close buttonclose buttonclose button
รสสวาทสี่สาว

รสสวาทสี่สาว

เรื่องเสียว · 46471

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 01, 2010, 10:23:11 am
คืน นี้ผมออกไปกับแฟนและพี่ๆของแฟน วันนี้วันเกิดพี่โอ เค้าพาไปเลี้ยงที่ผับแห่งหนึ่ง ผมมีหน้าที่เป็นคนขับรถ เอารถพี่กุ้งไปคับ เป็นรถแวน (เซฟโรเลต ซาฟิร่า) คับ ไปกัน 5 คนรวมผมด้วย ผู้หญิงหมดเลยผมผู้ชายคนเดียว ผมต้องตระเวนไปรับเพื่อนๆของพี่ กว่าจะรับครบเกือบ 2 ทุ่ม เหมือนทุกคนนัดกันเลย ใส่ชุดแซกสั้นมาทุกคนเลย พอถึงผับก้อไปกินดื่มกันสนุกสนาน เพื่อนๆพี่เค้าชวนผมกินเหล้า แต่อ้างไปว่าผมต้องขับรถ ผมเลยเป็นคนที่ไม่กินเหล้าคนเดียว ก้อกินกันไปเรื่อยจนตี 2 ผับก้อปิด พี่ๆแต่ล่ะคนเมากันพอสมควร รวมทั้งแฟนผมด้วย พี่โอ บอกว่า ไปคาราโอเกะ กันต่อดีกว่า ทุกคนเห็นด้วยแต่แฟนผม ไม่ไหวแล้วจึงขอตัวกลับก่อน ผมจึงขับพาสาวๆไปร้านคาราโอเกะ ร้านนี้ใหญ่พอสมควร มีห้อง VIP ด้วย พี่โอ เปิดห้อง VIP พอผมรู้ห้องผมจึงพาแฟนกลับไปส่งที่บ้าน แฟนผมพอขึ้นรถได้ก้อนอนเลย เธอนอนได้เอ็กซ์มาก ขาของเธอถ่างออก ปล่อยแขนลงไปข้างเบาะจนชุดแซกที่เธอใส่รัดนมแน่น ผมมองเห็นหัวนมเลยคับ ผมนึกว่าเธอไม่ใส่ยกทรงมามั้ง พอเอามือซ้ายล้วงไปในกระโปรง เธอไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ผมปลุกเธอขึ้นมา "นี่ไม่ใส่ชั้นในเลยเหรอไง" ผมถามเคืองๆ ผมห่วงแฟนผมมากคับ แทบไม่อยากให้ใครมองเลย "ก้อ....พี่โอเค้าไม่ให้ใส่ไป ทุกคนเลย ถ้าใครใส่ไปจะไม่เลี้ยงเหล้า" เธอตอบงัวเงียๆ แล้วเธอก้อหลับไป พอถึงหน้าบ้านผมก้อเรียกเธอแต่เธอไม่ตื่น ผมเลยพยุงเธอลงมาจากรถ ตอนลงเธออ้าขากว้างมากจนชายกระโปรงร่นขึ้นไปเห็นหอย!!!เธอเลย ผมเลยพยุงเธอออกมาปิดประตู โดยให้เธออยู่ข้างหน้าหันหลังให้ผม ผมใช้มือซ้ายพยุงเธอ แถวๆใต้นม พอปิดประตูเสร็จผมก้อนึกอะไรบ้างอย่าง ถ้าเอาแฟนผมตรงนี้คงเสียวดีนะ ผมไม่รอช้ามือขวาผมล้วงไปใต้กระโปรงลูบหอย!!!เธอ หอย!!!เธอเปียกอยู่แล้ว มือซ้ายบีบนมเธอเค้นจนหัวนมตั้งดันชุดปูดออกมา ผมรูดซิปกางเกงยีนส์ลงควักกล้วย!!!ผมออกมาจากกางเกง ดันเธอไปติดข้างรถ ถกกระโปรงเธอขึ้น จับเธอถ่างขาออก แล้วผมก้อเอากล้วย!!!ยัดใส่ในรูหอย!!!เธอ "อ้า.....ทำ....อะ..ไร....อู้ย" เธอคราง ผมเริ่มซอย เธอเงียบไปแล้ว ผมเอาเธอต่อ ปับ ปับ ปับ ปับ ผมซอยไปเรื่อยๆ แล้วผมก้อได้ยินคนเดินออกมา "อ้าว...ไม่เข้าบ้านหล่ะ" แม่เธอนั้นเองพอดีตรงหน้าบ้านเธอค่อนข้างมือ ผมจึงทำเป็นพยุงเธอ "เมาหลับแล้วคับ เดี๋ยวผมพาขึ้นไปเอง" ผมบอกแม่ กล้วย!!!ผมยังแช่อยู่ในหอย!!!เธอ "อืม..งั้นแม่ไปนอนก่อนนะ" แม่บอกแล้วก้อเดินเข้าบ้านไป ผมเลยพยุงเธอเดินทั้งหยั่งงั้น พอเดินทีกล้วย!!!