close buttonclose buttonclose button
BUS OF LOVE 2

BUS OF LOVE 2

เรื่องเสียว · 45378

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:20:05 pm
หลังจากการเปิดซิงเรื่องความเสียวครั้งแรกของผมสารภาพตามตรงเลยครับว่ามันเล่นเอาความคิดในเรื่อง SEX ที่มีต่อคนแปลกหน้าต่างออกจากเดิมเยอะเลย ก็อย่างถัดจากนั้นมาอีกสองสามวันช่วงกลับบ้านตอนเย็นหลังจากแวะไปหาลูกค้าแถวๆสีลมแหล่งสววรค์ของสาวก “ออฟิตนิยม” แบบผมเพราะจากการนั่งดึงเช็งละเมียดกาแฟร้อนๆหอมกรุ่นอยุ่แถวๆสีลมคอมเพล็กซ์ รอคอยเวลากะว่าสักราวๆหโมงครึ่งถึงจะย้ายตัวไปขึ้นรถเมล์ซึ่งเวลานี้จัดเป็นช่วงชั่วโมงทองใครไม่เชื่อลองไปสีลมเวลานี้ดูสิครับ แล้วจะพบว่าบรรดา “นางฟ้า” ที่แต่งตัวสุดฤทธิ์ ออกมาประกวดประชันกัน จนบางครั้งผมสงสัยว่าเต็มที่อ่ะให้เลยเงินเดือนๆละหมื่นสองหมื่นอันเป็นอัตราที่สูงไม่น้อยในยุคตกสะเก็ดอย่างนี้พวกหล่อนมีรายได้เหลือพอที่จะซื้อหาสินค้าแบรนด์เนมมาใส่ได้ยังไงกัน แต่ก็ช่างมันเถอะเพียงแค่แต่งออกมาให้เราๆท่านๆดูกันถึงใจก็พอแล้ว อีกอย่างคิดเหมือนผมมั๊ยครับว่าทำไมหากไม่แต่งออกมารัดติ้วจนกลายเป็นแหนมป้าย่นแบบนี้ ก็จะโป๊ลึกคว้านซะจนไม่ต้องก้มนมแทบหลุดมากองแล้ว แต่จากการสังเกตุ+เก็บข้อมูลจากบรรดาเพื่อนๆตัวดีที่ทำงานอยู่แถวนี้ เกือบทั้งหมดต่างให้ข้อมูลตรงกันว่าสาวๆเหล่านี้ถึงแม้เห็นว่าแต่งตัว SEX ๆ เชื่อมั๊ยว่ากว่า 70% ล้วนแต่ “ไม่ค่อย” ประสีประสาในเรื่องSEX กันซะเท่าไหร่ ชนิดเจอของจริงนี่หากไม่โวยวายอายม้วนต้วนทำอะไรไม่ถูกงกๆเงิ่นๆ ก็เป็นประเภทโดดเข้าใส่ชอบความแปลกใหม่ที่ไม่เคยเจอกันทั้งนั้นขนาดพวกมันเล่นรับน้องใหม่ในที่ทำงานด้วยการ “แต๊ะอั๋ง”จับโน่นจับนี่ ไม่มีเลยที่ใครจะออกมาโวยวายอย่างดีก็แค่บอกด้วยเสียงเข้มๆว่าไม่ชอบ อย่าทำ เท่านั้นก็จบ (ข้อมูลอ้างอิงจากเพื่อนตัวดีนะฮะ จริงแท้ยังไงอยู่ที่การพิจราณาส่วนบุคคลฮะ ) และในเมื่อข้อดีถูกหยิบยกออกมาให้รู้อย่างนี้ผสานกับความอยากส่วนตัวซึ่งบอกตรงๆว่าเวลาที่ผ่านมาตอนขึ้นรถเมล์นั้นมันแห้วรัปประทานบ่อยๆครับ ไม่เคยได้สัมผัสใดๆเลยมีคนยืนบังหรือรถมันไม่ว่างจนทำอะไรไม่ได้ตลอด เฮ้อ....วันนี้ล่ะวะคงสมหวังซะหน่อย ห้าโมงครึ่งเป๊งแล้วนี่หว่า “น้องเก็บตังค์ด้วยครับ อ่ะ ไม่ต้องทอนนะ” จ่ายค่ากาแฟเสร็จลงมายืนรอตรงริมฟุตบาทครับ “อืมชุดแสคขาวรัดปลิ้นสั้นแค่เข่านี่มัน....X สัตว์ไม่ใช่น้อยภาวนาให้ขึ้นคันเดียวกะกูดิ โดน ” คำวิงวอนของผมมันไม่สมหวังครับเพราะจากลอบมองทรวดทรงจากด้านหลังที่เห้นชัดๆว่าเธอใส่จีสตริงอยู่ราวๆสองนาที ก็มีเบนซ์คันงามจอดเทียบท่าแล้วก็โฉบเธอไปครับ เฮ้อ.....ไม่รวยบ้างแล้วไป “อ้าวเฮ้ยๆ คันที่ผมจะขึ้นดันจอดเลยป้ายซะอีก” เหนื่อยไม่ใช่เล่นเลยนะครับกับการวิ่งกวดรถเมล์อย่างนี้ แหมทีค่าโดยสารเสือกจะขอขึ้นเอาๆแต่ทำไมงานบริการยังห่วยอยุ่อย่างนี้วะ “เดินในหน่อยเพ่ ในหน่อย ” “เสื้อแดงน่ะเบี่ยงไปทางซ้ายเลยครับอย่าเกะกะ เอ้า จะนิ่งอีกนานมั๊ย ” “นี่ครับเงินทอน พี่เดินเข้าราวขวาเลยครับน่านล่ะหลังพี่เสื้อแดง” ซวยแล้วมียล่ะกู ตอนแรกพอขึ้นมาปุ๊บใจกะว่าจะไปยืน “เบียด”ตรงสาวแบงค์แล้วค่อยหา “จังหวะ”เบียดเข้าไปประชิด แต่ “ไอ้กระเป๋าเวร” นี่ดันบอกให้ผมเข้าไปยืนอยู่หลังเด็กผู้ชายที่ดูแล้วน่าจะเพิ่งเลิกเตะบอลมาแน่ๆ รุ้ได้ไงหรอแหมคุณกลิ่นเหงื่อ+คราบขี้เกลือขึ้นเต็มแผ่นหลังท่ามกลางฝูงชนแน่นๆอย่างนี้ มันชวนให้อาเจียนน้อยซะเมื่อไหร่ล่ะ ไม่ไหวว่ะ เดี๋ยวป้ายหน้ายอมลงดีกว่า “ขอที่ให้คนท้องด้วยครับ” “เอ้าปรบมือให้คุณผู้หญิงหน่อยเร็ว ดูสิลุกให้นั่งเฉยเลยส่วนผู้ชายถ้าเลิกแกล้งหลับแล้วอย่าลืมลงให้ตรงป้ายด้วยนะครับ” ดูปากมันสิครับแต่สิ่งที่มันพูดมาก็จริงครับเพราะนอกจากผู้หญิงคนที่นั่งอยู่ข้างหน้าผมจะลุกยืนแล้วถอยร่นเข้ามาแทนที่ไอ้เด็กตัวเหม็นอย่างรวดเร็วจนเด็กนั่นต้องถอยออกไปจับราวกลางแทน เห็นแบบนี้ผมว่าหล่อนมีน้ำใจในความเป็น “แมน” มากกว่าชายหลายๆแท่งแถวนี้ซะอีก อืม....ค่อยยังชั่วหน่อยถึงแม้เธอจะไม่ได้แต่งตัวX หุ่นอวบอัดตามที่ผมอยากได้ก็ตามที แต่อย่างน้อยกลิ่นแป้งหอมๆก็ยังดีกว่าเหงื่อเน่าๆจริงมั๊ยครับ “เข้าในเลยครับ เข้าเลยพี่ นั่นไงกลางรถยังว่างอยู่แทรกไปเลยพี่” อิอิในที่สุดความคาดหมายของผมเริ่มก่อตัวอีกครั้ง จากน้องนางที่ขึ้นมาคู่กันใหม่นั้นทั้งตูดทั้งนมรวมไปถึงหน้าตามันช่างตรงตามความต้องการเป๊ะๆ ก็เลยขยับตัวถอยหลังเว้นที่ให้เธอได้เข้ามาตามฟอร์ม ไม่ทันไรความหวังของผมก็พังทลายรอบสองเพราะ “น้องเชย” เธอถอยร่นเข้ามาแทนที่อีกแล้ว “อารายวะ นั่นเบียดกูซะอีก” ถ้าเป็นสองคนนั้นจะไม่ว่าเลยสักคำแต่นี่มัน..... เฮ้อ.....เซ็งโคตรอีกครั้งจึงได้แต่มองโน่นมองนี่ไปมาแก้ขัดฆ่าเวลา แต่คงอีกนานฮะกว่าจะถึงบ้านนี่ขนาดหกโมงสิบห้าแล้วยังไม่ถึงละลายทรัพย์เลยอ่ะ รู้งี้แวะซื้อของฝากเมียหน่อยคงดีกว่ามายืนเซ็งๆแบบนี้แน่ๆแต่อย่างว่าล่ะครับต่อให้เธอยืนแนบชิดติดผมขนาดนี้จากหุ่นผอมกระหล่องก้นมีอยู่หน่อยแถมยังไม่กลมกลึง รวมกับหน้าอกไม่น่าจะเกินสามสิบนิ้วซึ่งผมว่าเสื้อตัวนอกที่เจ้าหล่อนใส่ไว้ภายในซ้อนทับคอกระเช้าเพื่อบังรูปอย่างนี้มันไม่มีความจำเป็นแม้แต่น้อย ยังไงๆนมแบนๆคู่นั้นคงไม่มีอะไรดึงดูดใจใครได้หรอกครับ “อุ๊บ.!ขอโทษค่ะ” น่านแม่ตัวดีแย่งที่ยังไม่พอยังอยากมายืนพิงพนักแทนที่ผมซะอีก ไงล่ะเหยียบตีนผมซะเต็มๆ “ไม่เป็นไรครับ” คนยิ่งโมโหๆอยู่ยังมายืนซะ “ติด” ชิดอย่างนี้มันยากนะครับที่จะทำให้ผมเกิดอารมณ์ ขนาดที่เพียงแค่ชะโงกหน้าออกไปทางขวาซักหน่อยก็สามารถเห็นนมเธอได้เต็มๆแล้ว ยังไม่อยากดูเลยฮะ คิดได้อย่างนี้เลยเบี่ยงตัวกะจะเอาสีข้างเข้าหาเจ้าหล่อน แต่เมื่อมองดูคนนั่งข้างซึ่งเป็นนักเรียนคอซองดูแล้วน่าจะมากับแม่ซึ่งทั้งคุ่กำลังคอพับคออ่อนอยู่ เข้าทางอีกแล้ว นึกถึง นศ.คนนั้นที่ยิ้มให้เมื่อตอนผมเน้นนมไม่หาย “เอาน่าถึงแม้จะเด็กกว่าแถมเปลี่ยนท่ามากอดกระเป๋าเอาไว้ซะแน่น ขอแก้ขัดไปก่อนก็แล้วกัน” และหลังจากเปลี่ยนมาท่ามายืนเป็นเอาสะโพกพิงพนักใกล้กับตัวเด็กและใช้สองมือจับพนักเอาไว้ทั้งซ้ายขวา แต่อีกนั่นแล่ะไม่รู้ “น้องเชย” เค้าจะดันอะไรนักหนา จนผมต้องยอมปลดมือขวาลงมาวางไว้ข้างลำตัว ปล่อยให้ท่อนเนื้อผมถูไถกับข้อศอกบี้ไปมา “เสียวพอได้แต่ถ้าให้ดีมันต้องจับนมด้วยถึงจะครบสูตรฮะ” ดังนั้นมือขวาที่ว่างอยู่เลยเลื่อนขึ้นมาสอดเข้าไปตรงช่องว่างระหว่างอกเด็กน้อยกับกระเป๋าซึ่งมันมีอยู่หน่อยนึง ไม่ถนัดเลยแถมท่านี้ยังดูแปลกๆน่าจะเป็นพิรุธง่ายๆฮะ ไม่เอาดีกว่ายืนถูมันอย่างนี้ล่ะ แล้วเดี๋ยวค่อยๆคิดถึงสเต็ปต่อไป แต่ในระหว่างนั้นไม่รู้ว่า “คิด” ไปเองรึปล่าวเพราะจากการเบียดของ “น้องเชย” ที่ยังไม่เลิกทำให้ตอนนี้มือขวาของผมเข้าไปป้วนเปี้ยนอยู่ใน “ง่ามก้น” ของเจ้าหล่อน “มิน่า มันอุ่นๆยังไงก็ไม่รู้ เอหรือว่า....” เพื่อเป็นการพิสูจน์ทฎษฎีเรื่องนี้ ก็เลยลองเน้นเอาปลายนิ้วก้อยยื่นให้ตรงและ “ดุนๆ” เข้าไปง่ามดู “เฉยฮะ” ลองเน้นสามสี่ทีเธอก็เฉยแต่ครั้งสุดท้ายนี่ผมแกล้งเน้นและคาเอาไว้นานหน่อย “เฮ้ย ขมิบสู้ด้วยว่ะ” เจอแบบนี้เข้าเลยพลิกฝ่ามือหันเอาด้านอุ้งมือเข้าไปจับเต็มๆ “เฉยอีกแล้ว” “ได้ฮะ แบบนี้ต้องเน้นอีกครั้ง” แต่คราวนี้นอกจากการคลึงแก้มก้นด้วยแรงบีบที่หนักกว่าเดิมแล้ว หลังจากหันไปสำรวจรอบข้างว่าสิ่งแวดล้อมเป็นมิตรชนิดคนแน่นมากซะจนมองไม่เห็นรองเท้าตัวเองแบบนี้ปลอดโปร่งมากยังเพิ่ม “ทีเด็ด” โดยค่อยๆเอาปลายนิ้วๆทั้ง5 ของมือขวา “เกี่ยว” เอาชายกระโปรงผ้าซาตินสีบานเย็นของหล่อนขึ้นมาทีละน้อยๆ จนกระทั่งสามารถจับ “เนื้อแท้ของบั้นท้าย” น้องเชยได้เต็มๆ ถึงไม่เด้งสู้มือแต่กับการ “ลุกล้ำ”พื้นที่ส่วนตัวอย่างโจ่งแจ้งแถมยังได้ถูไถกับท่อนแขนเด็กสาวซึ่งมีทีท่าไม่น่าจะตื่นง่ายๆอย่างนี้ มันสร้างความ “พลุ่งพล่าน” ให้ความคิดชั่วๆออกมาประดังพรั่งพรูมากมายหลายทางเลือกเลย อย่างแรกหลังจาก “บีบเค้นบั้นท้าย” จนหนำใจโดยทุกทีที่ “เคล้าคลึง”ดูเสมือนการ “แอ่นสู้” ของเจ้าหล่อนเป็นการตอบสนองที่ทันควันซะเหลือเกิน หากแต่ทันทีที่ผมล้วงมือออกหันมาปลดซิปควักเอาเจ้าหนูออกจากกางเกง ซึ่งทุกวันนี้ผมบอกได้เลยว่าเลิกใส่กางเกงในไปแล้ว ทำไมน่ะหรอคิดๆดูแล้วมันจัดเป็นตัวถ่วงในการประกอบกามกิจของผมไม่น้อยเลย แรกๆก็โหวงๆบ้างแต่พอชินแล้วด้วยเนื้อผ้ากางเกงที่ผมเลือกให้บางมากที่สุดรวมกับซิปยาวๆแบบนี้มันช่างช่วยให้การ “ชัก” ออกมาสะดวกกว่าเดิมมากเลย อ้อเชื่อมั๊ยครับพอผมถอนมือออกมาปุ๊บเจ้าหล่อนมีการหันหน้ามามองแถมทำสายตาส่องผ่านแว่นกรอบหนาซะแบบอ้อนวอนให้ทำต่อ ผมก็ได้ผงกหัวส่งซิกให้รู้กันนิดนึงพร้อมเอื้อมตัวเอาปากไปจ่อข้างๆหูหล่อน “แป๊บครับ เดี๋ยวทำให้” หล่อนยิ้มรับมุมปาก กลับมายังเด็กมัธยมซึ่งผมดูตำแหน่งที่จะเอาท่อนเนื้อมันเยิ้มขนาดห้านิ้วนิดๆที่กำลังแข็งได้เรื่องจะสอดใส่นั้นมันอยู่ตรงแขนเสื้อครับ อย่างที่บอกว่าสาวเจ้าเล่นนั่งกอดกระเป๋านัดชกเรียนใบเขื่องอยู่แถมเอาหัวฟุบก้มหน้าแบบนี้ ทำให้ข้อศอกของเธอกางขึ้นมาเกือบจะเป็นเส้นขนานแนวเดียวกับความเป็นชายของผม และก็เป็นไปตามคาดหมายซึ่งพอดุ้นเนื้อเลยผ่านแขนเสื้อเข้าไปสัมผัสกับท่อนแขนจนรู้ซึ้งถึงความแห้งที่ค่อยถูก “เมือก” จากส่วนปลายเกลือกกลิ้งแฉะขึ้นๆละเลงจนทั่วท่อนแขนด้านบน ยังครับแค่นี้อย่างดีมันก็แค่พอเสียว ถ้าจะให้ดีกว่านี้มันต้องขยายช่องทางให้โตขึ้น เลยเอื้อมมือเข้าไปปลดกระดุมแป็กตรงปลายแขนเสื้อให้ออกจากกัน “อืม....แบบนี้ค่อยถนัดหน่อย” “ครับๆทราบแล้ว” ผมเอื้อนเอ่ยบอกน้องเชยอีกครั้งหลังจากที่เธอเล่นยื่นก้นมาบี้กับมือผมจนคนข้างๆหันมามอง เอาล่ะข้างล่างผมเป็นอิสระและกำลังถูไถ+กดเน้นๆเข้าๆออกๆเป็นจังหวะที่หากไม่มานั่งจับผิดจริงๆคงเห็นเป็นการเคลื่อนที่ตามแรงรถดั่งปรกติ มาต่อกับ “น้องเชย” อีกครั้งทุกอย่างเหมือนเดิม มือผมเข้าไปแล้ว และเค้นอยู่ด้วย “ชอบแบบนี้ใช่มั๊ย ได้ฮะ ” ในเมื่อหล่อนเล่นกับผมเต็มที่แบบนี้เห็นทีหากเรายั้งมือคงจะเป็นการดูถูกเธอแน่ๆ คิดได้ดังนั้นเลยเอานิ้วทั้งสี “สอด”เข้าไปในกางเกงในจากทางด้านข้างแก้มก้นแล้วค่อยๆไหลมือลงเข้าสู่จุดกึ่งกลางด้านล่าง ผ่านเข้าร่องก้น “อุ๊บ...ขมิบแรงใช่เล่นเลยนี่” รู้อยู่ว่าเธอไม่พอหรอกครับแค่นี้ เพราะนิ้วผมทั้งสองได้สัมผัสกับความชุ่มชื่นแบบลื่นๆอันคุ้นเคยเจ่อนองออกมาทักทาย แต่เมื่อรู้ว่า “เราทั้งสองอยู่ในท่าที่ไม่ถนัด” หนูเชยของผมเลยเปลี่ยนมาเป็นยืนหันหน้าเข้าคนนั่งเช่นเดียวกับที่ผมทำ และนี่คือ “สิ่งที่ผมรอคอยมากที่สุด” ในตอนนี้อย่างนี้สิค่อยทำหน้าที่ “ทั้งสองอย่าง” ถนัดๆหน่อยจึงค่อยๆ “เริ่มซอย” ส่งดุ้นเนื้ออันร้อนผ่าวที่ตอนนี้กำลังสร้างความเปียกโชกให้แก่ท่อนแขนเด็กสาวอยุ่อย่างขะมักเขม้นจนรู้สึกเหมือนสวรรค์กำลังเรียกหาอยู่ไวๆ ยิ่งตอนในขณะที่ผู้โดยสารเอ่ยปากของทางจะลงทำให้การ “แอ่นตัว”ส่งน้องเข้าไปทักทายร่างกายเป็นไปในรูปแบบธรรมชาติสุดๆไม่ต้องมาคอยเกร็งว่าใครจะเห็นการกระทำห่ามๆของผมหรือไม่ ส่วนหน้าที่ของมือขวาหลังจากการ “เปลี่ยนทิศ” ให้ร่างกายมาอยู่ในแนวขนานแล้วไม่ใช่แค่เพียงง่ามก้นและร่องสวาทด้านหลังเท่านั้นหรอกที่โดนลุกล้ำอยุ่ในขณะนี้ ด้วยเหตุที่เด็ก+แม่ตรงแถวที่ผมและเธอยืนอยู่กำลังหลับใหลผสานแสงไฟจากหลอดส้มๆติดๆดับๆจนกระทั่งไม่อาจส่องแสงได้ในเวลามืดแบบนี้ ส่งผลให้การลากมือขวาให้หลุดมาเกาะกุม “หว่างขาหน้า” ซึ่งมีการช่วยบังของหล่อนไม่ให้คนรอบข้างเห็นถึงสิ่งผิดสังเกตอย่างนี้นี่เอง สารภาพตามตรงว่าผมทั้ง “ล้วง”ทั้ง“ควัก” จนกลีบเนื้อสองฝั่งบีบรัดถี่ๆจนรู้สึกถึงการเกร็งช่องท้องและส่งสียงกัดฟันเล็ดลอดขึ้นมาเบาๆ ส่วนดวงตาหลังม่านแว่นกรอบหนายิ่งผมควานร่องรูด้วยความเร็วมากเทาไหร่ยิ่งแสดงความหยาดเยิ้มของอารมณ์ออกมามากเท่านั้น มันมากกระทั่งเธอต้องขบฟันกัดเม้มริมฝีปากจนหยดเลือดไหลซึมเป็นรอยฟัน ซิบๆทันที และในที่สุดจากแรงปรารถนาต่อสิ่งเร้าในส่วนบั้นเอวของผมขาดผึงลง ในจังหวะแสงดาวพร่างพรายระยิบระยับอยู่นั้นถึงแม้เอวผมจะดันแท่งเนื้อเข้าไปจนสุดส่งให้น้ำรักมากมายไหลพุ่งเข้าใส่ตามท่อนแขนเด็กน้อยผ่านลอดมุ่งสู่หน้าอกและย้อนไหลกลับออกมาในบางส่วน จังหวะเด็กน้อยเอนตัวพลิกเอนข้างตามแรงเหวี่ยงของรถที่เลี้ยวขวาเพื่อข้ามสาทรจนดุ้นเนื้อที่กำลังอ่อนตัวลงนั้นมันชนกึกเข้ากับหน้าอกด้านข้างบริเวณสันบนของยกทรงและเธอก็ยังคาอยู่ในท่านั้น กลับมายังน้องเชยอีกครั้งถ้าไม่ผิดคง “สบายตัว” เหมือนกัน รู้ได้จาก “ช่องคลอดที่เปียกเยิ้ม”หาได้มีการบีบรัดอีกแล้ว “เอามือออกก่อนนะ”ผมเอ่ยข้างหูเบาๆพร้อมกับชักมือออก “แป๊บนึง” เอาล่ะมาถึงขั้นตอน “เก็บกวาด”รอยน้ำกามซึ่งสามารถมองเห็นเป็นคราบดวงกระจายตามเสื้อนักเรียน ถัดมาจากท่าทางการพิงเอนเข้าหาหน้าขาของผมจนใบหน้าก้มติดอยู่กับดุ้นอย่างนี้ เป็นใครจะอดใจไม่ให้เอาความชุ่มชื้นพอประมาณที่หลงเหลืออยู่ในลำออกมาเกลือกกลั้วกับใบหน้าอ่อนๆได้ล่ะและแวบนึงในขณะ “เน้นๆ” แถวๆริมฝีปากจนผมต้องใช้นิ้วชี้ขวาช่วย “แยง” ให้ดุ้นได้สัมผัสกับปากเต็มๆนั้น รถดันเบรกกระทันหัน วินาทีนั้นมันผลุบเข้าไปนิดนึงจนถูเข้ากับฟันอย่างแรงแสบขึ้นมาทันที “แบบนี้ต้องโดนลงโทษเปลี่ยนจากนิ้วแยงปากมาเป็นคว้าหมับเข้าที่นมด้านขวาแล้วคลึงเบาๆตามจุดที่เป็นดวงเพื่อการ “ซับแห้ง” นั่นเอง