ่านหนังสือแม่และเด็กอยู่ข้างกายผมนี้ “เชื่อ” เลยครับว่าอย่างน้อยเธอคงพอจะ “รู้ตัว” ในการล่วงเกินของปลายศอกที่หักงอกางออกด้านข้างด้วยความจงใจกำลังเสียดสีอยู่ด้านข้างเต้าคู่งามแน่ๆ เห็นแวบๆว่ามีการละสายตาลอบมองมาฝั่งผมอยู่ประปรายยามเกิดการถูไถจนบางครั้งมัน “เกินเลย” ข้อศอกไปค้างแหมะอยู่กลางบัวตูมข้างขวาแล้วค้างเติ่งแถมบดบี้เบาๆลงตรงกลางแล้วจากการเคลื่อนมือขวาของเธอให้ต่ำลงจนคล้ายๆเป็นการ “เปิด” ทางในการรุกล้ำแต่โดยดีอย่างนี้ เชื่อแล้วล่ะครับกับทฏษฎี “คนท้องนั้นมักจะมีความต้องการทางเพศสูงกว่าทั่วๆไป” อ้าวลองตรองดูสิครับกว่าจะเริ่มมี SEX กับแฟนได้เนี่ย ดีไม่ดีผมว่าไม่ใช่แค่เพียงสาม-สี่เดือนแรกตามที่ว่ากันหรอกนะครับ ดีไม่ดีหลานคนอาจจะล่วงเลยไปจนคลอดเลยก็มี แล้วทีนี้หากได้รับการกระตุ้นตรงจุด “กำหนัด” เข้าไปอะไร กับความชอบ/อารมณ์ที่ห่างหายไม่พบพานมานานอย่างนี้ ร้อยทั้งร้อยยังไงก็ต้องปล่อยตัวปล่อยใจตามน้ำกันเป็นแถบๆ อ๊ะๆ..!แต่อย่าเพิ่งเหมารวมว่าทุกคนจะชอบนะครับ เพราะผมยังจำเหตุการณ์เมื่อเดือนก่อนได้เลยใครจะไปคิดล่ะฮะว่ากำลังบดขยี้บั้นท้ายอย่างเมามันอยู่ดีๆเจ้าหล่อนดันสะบั้นหน้าทำปากเบ้ส่งเสียงจิ๊-จ๊ะพร้อมหันหน้าไปหาผู้ชายร่างยักษ์ที่ข้นมาด้วยกันทันที จนผมต้องถอย “เด้งบั้นเด้า” ออกห่างพร้อมเอนตัวเอาด้านข้างเข้าหาหล่อนและฟอร์มล้วงมือถือออกจากกระเป๋าเพื่อให้ดูคลายว่าที่มันโดนก้นเธอน่ะมันมือถือนะไม่ใช่. “....” โธ่คุณใครจะไปรู้ล่ะว่าเธอไม่ชอบเห็นยืนนิ่งๆไม่ขยับอย่างนั้นน่ะ ดีนะผมเก็บพิรุธได้พอตัวไม่งั้นไอ้เสี่ยวหน้าเหลี่ยม(แฟนเธอน่ะ) มีหวังตะเพิดไล่เตะผมแน่ๆ เชื่อมั๊ยครับตั้งแต่นั้นเป็นต้นไม่รู้ทำไมอยากลอง “เล่น” กับสาวท้องจริงๆดูสักครั้ง จะว่าอารมณ์ค้างก็คงจะใช่ นึกดูสิเนื้อแน่นๆอวบๆสะโพกผายๆเอาน้องหนูไปถูแล้ว “มุด”เข้าร่องกลางได้ง่ายๆ ส่วนหน้าอกไม่ต้องพูดครับมันเบ่งบานชูช่อล้นหลามมากกว่าเก่า ยิ่งพอได้คุยกับเพื่อนตัวดีที่เมียมันท้องอยู่มันบอก “เย็ดมันโคตรๆกว่าตอนได้กันใหม่ๆซะอีก” อันนี้หากอยากทราบว่าเป็นยังไงคงต้องตัวใครตัวมันล่ะครับ ผมช่วยไม่ได้แน่นอน เข้าเรื่องกันต่อดีกว่าทีนี้พอผมสบโอกาสเห็นเธอที่นั่งข้างกายผมตั้งแต่ยืนรอรถอยู่ตรงป้าย กับความอวบอิ่มของ “พวงเนื้อ ” ที่มองเห็นทรวดทรงชัดเจนจากการยืนย้อนแสงจนเนื้อผ้าบางๆมิอาจสกัดกั้นการส่องทะลุของแสงยามเย็นทำให้พอคาดเดาถึงส่วนโค้งของอะไรๆภายใต้ร่มผ้าได้ชัดเจนยิ่งในจังหวะยกหนังสือขึ้นมาบังแดดไม่ให้แยงตาและถือค้างอยู่อย่างนั้นแล้ว จาก “ช่องว่าง”ขนาดใหญ่ของชุดคลุมท้องแบบแขนกุดคว้านลึกซึ่งปราศจากซับในใส่อยู่ข้างในเหลือไว้เพียงยกทรงสีเนื้อตัวเล็กคอยโอบอุ้มสองเต้าขาวๆขนาดเกินตัวตามประสาคนท้องแบบนี้ ความสมบูรณ์ของผิวกายบริเวณตั้งแต่หัวไหล่ไปรักแร้ปล่าวเปลือยไปจนถึงเนินเนื้อหน้าอกอันอ่อนละมุนมีเลือดฝาดพาดผ่านไปทั่ว แค่ผมก้าวขาเดินถอยร่นไปยืนฉากอยู่ด้านหลังแค่ครึ่งก้าวเท่านั้นเต้า“ทั้งใบ”ของสาวเจ้าก็อวดโฉมให้เห็นเต็มๆตา ยิ่งมีอดีตฝังใจอยู่และพอมาเจอแบบนี้เข้า “กำหนัด”ก็แตกซ่านจนสัมผัสถึงความชื้นตรงส่วนปลายทันที ดังนั้นถึงแม้ว่ารถที่เธอขึ้นมันไม่ได้วิ่งกลับไปห้องพักผมแต่อย่างไร แต่มันก็ “แน่น” จนเห็นเงามืดทมึนบนรถยังไงซะจะปล่อยให้ “เป้าหมายดีๆ” อย่างนี้มันพลาดไปได้อย่างไร โดยหลังจากการตามติดจนสามารถมายืนเคียงข้างเบาะนั่งของเจ้าหล่อนซึ่งมีผู้ใจดีลุกให้นั่งตามธรรมเนียมลอบมองดูนมจากคอเสื้อที่คว้านลึกลงไปเพลินๆและกำลังจะ “ลงมือ” หันเอนตัวเข้าหาอยู่นั้นเบาะข้างหน้าต่างดันว่างขึ้นมาซะฉิบ เธอเลยเขยิบเข้าไปนั่งแทน “ยังไงไม่รู้นั่งก่อนแล้วกันวะ” และเรื่องราวต่อจากนั้นก้เป็นตามที่กล่าวมาเบื้องต้นนั่นเอง “หูย...โดนไปขนาดนี้ยังเฉยใช่มั๊ยงั้น...” ในเมื่อเธอยังเฉยต่อการกระทำของผมดังนั้นการ “ย่ามใจ” ที่จะลุกล้ำให้มากกว่านี้จึงเริ่มตามมาเป็น STEP ตั้งแต่การ “ขยับ” ข้อศอกให้มันถองหน้าอกเธอมากขึ้นๆ จนเรียกได้ว่าขณะนี้ซีกซ้ายของผมแทบจะวางแหมะอยู่กลางลำตัวเธอข้อศอกยังคงขยี้เน้นหน้าอกขนาดมหึมาต่อเนื่องจนรู้ซึ้งถึงความหยุ่นของก้อนเนื้อขนาดใหญ่ยุบเข้า-ยุบออกตามจังหวะการ “ดุน” และเมื่อรู้สึกเบื่อๆในท่าทางที่เหมือนเดิมบางครั้งยังเปลี่ยนมาขยับ ข้อศอกให้มันถูไถป่ายจากซ้ายไปขวาข้ามไปอีกฝั่งก็ยังที ส่วนฝ่ามือนั้นเอาไปวางเกยป้วนเปี้ยนบริเวณหน้าขาและค้างอยู่อย่างนั้นก่อน จนเมื่อเห็นถึงความนิ่งเฉยไม่ยินดียินร้ายแต่อย่างไร จึงเพิ่ม “ดีกรี”ให้มันร้อนแรงอีกสักหน่อย โดยเปลี่ยนมาพลิกฝ่ามือวางแนบลงบนตักจากนั้นใช้การเคลื่อนไหวของรถค่อยๆคืบคลานจนฝ่ามือสามารถสัมผัสถึงไออุ่นที่ครุกรุ่นขึ้นมาจากความอวบอิ่มของท่อนขาด้านบนได้เต็มรัก “โอ้ว....ขนาดนี้แล้วยังนิ่งอีกอ่ะ ” “อึ๊บ” เสียงกระแอมหลุดพ้นจากลำคออันงามระหงส์เบาๆพร้อมขยับท่าทางปิดหน้าหนังสือลงมากองไว้บนหน้าตกเหนือมือผมเหมือนไม่รับรู้ถึงส่วนเกินที่กำลังเกาะกุมร่างกายเธอแต่ประการใด โอ้ถึงแม้จะเป็นเพียงรอยยิ้มเล็กๆตรงมุมปาก ซึ่งอาจเป็นเรื่องปรกติของคนสองคนที่ต้องมาผจญอยู่บนรถคันเดียวกันก็ตามที แต่สำหรับผมแล้วมันหมายถึง “สัญญาณ” ไฟเขียวครับ “อุ๊บส์....” เสียงใสๆเล็ดลอดจากริมฝีปากบางๆที่ฉาบทาด้วยลิปติกสีแดงสดเนื้อเนียนอีกครั้ง ในขณะที่ผมเพิ่มน้ำหนักในการบีบของฝ่ามือข้างนั้นเพื่อการเช็ค RE-EFFECT หรือปฏิกิริยาตอบสนองให้แน่ใจอีกครั้งแต่คราวนี้หลังจากการคลายมือออกเบาๆกับพบกับสิ่งเร้าอันใหม่ เพราะคราวนี้คุณเธอเล่นหลับตาพริ้มเหมือนจะหลับ “น่านนน....คงจะเหนื่อยหรือไม่ก็.......”และในเมื่อทุกอย่างมันลงล็อคตามปราถนาจากเรือนร่างของเด็กมหาลัย’หญิง-ชายคู่หนึ่งซึ่งกำลังยืนสัพยอกตามประสาคนรักอยู่ข้างกายผมในท่วงท่าที่ฝ่ายหญิงยืนพิงพนักแล้ว “หันหน้า”เข้าหาผมทำให้การบดบังสายตาเป็นไปได้ด้วยดี แถมหยอกเอินขนาดนี้ไม่มีวันซะหรอกที่จะหันเหความสนใจมาทางผม “เอาวะไหนๆก็ไหนๆล้วงแม่งเลยดีกว่า” คิดได้ดังนั้นจากการลูบไล้ของฝ่ามือซึ่งกำลังเดินทางสำรวจพื้นที่บนเรือนร่างบริเวณท่อนขาของเจ้าหล่อนจึงหันเหเปลี่ยนทิศทางลงลึกจู่โจมเข้าสู่เนินหน้าท้องด้านล่าง แต่มันไม่ได้ง่ายอย่างที่คิดหรอกนะ เพราะไหนจะเจอกับขนาดอันใหญ่โตของท้องโตๆทีคำนวณแล้วไม่น่าจะต่ำกว่าห้าเดือนหย่อนคล้อยลงมาบี้แบนติดกับหน้าขาอันจัดเป็นอุปสรรคสำคัญ มาขวางกั้นไม่ให้รุกล้ำเข้าไปมากกว่านี้ แถมพอผมออกแรง “ขืน” เหยียดปลายนิ้วออกไปจนโดนกับทุ่งนาสามเหลี่ยมอย่างแน่ใจว่าใช่แล้ว ยังไงมันก็โดนเพียงแค่ปลายนิ้วนาง+ก้อยเท่านั้นเอง อีกทั้งท่าทางของผมตอนนี้ที่เหยียดแขนบิดลงจนสุดมือไปคุดคู้อยู่หน้าขาคนนั่งข้างอย่างนี้มองยังไงมันก็ผิดสังเกต ถึง “เธอ”จะเล่นด้วยก็ตามทีแต่จะดันทุรังต่อคงไม่ไหวหรอฮะ ดีมี่ดีเผื่อเด็กคู่นั้นมันละสายตามาเป็นเรื่องแน่ๆ “เอาไงดีวะ...อืม....” อ้าวแขนเสื้อเปิดอยู่ ความขาวของโนมเนื้อที่ยกทรงมิอาจห่อหุ้มได้หมดมันปลิ้นทะลักออกมายั่วยวนสายตาอยู่ด้านข้างห่างออกไปเพียงไม่กี่นิ้ว “เฮ้ย...และไอ้ที่ดุนๆอยู่ตรงหัวไหล่กูนี่หวังว่าคงไม่ใช่.....หรอกนะ” แหมท่านก็คนมันเคยๆนี่ยังไงก็ต้องกลัวไว้ก่อน “เฮ้อ...โล่งอกไปที” เพราะไอ้ที่มันกำลัง “บด” กับหัวไหล่ขวาของผมต่อเนื่องเป็นจังหวะๆ บางครั้งยังรู้สึกว่าจะดุนสู้อยู่นี่พอหันไปดูนั้นมันเป็นท่อนกลางลำตัวของเด็กสาวยืนพิงโดยมีการโอบรัดหลวมๆของแฟนเค้าอยู่ด้านหลังฮะ ทำให้ยิ่งฝ่ายชายเล่นหนักเท่าไหร่ดูเหมือนเนินหน้าขาของเธอก็ยิ่งโดนผมแรงเท่านั้น “เออเฮอะ ขนาดเป็นหนั่นเนื้อโดนฉิวเฉียดแบบนี้เรายังรู้ตัวเลยนี่หว่า แล้วถ้าเป็นดุ้นแข็งๆล่ะมันก็ยิ่งรู้เข้าไปใหญ่สิวะ ” “แต่....เอ๊ คิดอีกที เธอก็ยืนตั้งนานแล้วนิ ทำไมเราไม่รู้สึกอ่ะ อย่างว่าแหล่ะสภาพแวดล้อมพาไปใครจะไปคิดเนอะ” “น่าน.....ยิ่งคิดก็ยิ่งโดน หล่อนไม่รู้ตัวเลยรึไงวะ” ช่างเหอะแบบนี้ก็ได้ฟิลไปอีกแบบ....ไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ หันกลับมาตรงคนท้องอีกครั้งที่กำลังหลับใหล (มั๊ง) หัวสั่นหัวคลอนตามการเคลื่อนไหวของรถเมล์ที่ค่อยๆคืบคลานหักเลี้ยวเข้าวงเวียนอนุเสาวรีย์ “ชิชะ....