ผมก้อดันที เสียวมากเลยคับ ยิ่งตอนเดินขึ้นบันไดยิ่งเสียวใหญ่เลย ผมแทบจะแตก ตรงนั้นเลย พอเข้าห้องเธอ ล็อคห้องแล้วผมก้อให้เธอนอนคว่ำกับที่นอนผมขึ้นไปคร่อม พอได้ที่ผมเริ่มเอาต่อ "อือ...อือ....อือ...อ้า....อ้า..."เธอคราง ผมเริ่มเร่งซอยจนผมแตกผมยัดเข้ารูหอย!!!เธอเต็มๆเลย ผมนอนทับเธออย่างงั้น แล้วมือถือผมก้อดัง พี่เค้าโทรมาตามให้ไปส่งเพื่อน ผมเลยลุกขึ้นมาเอากล้วย!!!ออกจากรูหอย!!!แฟน น้ำผมไหลย้อนออกมาเปื้อนหะมอย!!!แฟนผม ผมเอาชายกระโปรงปิดตูดเธอ แล้วก้อห่มผ้าให้ เปิดแอร์ แล้วผมก้อหอมแก้มเธอ "ฝันดีนะ" ผมกระซิบ "อืออ"เสียงเธอตอบรับเบา ผมออกจากห้องล็อคห้องเรียบร้อย ผมก้อรีบขับรถไปรับพี่ๆ พวกพี่ๆออกมารอหน้าร้าน แต่ล่ะคนนี่เหล้าแอ๋ พอรับขึ้นมาเธอก้อหลับกันหมดปล่อยผมขับรถคนเดียว แต่ท่าพวกเธอนอนกันนี่น่าเอามาก พี่โอนั่งหลังซ้ายนอนถ่างขาเห็นหอย!!!เลยครับ เปิดไฟดูหน่ะ พี่กวางนั่งซหลังขวานอนเรียบร้อยกว่าขาติดกัน แต่ชุดแซกเธฮตรงสายคล้องไหล่หลุดลงมาตามแขน จนเห็นหัวนมได้ชัดเลย พี่กุ้งเจ้าของรถนั่งหน้า นอนเอียงมาทางผมชุดเลยเปิดออก ผมมองจากด้านบนเข้าไปเห็นสองเต้าขาวๆเลยคับขับไปได้ซักพักผมเริ่มเกิดอารมณ์ ผมเลยจอดรถเรียกทุกคนดู หลับสนิทเลยคับ ผมเลยแวะ เซเว่นซื้อถุงยางซักหน่อย เดี๋ยวพี่ๆรู้ แล้วผมก้อขับรถไปถึงบ้านพี่โอ พอจะถึงมีซอยเปลี่ยวอยู่ทางซ้าย ผมเลยขับเข้าไปดูพอเข้าไปซักพักผมก้อดับไฟรถ แล้วก้อเรียกพี่โอดู เธอหลับสนิทเลย ผมเลยเขย่าเธอ แต่เธอก้อไม่ตื่น ผมเลยข้ามไปเบาะหลัง ปรับเบาะหน้าดันไปหน้าสุดเลย พี่กุ้งยังหลับอยู่ พอมีที่มากขึ้นผมเลยเริ่มเขี่ยหอย!!!พี่โอ เขี่ยไปซักพักเธอก้อมีน้ำออกมา ผมคิดว่าพอแล้ว ผมจึงเอากล้วย!!!ออกมาใส่ถุงยาง จับพี่โอเลื่อนลงมาให้ก้นอยู่หมิ่นๆเบาะออกมา จับขาพี่โอยกขึ้น พี่โอหลับสนิทเลยกรนอีกตะหากผมเลยได้ใจเอากล้วย!!!ยัดใส่หอย!!!พี่โอ เข้าง่ายเหมือนกัน พี่โอขยับนิดหน่อย ผมเลยหยุดนิ่งๆ ผมเริ่มซอยพี่โอ ปับ ปับ ปับ ปับ มันมากเลยคับเสียวดีจิง เธอเริ่มขยับตัวแต่ผมไม่หยุด ผมเริ่มกระแทกแรงขึ้น แรงขึ้น จนรถสั่นไปทั้งคันเลย ผมทนไม่ไหวแล้วแล้วซอยทิ้งท้าย พอผมถึงก้อดึงกล้วย!!!ออกมาคับ น้ำกามผมเต็มถุงยางเลย พอเสร็จกิจผมจับขาพี่โอวางลงอย่างเดิม เอากระโปรงลงให้เรียบร้อย เอาถุงยางทิ้งนอกรถ แล้วก้อขับรถไปส่งพี่โอที่บ้าน กว่าจะปลุกตื่นนี่เป็น 10 นาทีเลยหลับสนิทมาก เธองัวเงียแล้วลงไปจากรถพอเธอเข้าบ้านแล้ว ผมจึงไปส่งพี่กวางต่อ พี่กวางพักอยู่ที่อพาทเมนต์ พอผมไปถึงที่จอดรถในอพาทมเนต์ ผมข้ามไปข้างหลังต่อลองเขย่าพี่กวางดู ไม่ตื่นเหมือนกันผมเลยล้วงหอย!!!เธอ เขี่ยหอย!!!เธอเล่น แล้วก้อบีบหัวนมเธอเล่นด้วย เธอก้อคราง หือ หือ พอเริ่มเปียกผมก้อจับพี่กวางนอนยาวบนเบาะที่ผมเอนไว้ จับขาเธอตั้งขึ้น มองไปข้างนอกไม่เห็นใครเลย ดึกมากแล้ว ตี 3 กว่าแล้ว พอเห็นทางโปร่งผมเลย ใส่ถุงยางจับกล้วย!!!