ครั้นจัดการธุระหมดทุกอย่างกับน้องหนูแล้ว ทางหนูเชยที่ตอนนี้เธอหันมายืนเอาหลังเข้าหาผมพร้อมแอ่นตัวลงแถมแยกขานิดๆ “ฟอร์มเป็นดูทาง” เห็นแบบนี้ก็เข้าเลยเอาดุ้นสวาทของผมดุนหลังผ่านชายกระโปรงที่ค่อยๆเปิดก่อนไปแนบตรงง่ามขาข้างหลัง “แหมทำเป็นสะดุ้งเล็กๆ” แต่มีดันสู้ด้วยนะ “เอาวะไหนๆก็ไหนๆ” ในขณะที่บั้นท้ายเอวเจ้าหล่อนกำลังส่ายเบียดเสียดกับบั้นเอวผมอยู่ซึ่งเธอช่างมีลีลามรการ่อนที่แนบเนียนสุดๆ ผมเลยเปลี่ยนมาจับราวด้วยมือขวาส่วนมือซ้ายพอเป็นอิสระจากราวปุ๊บ มันก็ย่องเข้าล้วงไปในชายเสื้อด้านล่างขึ้นเกาะกุมสู่ปทุมถันข้างซ้าย และดึงร่างกายเธอให้เข้ามาใกล้มากกว่านี้จนผมสามารถมองเห็นมือตัวเองที่กำลังซุกซอนดันเลิกขอบยกทรงขึ้นด้านบนแล้วลงขยี้ปุ่มยอดสีเนื้อที่แข็งตัวชูชันให้ดอนเอนตามนิ้วสั่งจะการ “หยุ่นมือจังแฮะไม่เหลวดังที่คิด” “เอ่อจะลงป้ายหน้าแล้วนะคะ” “อืมฮึ” แสดงว่าผมยังมีเวลาเหลืออีกราวๆสองสามนาทีก่อนรถเมล์จะเข้าป้ายตรงคลองสาน ทีนี้ล้วง “เละ”เลยครับ บี้ทั้งข้างล่าง เลื้อยขยำข้างบนส่วน เธอก็ใช่ย่อยหันมาจู่โจมผมบ้าง ในขณะที่ผมใช้ลิ้น “เลียติ่งหู”เธออยู่นั้น มือขวาของเจ้าหล่อนที่หันมาวางไว้ข้างหลังและคว้าหมับเข้าที่เจ้าหนูและใช้ปลายนิ้วลูบไล้ส่วนหัวบริเวณรูเยี่ยวถี่ๆจนผมต้องเกร็งตัวขึ้นเพราะมันสุดเสียวมากเหลือเกิน “เอ้าคลองสานเตรียมตัวนะครับ ไฟแดงนี่ถึงแล้วเพ่” จากการคำนวณเวลาในการหลุดไฟแดงคงเหลืออีกสักสองสามนาที “เอาวะ ใครจะเสร็จก่อนกัน” ทั้งผมทั้งเธอต่างทำหน้าที่ขยี้เสียวฝ่ายตรงข้ามอย่างเมามัน ยิ่งใกล้ถึงป้ายที่คนด้านหลังเดินออออกมาอย่างนี้ไม่ต้องเกร็งอะไรอีกแล้วใส่กันยังจนในที่สุด “แก้มก้นสดๆของเธอก็ต้องเปียกโชก” ไปด้วยคราบรักของผม และยังดีนะครับกับน้ำใจในการกลบเกลื่อนด้วยการเอาชายกระโปรงด้านในมาเช็ดของผมก่อนที่จะบอกให้เก็บ “ฝนไม่เสร็จก็ไม่เป็นไรค่ะ คราวหน้าก็ได้ ” “ครับ” พอลงมาข้างล่างตรงป้ายรถเมล์ที่ผมต้องลงก่อนเพราะสังเกตถึงการมองหน้า “แบบแปลกๆ” ของแม่เด็กที่กำลังเพ่งพิจารณารอยเปื้อนบนตัวลูกสาวที่กำลังมึนงงจากการปลุกให้ตื่น จึงไม่ค่อยจะรับลูกในเรื่องนี้กับมารดาสักเท่าไหร่ จะอยู่ทำไมล่ะครับ ตามน้องฝนลงไปคุยดีกว่า “เมื่อกี๊ขอบคุณนะคะ” เสียงใสแจ๋วเอ่ยขึ้นมาทำลายความอึดอัดของสองเรา ซึ่งจากการพูดคุยก็ได้เรื่องมาว่าแรกๆนี่เธอรังเกียจเรื่องพวกนี้มาก รุ้สึกขยะแขยง แต่เมื่อตอนราวๆสิบสองสิบสามขวบนี่โดนผู้ใหญ่ล้วงและถูไถบนรถเมล์ตอนเธอกลับจากเรียนพิเศษ จนเธอรู้สึกแปลกๆซึ่งเธอเจอกับคนๆนี้ถึงสามสี่ครั้งในรอบสองเดือน จะร้องก็ไม่กล้ามันอายแถมไม่มีอระไรดีกว่าแน่ๆ “แต่เมื่อปล่อยให้เขาทำจนเสร็จทุกครั้ง” นี่มาคิดๆแล้วมันปลอดภัยกว่าการร่วมเพศซะอีก เสียวเหมือนกัน แต่ตื่นเต้นกว่าแถมพอเสร็จแล้วนี่ทางใครทางมันไม่ต้องมาเกี่ยวพันกันอีก เรียกได้ว่าน้ำแตกแล้วแยกทางคงไม่ผิดนักหรอก พอทำบ่อยๆครั้งเข้าเลยติดเป็นนิสัยต้องหาอะไรมาทำให้เสียวตลอด แถมเรียกได้ว่าเธออ่านคน “คอเดียวกันนี่ขาดเลยนะ” มองปุ๊บรู้ปั๊บเลยว่าใครใช่ไม่ใช่ หรือว่าใครเล่นด้วย อย่างผมนี่เธอเห้นตั้งแต่ขึ้นมาแล้วก้เลย..... “แต่ตกลงกันก่อนนะคะ ว่าเราจะไม่มีเซ็กส์แบบเอากันนอกรถ” “มันเป็นกฎของฝน” “อ่ะนี่เบอร์ฝน ไว้ว่างๆหรืออยากเมื่อไหร่นัดกันออกมาทำแบบนี้ได้อีก” “ครับรับรองโทรไปแน่ๆ” “อ้อ...แผนคุณที่เล่นเด็กบนรถนี่ ร้ายไม่เบาเลยนะคราวหน้าเอาแบบนั้นมั่งนะ ไปล่ะค่ะเดี๋ยวแฟนรอนาน” “ครับแล้วเจอกัน”………..เฮ้อ....ก็อย่างที่บอกล่ะครับบางครั้งไอ้เรื่องกามๆอย่างนี้บางทีกับคนที่ไม่น่ามากที่สุด ดันร้อนแรงเกินคาดหมายมากเลยนะ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อล่ะครับ

Offline hrknrtknnkd

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: May 02, 2010, 05:27:39 pm
 (00; ขอบคุณคร้าบ ว่าแต่ว่า จะตามไปอ่านตอนที่ 1 ได้ที่ไหนคร้าบ???

Offline daxa

• Sr. Member
Reply #2 on: May 09, 2010, 05:24:50 pm
thank (03;

Offline jicko

• Hero Member
Reply #3 on: March 28, 2011, 04:20:53 pm
thank.....s

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: March 30, 2011, 07:43:05 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: May 08, 2011, 10:02:41 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: May 09, 2011, 03:53:58 am
thank krub