เป็นไปตามคาด” เพราะในจังหวะตัวรถวนซ้ายด้วยความเร็วพอสมควรนั้น ด้วยแรงเหวี่ยงหนีศูนย์กลางทำให้หัวของเจ้าหล่อนตกพิงมาอิงแอบอยู่ข้างไหล่ซ้ายและค้างเติ่งอยู่อย่างนั้นช่วยให้มองเห็นสองเต้าขาวเนียนแน่นๆที่เบียดเสียดอยู่ใต้เนื้อผ้าจากคอเสื้อชุดแสคที่คว้านลึกได้ถนัดตามากขึ้นแถมแขนขวาของเจ้าหล่อนยังร่นไปข้างหลังตกลงข้างลำตัวช่วยให้การ “บดขยี้” มันสะดวกขึ้นแล้ว ท่าทางใกล้ชิดระหว่างสองเราแบบนี้ทีผมเลื่อนเอามือไปวางอยู่บนขาอ่อนด้านบนจึงดูคล้ายๆกับมาด้วยกัน “สวีทกันจังเลยเนอะ .....” เสียงจากสาวน้อยตาใสเอ่ยออดมาให้ได้ยิน “ไง...อิจฉาเค้าหรอ” ฝ่ายแฟนพูดบ้าง “บ้า...แต่ก็น่ารักดีนะ ดูสิพัดให้แฟนเค้าด้วย” อิอิ....อย่าเพิ่งงงๆครับ เพราะตอนนี้เผมกำลังหยิบเอาผ้าเช็ดหน้าเพื่อซับเหงื่อแต่เมื่อได้ยินคำพูดของคู่รักเมื่อกี้แล้ว จึงเอามันมาพัดวีเบาๆแถวๆใบหน้าของเจ้าหล่อน ทำอย่างนี้ไม่ใช่อะไรหรอก กะว่าจะตัดปัญหาเรื่องการกระทำใดๆในขั้นตอนต่อไปไม่ให้เป็นข้อสงสัยครับ ในเมื่อทุกอย่างลงตัวแล้วเลยเปลี่ยนเอา “มือขวา”สอดลอดแขนซ้ายที่ยังค้างเติ่งอยู่บนร่างเธอโดยมีหน้าอกหล่อนเป็นจุดมุ่งหมายซึ่งถ้านี้หากมองผิวเผินคล้ายๆกับว่าผมกำลังกอหน้าอกตัวเองอยู่ แต่แทนที่ฝ่ามือขวาจะอยู่แนบชิดกับรักแร้ตัวเองดังปรกติวิสัย กลับกลายเป็นสัมผัสแผ่วเบาตรงหน้าใจของคนนั่งข้างนั่นเอง “เนื้อๆเลยฮะไม่มีฟองน้ำมากวนใจ ช่างเด้งสู้มือซะเหลือเกิน” นี่ขนาดเพียงแค่แตะๆกดปลายนิ้วตรงด้านข้างเต้าเท่านั้นนะ “ทั้งใบเลยดีกว่า” เมื่อคิดได้จากการแตะเลยเปลี่ยนแปรเป็น “เกาะกุม” เต็มมือดีครับมันหยุ่นๆมือมากขนาดผายนิ้วทั้งห้ากางออกสุดๆยัง “ล้น” แรกๆท่านี้ที่ผมจำเป็นต้องสอดมือขวาเหยียดออกไปให้สุดนั้นมันตะขิดตะขวงใจยังไงชอบกล “กลัวไปหมดว่าเธอจะโวยวายมั๊ย “ “บิดตัวเอนอย่างนี้มันฝืนปรกติยังไงชอบกล” “ซบเลยดีกว่า” นับว่าเป็นความคิดที่ถูกทางมากเลยอ่ะ เพราะนอกจากมือทั้งสองของผมจะจับต้องซุกซอนตามร่างกายได้ “ถนัด” ทั้งการบีบเค้นเบาๆของปลายนิ้วถูไถสะเปะสะปะทั่วหน้าอกเธอได้ตามอำเภอใจในแบบมีแขนอีกข้างบดบังสายตาภายนอกได้มิชิดกว่าเดิมแล้ว กลิ่นกายซึ่งปนเปด้วยกลิ่นเหงื่อกลับระคนขึ้นมากลายเป็นแรงผลักดันให้กำหนัดมันพลุกพล่านจน ท่อนเนื้อแข็งๆสร้างความฉ่ำเยิ้มอยู่ทั่วลำกล้องมันดุนเป้ใบใหญ่ที่ผมวางปิดไว้บนหน้าขาตัวเองจนกลายเป็นความอึดอันหาทางระบายออก....