ยัดเขาหอย!!!พี่กวาง หอย!!!พี่กวางฟิตมากเข้ายากมากๆเลย ผมจับขาเธอถ่างออกมากๆ กว่าจะเข้าได้เหนื่อยเหมือนกัน เข้าไปหอย!!!พี่กวางตอดตุบๆตลอด ผมเริ่มซอยเข้าออกจนพอเริ่มเลื่อน ผมเร่งซอยเข้าพักเดียวผมก้อถึงแช่คารูหอย!!!พี่กวางเลย หอย!!!เธอยังตอดตุบๆอยู่ ผมเลยจับพี่กวางนอนขวางเปิดประตูลงมายืนข้างล่างจับขาพี่กวางห้อยออกนอกรถ ผมเอาพี่กวางต่อยั่งงั้นเลย แล้วผมเริ่มรู้สึกเปียกๆ น้ำผมมันโดนดันล้นออกมาตามข้างถุงยางเปื้อนกางเกง กับขาพี่กวาง แต่ดีที่ไม่ไหลเข้าไปในหอย!!!พี่กวาง ผมเริ่มซอยทั้งเสียว ทั้งหนาวเลย ผมเอาพี่กวางจนน้ำแตกอีกรอบล้นออกมาตามขอบถุงยาง ผมเลยก้มไปดูดนมลาซะหน่อย พอดูดเสร็จผม ก้อเอากล้วย!!!ออกมา กล้วย!!!ผมมันหดแล้ว เลยหลุดมาแต่กล้วย!!! ถุงยางมันคาอยู่ที่รูหอย!!! ปากถุงเลยออกมาหน่อยน้ำกามผมไหลออกมาตามปากถุง หยดลงพื้นเต็มเลย พอดีพี่กวางขยับตัว ผมดึงกระโปรงลงปิดหอย!!!พี่แทบไม่ทัน แล้วรีบหันหลังให้รถ เก็บกล้วย!!!อย่างรวดเร็ว "ถึงแล้วเหรอ........ง่วงจังเลย พาพี่ไปส่งที่ห้องหน่อยนะ " เธอลุกขึ้นมา ถุงยางยังคารูหอย!!!เธออยู่เลย ผมเลยตอบตกลง หาทางเอาถุงยางออก เดี๋ยวซวย ผมพยุงพี่กวางเดินไปขึ้นลิฟท์ ช่วงที่อยู่ในลิฟท์เธอเอียงมาพิงผม ผมชำเลืองดูเห็นว่า น้ำกามผมไหลมาเต็มขาเธอ เธอยังไม่รู้ หยดเต็มพื้นลิฟท์เลยคับพอถึงชั้น ผมพาเธอไปเข้าห้องเธอ "พาพี่นอนเลย ไม่ไหวแล้ว...." เธอพูดเสร็จก้อหลับเลย ผมพาพี่กวางนอนบนเตียง พอเธอหัวถึงหมอนเธอหลับเลยคับ ผมค่อยล้วงไปใต้กระโปรง จับถุงยางดึงออกมาจากหอย!!!พี่เค้า แล้วก้อเอาผ้าเช็ดหน้าผม เช็ดน้ำกามตามขาพี่กวาง แล้วก้อรีบลงไปที่รถ พอลงไปที่รถผมทิ้งถุงยางไว้แถวนั้นแหละ แล้วก้อขับรถออกไปเลยเหลือพี่กุ้ง พี่กุ้งค่อนข้างสวย หุ่นก้อดี ผมอยากเอาเธอมากเลย พอถึงหน้าบ้านพี่กุ้งผมก้อจับพี่กุ้งเอนเบาะลงเตรียมจะเอา พี่กุ้งลุกขึ้นมาพอดี ผมตกใจมากเลย "อืม..ถึงบ้านแล้วเหรอ พี่ถามอะไรหน่อย" พี่กุ้งมองผมตาปรือ ผมพยักหน้า "พี่นอนโป้ไหม" เธอถามตรงๆเลย ผมนี่หน้าแดง "โป้สิพี่เห็นนมหมดเลย" ผมตอบตรงๆบ้าง พี่กุ้งหน้าแดง ขยับหน้ามาหาผม แล้วพี่เค้าก้อจูบผมเลย ผมตกใจเลยดันพี่กุ้งออก "ทำอะไรพี่ ผมเป็นแฟนน้องพี่นะ" ผมว่าพี่กุ้ง พี่เค้าทำหน้าอายๆ "พี่ขอโทด พี่.....นึกว่า...." เธอตอบอายๆ ผมเลยจับพี่กุ้งหันมามองหน้า "พี่กุ้งรู้ไหม พี่สวยจังเลย ถ้าไม่รังเกียจ ขอได้ไหม" พี่กุ้งไม่ตอบ แต่หน้าแดงเบือนหน้าหนีผม ผมเลยจับหน้าพี่กุ้งหันมา จูบปากเธอแล้วเราก้อค่อยๆข้ามเบาะหน้าไปนั่งเบาะหลัง "ไหนดูซิ ว่าทำเบาะยังไงได้มั่ง"ผมบอกพี่กุ้ง ผมปรับเบาะตอนที่สองนอนราบไปจนเสมอกับเบาะตอนที่สาม กลายเป็นเตียงนอนไปเลย ผมจับพี่ขึ้นมานั่งจูบต่อ ผมเริ่มจับนม จับไปที่หอย!!!ของพี่กุ้ง เขี่ยไปได้ซักพัก น้ำของพี่กุ้งก้อไหลออกมาเต็มมือผมเลย เธอหยุดจูบผม "เราทำยั่งงี้จะดีเหรอ แต่...." พี่กุ้งอิอออด ผมเลยจูบเธอต่อ เธอล้วงมาเล่นกล้วย!!!ผม แล้วก้อเอาออกมา เธอถอดกางเกงผมออก ผมจับเธอนอนหงาย ถ่างขาออก ผมใส่ถุงยางที่กล้วย!!!ผม เธอมอง งงๆ แล้วก้อจับกล้วย!!!ผมจ่อที่รูหอย!!!เธอ "แต่....." เธอพูดอีกผมเลยดันกล้วย!!!เข้าไปในหอย!!!เธอ "อุ้ย....อ้า....เสียวจังเลย....อ้า..อ้า.."เธอคราง ผมโน้มตัวลงไปจูบพี่กุ้ง "พี่กุ้งครับ เป็นของผมนะ" ผมกระซิบบอกเธอ เธอหน้าแดง ผมเริ่มซอย "อืม....อ้า....อ้า...." เธอคราง ผมเร่งจังหวะขึ้นอีก " อุ้ยย...เบาๆหน่อย กุ้ง....." เธอทำหน้าเหย่เก "เจ็บหรือเสียวล่ะ" ผมถามแล้วก้อกระแทกเข้าหอย!!!เธอแรงๆ "โอ้ยย.....เสียวจ๊ะ อ้า....." ผมซอยถี่ยิบ "อ้า...อ้า.....กุ้ง....ม่ะ.....ไหว...แล้วนะอ้า...อ้ายยยย...."เธอโน้มตัว ขึ้นมากอดผมเธอกระตุก "โอ้ยพี่ผมจะถึงแล้ว อ้า....." ผมกระแทกส่งท้าย "เสียวไหมพี่" ผมถาม เรานอนกอดกันกล้วย!!!ผมแช่ในรูหอย!!!เธอ "ถ้าอยู่สองคนไม่ต้องเรียกพี่เลย เรียกกุ้งเฉยๆนะ" เธอบอกผม "เข้าบ้านดีกว่าดึกแล้ว กุ้งขออะไรได้ไหม" เธอถาม "อะไรเหรอ" "กุ้งขอรักเธอนะ กุ้งชอบตั้งแต่เจอแรกๆแล้ว เป็นกิ๊กกันก้อได้นะๆ ขอแค่....." เธอบอกผม ผมจูบพี่กุ้ง จูบซักพักก้อหยุด "ได้ไหมกุ้งขอ..." เธอยังย้ำ "ก้อตอบไปแล้วไง ตกลง" พอผมบอกตกลง เธอก้อกอดผมแน่นเลย "ขอบคุณค่ะ รักจังเลย" เธอยิ้ม แล้วเธอก้อเอากล้วย!!!ผมออกจารูหั อีกแล้วคับถุงยางไม่ยอมออกมาติดคารูอีกแล้ว "นั้น...เดี๋ยวเอาออกไปทิ้งก่อน"ผมบอกเธอ กำลังจะไปดึงถุงยางออก เธอก้อจับมือผม "เดี๋ยวกุ้งเอาไปทิ้งเอง กลับบ้านไปเถอะ ดึกแล้ว เอารถไปก่อน พรุ่งนี้ค่อยเอามาคืนนะ" เธอบอกผม แล้วก้อลุกไปเอาของ หน้ารถ แล้วก้อเดินลงไปจากรถ "แล้ว....." ผมถาม "เออ..น่าถือว่า ของขวัญจากเธอ" เธอหัวเราะ ถุงยางยังคาอยู่ที่รูหอย!!!เธอ น้ำผมไหลออกมาตามซอกขาเธอ ผมก้องงๆ "ไปได้แล้วดึกแล้ว พรุ่งนี้เจอกันนะค่ะ" เธอบอกแล้วก้อหอมแก้มผม แล้วเดินเข้าบ้านไป ผมก้องง แต่แล้วก้อขับรถกลับบ้าน นอนตัวเบาเลย ตื่นมาเพราะเสียงโทรศัพท์ กุ้งโทรมาบอกว่าจะไปข้างนอกพาไปหน่อย ผมเลยโทรไปบอกแฟนว่าไปธุระ จะไม่ไปหา แล้วก้อไปหากุ้ง เธอใส่ชุดนิสิตออกมากับผม แล้วก้อบอกว่า ถุงยางยังไม่ได้เอาออกเลย ผมเลยล้วงไปที่หอย!!!เธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในอีกแล้ว ผมมองหน้าเธอ "ยัยกุ้งบ้า..." แล้วเราก้อหัวเราะกัน ได้เป็นกิ๊กกัน เอากันเวลาที่แฟนผมไม่อยู่มั่ง ไปเรียนมั่ง รถเธอนี่เปื้อนน้ำกามผมเต็มไปหมด "แล้วใครจะล้างรถ" เธอชี้ที่น้ำผมเวลาเปื้อนรถเธอ "เดี๋ยวมันก้อเปื้อนอีกน่า......"

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #1 on: November 24, 2010, 11:29:53 pm
 (07; ขอบคุณครับ  (8;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: November 27, 2010, 10:58:57 am
สุดยอดเลยครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 27, 2010, 01:35:50 pm
 (26; (26; (28;

Offline dum

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: November 27, 2010, 03:45:54 pm
ชอบมากเลย (03;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #5 on: November 27, 2010, 06:16:04 pm
 (8; ขอมันส์ด้วยคน...

Offline mane

• Email
Reply #6 on: December 06, 2010, 11:39:37 pm
 (1; (1; (1; (41; (41;

Offline chalidcons

Reply #7 on: December 07, 2010, 03:25:07 am
 (23; (23; (23;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #8 on: December 07, 2010, 07:08:59 am
ขอบคุณครับ

Offline choguman

• Full Member
Reply #9 on: December 07, 2010, 02:10:31 pm
 (007;เสียว จังครับ

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #10 on: December 07, 2010, 02:58:10 pm
ไม่มีต่อหรือ คับ (007;

?

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #11 on: December 14, 2010, 12:05:50 am
ขอบคุณมากครับท่าน (19;

Offline november

• *
    • Email
Reply #12 on: December 14, 2010, 04:03:11 pm
 (03;ขอบคุณมากมายเลยครับ (07;

Offline rungroj111

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #13 on: December 21, 2010, 05:47:32 pm
 (03; (03; (03;

Offline kazu

• *
Reply #14 on: December 25, 2010, 11:48:13 am
เรื่องดีภาพสวย