แต่คงไม่ง่ายเหมือนทุกครั้งหรอกนะรู้งี้ไม่น่าใส่กางเกงสปอร์ตผ้าร่มขาสามส่วนแบบนี้มาเลย ถึงแม้จะเย็นโล่งเพราะปราศจากการห่อหุ้มของชั้นในซึ่งตั้งแต่รู้ว่ามันเป็นตัวขวางในการประกอบ “กามกิจ” จนเดี๋ยวนี้ผมเลิกใส่ไปแล้วก็ตามที แต่จากความยาว+ขนาดช่องของขากางเกงจึงเป็นไปไม่ได้เลยที่จะล้วงควักเอาน้องหนูออกมา “เล่น”เหมือนทุกครั้ง ทำให้ “การไปสู่สวรรค์” ในครั้งนี้ได้แค่เพียงแต่เอามือซ้ายถอยห่างจากหน้าขาหล่อนมาล้วงเข้าไปจับ/คลึงดุ้นเนื้อภายนอกกางเกงเล่นแทน “เออเฮอะ...เสียวไปอีกแบบอ่ะ” อ้าว.....ไม่เชื่อก็ลองหากางเกงบอลแบบไม่มีซับในมาใส่แล้วลองคลึงเจ้าหนูเล่นดูสิครับ รับรองว่าทั้งความลื่นของเนื้อผ้าที่บางเบาผสานกับน้ำหล่อลื่นที่มันชุ่มอยู่เต็มหัวโดยที่มืออีกข้างยังยังทำหน้าที่ลูบไล้หน้าอกอันใหญ่โตอยู่อย่างนี้ผมว่ามันเสียวพอๆกับการ “ชัก” เลยครับ และจากความพยายามของผมที่ค่อยๆเอนตัวออกทางด้านนอกเอจะได้รับรู้ถึงการบดจากโหนกเนื้อของเด็กสาวที่กำลังคุยกับแฟนอย่างออกอรรธรสจน “ลืม” ไปว่าช่วงล่างด้านหน้าแถวๆหว่างขาเธอกำลังแนบชิดติดกับหัวไหล่ผมอยู่แม้แต่น้อย ทำให้ร่างกายของคนท้องซึ่งตอนนี้เอียงกระเท่เร่เอาหัวซบลงตรงบ่าในมุมที่ต่ำกว่าเมื่อกี้ จึงหลับสบายผ่อนคลายไปกับแอร์เย็นๆ มุมนี้ถึงแม้มือผมจะไม่สามารถล้วงเข้าไปตรงช่องว่างระหว่างแขนเสื้อได้ถนัด แต่อย่างน้อยจากการสำรวจของปลายนิ้วที่ลูบไล้เนื้อแท้ด้านข้างเต้าและกำลังหาทางมุดเข้าไปในยกทรงอยู่นั้น จัดเป็นตัวเร่งให้การ “กระตุก”ส่วนหัวของลูกชายใต้กางเกงของข้อมือซ้ายเพิ่ม SPEED ให้มากขึ้นๆ มากขึ้นๆ ทำให้พุงของเธอที่แนบชิดติดกับข้อศอกผมมันสั่นเป็นจังหวะเร็วขึ้นๆ ตามไปด้วย จนกระทั่งความเสียวจากส่วนปลายเริ่มขยายออกมาบั้นเอวก่อน “วิ่ง”ไล่ลงตรงปลายขา อันเป็นสัญญาณถึง “ทำนบ” ใกล้จะแตกแล้ว ไม่น่าเชื่อเลยครับถึงขนาดนี้แล้วทั้งคนท้องกับสาวน้อยยังไม่รู้สึกตัวใดๆอีกทั้งๆที่ตอนนั้นร่างกายอันสั่นเทาซึ่งเกิดจากการ “ช่วยตัวเอง” ถึงขนาดที่มองเห็นตัวเป้ใบใหญ่มันเพยิบๆอย่างนั้นแท้ ๆแต่ชั่วโมงนั้น ผมไม่สนใจใดๆทั้งสิ้นในหัวสมองมุ่งหมายเพียงแต่การสาวให้เร็วขึ้นๆและเร็วขึ้นส่วนมือขวาก็สาละวนกับติ่งไตตรงส่วนยอดนอกยกทรงไปพร้อมๆกันจนกระทั่ง.......กลั้นความรู้สึกเอาไว้ไม่ไหวเลย “ยินยอม”ปล่อยให้น้ำกำหนัดมันฉีดพ่นออกมากระจายเต็มเป้ากางเกงเกิดเป็นความเปียกชื้นแบบอุ่นๆเปรอะเต็มหน้าขา “เฮ้อ....เสร็จจนได้เลยกู” และเมื่อความเหนียวของน้ำคาวมันเริ่มไหลย้อยลงข้างๆจนต้องรีบบีบหน้าขาให้แน่นเป็นการสกัดเอาไว้อย่างนั้น แต่ก็นะนึกไม่ถึงเลยว่าการเสียวกับคนแปลกหน้าของผมในครั้งนี้มันไม่ได้สะดวกง่ายดายเหมือนก่อนเพราะต้องนั่งเกร็งบีบขากลัวมันไหลย้อยออกมาส่งกลิ่นแปลกปลอมให้คนอื่นรู้เป็นจนกระทั่งรถมันถึงแถวๆบางพลัดผู้คนบนลงไปเยอะแล้วถึงจะรีบโดดผึงลงมาข้างล่างหามุมมืดเช็ดเนื้อเช็ดตัวเก็บรายละเอียดให้เรียบร้อยรวมเวลาทั้งสิ้นแล้วก็เกือบๆยี่สิบนาที เล่นเอาขาชาเดินเกือบล้มเลยอ่ะ แต่หากเทียบกับการเก็บเกี่ยวประสบการณ์ที่อาศัยลูกชุนมุนช่วงคนลงเยอะๆแล้วใช้มือขวา “ล้วง” เอาความเหนอะไปฝากฝังแสดงความเป็นผัว (ทางอ้อม) ละเลงป้ายเห็นเป็นก้อนเมือกเกาะติดอยู่กับเนื้อหน้าอก โอ้....มันช่างเป็นอะไรที่สวยงามแถมแสดงถึงความสำเร็จในครั้งนี้ได้เป็นอย่างดี อ้อก่อนลงมองซ้ายมองขวาเห็นว่าผู้คนบางตาในละแวกที่ผมนั่งมันไม่มีใครแล้วยังเอาฝ่ามือไปบีบเค้นเคล้าคลึงก้อนเนื้อใต้ร่มผ้าทั้ง “สองฝั่ง”แบบเต็มมือจนเธอ “สะดุ้ง”ฟื้นสภาพจากการหลับใหล “เอ่อ...ผมจะลงแล้วครับ” “….” เธองงๆครับแบบว่ายังสงสัยว่าทำไมผมถึงพูดกับเธออย่างนั้น “แบบว่าถึงบางพลัดแล้วฮะ กลัวว่าคุณจะหลับไม่รู้เรื่องน่ะ ” “อ๋อหรอคะ ขอบคุณค่ะ” อิอิ...นี่ถ้าเธอรู้ว่าในช่วงเวลาที่ผ่านมาราวๆชั่วโมงครึ่ง “โดน” ผมตักตวงความสุขบนเรือนร่างมากขนาดนี้ คุณว่าเธอยังคงจะยิ้มส่งตอนผมลงรถเหมือนเมื่อครู่อยู่รึปล่าวครับ...

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: August 11, 2010, 03:41:47 am
Thanks krub.

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: August 12, 2010, 04:48:14 pm
 (1;